+ 39படங்கள்
+ 5நிறங்கள்
மாருதி சுசூகி இன்விக்டோ இசட்இவி
இன்விக்டோ இசட்இவி மேற்பார்வை
| இன்ஜின் | 1987 சிசி |
| பவர் | 150.19 பிஹச்பி |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 7, 8 |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் | Automatic |
| எரிபொருள் | Petrol |
| no. of ஏர்பேக்குகள் | 6 |
- இன்ஜின் ஸ்டார்ட்/ஸ்டாப் பொத்தான்
- க்ரூஸ் கன்ட்ரோல்
- paddle shifters
- ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல்
- பின்புற ஏசி செல்வழிகள்
- பின்புறம் சார்ஜிங் sockets
- tumble fold இருக்கைகள்
- முக்கிய விவரக்குறிப்புகள்
- டாப்-மவுன்டட் ரியர் வைப்பர் அண்ட் வாஷர்
மாருதி சுசூகி இன்விக்டோ இசட்இவி லேட்டஸ்ட் அப்டேட்கள்
மாருதி சுசூகி இன்விக்டோ இசட்இவி விலை விவரங்கள்: புது டெல்லி யில் மாருதி சுசூகி இன்விக்டோ இசட்இவி -யின் விலை ரூ 25.02 லட்சம் (எக்ஸ்-ஷோரூம்) ஆகும்.
மாருதி சுசூகி இன்விக்டோ இசட்இவி மைலேஜ் : இது 23.24 kmpl சான்றளிக்கப்பட்ட மைலேஜை கொடுக்கிறது.
மாருதி சுசூகி இன்விக்டோ இசட்இவி நிறங்கள்: இந்த வேரியன்ட் 5 நிறங்களில் கிடைக்கிறது: மிஸ்டிக் வொயிட், மேக்னிஃபெஸ்ட் பிளாக், கம்பீரமான வெள்ளி, ஸ்டெல்லர் புரோன்ஸ் and நெக்ஸா ப்ளூ செலஸ்டியல்.
மாருதி சுசூகி இன்விக்டோ இசட்இவி இன்ஜின் மற்றும் டிரான்ஸ்மிஷன்: இது 1987 cc இன்ஜின் மூலம் இயக்கப்படுகிறது, இது Automatic டிரான்ஸ்மிஷனுடன் கிடைக்கிறது. 1987 cc இன்ஜின் ஆனது 150.19bhp@6000rpm பவரையும் 188nm@4400-5200rpm டார்க்கையும் கொடுக்கிறது.
மாருதி சுசூகி இன்விக்டோ இசட்இவி மற்றும் இதே விலையில் கிடைக்கும் போட்டியாளர்களின் வேரியன்ட்கள்: இந்த விலை வரம்பில், நீங்கள் இவற்றையும் கருத்தில் கொள்ளலாம் டொயோட்டா இன்னோவா ஹைகிராஸ் விஎக்ஸ் 8சீட்டர் ஹைபிரிட், இதன் விலை ரூ.26.76 லட்சம். டொயோட்டா இனோவா கிரிஸ்டா 2.4 விஎக்ஸ் 8சீட்டர், இதன் விலை ரூ.24.42 லட்சம் மற்றும் டொயோட்டா ஃபார்ச்சூனர் 4x2 ஏடி, இதன் விலை ரூ.34.76 லட்சம்.
இன்விக்டோ இசட்இவி விவரங்கள் & வசதிகள்:மாருதி சுசூகி இன்விக்டோ இசட்இவி என்பது 8 இருக்கை பெட்ரோல் கார்.
