+ 20ಚಿತ್ರಗಳು
+ 5ಬಣ್ಣಗಳು
ಸಿಟ್ರೊನ್ ಸಿ3 ಫೀಲ್ optional
ಸಿ3 ಫೀಲ್ optional ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
| ಇಂಜಿನ್ | 1198 ಸಿಸಿ |
| ಪವರ್ | 80.46 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಟ್ರಾನ್ಸ ್ಮಿಷನ್ | Manual |
| ಮೈಲೇಜ್ | 19.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಫ್ಯುಯೆಲ್ | Petrol |
| ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 315 Litres |
- ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಆಟೋ/ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ
- ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
- ಪ್ರಮುಖ ಫೀಚರ್ಗಳು
ಸಿಟ್ರೊನ್ ಸಿ3 ಫೀಲ್ optional ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ಗಳು
ಸಿಟ್ರೊನ್ ಸಿ3 ಫೀಲ್ optional ಬೆಲೆಗಳು: ನವ ದೆಹಲಿ ನಲ್ಲಿ ಸಿಟ್ರೊನ್ ಸಿ3 ಫೀಲ್ optional ಬೆಲೆ 6.95 ಲಕ್ಷ ರೂ. ನಷ್ಟಿದೆ.(ಎಕ್ಸ್-ಶೋರೂಮ್).
ಸಿಟ್ರೊನ್ ಸಿ3 ಫೀಲ್ optional ಮೈಲೇಜ್ : ಇದು 19.3 kmpl ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಮೈಲೇಜ್ ಅನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.
ಸಿಟ್ರೊನ್ ಸಿ3 ಫೀಲ್ optionalಬಣ್ಣಗಳು: ಈ ವೇರಿಯೆಂಟ್ 5 ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ: ಪೋಲಾರ್ ವೈಟ್, ಪೆರ್ಲಾ ನೆರಾ ಬ್ಲಾಕ್, ಸ್ಟೀಲ್ ಗ್ರೇ, ಗಾರ್ನೆಟ್ ರೆಡ್ and ಕಾಸ್ಮೊ ಬ್ಲೂ.
ಸಿಟ್ರೊನ್ ಸಿ3 ಫೀಲ್ optional ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್: ಇದು 1198 cc ಎಂಜಿನ್ನಿಂದ ಚಾಲಿತವಾಗಿದ್ದು, ಇದು Manual ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. 1198 cc ಎಂಜಿನ್ 80.46bhp@5750rpm ನ ಪವರ್ಅನ್ನು ಮತ್ತು 115nm@3750rpm ನ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಹೊರಹಾಕುತ್ತದೆ.
ಸಿಟ್ರೊನ್ ಸಿ3 ಫೀಲ್ optional Vs ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಬೆಲೆಯ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳು: ಈ ಬೆಲೆ ರೇಂಜ್ನಲ್ಲಿ, ನೀವು ಇವುಗಳನ್ನು ಸಹ ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು ಟಾಟಾ ಪಂಚ್ ಪಿಯೋರ್ ಪ್ಲಸ್, ಇದರ ಬೆಲೆ 7.05 ಲಕ್ಷ ರೂ.. ನಿಸ್ಸಾನ್ ಮ್ಯಾಗ್ನೈಟ್ ಆಕ್ಸೆಂಟಾ, ಇದರ ಬೆಲೆ 6.76 ಲಕ್ಷ ರೂ. ಮತ್ತು ಟಾಟಾ ಟಿಯಾಗೋ ಟಿಯಾಗೊ ಎಕ್ಸ್ ಝಡ್ ಪ್ಲಸ್, ಇದರ ಬೆಲೆ 6.83 ಲಕ್ಷ ರೂ..
ಸಿ3 ಫೀಲ್ optional ವಿಶೇಷಣಗಳು & ಫೀಚರ್ಗಳು:ಸಿಟ್ರೊನ್ ಸಿ3 ಫೀಲ್ optional ಒಂದು 5 ಸೀಟರ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಕಾರು.
