+ 22ಚಿತ್ರಗಳು
+ 6ಬಣ್ಣಗಳು
ವೋಕ್ಸ್ವ್ಯಾಗನ್ ಟಿಗುವಾನ್ ಆರ್-ಲೈನ್ 2.0l ಟಿಎಸ್ಐ
ಟಿಗುವಾನ್ ಆರ್-ಲೈನ್ 2.0l ಟಿಎಸ್ಐ ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
| ಇಂಜಿನ್ | 1984 ಸಿಸಿ |
| ground clearance | 176 mm |
| ಪವರ್ | 201 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | AWD |
| ಮೈಲೇಜ್ | 12.58 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
- powered ಮುಂಭಾಗ ಸೀಟುಗಳು
- ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಸೀಟ್ಗಳು
- ambient lighting
- ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್
- ಏರ್ ಪ್ಯೂರಿಫೈಯರ್
- ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ
- ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್
- ಸನ್ರೂಫ್
- adas
- ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
- ಪ್ರಮುಖ ಫೀಚರ್ಗಳು
ವೋಕ್ಸ್ವ್ಯಾಗನ್ ಟಿಗುವಾನ್ ಆರ್-ಲೈನ್ 2.0l ಟಿಎಸ್ಐ ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ಗಳು
ವೋಕ್ಸ್ವ್ಯಾಗನ್ ಟಿಗುವಾನ್ ಆರ್-ಲೈನ್ 2.0l ಟಿಎಸ್ಐ ಬೆಲೆಗಳು: ನವ ದೆಹಲಿ ನಲ್ಲಿ ವೋಕ್ಸ್ವ್ಯಾಗನ್ ಟಿಗುವಾನ್ ಆರ್-ಲೈನ್ 2.0l ಟಿಎಸ್ಐ ಬೆಲೆ 45.73 ಲಕ್ಷ ರೂ. ನಷ್ಟಿದೆ.(ಎಕ್ಸ್-ಶೋರೂಮ್).
ವೋಕ್ಸ್ವ್ಯಾಗನ್ ಟಿಗುವಾನ್ ಆರ್-ಲೈನ್ 2.0l ಟಿಎಸ್ಐ ಮೈಲೇಜ್ : ಇದು 12.58 kmpl ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಮೈಲೇಜ್ ಅನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.
ವೋಕ್ಸ್ವ್ಯಾಗನ್ ಟಿಗುವಾನ್ ಆರ್-ಲೈನ್ 2.0l ಟಿಎಸ್ಐಬಣ್ಣಗಳು: ಈ ವೇರಿಯೆಂಟ್ 6 ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ: ನೈಟ್ಶೇಡ್ ಬ್ಲೂ metallic, persimmon ಕೆಂಪು metallic, ಒರಿಕ್ಸ್ ವೈಟ್ mother of ಮುತ್ತು effect, grenadilla ಕಪ್ಪು ಲೋಹೀಯ, oyster ಸಿಲ್ವರ್ ಮೆಟಾಲಿಕ್ and cipressino ಹಸಿರು metallic.
ವೋಕ್ಸ್ವ್ಯಾಗನ್ ಟಿಗುವಾನ್ ಆರ್-ಲೈನ್ 2.0l ಟಿಎಸ್ಐ ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್: ಇದು 1984 cc ಎಂಜಿನ್ನಿಂದ ಚಾಲಿತವಾಗಿದ್ದು, ಇದು Automatic ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. 1984 cc ಎಂಜಿನ್ 201bhp@4500 - 6000rpm ನ ಪವರ್ಅನ್ನು ಮತ್ತು 320nm@1500-4400rpm ನ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಹೊರಹಾಕುತ್ತದೆ.
ವೋಕ್ಸ್ವ್ಯಾಗನ್ ಟಿಗುವಾನ್ ಆರ್-ಲೈನ್ 2.0l ಟಿಎಸ್ಐ Vs ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಬೆಲೆಯ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳು: ಈ ಬೆಲೆ ರೇಂಜ್ನಲ್ಲಿ, ನೀವು ಇವುಗಳನ್ನು ಸಹ ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು ಟೊಯೋಟಾ ಫ್ರಾಜುನರ್ 4x2 ಎಟಿ, ಇದರ ಬೆಲೆ 34.76 ಲಕ್ಷ ರೂ.. ಬಿಎಂಡವೋ ಎಕ್ಸ1 sdrive18i ಎಂ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್, ಇದರ ಬೆಲೆ 50.90 ಲಕ್ಷ ರೂ. ಮತ್ತು ವೋಕ್ಸ್ವ್ಯಾಗನ್ ಗೋಲ್ಫ್ ಜಿಟಿ 2.0 ಟಿಎಸ್ಐ, ಇದರ ಬೆಲೆ 50.91 ಲಕ್ಷ ರೂ..
ಟಿಗುವಾನ್ ಆರ್-ಲೈನ್ 2.0l ಟಿಎಸ್ಐ ವಿಶೇಷಣಗಳು & ಫೀಚರ್ಗಳು:ವೋಕ್ಸ್ವ್ಯಾಗನ್ ಟಿಗುವಾನ್ ಆರ್-ಲೈನ್ 2.0l ಟಿಎಸ್ಐ ಒಂದು 5 ಸೀಟರ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಕಾರು.
ಟಿಗುವಾನ್ ಆರ್-ಲೈನ್ 2.0l ಟಿಎಸ್ಐ ಮಲ್ಟಿ-ಫಂಕ್ಷನ್ ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್, touchscreen, ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ, ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್, ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs), ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು, ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್, ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್, ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್, ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ ಹೊಂದಿದೆ.ವೋಕ್ಸ್ವ್ಯಾಗನ್ ಟಿಗುವಾನ್ ಆರ್-ಲೈನ್ 2.0l ಟಿಎಸ್ಐ ಬೆಲೆ
| ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ | Rs.45,73,000 |
| rto | Rs.4,57,300 |
| ವಿಮೆ | Rs.2,05,569 |
| ಇತರೆ | Rs.45,730 |
| optional | Rs.30,200 |
| ನವ ದೆಹಲಿ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ | Rs.53,11,799 |
ಟಿಗುವಾನ್ ಆರ್-ಲೈನ್ 2.0l ಟಿಎಸ್ಐ ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | 2.0l ಟಿಎಸ್ಐ turbocharged |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 1984 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 201bhp@4 500 - 6000rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 320nm@1500-4400rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| ಪ್ರತ ಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ಟರ್ಬೊ ಚಾರ್ಜರ್ | ಹೌದು |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| gearbox | 7-speed dsg |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಎಡಬ್ಲ್ಯುಡಿ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |

