
டொயோட்டா காம்ரி இன் விவரக்குறிப்புகள்
இந்த டொயோட்டா காம்ரி லில் 1 பெட்ரோல் இன்ஜின் சலுகை கிடைக்கிறது. பெட்ரோல் இன்ஜின் 2487 சிசி இது ஆட்டோமெட்டிக் டிரான்ஸ்மிஷனுடன் கிடைக்கிறது.இந்த ஆனது காம்ரி என்பது 5 இருக்கை கொண்ட 4 சிலிண்டர் கார் மற்றும் நீளம் 4920 mm, அகலம் 1840 (மிமீ) மற்றும் வீல்பேஸ் 2825 (மிமீ) ஆகும்.
Shortlist
Rs.47.48 லட்சம்*
இஎம்ஐ starts @ ₹1.29Lakh
டொயோட்டா காம்ரி இன் முக்கிய குறிப்புகள்
| அராய் மைலேஜ் | 25.49 கேஎம்பிஎல் |
| ஃபியூல் வகை | பெட்ரோல் |
| இன்ஜின் டிஸ்பிளேஸ்மென்ட் | 2487 சிசி |
| no. of cylinders | 4 |
| அதிகபட்ச பவர் | 227bhp@6000rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 221nm@3600-5200rpm |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | ஆட்டோமெட்டிக் |
| ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 50 லிட்டர்ஸ் |
| உடல் அமைப்பு | செடான் |
டொயோட்டா காம்ரி விவரக்குறிப்புகள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | 2.5எல் டைனமிக் ஃபோர்ஸ் இன்ஜின் |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 2487 சிசி |
| மோட்டார் வகை | permanent magnet synchronous |
| அதிகபட்ச பவர் | 227bhp@6000rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 221nm@3600-5200rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| பேட்டரி type | lithium-ion |
| regenerative பிரேக்கிங் | ஆம் |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | ஆட்டோமெட்டிக் |
| gearbox | e-cvt |
| Hybrid Type | strong ஹைபிரிடு |
| டிரைவ் டைப் | ஃபிரன்ட் வீல் டிரைவ் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
எரிபொருள் மற்றும் செயல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | பெட்ரோல் |
| பெட்ரோல் மைலேஜ் அராய் | 25.49 கேஎம்பிஎல் |
| பெட்ரோல் ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 50 லிட்டர்ஸ் |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | பிஎஸ் vi 2.0 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
suspension, ஸ்டீயரிங் & brakes
| முன்புற சஸ்பென்ஷன் | மேக்பெர்சன் ஸ்ட்ரட் suspension |
| பின்புற சஸ்பென்ஷன் | டபுள் விஷ்போன் suspension |
| ஸ்டீயரிங் type | எலக்ட்ரிக் |
| ஸ்டீயரிங் காலம் | டில்ட் & டெலஸ்கோபிக் |
| turnin g radius | 5.7 எம் |
| முன்பக்க பிரேக் வகை | டிஸ்க் |
| பின்புற பிரேக் வகை | டிஸ்க் |
| முன்பக்க அலாய் வீல் அளவு | 18 இன்ச் |
| பின்பக்க அலாய் வீல் அளவு | 18 இன்ச் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
அளவுகள் மற்றும் திறன்
| நீளம் | 4920 (மிமீ) |
| அகலம் | 1840 (மிமீ) |
| உயரம் | 1455 (மிமீ) |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
| வ்ஹீல் பேஸ் | 2825 (மிமீ) |
| பிராண்ட் டிரேட் | 1580 (மிமீ) |
| பின்புறம் tread | 1590 (மிமீ) |
| கிரீப் எடை | 1645 kg |
| மொத்த எடை | 2100 kg |
| no. of doors | 4 |
| reported ground clearance (unladen) | 145 (மிமீ) |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
ஆறுதல் & வசதி
| பவர் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| ஏர் கன்டிஷனர் | ஆம் |
| ஹீட்டர் | ஆம் |
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் ஸ்டீயரிங் | உயரம் & reach |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் டிரைவர் சீட் | ஆம் |
| வென்டிலேட்டட் சீட்ஸ் | ஆம் |
| எலக்ட்ரிக்கலி அட்ஜஸ்ட்டபிள் சீட்ஸ் | முன்புறம் |
| ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| காற்று தர கட்டுப்பாட்டு | ஆம் |
| ஆக்ஸசரி பவர் அவுட்லெட் | ஆம் |
| ட்ரங் லைட் | ஆம் |
| வெனிட்டி மிரர் | ஆம் |
| பின்புற வாசிப்பு விளக்கு | ஆம் |
| பின்புற இருக்கை ஹெட்ரெஸ்ட் | அட்ஜெஸ்ட்டபிள் |
| சரிசெய்யக்கூடிய ஹெட்ரெஸ்ட் | ஆம் |
| ரியர் சீட் சென்டர் ஆர்ம் ரெஸ்ட் | ஆம் |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் ஃபிரன்ட் சீட் பெல்ட்ஸ் | ஆம் |
| பின்புற ஏசி செல்வழிகள் | ஆம் |
| lumbar support | ஆம் |
| க்ரூஸ் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| பார்க்கிங் சென்ஸர்கள் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| நிகழ்நேர வாகன கண்காணிப்பு | ஆம் |
| கீலெஸ் என்ட்ரி | ஆம் |
| இன்ஜின் ஸ்டார்ட்/ஸ்டாப் பொத்தான் | ஆம் |
| cooled glovebox | ஆம் |
| voice commands | ஆம் |
| யூஎஸ்பி சார்ஜர் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| சென்ட்ரல் கன்சோல் ஆர்ம்ரெஸ்ட் | வொர்க்ஸ் |
| டெயில்கேட் ajar warning | ஆம் |
| ஹேண்ட்ஸ் ஃப்ரீ டெயில்கேட் | not available |
| லக்கேஜ் ஹூக் & நெட் | ஆம் |
| டிரைவ் மோட்ஸ் | 3 |
| glove box light | ஆம் |
| idle start-stop system | ஆம் |
| பின்புறம் window sunblind | ஆம் |
| பின்புறம் windscreen sunblind | ஆம் |
| ஆட்டோமெட்டிக் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| ஃபாலோ மீ ஹோம் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| டிரைவ் மோடு டைப்ஸ் | sport, eco, நார்மல் |
| பவர் விண்டோஸ் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| c அப் holders | முன்புறம் & பின்புறம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
உள்ளமைப்பு
| டச்சோமீட்டர் | ஆம் |
| leather wrapped ஸ்டீயரிங் சக்கர | ஆம் |
| glove box | ஆம் |
| டிஜிட்டல் கிளஸ்டர் | ஆம் |
| டிஜிட்டல் கிளஸ்டர் size | 12.3 |
| அப்பர் க்ளோவ் பாக்ஸ் | leather |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
வெளி அமைப்பு
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் headlamps | ஆம் |
| மழை உணரும் வைப்பர் | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ டிஃபோகர் | ஆம் |
| வீல்கள் | not available |
| அலாய் வீல்கள் | ஆம் |
| அவுட்சைடு ரியர் வியூ மிரர் டேர்ன் இண்டிகேட்டர்ஸ் | ஆம் |
| integrated ஆண்டெனா | ஆம் |
| ப்ரொஜெக்டர் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| ஆட்டோமெட்டிக் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| ஃபாக் லைட்ஸ் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| சன்ரூப் | சைட் |
| பூட் ஓபனிங் | எலக்ட்ரானிக் |
| outside பின்புற கண ்ணாடி (orvm) | powered & folding |
| டயர் அளவு | 235/45 ஆர்18 |
| டயர் வகை | ரேடியல் டியூப்லெஸ் |
| எல்.ஈ.டி டி.ஆர்.எல் | ஆம் |
| led headlamps | ஆம் |
| எல்.ஈ.டி டெயில்லைட்ஸ் | ஆம் |
| எல்.ஈ.டி மூடுபனி விளக்குகள் | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
பாதுகாப்பு
| ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs) | ஆம் |
| பிரேக் அசிஸ்ட் | ஆம் |
| central locking | ஆம் |
| சைல்டு சேஃப்டி லாக்ஸ் | ஆம் |
| ஆன்டி-தெஃப்ட் அலாரம் | ஆம் |
| no. of ஏர்பேக்குகள் | 9 |
| டிரைவர் ஏர்பேக் | ஆம் |
| பயணிகளுக்கான ஏர்பேக் | ஆம் |
| side airbag | ஆம் |
| சைடு ஏர்பேக்-பின்புறம் | ஆம் |
| டே&நைட் ரியர் வியூ மிரர் | ஆம் |
| கர்ட்டெய்ன் ஏர்பேக் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் பிரேக்ஃபோர்ஸ் டிஸ்ட்ரிபியூசன் (ebd) | ஆம் |
| சீட் பெல்ட் வார்னிங் | ஆம் |
| டோர் அஜார் வார்னிங் | ஆம் |
| டிராக்ஷன் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| டயர் பிரஷர் மானிட்டர் monitoring system (tpms) | ஆம் |
| இன்ஜின் இம்மொபிலைஸர் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் ஸ்டெபிலிட்டி கன்ட்ரோல் (esc) | ஆம் |
| பின்பக்க கேமரா | ஸ்டோரேஜ் உடன் |
| ஆன்டி-தெஃப்ட் டிவைஸ் | ஆம் |
| ஆன்டி-பின்ச் பவர் விண்டோஸ் | அனைத்தும் விண்டோஸ் |
| வேக எச்சரிக்கை | ஆம் |
| ஸ்பீடு சென்ஸிங் ஆட்டோ டோர் லாக் | ஆம் |
| முழங்காலுக்கான ஏர்பேக்குகள் | டிரைவர் |
| ஈசோபிக்ஸ் சைல்டு சீட் மவுண்ட்ஸ் | ஆம் |
| heads- அப் display (hud) | ஆம் |
| ஃப்ரீடென்ஸனர்ஸ் & ஃபோர்ஸ் லிமிட்டர் சீட் பெல்ட்ஸ் | டிரைவர் அண்ட் பாசஞ்சர் |
| மலை இறக்க உதவி | ஆம் |
| இம்பேக்ட் சென்ஸிங் ஆட்டோ டோர் அன்லாக் | ஆம் |
| 360 டிகிரி வியூ கேமரா | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
பொழுதுபோக்கு மற்றும் தொடர்பு
| வானொலி | ஆம் |
| வயர்லெஸ் தொலைபேசி சார்ஜிங் | ஆம் |
| ப்ளூடூத் இணைப்பு | ஆம் |
| touchscreen | ஆம் |
| touchscreen size | 12.3 இன்ச் |
| இணைப்பு | android auto, ஆப்பிள் கார்ப்ளே |
| ஆண்ட்ராய்டு ஆட்டோ | ஆம் |
| ஆப்பிள் கார்ப்ளே | ஆம் |
| no. of speakers | 9 |
| யுஎஸ்பி ports | ஆம் |
| கூடுதல் வசதிகள் | wireless ஆண்ட்ராய்டு ஆட்டோ & ஆப்பிள் கார்ப்ளே compatibility |
| speakers | முன்புறம் & பின்புறம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
ஏடிஏஸ் வசதிகள்
| ஃபார்வர்ட் கொலிஷன் வார்னிங் | ஆம் |
| ஆட்டோமெட்டிக் எமர்ஜென்ஸி பிரேக்கிங் | ஆம் |
| வேகம் assist system | ஆம் |
| லேன் டிபார்ச்சர் வார்னிங் | ஆம் |
| lane keep assist | ஆம் |
| டிரைவர் attention warning | ஆம் |
| adaptive க்ரூஸ் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| adaptive உயர் beam assist | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
நவீன இணைய வசதிகள்
| லிவ் location | ஆம் |
| ரிமோட் immobiliser | ஆம் |
| இன்ஜின் ஸ்டார்ட் அலாரம் | ஆம் |
| ரிமோட் வெஹிகிள் ஸ்டேட்டஸ் செக் | ஆம் |
| inbuilt assistant | ஆம் |
| hinglish voice commands | ஆம் |
| நேவிகேஷன் with லிவ் traffic | ஆம் |
| சீக்வென்ஷியல் எல்இடி டிஆர்எல்ஸ் அண்ட் டெயில்லேம்ப் வித் வெல்கம்/குட்பை சிக்னேச்சர் | ஆம் |
| லைவ் வெதர் | ஆம் |
| இ-கால் & இ-கால் | ஆம் |
| ஓவர்லேண்ட் 4x2 ஏடி | ஆம் |
| google/alexa connectivity | ஆம் |
| எஸ்பிசி | ஆம் |
| ஆர்டிஓ ரெக்கார்ஸ் சர்வீஸ் | ஆம் |
| over speedin g alert | ஆம் |
| tow away alert | ஆம் |
| smartwatch app | ஆம் |
| வேலட் மோடு | ஆம் |
| ரிமோட் சாவி | ஆம் |
| எஸ் ஓ எஸ் / அவசர உதவி | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