ಸಿ3 ಫೀಲ್ optional ಮಲ್ಟಿ-ಫಂಕ್ಷನ್ ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್, touchscreen, ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs), ಚಕ್ರ ಕವರ್ಗಳು, ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್, ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್, ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್, ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ ಹೊಂದಿದೆ.ಸಿಟ್ರೊನ್ ಸಿ3 ಫೀಲ್ optional ಬೆಲೆ
| ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ | Rs.6,95,000 |
| rto | Rs.48,650 |
| ವಿಮೆ | Rs.38,332 |
| optional | Rs.23,400 |
| ನವ ದೆಹಲಿ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ | Rs.8,05,382 |
ಸಿ3 ಫೀಲ್ optional ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | 1.2l puretech 82 |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 1198 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 80.46bhp@5750rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 115nm@3750rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ಟರ್ಬೊ ಚಾರ್ಜರ್ | no |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಮ್ಯಾನುಯಲ್ |
| gearbox | 5-ವೇಗ |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಫ್ರಂಟ್ ವೀಲ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಪೆಟ್ರೋಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಮೈಲೇಜ್ ಎಆರ್ಎಐ | 19.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 45 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಹೈವೇ ಮೈಲೇಜ್ | 20.27 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi 2.0 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಮ್ಯಾಕ್ಫರ್ಸನ್ ಸ್ಟ್ರಟ್ suspension |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಹಿಂಭಾಗ twist beam |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ type | ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ |
| turnin g radius | 4.98 ಎಂ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡ್ರಮ್ |
| 0-100ಕಿ.ಮೀ ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ (ಪರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ) | 14.32 ಎಸ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 3981 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 1733 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1604 (ಎಂಎಂ) |
| ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 315 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 2540 (ಎಂಎಂ) |
| ಕರ್ಬ್ ತೂಕ | 982 kg |
| ಒಟ್ಟು ತೂಕ | 1382 kg |
| no. of doors | 5 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಕಂಫರ್ಟ್ & ಕನ್ವೀನಿಯನ್ಸ್
| ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ | ಹೌದು |
| ಹೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಅಡ್ಜಸ್ಟ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸ್ಟೀಯರಿಂಗ್ | ಎತ್ತರ only |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್ | ಹೌದು |
| ಎಕ್ಸಸ್ಸರಿಗಳ ಪವರ್ ಔಟ್ಲೆಟ್ | ಹೌದು |
| ವ್ಯಾನಿಟಿ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ನ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | integrated |
| ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು | ಹಿಂಭಾಗ |
| ಮಡಚಬಹುದಾದ ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ | ಬೆಂಚ್ ಫೋಲ್ಡಿಂಗ್ |
| ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಆಕ್ಸೆಸ್ ಕಾರ್ಡ್ ಎಂಟ್ರಿ | not available |
| ಕೀಲಿಕೈ ಇಲ್ಲದ ನಮೂದು | ಹೌದು |
| ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್ | not available |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ಚಾರ್ಜರ್ | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ಗೇರ್ ಶಿಫ್ಟ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ | ಹೌದು |
| ಲಗೇಜ್ ಹುಕ್ & ನೆಟ್ | ಹೌದು |
| idle start-stop system | no |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | parcel shelf |
| ಪವರ್ ವಿಂಡೋಸ್ | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಟೀರಿಯರ್
| ಟ್ಯಾಕೊಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| leather wrapped ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್ | not available |
| glove box | ಹೌದು |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಕ್ಲಸ್ಟರ್ | ಹೌದು |
| ಅಪ್ಹೋಲ್ಸ್ಟೆರಿ | ಫ್ಯಾಬ್ರಿಕ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂಡೋದ ವೈಪರ್ | not available |
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂಡೋದ ವಾಷರ್ | not available |
| ಹಿಂದಿನ ವಿಂಡೋ ಡಿಫಾಗರ್ | not available |
| ಚಕ್ರ ಕವರ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು | not available |
| ಹೊರಗಿನ ಹಿಂಬದಿಯ ನೋಟದ ಮಿರರ್ನ ಟರ್ನ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ಗಳು | not available |
| ಪ್ರೊಜೆಕ್ಟರ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | not available |
| roof rails | ಹೌದು |
| ಫಾಗ್ಲೈಟ್ಗಳು | not available |
| ಆಂಟೆನಾ | roof ಆಂಟೆನಾ |
| ಬೂಟ್ ಓಪನಿಂಗ್ | ಮ್ಯಾನುಯಲ್ |
| outside ಹಿಂದಿನ ನೋಟ ಕನ್ನಡಿ (orvm) | powered |
| ಟಯರ್ ಗಾತ್ರ | 195/65 ಆರ್15 |
| ಟೈಯರ್ ಟೈಪ್ | ಟ್ಯೂಬ್ ಲೆಸ್ಸ್ |
| ವೀಲ್ ಸೈಜ್ | 15 ಇಂಚ್ |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಡಿಆರ್ಎಲ್ಗಳು | ಹೌದು |
