
ಸಿಟ್ರೊನ್ ಬಸಾಲ್ಟ್ ನ ವಿಶೇಷಣಗಳು
ಸಿಟ್ರೊನ ್ ಬಸಾಲ್ಟ್ ನಲ್ಲಿ 1 ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಜಿನ್ ಆಫರ್ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಜಿನ್ 1199 ಸಿಸಿ ಇದು ಮ್ಯಾನುಯಲ್ & ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಬಸಾಲ್ಟ್ ಒಂದು 5 ಸೀಟರ್ 3 ಸಿಲಿಂಡರ್ ಕಾರ್ ಮತ್ತು ಉದ್ದ 4352 mm, ಅಗಲ 1765 (ಎಂಎಂ) ಮತ್ತು ವೀಲ್ ಬೇಸ್ 2651 (ಎಂಎಂ) ಆಗಿದೆ.
Shortlist
Rs.8.55 - 13.96 ಲಕ್ಷ*
ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು starts @ ₹22,752
ಸಿಟ್ರೊನ್ ಬಸಾಲ್ಟ್ ನ ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
| ಎಆರ್ಎಐ ಮೈಲೇಜ್ | 18.7 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಪೆಟ್ರೋಲ್ |
| ಎಂಜಿನ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 1199 ಸಿಸಿ |
| no. of cylinders | 3 |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 109bhp@5500rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 205nm@1750-2500rpm |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 470 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಬಾಡಿ ಟೈಪ್ | ಎಸ್ಯುವಿ |
ಸಿಟ್ರೊನ್ ಬಸಾಲ್ಟ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | puretech 110 |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 1199 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 109bhp@5500rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 205nm@1750-2500rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ಟರ್ಬೊ ಚಾರ್ಜರ್ | ಹೌದು |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| gearbox | 6-ವೇಗ |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಫ್ರಂಟ್ ವೀಲ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಪೆಟ್ರೋಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಮೈಲೇಜ್ ಎಆರ್ಎಐ | 18.7 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi 2.0 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ |