+ 21ಚಿತ್ರಗಳು
+ 5ಬಣ್ಣಗಳು
ಟೊಯೋಟಾ ಗ್ಲ್ಯಾನ್ಜಾ ಸಿವಿಕ್ ವಿ
ಗ್ಲ್ಯಾನ್ಜಾ ಸಿವಿಕ್ ವಿ ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
| ಇಂಜಿನ್ | 1197 ಸಿಸಿ |
| ಪವರ್ | 88.50 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ | Manual |
| ಮೈಲೇಜ್ | 22.35 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಫ್ಯುಯೆಲ್ | Petrol |
| no. of ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು | 6 |
- ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್
- ರಿಯರ್ ಏಸಿ ವೆಂಟ್ಸ್
- ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ
- ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಆಟೋ/ಆಪಲ್ ಕ ಾರ್ಪ್ಲೇ
- ಹಿಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮೆರಾ
- advanced internet ಫೆಅತುರ್ಸ್
- ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
- ಪ್ರಮುಖ ಫೀಚರ್ಗಳು
ಟೊಯೋಟಾ ಗ್ಲ್ಯಾನ್ಜಾ ಸಿವಿಕ್ ವಿ ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ಗಳು
ಟೊಯೋಟಾ ಗ್ಲ್ಯಾನ್ಜಾ ಸಿವಿಕ್ ವಿ ಬೆಲೆಗಳು: ನವ ದೆಹಲಿ ನಲ್ಲಿ ಟೊಯೋಟಾ ಗ್ಲ್ಯಾನ್ಜಾ ಸಿವಿಕ್ ವಿ ಬೆಲೆ 9.12 ಲಕ್ಷ ರೂ. ನಷ್ಟಿದೆ.(ಎಕ್ಸ್-ಶೋರೂಮ್).
ಟೊಯೋಟಾ ಗ್ಲ್ಯಾನ್ಜಾ ಸಿವಿಕ್ ವಿ ಮೈಲೇಜ್ : ಇದು 22.35 kmpl ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಮೈಲೇಜ್ ಅನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.
ಟೊಯೋಟಾ ಗ್ಲ್ಯಾನ್ಜಾ ಸಿವಿಕ್ ವಿಬಣ್ಣಗಳು: ಈ ವೇರಿಯೆಂಟ್ 5 ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ: ಎನ್ಟೈಸಿಂಗ್ ಸಿಲ್ವರ್, ಇನ್ಸ್ಟಾ ಬ್ಲೂ, ಗೇಮಿಂಗ್ ಗ್ರೇ, ಸ್ಪೋರ್ಟಿನ್ ರೆಡ್ and ಕೆಫೆ ವೈಟ್.
ಟೊಯೋಟಾ ಗ್ಲ್ಯಾನ್ಜಾ ಸಿವಿಕ್ ವಿ ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್: ಇದು 1197 cc ಎಂಜಿನ್ನಿಂದ ಚಾಲಿತವಾಗಿದ್ದು, ಇದು Manual ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. 1197 cc ಎಂಜಿನ್ 88.50bhp@6000rpm ನ ಪವರ್ಅನ್ನು ಮತ್ತು 113nm@4400rpm ನ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಹೊರಹಾಕುತ್ತದೆ.
ಟೊಯೋಟಾ ಗ್ಲ್ಯಾನ್ಜಾ ಸಿವಿಕ್ ವಿ Vs ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಬೆಲೆಯ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳು: ಈ ಬೆಲೆ ರೇಂಜ್ನಲ್ಲಿ, ನೀವು ಇವುಗಳನ್ನು ಸಹ ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಬಾಲೆನೋ ಆಲ್ಫಾ, ಇದರ ಬೆಲೆ 8.60 ಲಕ್ಷ ರೂ.. ಟೊಯೋಟಾ ಟೈಸರ್ ಎಸ್ ಪ್ಲಸ್, ಇದರ ಬೆಲೆ 8.47 ಲಕ್ಷ ರೂ. ಮತ್ತು ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಫ್ರಾಂಕ್ಸ್ ಡೆಲ್ಟಾ ಪ್ಲಸ್ ಟರ್ಬೊ, ಇದರ ಬೆಲೆ 8.92 ಲಕ್ಷ ರೂ..
ಗ್ಲ್ಯಾನ್ಜಾ ಸಿವಿಕ್ ವಿ ವಿಶೇಷಣಗಳು & ಫೀಚರ್ಗಳು:ಟೊಯೋಟಾ ಗ್ಲ್ಯಾನ್ಜಾ ಸಿವಿಕ್ ವಿ ಒಂದು 5 ಸೀಟರ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಕಾರು.
ಗ್ಲ್ಯಾನ್ಜಾ ಸಿವಿಕ್ ವಿ ಮಲ್ಟಿ-ಫಂಕ್ಷನ್ ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್, ಪವರ್ ಅಡ್ಜಸ್ಟಬಲ್ ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್ ರಿಯರ್ ವ್ಯೂ ಮಿರರ್, touchscreen, ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ, ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್, ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs), ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು, ಹಿಂಬದಿಯ ಪವರ್ ವಿಂಡೋಗಳು, ಮುಂಭಾಗದ ಪವರ್ ವಿಂಡೋಗಳು, ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ ಹೊಂದಿದೆ.ಟೊಯೋಟಾ ಗ್ಲ್ಯಾನ್ಜಾ ಸಿವಿಕ್ ವಿ ಬೆಲೆ
| ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ | Rs.9,12,000 |
| rto | Rs.63,840 |
| ವಿಮೆ | Rs.46,319 |
| optional | Rs.44,000 |
| ನವ ದೆಹಲಿ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ | Rs.10,66,159 |
ಗ್ಲ್ಯಾನ್ಜಾ ಸಿವಿಕ್ ವಿ ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿ ಷ್ಟ್ಯಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | 1.2 ಎಲ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಜಿನ್ |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 1197 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 88.50bhp@6000rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 113nm@4400rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ಟ್ರಾನ್ ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಮ್ಯಾನುಯಲ್ |
| gearbox | 5-ವೇಗ |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಫ್ರಂಟ್ ವೀಲ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಪೆಟ್ರೋಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಮೈಲೇಜ್ ಎಆರ್ಎಐ | 22.35 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 37 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಹೈವೇ ಮೈಲೇಜ್ | 21.43 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi 2.0 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಮ್ಯಾಕ್ಫರ್ಸನ್ ಸ್ಟ್ರಟ್ suspension |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಹಿಂಭಾಗ twist beam |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ type | ಪವರ್ |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲಂ | ಟಿಲ್ಟ್ & ಟೆಲಿಸ್ಕೋಪಿಕ್ |
| turnin g radius | 4.85 ಎಂ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡ್ರಮ್ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ ಗಾತ್ರ | 16 ಇಂಚ್ |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ ಗಾತ್ರ | 16 ಇಂಚ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 3990 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 1745 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1500 (ಎಂಎಂ) |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 2520 (ಎಂಎಂ) |
| ಕರ್ಬ್ ತೂಕ | 920-955 kg |
| ಒಟ್ಟು ತೂಕ | 1410 kg |
| no. of doors | 5 |
| reported ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 318 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಕಂಫರ್ಟ್ & ಕನ್ವೀನಿಯನ್ಸ್
| ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ | ಹೌದು |
| ಹೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್ | ಹೌದು |
| ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಎಕ್ಸಸ್ಸರಿಗಳ ಪವರ್ ಔಟ್ಲೆಟ್ | ಹೌದು |
| ಟ್ರಂಕ್ ಲೈಟ್ | ಹೌದು |
| ವ ್ಯಾನಿಟಿ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ರೀಡಿಂಗ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ | ಹೌದು |
| ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ರಿಯರ್ ಏಸಿ ವೆಂಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | ಹೌದು |
| ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು | ಹಿಂಭಾಗ |
| ರಿಯಲ್-ಟೈಮ್ ವೆಹಿಕಲ್ ಟ್ರ್ಯಾಕಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಮಡಚಬಹುದಾದ ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ | 60:40 ಸ್ಪ್ಲಿಟ್ |
| ಕೀಲಿಕೈ ಇಲ್ಲದ ನಮೂದು | ಹೌದು |
| ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್ | ಹೌದು |
| voice commands | ಹೌದು |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ಚಾರ್ಜರ್ | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಕನ್ಸೋಲ್ ಆರ್ಮ್ರೆಸ್ಟ್ | ಶೇಖರಣೆಯೊಂದಿಗೆ |
| ಗೇರ್ ಶಿಫ್ಟ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ | ಹೌದು |
| glove box light | ಹೌದು |
| idle start-stop system | ಹೌದು |
| ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಫಾಲೋ ಮಿ ಹೋಂ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಟೀರಿಯರ್
| ಟ್ಯಾಕೊಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| leather wrapped ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್ | ಹೌದು |
| glove box | ಹೌದು |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಓಡೋಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಡುಯಲ್ ಟೋನ್ ಡ್ಯಾಶ್ಬೋರ್ಡ್ | ಹೌದು |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಕ್ಲಸ್ಟರ್ | ಹೌದು |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಕ್ಲಸ್ಟರ್ size | 4.2 |
| ಅಪ್ಹೋಲ್ಸ್ಟೆರಿ | ಫ್ಯಾಬ್ರಿಕ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎ ಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂಡೋದ ವೈಪರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂಡೋದ ವಾಷರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂದಿನ ವಿಂಡೋ ಡಿಫಾಗರ್ | ಹೌದು |
| ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿಯಲ್ಲಿರುವ ಸ್ಪೋಯ್ಲರ್ | ಹೌದು |
| ಹೊರಗಿನ ಹಿಂಬದಿಯ ನೋಟದ ಮಿರರ್ನ ಟರ್ನ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ಗಳು | ಹೌದು |
| integrated ಆಂಟೆನಾ | ಹೌದು |
| ಪ್ರೊಜೆಕ್ಟರ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಹ್ಯಾಲೊಜೆನ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | not available |
| ಫಾಗ್ಲೈಟ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ |
| ಬೂಟ್ ಓಪನಿಂಗ್ | ಮ್ಯಾನುಯಲ್ |
| ಟಯರ್ ಗಾತ್ರ | 195/55 r16 |
| ಟೈಯರ್ ಟೈಪ್ | ರೇಡಿಯಲ್ ಟ್ಯೂಬ್ ಲೆಸ್ಸ್ |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಡಿಆರ್ಎಲ್ಗಳು | ಹೌದು |
| led headlamps | ಹೌದು |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಟೈಲೈಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಮಂಜು ದೀಪಗಳು | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಸುರಕ್ಷತೆ
| ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs) | ಹೌದು |
| ಬ್ರೇಕ್ ಅಸಿಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| central locking | ಹೌದು |
| ಮಕ್ಕಳ ಸುರಕ್ಷತಾ ಲಾಕ್ಸ್ | ಹೌದು |
| no. of ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು | 6 |
| ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| side airbag | ಹೌದು |
| ಸೈಡ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್-ಹಿಂಭಾಗ | not available |
| ಹಗಲು& ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಂಬದಿ ನೋಟದ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಕರ್ಟನ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಬ್ರೇಕ್ಫೋರ್ಸ್ ಡಿಸ್ಟ್ರಿಬ್ಯೂಷನ್ (ebd) | ಹೌದು |
| ಸ ೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಡೋರ್ ಅಜರ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಇಂಜಿನ್ ಇಮೊಬಿಲೈಜರ್ | ಹೌದು |
| ಇಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಸ್ಟೆಬಿಲಿಟಿ ಕಂಟ್ರೋಲ್ (esc) | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಮಾರ್ಗಸೂಚಿಗಳೊಂದಿಗೆ |
| ಆಂಟಿ-ಪಿಂಚ್ ಪವರ್ ವಿಂಡೋಗಳು | ಚಾಲಕ |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಅಲರ್ಟ | ಹೌದು |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| ಐಸೋಫಿಕ್ಸ್ ಮಕ್ಕಳ ಸ ೀಟ್ ಆರೋಹಣಗಳು | ಹೌದು |
| heads- ಅಪ್ display (hud) | ಹೌದು |
| ಪ್ರಿಟೆನ್ಷನರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಫೋರ್ಸ್ ಲಿಮಿಟರ್ ಸೀಟ್ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | ಚಾಲಕ ಮತ್ತು ಪ್ರಯಾಣಿಕ |
| ಬೆಟ್ಟದ ಮೂಲದ ನಿಯಂತ್ರಣ | not available |
| ಬೆಟ್ಟದ ಸಹಾಯ | ಹೌದು |
| 360 ವ್ಯೂ ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| ರೇಡಿಯೋ | ಹೌದು |
| ಸಂಯೋಜಿತ 2ಡಿನ್ ಆಡಿಯೋ | ಹೌದು |
| ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಸಂಪರ್ಕ | ಹೌದು |
| touchscreen | ಹೌದು |
| touchscreen size | 9 ಇಂಚ್ |
| ಸಂಪರ್ಕ | android auto, ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ |
| ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಆಟೋ | ಹೌದು |
| ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ | ಹೌದು |
| no. of speakers | 4 |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ports | ಹೌದು |
| ಟ್ವೀಟರ್ಗಳು | 2 |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | ಸ್ಮಾರ್ಟ್ playcast ಪ್ರೊ ಎಸ್ |
| speakers | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಅಡ್ವಾನ್ಸ್ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ
| ಲೈವ್ location | ಹೌದು |
| unauthorised vehicle entry | ಹೌದು |
| ರಿಮೋಟ್ನಲ್ಲಿ ವಾಹನದ ಸ್ಟೇಟಸ್ ಪರಿಶೀಲನೆ | ಹೌದು |
| ಇ-ಕಾಲ್ ಮತ್ತು ಐ-ಕಾಲ್ | not available |
| ಪ್ರಸಾರದ ಮೂಲಕ (ಒಟಿಎ) ನವೀಕರಣಗಳು | ಹೌದು |
| goo ಗ್ಲೆ / alexa connectivity | ಹೌದು |
| tow away alert | ಹೌದು |
| smartwatch app | ಹೌದು |
| ವಾಲೆಟ್ ಮೋಡ್ | ಹೌದು |
| ರಿಮೋಟ್ ಡೋರ್ ಲಾಕ್/ಅನ್ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| ಜಿಯೋ-ಬೇಲಿ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |

