+ 123படங்கள்
+ 5நிறங்கள்
சிட்ரோய்ன் சி3 ஷைன் இருண்ட பதிப்பு
சி3 ஷைன் இருண்ட பதிப்பு மேற்பார்வை
| இன்ஜின் | 1198 சிசி |
| பவர் | 80.46 பிஹச்பி |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் | Manual |
| மைலேஜ் | 19.3 கேஎம்பிஎல் |
| எரிபொருள் | Petrol |
| பூட் ஸ்பேஸ் | 315 Litres |
- இன்ஜின் ஸ்டார்ட்/ஸ்டாப் பொத்தான்
- அன்றொஇட் ஆட்டோ/ஆப்பிள் கார்ப்பிலே
- முக்கிய விவரக்குறிப்புகள்
- டாப்-மவுன்டட் ரியர் வைப்பர் அண்ட் வாஷர்
சிட்ரோய்ன் சி3 ஷைன் இருண்ட பதிப்பு லேட்டஸ்ட் அப்டேட்கள்
சிட்ரோய்ன் சி3 ஷைன் இருண்ட பதிப்பு விலை விவரங்கள்: புது டெல்லி யில் சிட்ரோய்ன் சி3 ஷைன் இருண்ட பதிப்பு -யின் விலை ரூ 8.38 லட்சம் (எக்ஸ்-ஷோரூம்) ஆகும்.
சிட்ரோய்ன் சி3 ஷைன் இருண்ட பதிப்பு மைலேஜ் : இது 19.3 kmpl சான்றளிக்கப்பட்ட மைலேஜை கொடுக்கிறது.
சிட்ரோய்ன் சி3 ஷைன் இருண்ட பதிப்பு நிறங்கள்: இந்த வேரியன்ட் 5 நிறங்களில் கிடைக்கிறது: துருவ வெள்ளை, பெர்ல நேரா பிளாக், ஸ்டீல் கிரே, கார்னட் சிவப்பு and காஸ்மோ ப்ளூ.
சிட்ரோய்ன் சி3 ஷைன் இருண்ட பதிப்பு இன்ஜின் மற்றும் டிரான்ஸ்மிஷன்: இது 1198 cc இன்ஜின் மூலம் இயக்கப்படுகிறது, இது Manual டிரான்ஸ்மிஷனுடன் கிடைக்கிறது. 1198 cc இன்ஜின் ஆனது 80.46bhp@5750rpm பவரையும் 115nm@3750rpm டார்க்கையும் கொடுக்கிறது.
சிட்ரோய்ன் சி3 ஷைன் இருண்ட பதிப்பு மற்றும் இதே விலையில் கிடைக்கும் போட்டியாளர்களின் வேரியன்ட்கள்: இந்த விலை வரம்பில், நீங்கள் இவற்றையும் கருத்தில் கொள்ளலாம் டாடா பன்ச் அக்கம்பிளிஸ்டு, இதன் விலை ரூ.8.35 லட்சம். டாடா டியாகோ எக்ஸ் இசட் பிளஸ், இதன் விலை ரூ.6.83 லட்சம் மற்றும் மாருதி சுசூகி வாகன் ஆர் இஸட்எக்ஸ்ஐ மற்றும் டூயல் டோன், இதன் விலை ரூ.6.50 லட்சம்.
சி3 ஷைன் இருண்ட பதிப்பு விவரங்கள் & வசதிகள்:சிட்ரோய்ன் சி3 ஷைன் இருண்ட பதிப்பு என்பது 5 இருக்கை பெட்ரோல் கார்.
சி3 ஷைன் இருண்ட பதிப்பு ஆனது மல்டி-ஃபங்ஷன் ஸ்டீயரிங் வீல், touchscreen, இன்ஜின் ஸ்டார்ட் ஸ்டாப் பட்டன், ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs), அலாய் வீல்கள், பயணிகளுக்கான ஏர்பேக், டிரைவர் ஏர்பேக், பவர் ஸ்டீயரிங், ஏர் கன்டிஷனர் கொண்டுள்ளது.சிட்ரோய்ன் சி3 ஷைன் இருண்ட பதிப்பு விலை
| எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை | Rs.8,38,300 |
| ஆர்டிஓ | Rs.58,681 |
| காப்பீடு | Rs.43,606 |
| ஆன்-ரோடு விலை புது டெல்லி | Rs.9,40,587 |
சி3 ஷைன் இருண்ட பதிப்பு விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் அம்சங்கள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | 1.2l puretech 82 |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 1198 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 80.46bhp@5750rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 115nm@3750rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| டவுன் சிவிடி எக்ஸ்வி பிரீமியம் டிடி | no |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | மேனுவல் |
| gearbox | 5-ஸ்பீடு |
| டிரைவ் டைப் | ஃபிரன்ட் வீல் டிரைவ் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
எரிபொருள் மற்றும் செயல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | பெட்ரோல் |
| பெட்ரோல் மைலேஜ் அராய் | 19.3 கேஎம்பிஎல் |
| பெட்ரோல் ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 45 லிட்டர்ஸ் |
| பெட்ரோல் ஹைவே மைலேஜ் | 20.27 கேஎம்பிஎல் |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | பிஎஸ் vi 2.0 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
suspension, ஸ்டீயரிங் & brakes
| முன்புற சஸ்பென்ஷன் | மேக்பெர்சன் ஸ்ட்ரட் suspension |
| பின்புற சஸ்பென்ஷன் | பின்புறம் twist beam |
| ஸ்டீயரிங் type | எலக்ட்ரிக் |
| ஸ்டீயரிங் காலம் | டில்ட் |
| turnin g radius | 4.98 எம் |
| முன்பக்க பிரேக் வகை | டிஸ்க் |
| பின்புற பிரேக் வகை | டிரம் |
| 0-100 க ி.மீ (சோதிக்கப்பட்டது) | 14.32 எஸ் |
| முன்பக்க அலாய் வீல் அளவு | 15 இன்ச் |
| பின்பக்க அலாய் வீல் அளவு | 15 இன்ச் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
அளவுகள் மற்றும் திறன்
| நீளம் | 3981 (மிமீ) |
| அகலம் | 1733 (மிமீ) |
| உயரம் | 1604 (மிமீ) |
| பூட் ஸ்பேஸ் | 315 லிட்டர்ஸ் |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
| வ்ஹீல் பேஸ் | 2540 (மிமீ) |
| கிரீப் எடை | 98 7 kg |
| மொத்த எடை | 138 7 kg |
| no. of doors | 5 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ஆறுதல் & வசதி
| பவர் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| ஏர் கன்டிஷனர் | ஆம் |
| ஹீட்டர் | ஆம் |
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் ஸ்டீயரிங் | உயரம் only |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் டிரைவர் சீட ் | ஆம் |
| ஆக்ஸசரி பவர் அவுட்லெட் | ஆம் |
| வெனிட்டி மிரர் | ஆம் |
| பின்புற இருக்கை ஹெட்ரெஸ்ட் | integrated |
| சரிசெய்யக்கூடிய ஹெட்ரெஸ்ட் | ஆம் |
| பார்க்கிங் சென்ஸர்கள் | பின்புறம் |
| ஃபோல்டபிள் பின்புற இருக்கை | பெஞ்ச் ஃபோல்டபிள் |
| ஸ்மார்ட் ஆக்சஸ் கார்டு என்ட்ரி | not available |
| கீலெஸ் என்ட்ரி | ஆம் |
| இன்ஜின் ஸ்டார்ட்/ஸ்டாப் பொத்தான் | ஆம் |
| யூஎஸ்பி சார்ஜர் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| கியர் ஸ்விப்ட் இன்டிகேட்டர் | ஆம் |
| லக்கேஜ் ஹூக் & நெட் | ஆம் |
| idle start-stop system | no |
| கூடுதல் வசதிகள் | parcel shelf |
| பவர் விண்டோஸ் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
உள்ளமைப்பு
| டச்சோமீட்டர் | ஆம் |
| leather wrapped ஸ்டீயரிங் சக்கர | ஆம் |
| glove box | ஆம் |
| டிஜிட்டல் கிளஸ்டர் | ஆம் |
| டிஜிட்டல் கிளஸ்டர் size | 7 |
| அ ப்பர் க்ளோவ் பாக்ஸ் | பாப்பிரிக் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
வெளி அமைப்பு
| ரியர் விண்டோ வைப்பர் | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ வாஷர் | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ டிஃபோகர் | ஆம் |
| வீல்கள் | not available |
| அலாய் வீல்கள் | ஆம் |
| அவுட்சைடு ரியர் வியூ மிரர் டேர்ன் இண்டிகேட்டர்ஸ் | ஆம் |
| ப்ரொஜெக்டர் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| roof rails | ஆம் |
| ஃபாக் லைட்ஸ் | முன்புறம் |
| ஆண்டெனா | roof ஆண்டெனா |
| பூட் ஓபனிங் | மேனுவல் |
| outside பின்புற கண்ணாடி (orvm) | powered & folding |
| டயர் அளவு | 195/65 ஆர்15 |
| டயர் வகை | டியூப்லெஸ் |
| சக்கர அளவு | 15 இன்ச் |
| எல்.ஈ.டி டி.ஆர்.எல் | ஆம் |
| led headlamps | ஆம் |
| எல்.ஈ.டி மூடுபனி விளக்குகள் | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பாதுகாப்பு
| ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs) | ஆம் |
| central locking | ஆம் |
| சைல்டு சேஃப்டி லாக்ஸ் | ஆம் |
| ஆன்டி-தெஃப்ட் அலாரம் | ஆம் |
| no. of ஏர்பேக்குகள் | 6 |
| டிரைவர் ஏர்பேக் | ஆம் |
| பயணிகளுக்கான ஏர்பேக் | ஆம் |
| side airbag | ஆம் |
| டே&நைட் ரியர் வியூ மிரர் | ஆம் |
| கர்ட்டெய்ன் ஏர்பேக் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் பிரேக்ஃபோர்ஸ் டிஸ்ட்ரிபியூசன் (ebd) | ஆம் |
| சீட் பெல்ட் வார்னிங் | ஆம் |
| டோர் அஜார் வார்னிங் | ஆம் |
| டயர் பிரஷர் மானிட்டர் monitoring system (tpms) | not available |
| இன்ஜின் இம்மொபிலைஸர் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் ஸ்டெபிலிட்டி கன ்ட்ரோல் (esc) | not available |
| வேக எச்சரிக்கை | ஆம் |
| ஸ்பீடு சென்ஸிங் ஆட்டோ டோர் லாக் | ஆம் |
| ஈசோபிக்ஸ் சைல்டு சீட் மவுண்ட்ஸ் | ஆம் |
| மலை இறக்க கட்டுப்பாடு | not available |
| மலை இறக்க உதவி | not available |
| bharat ncap பாதுகாப்பு rating | 5 ஸ்டார் மேப் எல்இடி டிஆர்எல்ஸ் வித் இன்டெகிரேட்டட் டேர்ன் சிக்னல் |
| bharat ncap child பாதுகாப்பு rating | 4 ஸ்டார ் மேப் எல்இடி டிஆர்எல்ஸ் வித் இன்டெகிரேட்டட் டேர்ன் சிக்னல் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பொழுதுபோக்கு மற்றும் தொடர்பு
| வானொலி | ஆம் |
| ப்ளூடூத் இணைப்பு | ஆம் |
| touchscreen | ஆம் |
| touchscreen size | 10.24 இன்ச் |
| ஆண்ட்ராய்டு ஆட்டோ | ஆம் |
| ஆப்பிள் கார்ப்ளே | ஆம் |
| no. of speakers | 4 |
| யுஎஸ்பி ports | ஆம் |
| பின்புறம் touchscreen | not available |
| கூடுதல் வசதிகள் | mirror screen (android auto மற்றும் ஆப்பிள் கார்ப்ளே ) |
| speakers | முன்புறம் & பின்புறம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
சிட்ரோய்ன் சி3 -ன் வேரியன்ட்களை ஒப்பிடவும்
- பெட்ரோல்
- சிஎன்ஜி
- சி3 ஷைன் டர்போ இருண்ட பதிப்பு ஏடிcurrently viewingRs.10,19,300*இஎம்ஐ: Rs.22,49619.3 கேஎம்பிஎல்ஆட்டோமெட்டிக்
- சி3 டர்போ ஷைன் ஸ்போர்ட் பதிப்பு ஏடிcurrently viewingRs.10,20,801*இஎம்ஐ: Rs.22,53219.3 கேஎம்பிஎல்ஆட்டோமெட்டிக்
- சி3 எக்ஸ் ஷைன் டூயல் டோன் சிஎன்ஜிcurrently viewingRs.8,31,000*இஎம்ஐ: Rs.17,75528.1 கிமீ / கிலோமேனுவல்
- சி3 ஷைன் இருண்ட பதிப்பு சிஎன்ஜிcurrently viewingRs.9,31,300*இஎம்ஐ: Rs.19,87028.1 கிமீ / கிலோமேனுவல்
ஒத்த கார்களுடன் சிட்ரோய்ன் சி3 ஒப்பீடு
Rs.5.65 - 10.60 லட்சம்*
Rs.4.60 - 7.92 லட்சம்*
Rs.4.99 - 6.95 லட்சம்*
Rs.5.79 - 8.80 லட்சம்*