இன்விக்டோ இசட்இவி ஆனது மல்டி-ஃபங்ஷன் ஸ்டீயரிங் வீல், பவர் அட் யுவர் ஃபிங்கர்டிப்ஸ் ரீ-டிசைன்டு ஸ்டீயரிங் வீல், touchscreen, ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல், இன்ஜின் ஸ்டார்ட் ஸ்டாப் பட்டன், ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs), அலாய் வீல்கள், பவர் விண்டோஸ் பின்புறம், பவர் விண்டோஸ் முன்பக்கம் கொண்டுள்ளது.மாருதி சுசூகி இன்விக்டோ இசட்இவி விலை
| எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை | Rs.25,02,300 |
| ஆர்டிஓ | Rs.2,54,365 |
| காப்பீடு | Rs.1,07,696 |
| மற்றவைகள் | Rs.27,323 |
| optional | Rs.98,581 |
| ஆன்-ரோடு விலை புது டெல்லி | Rs.29,90,265 |
இன்விக்டோ இசட்இவி விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் அம்சங்கள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 1987 சிசி |
| மோட்டார் வகை | ஏசி synchronous motor |
| அதிகபட்ச பவர் | 150.19bhp@6000rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 188nm@4400-5200rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| ப ேட்டரி type | nickel metal hydride |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | ஆட்டோமெட்டிக் |
| gearbox | e-cvt |
| டிரைவ் டைப் | ஃபிரன்ட் வீல் டிரைவ் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
எரிபொருள் மற்றும் செயல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | பெட்ரோல் |
| பெட்ரோல் மைலேஜ் அராய் | 23.24 கேஎம்பிஎல் |
| பெட்ரோல் ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 52 லிட்டர்ஸ் |
| secondary ஃபியூல் வகை | எலக்ட்ரிக் |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | பிஎஸ் vi 2.0 |
| டாப் வேகம் | 170 கிமீ/மணி |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
suspension, ஸ்டீயரிங் & brakes
| முன்புற சஸ்பென்ஷன் | மேக்பெர்சன் ஸ்ட்ரட் suspension |
| பின்புற சஸ்பென்ஷன் | பின்புறம் twist beam |
| ஸ்டீயரிங் type | எலக்ட்ரிக் |
| ஸ்டீயரிங் காலம் | டின்டட் கிளாஸ் (ஃபிரன்ட்/ரியர்/பேக்) |
| முன்பக்க பிரேக் வகை | வென்டிலேட்டட் டிஸ்க் |
| பின் புற பிரேக் வகை | solid டிஸ்க் |
| முன்பக்க அலாய் வீல் அளவு | 17 இன்ச் |
| பின்பக்க அலாய் வீல் அளவு | 17 இன்ச் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
அளவுகள் மற்றும் திறன்
| நீளம் | 4755 (மிமீ) |
| அகலம் | 1845 (மிமீ) |
| உயரம் | 1795 (மிமீ) |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 8 |
| வ்ஹீல் பேஸ் | 2850 (மிமீ) |
| கிரீப் எடை | 1620-1630 kg |
| மொத்த எடை | 2 300 kg |
| no. of doors | 5 |
| reported பூட் ஸ்பேஸ் | 239 லிட்டர்ஸ் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ஆறுதல் & வசதி
| பவர் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| ஏர் கன்டிஷனர் | ஆம் |
| ஹீட்டர் | ஆம் |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் டிரைவர் சீட் | ஆம் |
| வென்டிலேட்டட் சீட்ஸ் | not available |
| எலக்ட்ரிக்கலி அட்ஜஸ்ட்டபிள் சீட்ஸ் | not available |
| ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| காற்று தர கட்டுப்பாட்டு | ஆம் |
| ஆக்ஸசரி பவர் அவுட்லெட் | ஆம் |
| ட்ரங் லைட் | ஆம் |
| வெனிட்டி மிரர் | ஆம் |
| பின்புற வாசிப்பு விளக்கு | ஆம் |
| சரிசெய்யக்கூடிய ஹெட்ரெஸ்ட் | ஆம் |
| ஹெயிட் அட் ஜஸ்ட்டபிள் ஃபிரன்ட் சீட் பெல்ட்ஸ் | ஆம் |
| பின்புற ஏசி செல்வழிகள் | ஆம் |
| க்ரூஸ் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| பார்க்கிங் சென்ஸர்கள் | not available |
| நிகழ்நேர வாகன கண்காணிப்பு | ஆம் |
| ஃபோல்டபிள் பின்புற இருக்கை | 60:40 ஸ்பிளிட் |
| கீலெஸ் என்ட்ரி | ஆம் |
| இன்ஜின் ஸ்டார்ட்/ஸ்டாப் பொத்தான் | ஆம் |
| paddle shifters | ஆம் |
| யூஎஸ்பி சார்ஜர் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| சென்ட்ரல் கன்சோல் ஆர்ம்ரெஸ்ட் | வொர்க்ஸ் |
| லக்கேஜ் ஹூக் & நெட் | ஆம் |
| டிரைவ் மோட்ஸ் | 3 |
| பின்புறம் window sunblind | ஆம் |
| டிரைவ் மோடு டைப்ஸ் | eco/normal/power |
| பவர் விண்டோஸ் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| c அப் holders | முன்புறம் only |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
உள்ளமைப்பு
| டச்சோமீட்டர் | ஆம் |
| leather wrapped ஸ்டீயரிங் சக்கர | ஆம் |
| glove box | ஆம் |
| டிஜிட்டர் ஓடோமீட்டர் | ஆம் |
| டிஜிட் டல் கிளஸ்டர் | ஆம் |
| டிஜிட்டல் கிளஸ்டர் size | 7 |
| அப்பர் க்ளோவ் பாக்ஸ் | பாப்பிரிக் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
வெளி அமைப்பு
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் headlamps | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ வைப்பர் | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ வாஷர் | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ டிஃபோகர் | not available |
| வீல்கள் | not available |
| அலாய் வீல்கள் | ஆம் |
| பின்புற ஸ்பாய்லர் | ஆம் |
| அவுட்சைடு ரியர் வியூ மிரர் டேர்ன் இண்டிகேட்டர்ஸ் | ஆம் |
| integrated ஆண்டெனா | ஆம் |
| ஆண்டெனா | ஷார்ப் & ஸ்லீக் ஃபிரன்ட் கிரில் வித் பியானோ பிளாக் ஆக்ஸென்ட்ஸ் |
| சன்ரூப் | not available |
| பூட் ஓபனிங் | மேனுவல் |
| outside பின்புற கண்ணாடி (orvm) | powered & folding |
| டயர் அளவு | 215/60 r17 |
| டயர் வகை | tubeless, ரேடியல் |
| எல்.ஈ.டி டி.ஆர்.எல் | ஆம் |
| led headlamps | ஆம் |
| எல்.ஈ.டி டெயில்லைட்ஸ் | ஆம் |
| அறிக்கை தவறான து பிரிவுகள் | |
பாதுகாப்பு
| ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs) | ஆம் |
| central locking | ஆம் |
| சைல்டு சேஃப்டி லாக்ஸ் | ஆம் |
| ஆன்டி-தெஃப்ட் அலாரம் | not available |
| no. of ஏர்பேக்குகள் | 6 |
| டிரைவர் ஏர்பேக் | ஆம் |
| பயணிகளுக்கான ஏர்பேக் | ஆம் |
| side airbag | ஆம் |
| டே&நைட் ரியர் வியூ மிரர் | ஆம் |
| கர்ட்டெய்ன் ஏர்பேக் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் பிரேக்ஃபோர்ஸ் டிஸ்ட்ரிபியூசன் (ebd) | ஆம் |
| சீட் பெல்ட் வார்னிங் | ஆம் |
| டோர் அஜார் வார்னிங் | ஆம் |
| டயர் பிரஷர ் மானிட்டர் monitoring system (tpms) | not available |
| இன்ஜின் இம்மொபிலைஸர் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் ஸ்டெபிலிட்டி கன்ட்ரோல் (esc) | ஆம் |
| பின்பக்க கேமரா | ஸ்டோரேஜ் உடன் |
| ஆன்டி-தெஃப்ட் டிவைஸ் | not available |
| ஆன்டி-பின்ச் பவர் விண்டோஸ் | டிரைவரின் விண்டோ |
| வேக எச்சரிக்கை | ஆம் |
| ஸ்பீடு சென்ஸிங் ஆட்டோ டோர் லாக் | ஆம் |
| ஈ சோபிக்ஸ் சைல்டு சீட் மவுண்ட்ஸ் | ஆம் |
| ஃப்ரீடென்ஸனர்ஸ் & ஃபோர்ஸ் லிமிட்டர் சீட் பெல்ட்ஸ் | டிரைவர் அண்ட் பாசஞ்சர் |
| மலை இறக்க உதவி | ஆம் |
| 360 டிகிரி வியூ கேமரா | not available |
| bharat ncap பாதுகாப்பு rating | 5 ஸ்டார் மேப் எல்இடி டிஆர்எல்ஸ் வித் இன்டெகிரேட்டட் டேர்ன் சிக்னல் |
| bharat ncap child பாதுகாப்பு rating | 5 ஸ்டார் மேப் எல்இடி டிஆர்எல்ஸ் வித் இன்டெகிரேட்டட் டேர்ன் சிக்னல் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பொழுதுபோக்கு மற்றும் தொடர்பு
| வானொலி | ஆம் |
| இன்டெகிரேட்டட் 2DIN ஆடியோ | ஆம் |
| ப்ளூடூத் இணைப்பு | ஆம் |
| touchscreen | ஆம் |
| touchscreen size | 8 இன்ச் |
| இணைப்பு | android auto, ஆப்பிள் கார்ப்ளே |
| ஆண்ட்ராய்டு ஆட்டோ | ஆம் |
| ஆப்பிள் கார்ப்ளே | ஆம் |
| no. of speakers | 6 |
| யுஎஸ்பி ports | ஆம் |
| speakers | முன்புறம் & பின்புறம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
நவீன இணைய வசதிகள்
| லிவ் location | ஆம் |
| ரிமோட் immobiliser | ஆம் |
| ரிமோட் வெஹிகிள் ஸ்டேட்டஸ் செக் | ஆம் |
| சீக்வென்ஷியல் எல்இடி டிஆர்எல்ஸ் அண்ட் டெயில்லேம்ப் வித் வெல்கம்/குட்பை சிக்னேச்சர் | ஆம் |
| இ-கால் & இ-கால் | ஆம் |
| google/alexa connectivity | ஆம் |
| எஸ்பிசி | ஆம் |
| over speedin g alert | ஆம் |
| tow away alert | ஆம் |
| smartwatch app | ஆம் |
| வேலட் மோடு | ஆம் |
| ரிமோட் ஏசி ஆன்/ஆஃப் & டெம்பரேச்சர் செட்டிங் | not available |
| ரிமோட் சாவி | ஆம் |
| புவி வேலி எச்சரிக்கை | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |

