• English
    • ಲಾಗಿನ್/ರಿಜಿಸ್ಟರ್

    ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಸೆಲೆರಿಯೊ

    4.1400 ವಿರ್ಮಶೆಗಳುrate & win ₹1000
    Rs. 4.70 - 6.75 ಲಕ್ಷ*
    *ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ in ನವ ದೆಹಲಿ
    get ದೀಪಾವಳಿ ಆಫರ್‌ಗಳು
    hurry ಅಪ್‌ ಗೆ lock festive offers!

    ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಸೆಲೆರಿಯೊ ಬೆಲೆ/ದಾರ & ರೂಪಾಂತರಗಳು

    Celerio ನಲ್ಲಿ 8 ವೇರಿಯಂಟ್ಸ್ ಇವೆ, ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ₹4.70L ನಿಂದ (1.0L ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಮತ್ತು CNG, MT ಮತ್ತು AGS). LXi (₹4.70L) ಅನ್ನೋದು ಸೇಫ್ಟಿ ಫಸ್ಟ್ ಬೇಸ್ ವೇರಿಯಂಟ್, ಇದ್ರಲ್ಲಿ 6 airbags ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ ಆಗಿ, ABS+EBD, ESP with Hill Hold ಮತ್ತು ISOFIX ಬರುತ್ತೆ. VXi (₹5.18L ನಿಂದ) ನಲ್ಲಿ ಬಾಡಿ ಕಲರ್ಡ್ ಬಂಪರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಹ್ಯಾಂಡಲ್ಸ್, ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ORVMs, ಫುಲ್ ವೀಲ್ ಕವರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಡಯಲ್ ಟೈಪ್ ಕ್ಲೈಮೇಟ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಸೇರುತ್ತೆ. ZXi (₹5.73L ನಿಂದ) ನಲ್ಲಿ Apple CarPlay ಇರೋ 17.78cm SmartPlay Studio ಟಚ್ಸ್ಕ್ರೀನ್, ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ಸ್, ಪುಶ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್, ಕೀಲೆಸ್ ಎಂಟ್ರಿ ಮತ್ತು ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ಆಡಿಯೊ ಕಂಟ್ರೋಲ್ಸ್ ಬರುತ್ತೆ. ZXi+ (₹6.30L ನಿಂದ) ಟಾಪ್ ವೇರಿಯಂಟ್, ಇದ್ರಲ್ಲಿ DRLs ಇರೋ LED ಪ್ರೊಜೆಕ್ಟರ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಸ್, LED ಫಾಗ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ಸ್, ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲಿ ಫೋಲ್ಡಬಲ್ ORVMs ಮತ್ತು ರಿಯರ್ ವೈಪರ್/ವಾಷರ್ ಸಿಗುತ್ತೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಬಯರ್ಸ್ ZXi MT (₹5.73L) ಗೆ ಸೆಟಲ್ ಆಗ್ತಾರೆ, ಡೈಲಿ ಸಿಟಿ ಯೂಸ್ಗೆ ಸಾಕಾಗೋ CarPlay ಇರೋ SmartPlay ಟಚ್ಸ್ಕ್ರೀನ್, ಅಲಾಯ್ಸ್, ಪುಶ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಕೀಲೆಸ್ ಎಂಟ್ರಿ ಸಿಗುತ್ತೆ, ZXi+ ನ LED ಪ್ರೊಜೆಕ್ಟರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಫೋಲ್ಡಬಲ್ ORVMs ಗೆ ~₹57K ಎಕ್ಸ್ಟ್ರಾ ಕೊಡೋ ಅಗತ್ಯ ಇಲ್ಲ.

    ವೇರಿಯಯೇಂಟ್ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆಹೊಂದಾಣೆಕೆ
    8 ಸೆಲೆರಿಯೊ ರೂಪಾಂತರಗಳು availableClear Filters
    ಅತ್ಯುತ್ತಮ Pick ನೀವು ಗೆ
    ಪೆಟ್ರೋಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್‌26 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್67.77bhp@5600rpm
    ಪೆಟ್ರೋಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್‌25.24 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್67.77bhp@5600rpm
    ಪೆಟ್ರೋಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್‌25.24 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್67.77bhp@5600rpm
    ಪೆಟ್ರೋಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್‌26.68 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್67.77bhp@5600rpm
    ಪೆಟ್ರೋಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್‌25.24 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್67.77bhp@5600rpm
    ಸಿಎನ್‌ಜಿಮ್ಯಾನುಯಲ್‌34.43 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿ55.92bhp@5300rpm
    ಪೆಟ್ರೋಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್‌26 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್67.77bhp@5600rpm
    ಪೆಟ್ರೋಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್‌24.97 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್67.77bhp@5600rpm
    ನೋಡಿ ಇನ್ನಷ್ಟು ರೂಪಾಂತರಗಳು

    ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಸೆಲೆರಿಯೊ ಸ್ಪೇಷಿಫಿಕೇಶನ್‌ ಮತ್ತು ಫೆಅತುರ್ಸ್

    ಇಂಜಿನ್998 ಸಿಸಿ
    ಪವರ್55.92 - 67.77 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ
    ಟಾರ್ಕ್‌82.1 ಎನ್‌ಎಮ್‌ - 91.1 ಎನ್‌ಎಮ್‌
    ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್‌ / ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್‌
    ಮೈಲೇಜ್24.97 ಗೆ 26.68 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್
    ಫ್ಯುಯೆಲ್ಪೆಟ್ರೋಲ್ / ಸಿಎನ್‌ಜಿ

    ಸೆಲೆರಿಯೊ 2026: ಲೇಟೆಸ್ಟ್ updates

    • ಮಾರ್ಚ್ 11, 2025: ಮಾರುತಿ  2025ರ ಫೆಬ್ರವರಿಯಲ್ಲಿ 4,200 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಸೆಲೆರಿಯೊ ಕಾರುಗಳನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡಿದೆ, ಇದು ಫೆಬ್ರವರಿಯಲ್ಲಿ ಶೇಕಡಾ 100 ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ತಿಂಗಳಿನಿಂದ ತಿಂಗಳ ಮಾರಾಟದ ಬೆಳವಣಿಗೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಿದೆ.
    • ಮಾರ್ಚ್ 06, 2025: ಮಾರುತಿ ಈ ತಿಂಗಳಿಗೆ ಸೆಲೆರಿಯೊ ಮೇಲೆ ರೂ 82,100 ವರೆಗೆ ರಿಯಾಯಿತಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿದೆ.
    • ಫೆಬ್ರವರಿ 06, 2025: ಮಾರುತಿ ಸೆಲೆರಿಯೊ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುವುದರ ಜೊತೆಗೆ ಆರು ಏರ್‌ಬ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಎಲ್ಲಾ ವೇರಿಯೆಂಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ನೀಡುತ್ತಿದೆ.
    ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು

    ಸೆಲೆರಿಯೊ expert ವಿಮರ್ಶೆ

    ನಾವು ಇಷ್ಟಪಡುವ ವಿಷಯಗಳು

    • ವಿಶಾಲವಾದ ಮತ್ತು ಆರಾಮದಾಯಕ ಕ್ಯಾಬಿನ್
    • ಹೆಚ್ಚಿನ ಮೈಲೇಜ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಉತ್ಸಾಹಭರಿತ ಎಂಜಿನ್
    • ಪ್ರಾಯೋಗಿಕವಾಗಿರುವ ಫೀಚರ್‌ಗಳ ಪಟ್ಟಿ
    ನೋಡಿ ಇನ್ನಷ್ಟು

    ನಾವು ಇಷ್ಟಪಡದ ವಿಷಯಗಳು

    • ಎಲ್‌ಎಕ್ಸ್‌ಐ ಮತ್ತು ವಿಎಕ್ಸ್‌ಐ ವೇರಿಯಂಟ್‌ಗಳು ಆಕರ್ಷಕವಾಗಿಲ್ಲ
    • ಸಪ್ಪೆಯಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತದೆ
    • ಕೆಟ್ಟ ರಸ್ತೆಗಳಲ್ಲಿ ಸವಾರಿ ದೃಢವಾದಂತೆ ಭಾಸವಾಗುತ್ತದೆ
    ನೋಡಿ ಇನ್ನಷ್ಟು

    ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಸೆಲೆರಿಯೊ ವಿಮರ್ಶೆ

    cardekho experts
    “"ನಿಮಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಮೈಲೇಜ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸುಲಭವಾಗಿ ಓಡಿಸಬಹುದಾದ ಸಿಟಿ ಹ್ಯಾಚ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ಅಗತ್ಯವಿದ್ದರೆ, ಸೆಲೆರಿಯೊವನ್ನು ಖರೀದಿಸಲು ಇದು ಪ್ರಮುಖ ಕಾರಣಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದೇ ಆಗಿದೆ."”

    ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಕಾರು ಖರೀದಿ ನಿರ್ಧಾರಗಳು, ಕಾರು ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಎಷ್ಟು ಸಮರ್ಥವಾಗಿದೆ ಎನ್ನುವುದಕ್ಕಿಂತ ಬ್ರೋಷರ್ ಏನು ಹೇಳುತ್ತದೆ ಎಂಬುದರ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚು ಆಧರಿಸಿದೆ. ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ದುಬಾರಿ ಕಾರುಗಳು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಈ ಬೇಸಿಕ್‌ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಪಡೆದರೆ, ಕಾಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಹ್ಯಾಚ್‌ಬ್ಯಾಕ್‌ಗಳಿಗೆ ಸರಿಯಾದ ಸಮತೋಲನವನ್ನು ಪಡೆಯುವುದು ಹೆಚ್ಚು ಕಷ್ಟಕರವಾಗುತ್ತದೆ. ಅದನ್ನೇ ನಾವು ಹೊಸ ಸೆಲೆರಿಯೊ ಮೂಲಕ ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ಉದ್ದೇಶಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಇದು ದೈನಂದಿನ ಬಳಕೆಗೆ ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಕಾರು ಆಗಬಹುದೇ ಅಥವಾ ರಸ್ತೆಗಿಂತ ಬ್ರೋಷರ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿಯಾಗಿದೆಯೇ?

    Overview

    ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು

    Exterior

    ಸೆಲೆರಿಯೊ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಒಂದು ಪದದಲ್ಲಿ ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತಗೊಳಿಸಬೇಕಾದರೆ, ಅದು ಬೇಸಿಕ್‌ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಇದು ಆಲ್ಟೊ 800 ಅನ್ನು ನೆನಪಿಸುತ್ತದೆ ಆದರೆ ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ. ಹಳೆಯ ಮೊಡೆಲ್‌ಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ, ಸೆಲೆರಿಯೊ ವೀಲ್‌ಬೇಸ್ ಮತ್ತು ಅಗಲದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಳವಾಗಿದೆ, ಅದರ ಪ್ರಮಾಣವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಿದೆ. ಆದಾಗಿಯೂ, ವಿನ್ಯಾಸದ ವಿವರಗಳು ಸ್ವಲ್ಪ ಸರಳವಾಗಿ ತೋರುತ್ತದೆ. ಇದು ನಿಮ್ಮ ಹೃದಯದ ತಂತಿಗಳನ್ನು ಎಳೆದುಕೊಳ್ಳದಿದ್ದರೂ, ಅದೃಷ್ಟವಶಾತ್, ಅದು ಆ ವಿಷಯಕ್ಕಾಗಿ ಅಥವಾ ಜೋರಾಗಿ ಅಥವಾ ಚಮತ್ಕಾರಿಯಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ.

    Exterior

     ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಗ್ರಿಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಕ್ರೋಮ್‌ನ ಸೂಕ್ಷ್ಮ ಸ್ಪರ್ಶದೊಂದಿಗೆ ಹ್ಯಾಲೊಜೆನ್ ಹೆಡ್‌ಲ್ಯಾಂಪ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಫಾಗ್ ಲ್ಯಾಂಪ್‌ಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ಈ ನೋಟದಲ್ಲಿ ವಿಶೇಷವಾದದ್ದೇನೂ ಇಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಇದು ಹೆಚ್ಚು ಶಾಂತವಾಗಿ ಉಳಿದಿದೆ. ಎಲ್ಇಡಿ ಡಿಆರ್ಎಲ್ಗಳು ಇಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಸ್ಪಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಬಹುದಾಗಿತ್ತು, ಆದರೆ ಅವು ಬಿಡಿಭಾಗಗಳಾಗಿಯೂ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ. ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ಮಾರುತಿ ಬಾಹ್ಯ ಮತ್ತು ಆಂತರಿಕ ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುವ ಎರಡು ಆಕ್ಸೆಸರಿ ಪ್ಯಾಕ್‌ಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿದೆ.

    Exterior

     ಬದಿಯಲ್ಲಿ, ಕಪ್ಪು 15-ಇಂಚಿನ ಮಿಶ್ರಲೋಹದ ಚಕ್ರಗಳು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಆಗಿ ಕಾಣಲು ಹೆಚ್ಚಿನ ಗಮನವನ್ನು ಸೆಳೆಯುತ್ತವೆ. ದುಃಖಕರವೆಂದರೆ, ಅವುಗಳು ಟಾಪ್-ಸ್ಪೆಕ್ ರೂಪಾಂತರಕ್ಕೆ ಸೀಮಿತವಾಗಿವೆ, ಇತರವುಗಳು 14-ಇಂಚಿನ ಟೈರ್‌ಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತವೆ. ORVM ಗಳು ದೇಹದ ಬಣ್ಣ ಮತ್ತು ತಿರುವು ಸೂಚಕಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತವೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಪ್ರಮುಖ ಭಾಗವೆಂದರೆ ಅವುಗಳು ವಿದ್ಯುತ್ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಕಾರನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡಿದಾಗ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಮಡಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ತದನಂತರ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಕೀಲಿ ರಹಿತ ಪ್ರವೇಶ ಬಟನ್ ಬರುತ್ತದೆ, ಅದನ್ನು ವಿನ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಬಹುದಿತ್ತು; ಇದೀಗ, ಇದು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯ ನಂತರ ಕಾಣುತ್ತದೆ.

    Exterior

     ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಅಗಲ: ಎತ್ತರದ ಅನುಪಾತವು ಸರಿಯಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಕ್ಲೀನ್ ವಿನ್ಯಾಸವು ಶಾಂತ ನೋಟವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. LED ಟೈಲ್‌ಲ್ಯಾಂಪ್‌ಗಳು ಈ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಆಧುನಿಕವಾಗಿ ಕಾಣಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಬಹುದಿತ್ತು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ನೀವು ಹಿಂದಿನ ವೈಪರ್, ವಾಷರ್ ಮತ್ತು ಡಿಫಾಗರ್ ಅನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಬೂಟ್ ಬಿಡುಗಡೆಯ ಹ್ಯಾಂಡಲ್ ಹೆಚ್ಚು ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಸ್ಥಳದ ಹೊರಗಿನ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಕೀಲೆಸ್ ಎಂಟ್ರಿ ಬಟನ್ ಕೂಡ ಇಲ್ಲಿದೆ.

    Exterior

     ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ, 2021 ಸೆಲೆರಿಯೊ ಸರಳವಾಗಿ ಕಾಣುವ ಹ್ಯಾಚ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ಆಗಿದ್ದು ಅದು ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಗಮನವನ್ನು ಸೆಳೆಯುವುದಿಲ್ಲ. ವಿನ್ಯಾಸವು ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಪಂಚ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಏನನ್ನಾದರೂ ಬಯಸುವ ಯುವ ಖರೀದಿದಾರರನ್ನು ಕೆರಳಿಸಬಹುದು. ಪನ್ ಉದ್ದೇಶಿಸಲಾಗಿದೆ.

    ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು

    Interior

     ಸೆಲೆರಿಯೊ, ಹೊರಭಾಗದಲ್ಲಿ ಬ್ಲಾಂಡ್ ಆಗಿದ್ದರೂ, ಒಳಭಾಗದಲ್ಲಿ ಸ್ಟೈಲಿಶ್ ಆಗಿ ಕಾಣುತ್ತದೆ. ಕಪ್ಪು ಡ್ಯಾಶ್‌ಬೋರ್ಡ್ ವಿನ್ಯಾಸ ಮತ್ತು ಬೆಳ್ಳಿಯ ಉಚ್ಚಾರಣೆಗಳು (AC ವೆಂಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸೆಂಟರ್ ಕನ್ಸೋಲ್‌ನಲ್ಲಿ) ದುಬಾರಿಯಾಗಿದೆ. ಇಲ್ಲಿ ನಿರ್ಮಾಣ ಗುಣಮಟ್ಟವೂ ಆಕರ್ಷಕವಾಗಿದೆ. ಫಿಟ್ ಮತ್ತು ಫಿನಿಶ್ ಮತ್ತು ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಭಾವನೆಯು ಘನವಾಗಿದೆ, ಬಜೆಟ್ ಮಾರುತಿಗೆ ಆಹ್ಲಾದಕರವಾದ ಆಶ್ಚರ್ಯಕರವಾಗಿದೆ. ಎಲ್ಲಾ ಬಟನ್‌ಗಳು, ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ವೀಲ್ ಮತ್ತು ಗೇರ್ ಶಿಫ್ಟರ್‌ನಂತಹ ವಿವಿಧ ಟಚ್‌ಪಾಯಿಂಟ್‌ಗಳಿಂದಲೂ ಇದನ್ನು ಸಂವಹನ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. 

    Interior

     ಆಸನದ ಭಂಗಿಯೊಂದಿಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ. ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್‌ಗಳು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮೆತ್ತನೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಗಾತ್ರದ ಡ್ರೈವರ್‌ಗಳಿಗೆ ಅವಕಾಶ ಕಲ್ಪಿಸುವಷ್ಟು ಅಗಲವಾಗಿವೆ. ಸೀಟ್ ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗೆ ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಶ್ರೇಣಿ ಎಂದರೆ ಚಿಕ್ಕ ಮತ್ತು ಎತ್ತರದ ಚಾಲಕರು ಆರಾಮದಾಯಕ ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ಬಾಹ್ಯ ಗೋಚರತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ. ಟಿಲ್ಟ್-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ಸರಿಯಾದ ಚಾಲನಾ ಸ್ಥಾನದೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತಷ್ಟು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಹ್ಯಾಚ್‌ಬ್ಯಾಕ್‌ನಂತೆ (ಮತ್ತು ಎತ್ತರವಾಗಿಲ್ಲ, ಎಸ್‌ಯುವಿಯಂತೆ, ಎಸ್-ಪ್ರೆಸ್ಸೊದಲ್ಲಿ ನೀವು ಪಡೆಯುವಂಥದ್ದು) ಆಸನ ಇನ್ನೂ ಕಡಿಮೆಯಾಗಿದೆ. ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ, ದಕ್ಷತಾಶಾಸ್ತ್ರದ ದೃಷ್ಟಿಕೋನದಿಂದ, ಸೆಲೆರಿಯೊ ಸ್ಪಾಟ್ ಆನ್ ಆಗಿದೆ.

    Interior

     ಆದರೆ ನಂತರ ಕ್ಯಾಬಿನ್ ಪ್ರಾಯೋಗಿಕತೆ ಬರುತ್ತದೆ, ಈ ಹ್ಯಾಚ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ನಮಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಬಯಸುತ್ತದೆ. ಇದು ಎರಡು ಕಪ್ ಹೋಲ್ಡರ್‌ಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಮುಂದೆ ಅಷ್ಟು ಅಗಲವಲ್ಲದ (ಆದರೆ ಆಳವಾದ) ಸ್ಟೋರೇಜ್ ಟ್ರೇ ಅನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ, ಇದು ಆಧುನಿಕ ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ಫೋನ್‌ಗಳಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ಚಾರ್ಜ್ ಮಾಡುವಾಗ ಅವುಗಳನ್ನು ತೂಗಾಡುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಇದನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ, ನೀವು ಎಲ್ಲಾ ಬಾಗಿಲುಗಳಲ್ಲಿ ಯೋಗ್ಯ ಗಾತ್ರದ ಗ್ಲೋವ್‌ಬಾಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಡೋರ್ ಪಾಕೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಕ್ಯಾಬಿನ್ ಹೆಚ್ಚು ಶೇಖರಣಾ ಸ್ಥಳಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಹ್ಯಾಂಡ್‌ಬ್ರೇಕ್‌ನ ಮುಂದೆ ಮತ್ತು ಹಿಂದೆ. ಡ್ಯಾಶ್‌ಬೋರ್ಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಓಪನ್ ಸ್ಟೋರೇಜ್ ಕೂಡ ಚೆನ್ನಾಗಿರುತ್ತಿತ್ತು.

    Interior

     ಇಲ್ಲಿರುವ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳ ಪಟ್ಟಿಯು ವಿಸ್ತಾರವಾಗಿಲ್ಲದಿದ್ದರೂ ಸಾಕಷ್ಟು ಉಪಯುಕ್ತವಾಗಿದೆ. ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ 7-ಇಂಚಿನ ಟಚ್‌ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಇನ್ಫೋಟೈನ್‌ಮೆಂಟ್ ಯೂನಿಟ್ (ನಾಲ್ಕು ಸ್ಪೀಕರ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಜೋಡಿಸಲಾಗಿದೆ) ಇದು Android Auto ಮತ್ತು Apple CarPlay ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಧ್ವನಿ ಗುಣಮಟ್ಟವು ಸರಾಸರಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ. ನೀವು ಹಸ್ತಚಾಲಿತ AC, ಪುಶ್-ಬಟನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್, ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ORVM ಗಳು, ಸ್ಟೀರಿಂಗ್-ಮೌಂಟೆಡ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್‌ಗಳು ಮತ್ತು AMT ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಮಿಷನ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಹಿಲ್ ಹೋಲ್ಡ್ ಅಸಿಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ.

    Interior

    ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯದ ಪಟ್ಟಿಯು ಸಾಕಷ್ಟು ಪ್ರಾಯೋಗಿಕವಾಗಿ ಭಾವಿಸಿದರೂ, ಹಿಂಬದಿಯ ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾವನ್ನು ಸೇರಿಸುವುದರಿಂದ ಹೊಸ ಚಾಲಕರು ಬಿಗಿಯಾದ ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ನಿಲುಗಡೆ ಮಾಡಲು ಇನ್ನಷ್ಟು ಸುಲಭವಾಗುತ್ತದೆ. ಮತ್ತು ನಾವು ಬಯಸುತ್ತಿರುವ ಕಾರಣ, ರೂ 7 ಲಕ್ಷ (ಎಕ್ಸ್ ಶೋ ರೂಂ) ನಲ್ಲಿ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ಸೇರಿಸಿರಬೇಕು.

    ಹಿಂಬದಿ ಸೀಟ್‌

    Interior

     ಸೆಲೆರಿಯೊ ವ್ಯಾಗನ್ ಆರ್‌ನಷ್ಟು ಎತ್ತರವಾಗಿಲ್ಲದ ಕಾರಣ, ಪ್ರವೇಶ ಮತ್ತು ಹೊರಹೋಗುವುದು ಅಷ್ಟು ಸುಲಭವಲ್ಲ. ನೀವು ವ್ಯಾಗನ್ಆರ್ ವಿರುದ್ಧ ಕಾರಿನೊಳಗೆ ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳಬೇಕು, ಅಲ್ಲಿ ನೀವು ಸರಳವಾಗಿ 'ನಡೆಯಿರಿ' ಎಂದು ಹೇಳಿದರು, ಒಳಗೆ ಹೋಗುವುದು ಇನ್ನೂ ಸುಲಭವಲ್ಲ. ಸೀಟ್ ಬೇಸ್ ಸಮತಟ್ಟಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಮೆತ್ತನೆಯ ಮೃದುವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಇದು ನಗರ ಪ್ರಯಾಣದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಆರಾಮದಾಯಕವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಆಫರ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಸ್ಥಳವು ಎರಡು 6-ಅಡಿಗಳು ಒಂದರ ಹಿಂದೆ ಒಂದರಂತೆ ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಇರುತ್ತದೆ. ಮೊಣಕಾಲಿನ ಕೋಣೆ, ಲೆಗ್‌ರೂಮ್ ಮತ್ತು ಹೆಡ್‌ರೂಮ್ ನಿಮಗೆ ದೂರು ನೀಡಲು ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀಡುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಬಿನ್ ಸಮಂಜಸವಾಗಿ ಗಾಳಿಯಾಡುತ್ತದೆ. ಕ್ಯಾಬಿನ್ ಅಗಲವನ್ನು ಹೊಂದಿರದ ಕಾರಣ ನೀವು ಮಾಡಲಾಗದ ಏಕೈಕ ವಿಷಯವೆಂದರೆ ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮೂರು ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳುವುದು.

    Interior

     ಆಸನಗಳು ಆರಾಮದಾಯಕವಾಗಿದ್ದರೂ, ಅನುಭವವು ಮೂಲಭೂತವಾಗಿ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ. ಹೆಡ್‌ರೆಸ್ಟ್‌ಗಳು ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ಕಪ್‌ಹೋಲ್ಡರ್‌ಗಳು, ಆರ್ಮ್‌ರೆಸ್ಟ್‌ಗಳು ಅಥವಾ ಫೋನ್ ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಚಾರ್ಜ್ ಮಾಡಲು ಸ್ಥಳವಿಲ್ಲ. ಸೀಟ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ಪಾಕೆಟ್ ಕೂಡ ಪ್ರಯಾಣಿಕರಿಗೆ ಮಾತ್ರ. ನೀವು ಡೋರ್ ಪಾಕೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ, ಆದರೆ ಹಿಂಬದಿ ಸೀಟಿನ ಅನುಭವಕ್ಕೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಸೆಲೆರಿಯೊಗೆ ಇನ್ನೂ ಕೆಲವು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

    ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು

    Boot Space

    313-ಲೀಟರ್‌ನಷ್ಟು ಬೂಟ್ ಸ್ಪೇಸ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಇದು ವ್ಯಾಗನ್ ಆರ್‌ನ 341 ಲೀಟರ್‌ಗಳಷ್ಟು ಇರದಿದ್ದರೂ, ಇಲ್ಲಿ ಆಕಾರವು ಅಗಲ ಮತ್ತು ಆಳವಾಗಿದೆ, ಇದು ದೊಡ್ಡ ಸೂಟ್‌ಕೇಸ್‌ಗಳನ್ನು ಸಹ ಸುಲಭವಾಗಿ ಸಂಗ್ರಹಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಲಗೇಜ್ ಬೂಟ್ ಸ್ಪೇಸ್ ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಹಿಂದಿನ ಸೀಟನ್ನು 60:40 ಅನುಪಾತದಲ್ಲಿ ರಿಯರ್-ಫೋಲ್ಡಿಂಗ್ ಮಾಡುವ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಸಹ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ.

    Boot Space

    ಇಲ್ಲಿ ಎರಡು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿವೆ. ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ, ಲೋಡಿಂಗ್ ಲಿಪ್ ಸಾಕಷ್ಟು ಎತ್ತರದಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ಕವರ್ ಹೊಂದಿಲ್ಲ. ಭಾರವಾದ ಚೀಲಗಳನ್ನು ಎತ್ತಲು ಹೆಚ್ಚಿನ ಶ್ರಮದ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ಲೋಡ್‌ ಮಾಡುವಾಗ ಕಾರಿನ ಬಣ್ಣಕ್ಕೆ ಹಾನಿಯಾಗುವ ಸಂಭವವಿದೆ. ಎರಡನೆಯದಾಗಿ, ಯಾವುದೇ ಬೂಟ್ ಲೈಟ್ ಇಲ್ಲ, ಆದ್ದರಿಂದ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಲು ನೀವು ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಫೋನ್‌ನ ಫ್ಲ್ಯಾಷ್‌ಲೈಟ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

    ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು

    Performance

    ಸೆಲೆರಿಯೊ ಹೊಸ 1.0-ಲೀಟರ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಎಂಜಿನ್ ಅನ್ನು VVT ಜೊತೆಗೆ ಡ್ಯುಯಲ್ ಜೆಟ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತು ಇಂಧನವನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಆಟೋ-ಐಡಲ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ಸ್ಟಾಪ್ ಫೀಚರ್‌ ಅನ್ನು ಸಹ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ಪವರ್ ಮತ್ತು ಟಾರ್ಕ್ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳನ್ನು ಗಮನಿಸುವಾಗ, ಇದು 68ಪಿಎಸ್‌ ಮತ್ತು 89 ಎನ್‌ಎಮ್‌ನಷ್ಟು ಔಟ್‌ಪುಟ್‌ ಅನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಇದು ಅಷ್ಟೇನು ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿಯಾಗಿಲ್ಲ. ಬನ್ನಿ, ಬ್ರೋಷರ್‌ ಅನ್ನು ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ ಇಟ್ಟು, ಡ್ರೈವ್‌ನತ್ತ ಗಮನಹರಿಸೋಣ.

    Performance

    ನೀವು ಕಾರಿನತ್ತ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಬರುವಾಗ ಗಮನಿಸುವ ಪ್ರಮುಖ ವಿಷಯವೆಂದರೆ ಸೆಲೆರಿಯೊದ ಡ್ರೈವ್‌ ಮಾಡುವುದು ಎಷ್ಟು ಸುಲಭ ಎಂದು. ಇದರಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಇಷ್ಟ ಆಗುವುದು ಲೈಟ್ ಆದ ಕ್ಲಚ್, ಸುಲಭವಾಗಿ ಸ್ಲಾಟ್ ಆಗುವ ಗೇರ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುವ ಥ್ರೊಟಲ್ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ. ಇವೆಲ್ಲವೂ ಸೇರಿಕೊಂಡು ಡ್ರೈವ್‌ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಸುಗಮ ಮತ್ತು ಶ್ರಮವಿಲ್ಲದಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಪ್ರಮಾಣದ ಬಳಸಬಹುದಾದ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಇದು ನಿಧಾನವಾಗಿ ಚಲಿಸುವಾಗಲೂ ವೇಗವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಇದು ತುಂಬಾ ವೇಗವಾಗಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಸ್ಥಿರವಾಗಿ ವೇಗವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. ಇಂಜಿನ್‌ನ ಈ ಸ್ವಭಾವವು ಸೆಲೆರಿಯೊ ನಗರ ಮಿತಿಯೊಳಗೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಸ್ಪಂದಿಸುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ನಗರದ ವೇಗದಲ್ಲಿ ಓವರ್‌ಟೇಕ್‌ಗಳಿಗೆ ಹೋಗುವುದು ಸುಲಭ ಮತ್ತು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಡೌನ್‌ಶಿಫ್ಟ್‌ನ ಅಗತ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ.

    Performance

    ಇಂಜಿನ್ ಪರಿಷ್ಕರಣೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಮೂರು ಸಿಲಿಂಡರ್ ಇರುವುದರಿಂದ. ನೀವು ಓವರ್‌ಟೇಕ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಹೆದ್ದಾರಿಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆರ್‌ಪಿಎಮ್‌ಗಳಿಗೆ ಎಂಜಿನ್‌ಗೆ ಒತ್ತಡ ಹಾಕಿದಾಗಲೂ ಇದು ಉತ್ತಮವಾಗಿಯೇ ಸ್ಪಂದಿಸುತ್ತದೆ. 100kmph ವೇಗದಲ್ಲಿ ಪ್ರಯಾಣ ಮಾಡುವುದು ಶ್ರಮರಹಿತವಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ನೀವು ಇನ್ನೂ ಓವರ್‌ಟೇಕ್‌ ಮಾಡುವ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತೀರಿ. ಆದರೆ, ಅವುಗಳನ್ನು ಮೊದಲೇ ಯೋಜಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಮ್ಯಾನೇಜ್‌ ಮಾಡಬಹುದು. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಇದರ 1-ಲೀಟರ್ ಎಂಜಿನ್, ಇದರ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳಲ್ಲಿರುವ 1.1- ಮತ್ತು 1.2-ಲೀಟರ್ ಎಂಜಿನ್‌ಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಉತ್ಸಾಹಭರಿತವಾಗಿದೆ. ಬಂಪರ್-ಟು-ಬಂಪರ್ ಟ್ರಾಫಿಕ್‌ನಲ್ಲಿ ನೀವು ಸೆಲೆರಿಯೊವನ್ನು ಸರಾಗವಾಗಿ ಓಡಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಕಲಿಕೆಯ ಸಮಯವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ. ಸಣ್ಣ ಥ್ರೊಟಲ್ ಇನ್‌ಪುಟ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಹ ಸ್ವಲ್ಪ ಜರ್ಕಿ ಅನಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮಾರುತಿ ಇದನ್ನು ಸುಗಮಗೊಳಿಸಲು ಗಮನಹರಿಸಬೇಕು. ಈ ಎಂಜಿನ್ ತನ್ನ ಅರ್ಹತೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೂ, 1.2-ಲೀಟರ್ ಎಂಜಿನ್ (ವ್ಯಾಗನ್ ಆರ್ ಮತ್ತು ಇಗ್ನಿಸ್‌ನಲ್ಲಿ) ಇನ್ನೂ ಪರಿಷ್ಕರಣೆ ಮತ್ತು ಪವರ್ ಡೆಲಿವರಿ ಎರಡರಲ್ಲೂ ಉನ್ನತ ಎಂಜಿನ್‌ ಆಗಿದೆ. 

    Performance

    ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಕಿರಿಕಿರಿ-ಮುಕ್ತ ಅನುಭವವನ್ನು ಬಯಸಿದರೆ, AMT ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ. ಎಎಮ್‌ಟಿಯಲ್ಲಿ ಗೇರ್‌ ಶಿಫ್ಟ್‌ಗಾಗಿ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಸುಗಮವಾಗಿರುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಸಮಂಜಸವಾಗಿ ತ್ವರಿತವಾಗಿರುತ್ತವೆ. ಮತ್ತು ಎಂಜಿನ್ ಉತ್ತಮ ಕಡಿಮೆ-ಮಟ್ಟದ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ನೀಡುವುದರಿಂದ, ಗೇರ್‌ ಅನ್ನು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಡೌನ್‌ಶಿಫ್ಟ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ, ಇದು ಶಾಂತವಾದ ಡ್ರೈವ್ ಅನುಭವವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಸೆಲೆರಿಯೊದ ಡ್ರೈವ್‌ನ ಇತರ ಪ್ರಮುಖ ಅಂಶವೆಂದರೆ ಅದರ ಮೈಲೇಜ್. ಪ್ರತಿ ಲೀ.ಗೆ 26.68 ಕಿ.ಮೀ ವರೆಗಿನ ಸಮರ್ಥ ದಕ್ಷತೆಯೊಂದಿಗೆ, ಸೆಲೆರಿಯೊ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟದಲ್ಲಿರುವ ಅತ್ಯಂತ ಇಂಧನ-ಸಮರ್ಥ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಕಾರು ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ನಾವು ಮೈಲೇಜ್‌ಗಾಗಿ ನಡೆಸುವ ಡ್ರೈವಿಂಗ್‌ ಟೆಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಈ ಕ್ಲೈಮ್ ಮಾಡಲಾದ ಅಂಕಿಆಂಶವನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತೇವೆ, ಆದರೆ ನಾವು ಸೆಲೆರಿಯೊದೊಂದಿಗೆ ಕಳೆದ ಸಮಯವನ್ನು ಆಧರಿಸಿ, ನಗರದಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು 20kmpl ಎಂದು ಊಹಿಸುವುದು ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ.

    ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು

    Ride and Handling

    ನಗರದ ರಸ್ತೆಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯುವ ಯಾವುದೇ ಸಣ್ಣ ಕುಟುಂಬದ ಕಾರನ್ನು ಖರೀದಿಸಲು ಕಂಫರ್ಟ್ ಅತ್ಯಗತ್ಯ ಅಂಶವಾಗಿದೆ.ಸೆಲೆರಿಯೊ ನಿಧಾನಗತಿಯ ವೇಗದಲ್ಲಿ ಕಳಪೆ ರಸ್ತೆಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕಿರಿಕಿರಿ ರಹಿತವಾಗಿ ಕೊಂಡೊಯ್ಯುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಆರಾಮದಾಯಕವಾಗಿರಿಸುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ವೇಗವು ಹೆಚ್ಚಾದಂತೆ, ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್‌ ಸ್ವಲ್ಪ ದೃಢವಾದಂತೆ ಭಾಸವಾಗಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ರಸ್ತೆ ಸಮಸ್ಯೆಯು ಕಾರಿನ ಒಳಗೆಯೂ ಅನುಭವವಾಗಬಹುದು. ಕಳಪೆ ರಸ್ತೆಗಳು ಮತ್ತು ಹೊಂಡಗಳ ಕಿರಿಕಿರಿ ಸರಿಯಾಗಿ ಅನುಭವವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಬಾರಿ ಕ್ಯಾಬಿನ್‌ನ ಒಳಗೆ ಪ್ರಯಾಣಿಕರು ಆಚೆಯಿಂದ ಇಚೆ ಚಲಿಸಿದಂತೆಯೂ ಆಗುತ್ತದೆ. ಇದು ಅಹಿತಕರವಲ್ಲದಿದ್ದರೂ, ಸಣ್ಣ ನಗರದ ಕಾರು ಹೆಚ್ಚು ಆರಾಮದಾಯಕ ಸವಾರಿ ಗುಣಮಟ್ಟವನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು ಎಂದು ನಾವು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ.

    Ride and Handling

    ನಿರ್ವಹಣೆಯು ತಟಸ್ಥವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ನಗರದ ವೇಗದಲ್ಲಿ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ಹಗುರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಇದು ಸೆಲೆರಿಯೊದ ಸುಲಭ-ಚಾಲನೆ ಸ್ವಭಾವವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ, ಇದು ಹೊಸ ಡ್ರೈವರ್‌ಗಳಿಗೆ ಸುಲಭವಾಗಿಸುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ಅನುಭವಿಗಳು ಗಮನಿಸುವುದೇನೆಂದರೆ, ತಿರುವು ತೆಗೆದುಕೊಂಡ ನಂತರ, ಮತ್ತೆ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ಸರಿಯಾಗಿ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿರುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಅದು ಸ್ವಲ್ಪ ಕಿರಿಕಿರಿಯನ್ನುಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ. ಹೆದ್ದಾರಿಗಳಲ್ಲಿ, ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ ಹೆಚ್ಚು ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸ-ಭರಿತ ಮತ್ತು ಸ್ಫೂರ್ತಿದಾಯಕವಾಗಿದೆ.

    ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು

    Variants

    ಮಾರುತಿ ಸೆಲೆರಿಯೊವು LXI, VXI, ZXI ಮತ್ತು ZX+ ಎಂಬ ನಾಲ್ಕು ವೇರಿಯೆಂಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಇವುಗಳಲ್ಲಿ, ಬೇಸ್ ವೇರಿಯೆಂಟ್‌ ಅನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಎಲ್ಲಾ AMT ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್‌ ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಮಿಷನ್‌ ಆಯ್ಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಇದರ ಎಕ್ಸ್‌ಶೋರೂಮ್‌ ಬೆಲೆಗಳು 4.9 ಲಕ್ಷ ರೂ.ನಿಂದ 6.94 ಲಕ್ಷ ರೂ.ವರೆಗೆ ಇದೆ.

    ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು

    ಬೆಲೆಗಳ ಹೋಲಿಕೆ

    ಕಾರ್‌

    ಬೇಸ್‌ ವೇರಿಯೆಂಟ್‌

    ಟಾಪ್‌ ವೇರಿಯೆಂಟ್‌

    ವ್ಯಾಗನ್‌ ಆರ್‌

      4.9 ಲಕ್ಷ ರೂ.

    6.5 ಲಕ್ಷ ರೂ.

    ಸೆಲೆರಿಯೋ

    5 ಲಕ್ಷ ರೂ.

    7 ಲಕ್ಷ ರೂ.

    ಇಗ್ನಿಸ್‌

    5.1 ಲಕ್ಷ ರೂ.

    7.5 ಲಕ್ಷ ರೂ.

    ನಾವು ಅಂತಿಮ ಮಾತನ್ನು ತಲುಪುವ ಮೊದಲು, ಗಮನಹರಿಸಬೇಕಾದ ಕೆಲವು ವಿಷಯವಿದೆ. ನೀವು ನೋಡುವಂತೆ, ಸೆಲೆರಿಯೊ ಬೆಲೆಯ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಗನ್ ಆರ್ ಮತ್ತು ಇಗ್ನಿಸ್ ನಡುವೆ ಸರಿಯಾಗಿ ಇರುತ್ತದೆ. ವ್ಯಾಗನ್ ಆರ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಹ್ಯಾಚ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದರ ಟಾಪ್‌ ಎಎಮ್‌ಟಿ ವೇರಿಯೆಂಟ್‌ನಲ್ಲಿ, ಇದು ಸೆಲೆರಿಯೊಗಿಂತ 50,000 ರೂ.ನಷ್ಟು ಕಡಿಮೆ ಬೆಲೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ದೊಡ್ಡದಾದ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಫೀಚರ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಇಗ್ನಿಸ್‌ನ ಟಾಪ್‌ ವೇರಿಯೆಂಟ್‌, ಸೆಲೆರಿಯೊಗಿಂತ ಕೇವಲ 50,000 ರೂ.ನಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚಿನ ಬೆಲೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ನೀವು ಸೆಲೆರಿಯೊ ನೀಡುವುದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಿದ್ದರೆ ಅಥವಾ ಕೆಲವು ಫೀಚರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ರಾಜಿ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದರೆ, ವ್ಯಾಗನ್ ಆರ್ ಮತ್ತು ಇಗ್ನಿಸ್ ಹೆಚ್ಚು ಅರ್ಥಪೂರ್ಣವಾಗಿದೆ.

    ಹಾಗೆಯೇ, ಸೆಲೆರಿಯೊವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಲು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಸಾಲಿಡ್‌ ಆದ ಕಾರಣ ಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

    Verdict

    ಮತ್ತು ಅದಕ್ಕೆ ಕಾರಣ ಹ್ಯಾಚ್‌ಬ್ಯಾಕ್‌ನ ಸುಲಭ-ಡ್ರೈವಿಂಗ್‌ ಸ್ವಭಾವ. ಸೆಲೆರಿಯೊ ಹೊಸ ಚಾಲಕರನ್ನು ಬೆದರಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ವ್ಯಾಗನ್ ಆರ್ ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಸೊಗಸಾದ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ಇದು ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಫೀಚರ್‌ಗಳು, ಆರಾಮದಾಯಕ ಹಿಂಬದಿ ಸೀಟುಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಇಂಧನ ದಕ್ಷತೆಯೊಂದಿಗೆ ಉತ್ಸಾಹಭರಿತ ಎಂಜಿನ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಆದಾಗಿಯೂ, ವಿನ್ಯಾಸ, ಸವಾರಿ ಕಂಫರ್ಟ್‌ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಬಿನ್ ಪ್ರಾಯೋಗಿಕತೆಯಲ್ಲಿ ನಿಸ್ಸಂದೇಹವಾಗಿ ಸುಧಾರಣೆಗಳಾಗಬೇಕಿದೆ, ಇವುಗಳು ಸೆಲೆರಿಯೊವನ್ನು ಆದರ್ಶ (ನಗರ) ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ಹ್ಯಾಚ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ಆಗದಂತೆ ತಡೆಹಿಡಿಯುವ ವಿಷಯಗಳಾಗಿವೆ. 

    Verdict

    ಸೆಲೆರಿಯೊವನ್ನು ಖರೀದಿಸಲು ಮುಖ್ಯ ಕಾರಣವೆಂದರೆ, ನಿಮಗೆ ಚಾಲನೆ ಮಾಡಲು ಸುಲಭವಾದ, ಇಂಧನ ಮಿತವ್ಯಯದ ಹ್ಯಾಚ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ಅಗತ್ಯವಿದ್ದರೆ ಇದನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು. ನಿಮಗೆ ಏನಾದರೂ ಹೆಚ್ಚು (ಅಥವಾ ಕಡಿಮೆ) ಅಗತ್ಯವಿದ್ದರೆ, ಇದೇ ರೀತಿಯ ಬೆಲೆ ರೇಂಜ್‌ನಲ್ಲಿ ಈಗಾಗಲೇ ಜನಪ್ರೀಯವಾದ ಮಾರುತಿ ಕಾರುಗಳಿವೆ.

    ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು

    ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಸೆಲೆರಿಯೊ ಬಣ್ಣಗಳು

    ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಸೆಲೆರಿಯೊ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಈ ಕೆಳಗಿನ ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ. CarDekhoದಲ್ಲಿ ವಿವಿಧ ಬಣ್ಣ ಆಯ್ಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಎಲ್ಲಾ ಕಾರು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

    • ಸೆಲೆರಿಯೊ ಲೋಹೀಯ ಹೊಳಪು ಬೂದು colorಲೋಹೀಯ ಹೊಳಪು ಬೂದು
    • ಸೆಲೆರಿಯೊ ಘನ ಬೆಂಕಿ ಕೆಂಪು colorಘನ ಬೆಂಕಿ ಕೆಂಪು
    • ಸೆಲೆರಿಯೊ ಪರ್ಲ್ ಆರ್ಕ್ಟಿಕ್ ವೈಟ್ colorಪರ್ಲ್ ಆರ್ಕ್ಟಿಕ್ ವೈಟ್
    • ಸೆಲೆರಿಯೊ ಮುತ್ತು ಕೆಫೀನ್ ಬ್ರೌನ್ colorಮುತ್ತು ಕೆಫೀನ್ ಬ್ರೌನ್
    • ಸೆಲೆರಿಯೊ ಲೋಹೀಯ ರೇಷ್ಮೆ ಬೆಳ್ಳಿ colorಲೋಹೀಯ ರೇಷ್ಮೆ ಬೆಳ್ಳಿ
    • ಸೆಲೆರಿಯೊ ಮುತ್ತು ಬ್ಲ್ಯೂಯಿಶ್‌ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್‌ colorಮುತ್ತು ಬ್ಲ್ಯೂಯಿಶ್‌ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್‌
    • ಸೆಲೆರಿಯೊ ಮೆಟಾಲಿಕ್ ಸ್ಪೀಡಿ ಬ್ಲೂ colorಮೆಟಾಲಿಕ್ ಸ್ಪೀಡಿ ಬ್ಲೂ

    comparing ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಸೆಲೆರಿಯೊ rivals

    ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಸೆಲೆರಿಯೊ
    ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಸೆಲೆರಿಯೊ
    Rs.4.70 - 6.75 ಲಕ್ಷ*
    ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ವ್ಯಾಗನ್ ಆರ್‌
    ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ವ್ಯಾಗನ್ ಆರ್‌
    Rs.4.99 - 7.24 ಲಕ್ಷ*
    ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಆಲ್ಟೊ ಕೆ10
    ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಆಲ್ಟೊ ಕೆ10
    Rs.3.70 - 5.45 ಲಕ್ಷ*
    ಟಾಟಾ ಟಿಯಾಗೋ
    ಟಾಟಾ ಟಿಯಾಗೋ
    Rs.4.77 - 8.62 ಲಕ್ಷ*
    ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಸ್ವಿಫ್ಟ್
    ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಸ್ವಿಫ್ಟ್
    Rs.5.84 - 8.89 ಲಕ್ಷ*
    ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಎಸ್-ಪ್ರೆಸ್ಸೊ
    ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಎಸ್-ಪ್ರೆಸ್ಸೊ
    Rs.3.50 - 5.27 ಲಕ್ಷ*
    ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಬಾಲೆನೋ
    ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಬಾಲೆನೋ
    Rs.5.99 - 9.99 ಲಕ್ಷ*
    ಟಾಟಾ ಪಂಚ್‌
    ಟಾಟಾ ಪಂಚ್‌
    Rs.5.75 - 10.77 ಲಕ್ಷ*
    rating4.1User Review (400)4.4User Review (534)4.4User Review (500)4.6User Review (43)4.5User Review (536)4.3User Review (507)4.6User Review (16)4.7User Review (172)
    ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್‌ / ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್‌ಮ್ಯಾನುಯಲ್‌ / ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್‌ಮ್ಯಾನುಯಲ್‌ / ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್‌ಮ್ಯಾನುಯಲ್‌ / ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್‌ಮ್ಯಾನುಯಲ್‌ / ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್‌ಮ್ಯಾನುಯಲ್‌ / ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್‌ಮ್ಯಾನುಯಲ್‌ / ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್‌ಮ್ಯಾನುಯಲ್‌ / ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್‌
    ಇಂಜಿನ್998 ಸಿಸಿ998 ಸಿಸಿ - 1197 ಸಿಸಿ998 ಸಿಸಿ1199 ಸಿಸಿ1197 ಸಿಸಿ998 ಸಿಸಿ1197 ಸಿಸಿ1199 ಸಿಸಿ
    ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರಪೆಟ್ರೋಲ್ / ಸಿಎನ್‌ಜಿಪೆಟ್ರೋಲ್ / ಸಿಎನ್‌ಜಿಪೆಟ್ರೋಲ್ / ಸಿಎನ್‌ಜಿಪೆಟ್ರೋಲ್ / ಸಿಎನ್‌ಜಿಪೆಟ್ರೋಲ್ / ಸಿಎನ್‌ಜಿಪೆಟ್ರೋಲ್ / ಸಿಎನ್‌ಜಿಪೆಟ್ರೋಲ್ / ಸಿಎನ್‌ಜಿಪೆಟ್ರೋಲ್ / ಸಿಎನ್‌ಜಿ
    ಪವರ್55.92 - 67.77 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ55.92 - 89.7 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ55.92 - 68 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ74.46 - 85 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ68.8 - 81.8 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ56 - 68 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ69 - 82 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ72 - 118 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ
    ಮೈಲೇಜ್24.97 ಗೆ 26.68 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್25.19 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್24.39 ಗೆ 24.9 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್-25.35 ಗೆ 26.25 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್24.12 ಗೆ 25.3 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್23.8 ಗೆ 24.77 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್-
    ಬೂಟ್‌ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ313 ಲೀಟರ್‌ಗಳು335 ಲೀಟರ್‌ಗಳು214 ಲೀಟರ್‌ಗಳು242 ಲೀಟರ್‌ಗಳು265 ಲೀಟರ್‌ಗಳು240 ಲೀಟರ್‌ಗಳು318 ಲೀಟರ್‌ಗಳು366 ಲೀಟರ್‌ಗಳು
    ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು66666266
    gncap ಸುರಕ್ಷತೆ ratings3 ಸ್ಟಾರ್‌1 ಸ್ಟಾರ್‌--1 ಸ್ಟಾರ್‌---
    currently viewingಸೆಲೆರಿಯೊ ವಿಎಸ್ ವ್ಯಾಗನ್ ಆರ್‌ಸೆಲೆರಿಯೊ ವಿಎಸ್ ಆಲ್ಟೊ ಕೆ10ಸೆಲೆರಿಯೊ ವಿಎಸ್ ಟಿಯಾಗೋಸೆಲೆರಿಯೊ ವಿಎಸ್ ಸ್ವಿಫ್ಟ್ಸೆಲೆರಿಯೊ ವಿಎಸ್ ಎಸ್-ಪ್ರೆಸ್ಸೊಸೆಲೆರಿಯೊ ವಿಎಸ್ ಬಾಲೆನೋಸೆಲೆರಿಯೊ ವಿಎಸ್ ಪಂಚ್‌

    ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಸೆಲೆರಿಯೊ ವೀಡಿಯೊಗಳು

    • Is This Rating Enough For You?

      IS This Rating Enough You? ಗೆ

    ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಸೆಲೆರಿಯೊ 2026: ಲೇಟೆಸ್ಟ್ ಸುದ್ದಿ articles

    • ರೋಡ್ ಟೆಸ್ಟ್
    • Maruti Dzire 3000 ಕಿ.ಮೀ ರಿವ್ಯೂ:  ಹೇಗಿದೆ ಇದರೊಂದಿಗಿನ ಅನುಭವ ?
      Maruti Dzire 3000 ಕಿ.ಮೀ ರಿವ್ಯೂ: ಹೇಗಿದೆ ಇದರೊಂದಿಗಿನ ಅನುಭವ ?

      ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ, ಡಿಜೈರ್ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಚಾಲನಾ ಅನುಭವವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ನೀವು ಹೆದ್ದಾರಿಯನ್ನು ತಲುಪಿದ ನಂತರ, ಅದು ನಿರಾಶಾದಾಯಕವಾಗಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ

      anshon ಮಾರ್ಚ್‌ 27, 2025
    • Maruti Suzuki Swift ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ವಿಮರ್ಶೆ: ಸ್ವಿಫ್ಟ್ ZXI ಪ್ಲಸ್ AMT ಯೊಂದಿಗೆ 4000 ಕಿ.ಮೀ. ಕ್ರಮಿಸಿದ ಅನುಭವ
      Maruti Suzuki Swift ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ವಿಮರ್ಶೆ: ಸ್ವಿಫ್ಟ್ ZXI ಪ್ಲಸ್ AMT ಯೊಂದಿಗೆ 4000 ಕಿ.ಮೀ. ಕ್ರಮಿಸಿದ ಅನುಭವ

      ಮಾರುತಿಯ ಈ ಅತ್ಯಂತ ಮುದ್ದಾದ ಹ್ಯಾಚ್‌ಬ್ಯಾಕ್, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಕೆಂಪು ಬಣ್ಣದಲ್ಲಿ, ಈಗ ನಮ್ಮ ದೀರ್ಘಕಾಲೀನ ಗ್ಯಾರೇಜ್‌ನ ಭಾಗವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ನಾವು ಅದನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇವೆ!

      alan richardon ಮಾರ್ಚ್‌ 07, 2025
    • Maruti Invicto ದೀರ್ಘಾವಧಿಗೆ ಬಳಕೆಗೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಪರಿಚಯ: ನಾವು ಏನನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು ?
      Maruti Invicto ದೀರ್ಘಾವಧಿಗೆ ಬಳಕೆಗೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಪರಿಚಯ: ನಾವು ಏನನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು ?

      ದೀರ್ಘಕಾಲದವರೆಗೆ ನಾನು ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ಟೆಸ್ಟ್ ಕಾರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿರಲಿಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ ತಂಡದಲ್ಲಿನ ಇತರರಿಗೆ ಸೆಗ್ಮೆಂಟ್‌ ಅನ್ನು ಅನುಭವಿಸುವ ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀಡುವ ಸಮಯ ಆಗಿತ್ತು. ಆದರೆ ಈ ಬಾರಿ ಅಲ್ಲ

      nabeelon ಡಿಸೆಂಬರ್ 27, 2024
    • Maruti Dzire ವಿಮರ್ಶೆ: ಸಂಪೂರ್ಣ ಸೆಡಾನ್‌ ಪ್ಯಾಕೇಜ್‌
      Maruti Dzire ವಿಮರ್ಶೆ: ಸಂಪೂರ್ಣ ಸೆಡಾನ್‌ ಪ್ಯಾಕೇಜ್‌

      ಸಂಪೂರ್ಣ ಹೊಸದಾದ ಡಿಜೈರ್‌ ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಸ್ಫೂರ್ತಿಗಾಗಿ ಸ್ವಿಫ್ಟ್ ಕಡೆಗೆ ನೋಡುವ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಇಲ್ಲ. ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ಎಲ್ಲಾದರಲ್ಲೂ ವ್ಯತ್ಯಾಸವನ್ನು ಪಡೆದಿದೆ

      nabeelon ನವೆಂಬರ್ 15, 2024
    • Maruti Swift ವಿಮರ್ಶೆ: ಕಡಿಮೆ ಸ್ಪೋರ್ಟಿಯಾದರೂ ಉತ್ತಮ ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ಕಾರು
      Maruti Swift ವಿಮರ್ಶೆ: ಕಡಿಮೆ ಸ್ಪೋರ್ಟಿಯಾದರೂ ಉತ್ತಮ ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ಕಾರು

      ಇದು ತನ್ನ ಹೊಸ ಎಂಜಿನ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿದ್ದರೂ, ಫೀಚರ್‌ನ ಸೇರ್ಪಡೆಗಳು ಮತ್ತು ಡ್ರೈವ್ ಅನುಭವವು ಇದನ್ನು ಉತ್ತಮ ದೈನಂದಿನ ಬಳಕೆಯ ಕಾರನ್ನಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ

      anshon ಡಿಸೆಂಬರ್ 03, 2024

    explore ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಸೆಲೆರಿಯೊ ಎರಡನೇ hand ಕಾರುಗಳು

    • ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಸೆಲೆರಿಯೊ ಝಡ್ಎಕ್ಸ್ಐ ಪ್ಲಸ್ ಎಎಂಟಿ bsvi
      ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಸೆಲೆರಿಯೊ ಝಡ್ಎಕ್ಸ್ಐ ಪ್ಲಸ್ ಎಎಂಟಿ bsvi
      Rs4.25 ಲಕ್ಷ
      202297,000kmಪೆಟ್ರೋಲ್
      ಮಾರಾಟಗಾರ ವಿವರಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ
    • ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಸೆಲೆರಿಯೊ ವಿಎಕ್ಸೈ ಸಿಎನ್ಜಿ
      ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಸೆಲೆರಿಯೊ ವಿಎಕ್ಸೈ ಸಿಎನ್ಜಿ
      Rs4.75 ಲಕ್ಷ
      202443,412kmಸಿಎನ್‌ಜಿ
      ಮಾರಾಟಗಾರ ವಿವರಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ
    • ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಸೆಲೆರಿಯೊ ವಿಎಕ್ಸೈ
      ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಸೆಲೆರಿಯೊ ವಿಎಕ್ಸೈ
      Rs4.29 ಲಕ್ಷ
      202321,667kmಪೆಟ್ರೋಲ್
      ಮಾರಾಟಗಾರ ವಿವರಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ
    • ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಸೆಲೆರಿಯೊ ಝಡ್ಎಕ್ಸ್ಐ ಪ್ಲಸ್ ಎಎಂಟಿ bsvi
      ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಸೆಲೆರಿಯೊ ಝಡ್ಎಕ್ಸ್ಐ ಪ್ಲಸ್ ಎಎಂಟಿ bsvi
      Rs4.39 ಲಕ್ಷ
      202282,206kmಪೆಟ್ರೋಲ್
      ಮಾರಾಟಗಾರ ವಿವರಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ
    • ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಸೆಲೆರಿಯೊ ವಿಎಕ್ಸೈ ಎಎಂಟಿ
      ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಸೆಲೆರಿಯೊ ವಿಎಕ್ಸೈ ಎಎಂಟಿ
      Rs3.71 ಲಕ್ಷ
      202178,979kmಪೆಟ್ರೋಲ್
      ಮಾರಾಟಗಾರ ವಿವರಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ
    • ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಸೆಲೆರಿಯೊ ಝಡ್ಎಕ್ಸ್ಐ ಪ್ಲಸ್
      ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಸೆಲೆರಿಯೊ ಝಡ್ಎಕ್ಸ್ಐ ಪ್ಲಸ್
      Rs4.12 ಲಕ್ಷ
      202248,536kmಪೆಟ್ರೋಲ್
      ಮಾರಾಟಗಾರ ವಿವರಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ
    • ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಸೆಲೆರಿಯೊ ಝಡ್ಎಕ್ಸ್ಐ ಪ್ಲಸ್ bsvi
      ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಸೆಲೆರಿಯೊ ಝಡ್ಎಕ್ಸ್ಐ ಪ್ಲಸ್ bsvi
      Rs4.08 ಲಕ್ಷ
      202133,578kmಪೆಟ್ರೋಲ್
      ಮಾರಾಟಗಾರ ವಿವರಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ
    • ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಸೆಲೆರಿಯೊ ಝಡ್ಎಕ್ಸ್ಐ ಪ್ಲಸ್ bsvi
      ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಸೆಲೆರಿಯೊ ಝಡ್ಎಕ್ಸ್ಐ ಪ್ಲಸ್ bsvi
      Rs4.50 ಲಕ್ಷ
      202269,000kmಪೆಟ್ರೋಲ್
      ಮಾರಾಟಗಾರ ವಿವರಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ
    • ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಸೆಲೆರಿಯೊ ವಿಎಕ್ಸೈ bsvi
      ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಸೆಲೆರಿಯೊ ವಿಎಕ್ಸೈ bsvi
      Rs3.60 ಲಕ್ಷ
      202260,000kmಪೆಟ್ರೋಲ್
      ಮಾರಾಟಗಾರ ವಿವರಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ
    • ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಸೆಲೆರಿಯೊ ಝಡ್ಎಕ್ಸ್ಐ bsvi
      ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಸೆಲೆರಿಯೊ ಝಡ್ಎಕ್ಸ್ಐ bsvi
      Rs5.10 ಲಕ್ಷ
      202230,000kmಪೆಟ್ರೋಲ್
      ಮಾರಾಟಗಾರ ವಿವರಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ


    ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಸೆಲೆರಿಯೊ ಬಳಕೆದಾರರ ವಿಮರ್ಶೆಗಳು

    4.1/5
    ಆಧಾರಿತ400 ಬಳಕೆದಾರರ ವಿಮರ್ಶೆಗಳು
    ವಿರ್ಮಶೆಯನ್ನು ಬರೆಯಿರಿ & win ₹1000
    ಪಾಪ್ಯುಲರ್ mentions
    • ಎಲ್ಲಾ (400)
    • ಲುಕ್ಸ್‌ (85)
    • ಕಂಫರ್ಟ್ (141)
    • ಮೈಲೇಜ್ (144)
    • ಇಂಜಿನ್ (83)
    • ಇಂಟೀರಿಯರ್ (73)
    • space (68)
    • ಬೆಲೆ/ದಾರ (78)
    • ಹೆಚ್ಚು ...
    • ಇತ್ತೀಚಿನ
    • ಸಹಾಯಕವಾಗಿದೆಯೆ
    • critical
    • v
      veer bahadur singh raghav on ನವೆಂಬರ್ 06, 2026
      4.5
      Amazing Celerio You Can't Compare It's Mileage ...
      The Celerio is amazing in terms of mileage and very easy to drive in heavy traffic. It is a low-maintenance car. Overall, I am highly satisfied. It's a very good family vehicle, easy to drive and easy to learn how to drive a car. Its special features include excellent mileage, very low maintenance, nice cooling, and a compact design.
      ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು
    • a
      aman kumar on ಅಕ್ಟೋಬರ್ 15, 2026
      4
      Car Feels Under Power On Highways
      Car feels under power when driving on highway, best for city driving you can take it long drive too but again as i told will feel under power on cng but you cannot get everthing in this price range you get better fuel efficiency as well you get good city driving experience, so if you are planning for city just close your eyes and go for it, but if you like travelling and exploring, i will reccomend invest some more money and move to dzire and all best for city driving after renault kwid.
      ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು
    • ಸ
      ಸಾಗರ್ gupta on ಅಕ್ಟೋಬರ್ 07, 2026
      5
      Sab Kuch Badhiya Hai, Lekin
      Sab kuch badhiya hai, lekin segment aur aaj ke time ko dekhte hue agar Maruti is gaadi mein thodi aur upgrading kar de toh maza aa jaye. Agar is top model mein Cruise control aur basic 'ADAS' (Advanced Driver Assistance Systems) features de diye jayein, toh bhai, gaadi ekdum mast aur segment-killer ban jayegi.
      ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು
      1
    • s
      shariq hussain on ಜುಲೈ 25, 2026
      4.3
      Chip And Best
      Comfortable car under budget, zero maintenance, good for middle class family, they can buy this car, mileage of this car is good. Maruti is family brand and affordable car. It's house of brand. My experience with this car is best, only and only maruti Suzuki. Maruti is feel like family member which provide under budget vehicle, awesome and manageable, charming, smooth fear less experience. Overall best car.
      ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು
      8
    • r
      radid langthasa on ಜುಲೈ 19, 2026
      2.2
      Very Overpriced Hatchback.
      At first thing is that prices of all variants of Celerio is very overpriced by Maruti Suzuki Ltd. It's price must be so less as per my experience with the all variants of Celerio. It's not enough for 5 seater car. It's actually made for 4 seater. It's only made for short travels not for long highway travelling.
      ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು
      4
    • ನೋಡಿ ಇನ್ನಷ್ಟು

    ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಸೆಲೆರಿಯೊ ಮೈಲೇಜ್

    ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಮೊಡೆಲ್‌ಗಳು 24.97 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ ಗೆ 26.68 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ with manual/automatic ನಡುವೆ ಮೈಲೇಜ್ ರೇಂಜ್‌ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ. ಸಿಎನ್‌ಜಿ ಮೊಡೆಲ್‌ 34.43 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿ ಮೈಲೇಜ್ ಹೊಂದಿದೆ.

    ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ಎಆರ್‌ಎಐ ಮೈಲೇಜ್
    ಪೆಟ್ರೋಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್‌26.68 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್
    ಪೆಟ್ರೋಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್‌25.24 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್
    ಸಿಎನ್‌ಜಿಮ್ಯಾನುಯಲ್‌34.43 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿ
    Ask QuestionAre you confused?

    Ask anything & get answer ರಲ್ಲಿ {0}

      ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು & ಉತ್ತರಗಳು

      Prashant Kotrange asked on 7 Jan 2026
      Q ) How many discount government servant
      By CarDekho Experts on 7 Jan 2026

      A ) Discounts for government servants are not fixed and may vary based on the vehicl...ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು

      Reply on this answerಎಲ್ಲಾ Answer ವೀಕ್ಷಿಸಿ
      Tapankumarpaul asked on 1 Oct 2024
      Q ) Is Maruti Suzuki Celerio Dream Edition available in Surat?
      By CarDekho Experts on 1 Oct 2024

      A ) For the availability, we would suggest you to please connect with the nearest au...ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು

      Reply on this answerಎಲ್ಲಾ Answer ವೀಕ್ಷಿಸಿ
      Abhijeet asked on 9 Nov 2023
      Q ) How much discount can I get on Maruti Suzuki Celerio?
      By CarDekho Experts on 9 Nov 2023

      A ) Offers and discounts are provided by the brand or the dealership and may vary de...ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು

      Reply on this answerಎಲ್ಲಾ Answer ವೀಕ್ಷಿಸಿ
      Devyanisharma asked on 20 Oct 2023
      Q ) Who are the rivals of Maruti Suzuki Celerio?
      By CarDekho Experts on 20 Oct 2023

      A ) The Maruti Suzuki Celerio competes with the Tata Tiago, Maruti Suzuki Wagon R an...ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು

      Reply on this answerಎಲ್ಲಾ Answer ವೀಕ್ಷಿಸಿ
      Abhijeet asked on 8 Oct 2023
      Q ) How many colours are available in Maruti Suzuki Celerio?
      By CarDekho Experts on 8 Oct 2023

      A ) Maruti Suzuki Celerio is available in 7 different colours - Arctic White, Silky ...ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು

      Reply on this answerಎಲ್ಲಾ Answers (3) ವೀಕ್ಷಿಸಿ
      ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು
      calculate ಸೆಲೆರಿಯೊ ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು
      your monthly ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು
      ₹12,173edit ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು
      48 ತಿಂಗಳುಗಳಿಗೆ 9.8% ನಲ್ಲಿ ಬಡ್ಡಿಯನ್ನು ಲೆಕ್ಕಹಾಕಲಾಗಿದೆ
      Emi
      view ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು offer
      ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಸೆಲೆರಿಯೊ brochure
      ಕರಪತ್ರವನ್ನು ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ for detailed information of specs, ಫೆಅತುರ್ಸ್ & prices.
      download brochure
      ಕರಪತ್ರವನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

      ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಸೆಲೆರಿಯೊ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ in ಪಾಪ್ಯುಲರ್ cities

      ನಗರಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ
      ಬೆಂಗಳೂರುRs.5.64 - 8.14 ಲಕ್ಷ*
      ಮುಂಬೈRs.5.48 - 7.84 ಲಕ್ಷ*
      ತಳ್ಳುRs.5.48 - 7.84 ಲಕ್ಷ*
      ಹೈದರಾಬಾದ್Rs.5.59 - 8.05 ಲಕ್ಷ*
      ಚೆನ್ನೈRs.5.54 - 7.98 ಲಕ್ಷ*

      ಟ್ರೆಂಡಿಂಗ್ ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಕಾರುಗಳು

      Popular ಹ್ಯಾಚ್ಬ್ಯಾಕ್ cars

      • ಲೇಟೆಸ್ಟ್
      ಎಲ್ಲಾ ಲೇಟೆಸ್ಟ್ ಹ್ಯಾಚ್ಬ್ಯಾಕ್ ಕಾರುಗಳು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

      ಜನಪ್ರಿಯ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಕಾರುಗಳು

      get ದೀಪಾವಳಿ ಆಫರ್‌ಗಳು
      *ex-showroom <cityname> ನಲ್ಲಿ ಬೆಲೆ
      ×
      we need your ನಗರ ಗೆ customize your experience