+ 33చిత్రాలు
+ 10రంగులు
లెక్సస్ ఆర్ఎక్స్ 2017-2023 450hL
1 సమీక్షరేట్ & విన్ ₹1000
Rs.1.11 సి ఆర్*
*ఎక్స్-షోరూమ్ ధర in న్యూ ఢిల్లీ
లెక్సస్ ఆర్ఎక్స్ 2017-2023 450 హెచ్ఎల్ has been discontinued.
ఆర్ఎక్స్ 2011-2023 లెక్సస్ ఆర్ఎక్స్ 2017-2023 450 హెచ్ఎల్ అవలోకనం
| ఇంజిన్ | 3456 సిసి |
| పవర్ | 258.81 బి హెచ్ పి |
| ట్రాన్స్ మిషన్ | Automatic |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఏడబ్ల్యూడి |
| ఫ్యూయల్ | Petrol |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 9 |
- హెడ్స్ అప్ డిస్ప్లే
- ఆక్టివ్ నాయిస్ కాన్సలాటిన్
- అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్
- కీలక లక్షణాలు
- అగ్ర లక్షణాలు
లెక్సస్ ఆర్ఎక్స్ 2011-2023 లెక్సస్ ఆర్ఎక్స్ 2017-2023 450 హెచ్ఎల్ ధర
| ఎక్స్-షోరూమ్ ధర | Rs.1,11,35,000 |
| ఆర్టిఓ | Rs.11,13,500 |
| భీమా | Rs.4,58,615 |
| ఇతరులు | Rs.1,11,350 |
| ఆన్-రోడ్ ధర లో న్యూ ఢిల్లీ | Rs.1,28,18,465 |
ఈ ఏం ఐ : Rs.2,43,982/నెల
పెట్రోల్
*ధృవీకరించబడిన మూలాల ద్వారా అంచనా వేయబడిన ధర. ధర కోట్లో డీలర్ అందించే అదనపు తగ్గింపు ఏదీ లేదు.
ఆర్ఎక్స్ 2011-2023 లెక్సస్ ఆర్ఎక్స్ 2017-2023 450 హెచ్ఎల్ స్పెసిఫికేషన్లు & ఫీచర్లు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | 2 gr fxs |
| బాటరీ కెపాసిటీ | 650v kWh |
| స్థానభ్రంశం | 3456 సిసి |
| మోటార్ టైపు | permanent magnet motor(daul) |
| గరిష్ట శక్తి | 258.81bhp@6000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 335nm@4600rpm |
| no. of cylinders | 6 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ఇంధన సరఫరా వ్యవస్థ | d-4s |
| బ్యాటరీ type | nickel-metal hydride |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 8 స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఏడబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనిత ీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 18.8 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 65 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi |
| ఉద్గార నియంత్రణ వ్యవస్థ | బిఎస్ vi |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | macpherson struts |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | డబుల్ విష్బోన్ సస్పెన్షన్ |
| షాక్ అబ్జార్బర్స్ టైప్ | gas-pressurized shock absorbers మరియు stabilizer bar |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ & టెలిస్కోపిక్ |
| స్టీరింగ్ గేర్ టైప్ | ర్యాక్ & పినియన్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 5.9 మీటర్లు |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | ventilated discs |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | ventilated discs |
| త్వరణం | 7. 7 sec |
| 0-100 కెఎంపిహెచ్ | 7. 7 sec |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 5000 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1895 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1700 (ఎంఎం) |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 195 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 2790 (ఎంఎం) |
| ఫ్రంట్ ట్రేడ్ | 1640 (ఎంఎం) |
| రేర్ tread | 1630 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 2195-2260 kg |
| స్థూల బరువు | 2840 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| పవర్ బూట్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| వెంటిలేటెడ్ సీట్లు | అవును |
| ఎలక్ట్రిక్ సర్దుబాటు సీట్లు | ఫ్రం ట్ & రేర్ |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఎయిర్ క్వాలిటీ కంట్రోల్ | అవును |
| రిమోట్ ట్రంక్ ఓపెనర్ | అవును |
| రిమోట్ ఫ్యూయల్ లిడ్ ఓపెనర్ | అవును |
| తక్కువ ఇంధన హెచ్చరిక లైట్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |

