
మసెరటి లెవాంటెకు యొక్క లక్షణాలు
మసెరటి లెవాంటెకు లో 1 డీజిల్ ఇంజిన్ మరియు 1 పెట్రోల్ ఇంజిన్ ఆఫర్ ఉంది. డీజిల్ ఇంజిన్ 2987 సిసి while పెట్రోల్ ఇంజిన్ 2979 సిసి ఇది ఆటోమేటిక్ ట్రాన్స్మిషన్తో అందుబాటులో ఉంది. లెవాంటెకు అనేది 5 సీటర్ 6 సిలిండర్ కారు మరియు పొడవు 5003 mm, వెడల్పు 2158 (ఎంఎం) మరియు వీల్ బేస్ 3004 ( ఎంఎం).
Shortlist
Rs.1.49 - 1.64 సి ఆర్*
ఈఎంఐ @ ₹3.91Lakh ప్రారంభమవుతుంది
మసెరటి లెవాంటెకు యొక్క ముఖ్య లక్షణాలు
| ఏఆర్ఏఐ మైలేజీ | 12 kmpl |
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| ఇంజిన్ స్థానభ్రంశం | 2979 సిసి |
| no. of cylinders | 6 |
| గరిష్ట శక్తి | 350bhp@5750rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 580nm@2000-5750rpm |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| బూట్ స్పేస్ | 580 లీటర్లు |
| ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ ్యం | 80 లీటర్లు |
| శరీర తత్వం | ఎస్యూవి |
మసెరటి లెవాంటెకు లక్షణాలు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | 3.0ఎల్ వి6 డీజిల్ ఇంజిన్ |
| స్థానభ్రంశం | 2979 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 350bhp@5750rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 580nm@2000-5750rpm |
| no. of cylinders | 6 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| వాల్వ్ కాన్ఫిగరేషన్ | డిఓహెచ్సి |
| ఇంధన సరఫరా వ్యవస్థ | డైరెక్ట్ ఇంజెక్షన్ |
| టర్బో ఛార్జర్ | అవును |
| సూపర్ ఛార్జ్ | కాదు |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 8-speed |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఏడబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 12 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 80 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi |
| టాప్ స్ప ీడ్ | 264 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | air సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | air సస్పెన్షన్ |
| షాక్ అబ్జార్బర్స్ టైప్ | electronically variable active-damping సస్పెన్షన్ system |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ & టెలిస్కోపిక్ |
| స్టీరింగ్ గేర్ టైప్ | ర్యాక్ & పినియన్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 5.6 ఎం |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| త్వరణం | 6.9 ఎస్ |
| 0-100 కెఎంపిహెచ్ | 6.9 ఎస్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 5003 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 2158 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1679 (ఎంఎం) |
| బూట్ స్పేస్ | 580 లీటర్లు |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| వీల్ బేస్ | 3004 (ఎంఎం) |
| ఫ్రంట్ ట్రేడ్ | 1634 (ఎంఎం) |
| రేర్ tread | 1676 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 2205 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| వెంటిలేటెడ్ సీట్లు | అవును |
| ఎలక్ట్రిక్ సర్దుబాటు సీట్లు | ఫ్రంట్ |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఎయిర్ క్వాలిటీ కంట్రోల్ | అవును |
| రిమోట్ ట్రంక్ ఓపెనర్ | అవును |
| రిమోట్ ఫ్యూయల్ లిడ్ ఓపెనర్ | అవును |
| తక్కువ ఇంధన హెచ్చరిక లైట్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ |