
டொயோட்டா ஹைலக்ஸ் இன் விவரக்குறிப்புகள்
இந்த டொயோட்டா ஹைலக்ஸ் லில் 1 டீசல் என்ஜின் சலுகை கிடைக்கிறது. டீசல் என்ஜின் 2755 சிசி இது மேனுவல் & ஆட்டோமெட்டிக் டிரான்ஸ்மிஷனுடன் கிடைக்கிறது.இந்த ஆனது ஹைலக்ஸ் என்பது 5 இருக்கை கொண்ட 4 சிலிண்டர் கார் மற்றும் நீளம் 5325 mm, அகலம் 1855 (மிமீ) மற்றும் வீல்பேஸ் 3085 (மிமீ) ஆகும்.
Shortlist
Rs.28.52 - 36 லட்சம்*
இஎம்ஐ starts @ ₹79,649
டொயோட்டா ஹைலக்ஸ் இன் முக்கிய குறிப்புகள்
| சிட்டி மைலேஜ் | 10 கேஎம்பிஎல் |
| ஃபியூல் வகை | டீசல் |
| இன்ஜின் டிஸ்பிளேஸ்மென்ட் | 2755 சிசி |
| no. of cylinders | 4 |
| அதிகபட்ச பவர் | 201.15bhp@3000-3400rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 500nm@1600-2800rpm |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | ஆட்டோமெட்டிக் |
| ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 80 லிட்டர்ஸ் |
| உடல் அமைப்பு | பிக்அப் டிரக் |
டொயோட்டா ஹைலக்ஸ் விவரக்குறிப்புகள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | 2.8 எல் டீசல் என்ஜ ின் |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 2755 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 201.15bhp@3000-3400rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 500nm@1600-2800rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | ஆட்டோமெட்டிக் |
| gearbox | 6-ஸ்பீடு ஏடி |
| டிரைவ் டைப் | 4டபில்யூடி |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
எரிபொருள் மற்றும் செயல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | டீசல் |
| டீசல் ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 80 லிட்டர்ஸ் |
| டீசல் ஹைவே மைலேஜ் | 13 கேஎம்பிஎல் |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | பிஎஸ் vi 2.0 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
suspension, ஸ்டீயரிங் & brakes
| முன்புற சஸ்பென்ஷன் | டபுள் விஷ்போன் suspension |
| பின்புற சஸ்பென்ஷன் | லீஃப் spring suspension |
| ஸ்டீயரிங் type | எலக்ட்ரிக் |
| ஸ்டீயரிங் காலம் | டில்ட் & டெலஸ்கோபிக் |
| turnin g radius | 6.4 எம் |
| முன்பக்க பிரேக் வகை | வென்டிலேட்டட் டிஸ்க் |
| பின்புற பிரேக் வகை | டிரம் |
| முன்பக்க அலாய் வீல் அளவு | 18 இன்ச் |
| பின்பக்க அலாய் வீல் அளவு | 18 இன்ச் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
அளவுகள் மற்றும் திறன்
| நீளம் | 5325 (மிமீ) |
| அகலம் | 1855 (மிமீ) |
| உயரம் | 1815 (மிமீ) |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
| வ்ஹீல் பேஸ் | 3085 (மிமீ) |
| மொத்த எடை | 2710 kg |
| no. of doors | 4 |
| reported பூட் ஸ்பேஸ் | 435 லிட்டர்ஸ் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
ஆறுதல் & வசதி
| பவர் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| ஏர் கன்டிஷனர் | ஆம் |
| ஹீட்டர் | ஆம் |
| ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| ஆக்ஸசரி பவர் அவுட்லெட் | ஆம் |
| சரிசெய்யக்கூடிய ஹெட்ரெஸ்ட் | ஆம் |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் ஃபிரன்ட் சீட் பெல்ட்ஸ் | ஆம் |
| பின்புற ஏசி செல்வழிகள் | ஆம் |
| lumbar support | ஆம் |
| க்ரூஸ் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| பார்க்கிங் சென்ஸர்கள் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| ஃபோல்டபிள் பின்புற இருக்கை | 60:40 ஸ்பிளிட் |
| கீலெஸ் என்ட்ரி | ஆம் |
| இன்ஜின் ஸ்டார்ட்/ஸ்டாப் பொத்தான் | ஆம் |
| cooled glovebox | ஆம் |
| voice commands | ஆம் |
| சென்ட்ரல் கன்சோல் ஆர்ம்ரெஸ்ட் | வொர்க்ஸ் |
| கியர் ஸ்விப்ட் இன்டிகேட்டர் | ஆம் |
| டிரைவ் மோட்ஸ் | 2 |
| டிரைவ் மோடு டைப்ஸ் | eco, pwr மோடு |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்த ிற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
உள்ளமைப்பு
| டச்சோமீட்டர் | ஆம் |
| glove box | ஆம் |
| டிஜிட்டர் ஓடோமீட்டர் | ஆம் |
| அப்பர் க்ளோவ் பாக்ஸ் | leather |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விட ாதீர்கள்
வெளி அமைப்பு
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் headlamps | ஆம் |
| வீல்கள் | not available |
| அலாய் வீல்கள் | ஆம் |
| அவுட்சைடு ரியர் வியூ மிரர் டேர்ன் இண்டிகேட்டர்ஸ் | ஆம் |
| ஆலசன் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | not available |
| ஃபாக் லைட்ஸ் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| பூட் ஓபனிங் | மேனுவல் |
| டயர் அளவு | 265/60 ஆர்18 |
| டயர் வகை | tubeless,radial |
| எல்.ஈ.டி டி.ஆர்.எல் | ஆம் |
| led headlamps | ஆம் |
| எல்.ஈ.டி மூடுபனி விளக்குகள் | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
பாதுகாப்பு
| ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs) | ஆம் |
| பிரேக் அசிஸ்ட் | ஆம் |
| central locking | ஆம் |
| சைல்டு சேஃப்டி லாக்ஸ் | ஆம் |
| ஆன்டி-தெஃப்ட் அலாரம் | ஆம் |
| no. of ஏர்பேக்குகள் | 6 |
| டிரைவர் ஏர்பேக் | ஆம் |
| பயணிகளுக்கான ஏர்பேக் | ஆம் |
| side airbag | ஆம் |
| டே&நைட் ரியர் வியூ மிரர் | ஆம் |
| கர்ட்டெய்ன் ஏர்பேக் | ஆம் |
| சீட் பெல்ட் வார்னிங் | ஆம் |
| டிராக்ஷன் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| இன்ஜின் இம்மொபிலைஸர் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் ஸ்டெபிலிட்டி கன்ட்ரோல் (esc) | ஆம் |
| ஆன்டி-தெஃப்ட் டிவைஸ் | ஆம் |
| ஆன்டி-பின்ச் பவர் விண்டோஸ் | அனைத்தும் விண்டோஸ் |
| ஸ்பீடு சென்ஸிங் ஆட்டோ டோர் லாக் | ஆம் |
| முழங்காலுக்கான ஏர்பேக்குகள் | டிரைவர் |
| ஈசோபிக்ஸ் சைல்டு சீட் மவுண்ட்ஸ் | ஆம் |
| ஃப்ரீடென்ஸனர்ஸ் & ஃபோர்ஸ் லிமிட்டர் சீட் பெல்ட்ஸ் | டிரைவர் அண்ட் பாசஞ்சர் |
| மலை இறக்க கட்டுப்பாடு | ஆம் |
| மலை இறக்க உதவி | ஆம் |
| global ncap பாதுகாப்பு rating | 5 ஸ்டார் மேப் எல்இடி டிஆர்எல்ஸ் வித் இன்டெகிரேட்டட் டேர்ன் சிக்னல் |
| global ncap child பாதுகாப்பு rating | 4 ஸ்டார் மேப் எல்இடி டிஆர்எல்ஸ் வித் இன்டெகிரேட்டட் டேர்ன் சிக்னல் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
பொழுதுபோக்கு மற்றும் தொடர்பு
| வானொலி | ஆம் |
| இன்டெகிரேட்டட ் 2DIN ஆடியோ | ஆம் |
| ப்ளூடூத் இணைப்பு | ஆம் |
| touchscreen | ஆம் |
| touchscreen size | 8 இன்ச் |
| இணைப்பு | android auto, ஆப்பிள் கார்ப்ளே |
| ஆண்ட்ராய்டு ஆட்டோ | ஆம் |
| ஆப்பிள் கார்ப்ளே | ஆம் |
| no. of speakers | 6 |
| யுஎஸ்பி ports | ஆம் |
| speakers | முன்புறம் & பின்புறம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
நவீன இணைய வசதிகள்
| இ-கால் & இ-கால் | ஆம் |
| tow away alert | ஆம் |
| smartwatch app | ஆம் |
| எஸ் ஓ எஸ் / அவசர உதவி | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
டொயோட்டா ஹைலக்ஸ் -ன் வேரியன்ட்களை ஒப்பிடவும்
டொயோட்டா ஹைலக்ஸ் வாங்கும் முன் படிக்க வேண்டிய செய்தி
டொயோட்டா ஹைலக்ஸ் வீடியோக்கள்
24:16Defend Your Car: Full Drama, Zero Logic?3 மாதங்கள் ago22.8K வின்ஃபாஸ்ட்By harsh
6:42Toyota Hil யூஎக்ஸ் Review: Living The Pickup Lifestyle2 years ago51.5K வின்ஃபாஸ்ட்By harsh
ஹைலக்ஸ் மாற்றுகள் இன் தயாரிப்பு ஒப்பீடு
டொயோட்டா ஹைலக்ஸ் கம்பர்ட் பயனர் மதிப்புரைகள்
அடிப்படையிலான190 பயனாளர் விமர்சனங்கள்