
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಆಲ್ಟೊ ಕೆ10 ನ ವಿಶೇಷಣಗಳ ು
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಆಲ್ಟೊ ಕೆ10 ನಲ್ಲಿ 1 ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಜಿನ್ ಮತ್ತು 1 ಸಿಎನ್ಜಿ ಇಂಜಿನ್ ಆಫರ್ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಜಿನ್ 998 ಸಿಸಿ while ಸಿಎನ್ಜಿ ಇಂಜಿನ್ 998 ಸಿಸಿ ಇದು ಮ್ಯಾನುಯಲ್ & ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಆಲ್ಟೊ ಕೆ10 ಒಂದು 5 ಸೀಟರ್ 3 ಸಿಲಿಂಡರ್ ಕಾರ್ ಮತ್ತು ಉದ್ದ 3530 mm, ಅಗಲ 1490 (ಎಂಎಂ) ಮತ್ತು ವೀಲ್ ಬೇಸ್ 2380 (ಎಂಎಂ) ಆಗಿದೆ.
Shortlist
Rs.3.70 - 5.45 ಲಕ್ಷ*
ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು starts @ ₹9,585
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಆಲ್ಟೊ ಕೆ10 ನ ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
| ಎಆರ್ಎಐ ಮೈಲೇಜ್ | 24.9 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಪೆಟ್ರೋಲ್ |
| ಎಂಜಿನ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 998 ಸಿಸಿ |
| no. of cylinders | 3 |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 65.71bhp@5500rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 89nm@3500rpm |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 4, 5 |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 214 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 27 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಬಾಡಿ ಟೈಪ್ | ಹ್ಯಾಚ್ಬ್ಯಾಕ್ |
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಆಲ್ಟೊ ಕೆ10 ವಿಶೇಷಣಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | k10c |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 998 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 65.71bhp@5500rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 89nm@3500rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| gearbox | 5-ವೇಗ |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಫ್ರಂಟ್ ವೀಲ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಪೆಟ್ರೋಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಮೈಲೇಜ್ ಎಆರ್ಎಐ | 24.9 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 27 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi 2.0 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಮ್ಯಾಕ್ಫರ್ಸನ್ ಸ್ಟ್ರಟ್ suspension |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಹಿಂಭಾಗ twist beam |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲಂ | collapsible |
| turnin g radius | 4.5 ಎಂ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡ್ರಮ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 3530 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 1490 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1520 (ಎಂಎಂ) |
| ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 214 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಆಸನ ಸಾಮ ರ್ಥ್ಯ | 4, 5 |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 2380 (ಎಂಎಂ) |
| no. of doors | 5 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಕಂಫರ್ಟ್ & ಕನ್ವೀನಿಯನ್ಸ್
| ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ | ಹೌದು |
| ಹೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಎಕ್ಸಸ್ಸರಿಗಳ ಪವರ್ ಔಟ್ಲೆಟ್ | ಹೌದು |
| ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು | ಹಿಂಭಾಗ |
| ಕೀಲಿಕೈ ಇಲ್ಲದ ನಮೂದು | ಹೌದು |
| ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಕನ್ಸೋಲ್ ಆರ್ಮ್ರೆಸ್ಟ್ | not available |
| ಗೇರ್ ಶಿಫ್ಟ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ | not available |
| ಲಗೇಜ್ ಹುಕ್ & ನೆಟ್ | ಹೌದು |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | ಗಿಯರ್ನ ಸ್ಥಾನದ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ |
| ಪವರ್ ವಿಂಡೋಸ್ | ಮುಂಭಾಗ only |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಇಂಟೀರಿಯರ್
| glove box | ಹೌದು |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | ಹಿಂದಿನ ಪಾರ್ಸೆಲ್ ಟ್ರೇ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್
| ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ headlamps | ಹೌದು |
| integrated ಆಂಟೆನಾ | ಹೌದು |
| ಹ್ಯಾಲೊಜೆನ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಆಂಟೆನಾ | roof ಆಂಟೆನಾ |
| outside ಹಿಂದಿನ ನೋಟ ಕನ್ನಡಿ (orvm) | ಮ್ಯಾನುಯಲ್ |
| ಟಯರ್ ಗಾತ್ರ | 145/80 r13 |
| ಟೈಯರ್ ಟೈಪ್ | tubeless,radial |
| ವೀಲ್ ಸೈಜ್ | 13 ಇಂಚ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಸುರಕ್ಷತೆ
| ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs) | ಹೌದು |
| central locking | ಹೌದು |
| ಮಕ್ಕಳ ಸುರಕ್ಷತಾ ಲಾಕ್ಸ್ | ಹೌದು |
| no. of ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು | 6 |
| ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| side airbag | ಹೌದು |
| ಸೈಡ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್-ಹಿಂಭಾಗ | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಬ್ರೇಕ್ಫೋರ್ಸ್ ಡಿಸ್ಟ್ರಿಬ್ಯೂಷನ್ (ebd) | ಹೌದು |
| ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಡೋರ್ ಅಜರ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಇಂಜಿನ್ ಇಮೊಬಿಲೈಜರ್ | ಹೌದು |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಅಲರ್ಟ | ಹೌದು |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| ಪ್ರಿಟೆನ್ಷನರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಫೋರ್ಸ್ ಲಿಮಿಟರ್ ಸೀಟ್ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | ಚಾಲಕ ಮತ್ತು ಪ್ರಯಾಣಿಕ |
| ಇಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಅನ್ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| global ncap ಸುರಕ್ಷತೆ rating | 2 ಸ್ಟಾರ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| ರೇಡಿಯೋ | ಹೌದು |
| ಸಂಯೋಜಿತ 2ಡಿನ್ ಆಡಿಯೋ | not available |
| ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಸಂಪರ್ಕ | ಹೌದು |
| touchscreen | ಹೌದು |
| touchscreen size | 7 ಇಂಚ್ |
| ಸಂಪರ್ಕ | android auto, ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ |
| ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಆಟೋ | ಹೌದು |
| ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ | ಹೌದು |
| no. of speakers | 4 |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ports | ಹೌದು |
| speakers | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಅಡ್ವಾನ್ಸ್ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ
| ಇ-ಕಾಲ್ ಮತ್ತು ಐ-ಕಾಲ್ | not available |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಆಲ್ಟೊ ಕೆ10 ನ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಹೋಲಿಕೆ ಮಾಡಿ
- ಪೆಟ್ರೋಲ್
- ಸಿಎನ್ಜಿ
- ಆಲ್ಟೊ ಕೆ10 ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್currently viewingRs.3,69,900*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.8,02324.39 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಆಲ್ಟೊ ಕೆ10 ಎಲ್ಎಕ್ಸೈcurrently viewingRs.3,99,900*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.8,63924.39 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್pay ₹30,000 ಇನ್ನಷ್ಟು ಗೆ get
- ಮಕ್ಕಳ ಸುರಕ್ಷತಾ ಲಾಕ್ಸ್
- body colored bumper
- ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್
- ಆಲ್ಟೊ ಕೆ10 ವಿಎಕ್ಸೈcurrently viewingRs.4,49,900*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.9,69424.39 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್pay ₹80,000 ಇನ್ನಷ್ಟು ಗೆ get
- central locking
- audio system with 2 speakers
- ಮುಂಭಾಗ ಪವರ್ ವಿಂಡೋಸ್
- ಆಲ್ಟೊ ಕೆ10 ವಿಎಕ್ಸೈ ಎಟಿcurrently viewingRs.4,94,900*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.10,61724.9 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- ಆಲ್ಟೊ ಕೆ10 ವಿಎಕ್ಸೈ ಪ್ಲಸ್currently viewingRs.4,99,900*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.10,71224.39 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಆಲ್ಟೊ ಕೆ10 ವಿಎಕ್ಸ್ಐ ಪ್ಲಸ್ ಎಟಿcurrently viewingRs.5,44,900*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.11,65324.9 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- ಆಲ್ಟೊ ಕೆ10 ಎಲ್ಎಕ್ಸ್ಐ ಎಸ್-ಸಿಎನ್ಜಿcurrently viewingRs.4,81,900*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.10,36733.85 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಆಲ್ಟೊ ಕೆ10 ವಿಎಕ್ಸ್ಐ ಎಸ್-ಸಿಎನ್ಜಿcurrently viewingRs.5,31,900*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.11,39933.85 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿಮ್ಯಾನುಯಲ್
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಆಲ್ಟೊ ಕೆ10 ವೀಡಿಯೊಗಳು
1:05Maruti Alto K10 A gs Interior : PowerDrift10 years ago366.9K ವ್ಯೂವ್ಸ್By cardekho team
4:16Launch Alert: Maruti Suzuki New ಆಲ್ಟೊ ಕೆ10 : PowerDrift11 years ago312.8K ವ್ಯೂವ್ಸ್By cardekho team