| led headlamps | not available |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಮಂಜು ದೀಪಗಳು | not available |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಸುರಕ್ಷತೆ
| ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs) | ಹೌದು |
| central locking | ಹೌದು |
| ಮಕ್ಕಳ ಸ ುರಕ್ಷತಾ ಲಾಕ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಕಳ್ಳತನ ವಿರೋಧಿ ಅಲಾರಂ | not available |
| no. of ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು | 6 |
| ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| side airbag | ಹೌದು |
| ಹಗಲು& ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಂಬದಿ ನೋಟದ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಕರ್ಟನ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಬ್ರೇಕ್ಫೋರ್ಸ್ ಡಿಸ್ಟ್ರಿಬ್ಯೂಷನ್ (ebd) | ಹೌದು |
| ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಡೋರ್ ಅಜರ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಟೈರ್ ಒತ್ತಡ monitoring system (tpms) | not available |
| ಇಂಜಿನ್ ಇಮೊಬಿಲೈಜರ್ | ಹೌದು |
| ಇಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಸ್ಟೆಬಿಲಿಟಿ ಕಂಟ್ರೋಲ್ (esc) | not available |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಅಲರ್ಟ | ಹೌದು |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| ಐಸೋಫಿಕ್ಸ್ ಮಕ್ಕಳ ಸೀಟ್ ಆರೋಹಣಗಳು | ಹೌದು |
| ಬೆಟ್ಟದ ಮೂಲದ ನಿಯಂತ್ರಣ | not available |
| ಬೆಟ್ಟದ ಸಹಾಯ | not available |
| bharat ncap ಸುರಕ್ಷತೆ rating | 5 ಸ್ಟಾರ್ |
| bharat ncap child ಸುರಕ್ಷತೆ rating | 4 ಸ್ಟಾರ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| ರೇಡಿಯೋ | ಹೌದು |
| ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಸಂಪರ್ಕ | ಹೌದು |
| touchscreen | ಹೌದು |
| touchscreen size | 10.24 ಇಂಚ್ |
| ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಆಟೋ | ಹೌದು |
| ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ | ಹೌದು |
| no. of speakers | 4 |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ports | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗ touchscreen | not available |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | wireless smartph ವನ್ ಸಂಪರ್ಕ |
| speakers | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಸಿಟ್ರೊನ್ ಸಿ3 ನ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಹೋಲಿಕೆ ಮಾಡಿ
- ಪೆಟ್ರೋಲ್
- ಸಿಎನ್ಜಿ
- ಸಿ3 ಲೈವ್ optionalcurrently viewingRs.5,63,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.11,78019.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಸಿ3 ಎಕ್ಸ್ ಶೈನ್ ಡುಯಲ್ ಟೋನ್currently viewingRs.7,93,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.16,95019.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಸಿ3 ಶೈನ್ ಡಾರ್ಕ್ ಎಡಿಷನ್currently viewingRs.8,38,300*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.17,90419.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಸಿ3 ಎಕ್ಸ್ ಶೈನ್ ಟರ್ಬೊcurrently viewingRs.8,89,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.18,96419.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಸಿ3 ಶೈನ್ ಟರ್ಬೊ ಡಾರ್ಕ್ ಎಡಿಷನ್currently viewingRs.9,58,300*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.20,43819.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಸಿ3 ಎಕ್ಸ್ ಶೈನ್ ಟರ್ಬೊ ಎಟಿcurrently viewingRs.9,60,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.20,45719.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋ ಮ್ಯಾಟಿಕ್
- ಸಿ3 ಟರ್ಬೊ ಶೈನ್ ಡ್ಯುಯಲ್ಟೋನ್ ಎಟಿcurrently viewingRs.10,14,800*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.23,11419.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- ಸಿ3 ಶೈನ್ ಟರ್ಬೊ ಡಾರ್ಕ್ ಎಡಿಷನ್ ಎಟಿcurrently viewingRs.10,19,300*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.22,49619.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- ಸಿ3 ಟರ್ಬೊ ಶೈನ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಎಡಿಷನ್ ಎಟಿcurrently viewingRs.10,20,801*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.22,53219.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- ಸಿ3 ಲೈವ್ ಸಿಎನ್ಜಿcurrently viewingRs.5,73,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.11,98628.1 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಸಿ3 ಫೀಲ್ optional ಸಿಎನ್ಜಿcurrently viewingRs.7,58,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.16,21528.1 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಸಿ3 ಎಕ್ಸ್ ಶೈನ್ ಸಿಎನ್ಜಿcurrently viewingRs.8,16,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.17,42528.1 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಸಿ3 ಎಕ್ಸ್ ಶೈನ್ ಡುಯಲ್ ಟೋನ್ ಸಿಎನ್ಜಿcurrently viewingRs.8,31,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.17,75528.1 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಸಿ3 ಫೀಲ್ ಸಿಎನ್ಜಿcurrently viewingRs.8,45,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.18,04028.1 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಸಿ3 ಶೈನ್ ಡಾರ್ಕ್ ಎಡಿಷನ್ ಸಿಎನ್ಜಿcurrently viewingRs.9,31,300*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.19,87028.1 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿಮ್ಯಾನುಯಲ್
ಸಿಟ್ರೊನ್ ಸಿ3 ಇದೇ ಕಾರುಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೋಲಿಕೆ
Rs.5.65 - 10.60 ಲಕ್ಷ*
Rs.5.62 - 10.96 ಲಕ್ಷ*

