
బిఎండబ్ల్యూ ఎక్స్7 యొక్క లక్షణాలు
బిఎండబ్ల్యూ ఎక్స్7 లో 1 డీజిల్ ఇంజిన్ మరియు 1 పెట్రోల్ ఇంజిన్ ఆఫర్ ఉంది. డీజిల్ ఇంజిన్ 2993 సిసి while పెట్రోల్ ఇంజిన్ 2998 సిసి ఇది ఆటోమేటిక్ ట్రాన్స్మిషన్తో అందుబాటులో ఉంది. ఎక్స్7 అనేది 6 సీటర్ 6 సిలిండర్ కారు మరియు పొడవు 5181 mm, వెడల్పు 2000 (ఎంఎం) మరియు వీల్ బేస్ 3105 (ఎంఎం).
Shortlist
Rs.1.26 - 1.32 సి ఆర్*
ఈఎంఐ @ ₹3.31Lakh ప్రారంభమవుతుంది
బిఎండబ్ల్యూ ఎక్స్7 యొక్క ముఖ్య లక్షణాలు
| ఏఆర్ఏఐ మైలేజీ | 14.31 kmpl |
| secondary ఇంధన రకం | ఎలక్ట్రిక్ |
| ఇంధన రకం | డీజిల్ |
| ఇంజిన్ స్థానభ్రంశం | 2993 సిసి |
| no. of cylinders | 6 |
| గరిష్ట శక్తి | 335.25bhp@4400rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 700nm@1750-2250rpm |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 6 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 80 లీటర్లు |
| శరీర తత్వం | ఎస్యూవి |
బిఎండబ్ల్యూ ఎక్స్7 లక్షణాలు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | 3.0 ఎల్ 6-cylinder డీజిల్ |
| స్థానభ్రంశం | 2993 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 335.25bhp@4400rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 700nm@1750-2250rpm |
| no. of cylinders | 6 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| టర్బో ఛార్జర్ | అవును |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 8-speed |
| డ్రైవ్ టైప్ | 4డబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | డీజిల్ |
| డీజిల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 14.31 kmpl |
| డీజిల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 80 లీటర్లు |
| secondary ఇంధన రకం | ఎలక్ట్రిక్ |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi 2.0 |
| టాప్ స్పీడ్ | 245 కెఎంపిహెచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | మాక్ఫెర్సన్ స్ట్రట్ సస్పెన్షన్ |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | రేర్ ట్విస్ట్ బీమ్ |
| స్టీరింగ్ type | ఎలక్ట్రిక్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ &telescopic |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డిస్క ్ |
| త్వరణం | 5.9 |
| 0-100 కెఎంపిహెచ్ | 5.9 |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు ఫ్రంట్ | 21 ఇంచ్ |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజు వెనుక | 21 ఇంచ్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 5181 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 2000 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1835 (ఎంఎం) |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 6 |
| వీల్ బేస్ | 3105 (ఎంఎం) |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| reported గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ (unladen) | 220 (ఎంఎం) |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కో ల్పోకండి
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| వెంటిలేటెడ్ సీట్లు | అవును |
| ఎలక్ట్రిక్ సర్దుబాటు సీట్లు | ఫ్రంట్ |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| అడఁజూస్తాల్ హెల్డ్రేస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు ఫ్రంట్ సీట్ బెల్ట్లు | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| lumbar support | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| స్మార్ట్ యాక్సెస్ కార్డ్ ఎంట్రీ | అవును |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| cooled గ్లవ్బాక్స్ | అవును |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అవును |
| ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు | అవును |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| central కన్సోల్ armrest | స్టోరేజ్ తో |
| టెయిల్ గేట్ ajar warning | అవును |
| హ్యాండ్స్-ఫ్రీ టైల్ గేట్ | అవును |
| గేర్ షిఫ్ట్ ఇండికేటర్ | అవును |
| వెనుక కర్టెన్ | అవును |
| డ్రైవ్ మోడ్లు | 5 |
| రియర్ విండో సన్బ్లైండ్ | అవును |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| డ్రైవ్ మోడ్ రకాలు | ఇసిఒ pro, comfort, స్పోర్ట్ మరియు adaptive |
| ప వర్ విండోస్ | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| c అప్ holders | ఫ్రంట్ only |
| heated సీట్లు | ఫ్రంట్ only |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
అంతర్గత
| లెదర్ సీట్లు | అవును |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | "door sill finishers with ఎం designation, వ్యక్తిగత extended leather trim merino, బిఎండబ్ల్యూ వ్యక్తిగత headliner alcantara anthracite, vehicle కీ with ఎక్స్క్లూజివ్ ఎం lettering, బిఎండబ్ల్యూ వ్యక్తిగత high-gloss shadow line, ఇన్స్ట్రుమెంట్ ప్యానెల్ in sensatec, ఫ్లోర్ మాట్స్ in velour, glass application craftedclarity for అంతర్గత elements, 3rd row సీట్లు fully ఫోల్డబుల్ into floor of లగేజ్ compartment మరియు dividable by 50:50, ఎం లెదర్ స్టీరింగ్ వీల్ including multifunction buttons, an ఎం badge, స్టీరింగ్ వీల్ rim in leather ‘walknappa’ బ్లాక్ with బ్లాక్ stitching మరియు contoured thumb rests, పవర్ socket (12 v) 1x centre కన్సోల్ front, centre కన్సోల్ rear, లగేజ్ compartment on righ, effective reduction of శబ్దం level in the interior, less శబ్దం in the అంతర్గత created by wind మరియు engine, ఏ comfortably peaceful ambience, widescreen curved display, ఫుల్ డిజిటల్ 12.3” ఇన్స్ట్రుమెంట్ డిస్ప్లే, నావిగేషన్ function with 3d maps, touch functionality, idrive controller, augmented వీక్షించండి in touch display, 15 pre-defined selectable light designs, ఎక్స్7 illuminated trim element on dashboard, customizable with యాంబియంట్ లైట్ setting, వెల్కమ్ light carpet |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
బాహ్య
| ఫాగ్ లైట్లు - ముందు భాగం | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు - వెనుక | అవును |
| రెయిన్ సెన్సింగ్ వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వాషర్ | అవును |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| ప్రొజెక్టర్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| రూఫ్ రైల్స్ | అవును |
| హీటెడ్ వింగ్ మిర్రర్ | అవును |
| సన్ రూఫ్ | అవును |
| టైర్ పరిమాణం | 285/45 r21 |
| టైర్ రకం | రేడియల్ & ట్యూబ్లెస్ |
| ఎల్ ఇ డి దుర్ల్స్ | అవును |
| ఎల్ఈడి హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఎల్ ఇ డి తైల్లెట్స్ | అవును |
| ఎల్ ఇ డి ఫాగ్ లంప్స్ | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | ఎం aerodynamics package with ఫ్రంట్ apron, సైడ్ skirts మరియు వీల్ arch trims in body color, ఎం designation on the sides, ఎం స్పోర్ట్ brake with బ్లూ painted brake callipers with ఎం designation, specific design elements in బ్లాక్ క్రోం మర ియు డార్క్ shadow metallic, tailpipe trim strip in ఎం స్పోర్ట్ package specific geometry, fully adaptive LED headlights, aluminium running board, two part tailgate, panorama 3part glass roof, panorama గ్లాస్ రూఫ్ స్కై lounge, with ఏ light graphic composed of over 15, 000 lighting elements, బిఎండబ్ల్యూ వ్యక్తిగత రూఫ్ రైల్స్ హై gloss shadow line, fine wood trim fineline బ్లాక్ with metal effect హై gloss |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| బ్రేక్ అసిస్ట్ | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| ఎయిర్బ్యాగ్ల సంఖ్య | 9 |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| ట్రాక్షన్ కంట్రోల్ | అవును |
| టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్ సిస్టమ్ (టిపిఎంఎస్) | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ కంట్రోల్ (ఈఎస్సి) | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| స్పీడ్ అలర్ట్ | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక ్ | అవును |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అవును |
| హెడ్స్-అప్ డిస్ప్లే (hud) | అవును |
| blind spot camera | అవును |
| హిల్ డీసెంట్ కంట్రోల్ | అవును |
| హిల్ అసిస్ట్ | అవును |
| ఇంపాక్ట్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ అన్లాక్ | అవును |
| 360 వ్యూ కెమెరా | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ 2దిన్ ఆడియో | అవును |
| యుఎస్బి & సహాయక ఇన్పుట్ | అవును |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| వై - ఫై కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ సైజు | 14.9 |
| కనెక్టివిటీ | ఆండ్రాయిడ్ ఆటో, ఆపిల్ కార్ ప్లే |
| ఆండ్రాయిడ్ ఆటో | అవును |
| ఆపిల్ కార్ ప్లే | అవును |
| స్పీకర్ల సంఖ్య | 16 |
| యుఎస్బి పోర్ట్లు | అవును |
| అదనపు లక్షణాలు | బిఎండబ్ల్యూ gesture control, teleservices, intelligent e-call, రిమోట్ software upgrade, mybmw app with రిమోట్ services, intelligent personal assistant, బిఎండబ్ల్యూ operating system 8.0 with variable configurable widgets, harman kardon surround sound system, drive recorder, anti-theft recorder, surround వీక్షించండి cameras with 360 డిగ్రీల వీక్షణ including అగ్ర view, panorama వీక్షించండి మరియు 3d వీక్షించండి |
| స్పీకర్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఈ నెలలో అత్యుత్తమ ఆఫర్లను కోల్పోకండి
బిఎండబ్ల్యూ ఎక్స్7 యొక్క వేరియంట్లను పోల్చండి
- పెట్రోల్
- డీజిల్
- ఎక్స్7 ఎక్స్ డ్రైవ్40ఐ ఎం స్పోర్ట్ సిగ్నేచర్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.1,25,81,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.2,76,82711.29 kmplఆటోమేటిక్
- ఎక్స్7 ఎక్స్డ్రైవ్40ఐ ఎం స్పోర్ట్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.1,28,00,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.2,81,70011.29 kmplఆటోమేటిక్
- ఎక్స్7 xdrive40d design ప్యూర్ ఎక్సలెన్స్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.1,28,00,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.2,90,81114.31 kmplఆటోమేటిక్
- ఎక్స్7 ఎక్స్ డ్రైవ్40 డి ఎం స్పోర్ట్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.1,31,70,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.2,96,05214.31 kmplఆటోమేటిక్
