+ 10படங்கள்

மாருதி சுசூகி கிராண்டு விட்டாரா ஆல்பா பிளஸ் opt ஹைபிரிடு சிவிடி dt
கிராண்டு விட்டாரா ஆல்பா பிளஸ் opt ஹைபிரிடு சிவிடி dt மேற்பார்வை
| இன்ஜின் | 1490 சிசி |
| ground clearance | 210 mm |
| பவர் | 114 பிஹச்பி |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
| டிரைவ் டைப் | FWD |
| மைலேஜ் | 27.97 கேஎம்பிஎல் |
- வென்டிலேட்டட் சீட்ஸ்
- ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் டிரைவர் சீட்
- ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல்
- க்ரூஸ் கன்ட்ரோல்
- 360 degree camera
- சன்ரூப்
- முக்கிய விவரக்குறிப்ப ுகள்
- டாப்-மவுன்டட் ரியர் வைப்பர் அண்ட் வாஷர்
மாருதி சுசூகி கிராண்டு விட்டாரா ஆல்பா பிளஸ் opt ஹைபிரிடு சிவிடி dt லேட்டஸ்ட் அப்டேட்கள்
மாருதி சுசூகி கிராண்டு விட்டாரா ஆல்பா பிளஸ் opt ஹைபிரிடு சிவிடி dt விலை விவரங்கள்: புது டெல்லி யில் மாருதி சுசூகி கிராண்டு விட்டாரா ஆல்பா பிளஸ் opt ஹைபிரிடு சிவிடி dt -யின் விலை ரூ 19.72 லட்சம் (எக்ஸ்-ஷோரூம்) ஆகும்.
மாருதி சுசூகி கிராண்டு விட்டாரா ஆல்பா பிளஸ் opt ஹைபிரிடு சிவிடி dt மைலேஜ் : இது 27.97 kmpl சான்றளிக்கப்பட்ட மைலேஜை கொடுக்கிறது.
மாருதி சுசூகி கிராண்டு விட்டாரா ஆல்பா பிளஸ் opt ஹைபிரிடு சிவிடி dt இன்ஜின் மற்றும் டிரான்ஸ்மிஷன்: இது 1490 cc இன்ஜின் மூலம் இயக்கப்படுகிறது, இது Automatic டிரான்ஸ்மிஷனுடன் கிடைக்கிறது. 1490 cc இன்ஜின் ஆனது 114bhp பவரையும் 141nm@0-3995rpm டார்க்கையும் கொடுக்கிறது.
மாருதி சுசூகி கிராண்டு விட்டாரா ஆல்பா பிளஸ் opt ஹைபிரிடு சிவிடி dt மற்றும் இதே விலையில் கிடைக்கும் போட்டியாளர்களின் வேரியன்ட்கள்: இந்த விலை வரம்பில், நீங்கள் இவற்றையும் கருத்தில் கொள்ளலாம் மாருதி சுசூகி விக்டோரிஸ் இசட்எக்ஸ்ஐ பிளஸ் strong ஹைபிரிடு dt, இதன் விலை ரூ.19.62 லட்சம். டொயோட்டா hyryder வி ஹைபிரிட் ஃபெஸ்டிவல் எடிஷன் டூயல் டோன், இதன் விலை ரூ.19.76 லட்சம் மற்றும் மாருதி சுசூகி பிரெஸ்ஸா இஸட்எக்ஸ்ஐ பிளஸ் ஏடீ டிடீ, இதன் விலை ரூ.13.01 லட்சம்.
கிராண்டு விட்டாரா ஆல்பா பிளஸ் opt ஹைபிரிடு சிவிடி dt விவரங்கள் & வசதிகள்:மாருதி சுசூகி கிராண்டு விட்டாரா ஆல்பா பிளஸ் opt ஹைபிரிடு சிவிடி dt என்பது 5 இருக்கை பெட்ரோல் கார்.
கிராண்டு விட்டாரா ஆல்பா பிளஸ் opt ஹைபிரிடு சிவிடி dt ஆனது மல்டி-ஃபங்ஷன் ஸ்டீயரிங் வீல், touchscreen, ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல், இன்ஜின் ஸ்டார்ட் ஸ்டாப் பட்டன், ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs), அலாய் வீல்கள், பவர் விண்டோஸ் பின்புறம், பவர் விண்டோஸ் முன்பக்கம், பயணிகளுக்கான ஏர்பேக் கொண்டுள்ளது.மாருதி சுசூகி கிராண்டு விட்டாரா ஆல்பா பிளஸ் opt ஹைபிரிடு சிவிடி dt விலை
| எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை | Rs.19,72,400 |
| ஆர்டிஓ | Rs.1,60,427 |
| காப்பீடு | Rs.73,446 |
| மற்றவைகள் | Rs.22,024 |
| optional | Rs.55,189 |
| ஆன்-ரோடு விலை புது டெல்லி | Rs.22,83,486 |
கிராண்டு விட்டாரா ஆல்பா பிளஸ் opt ஹைபிரிடு சிவிடி dt விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் அம்சங்கள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | m15d with strong ஹைபிரிடு |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 1490 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 114bhp |
| மேக்ஸ் டார்க் | 141nm@0-3995rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| ச ிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| பேட்டரி type | lithium-ion |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | ஆட்டோமெட்டிக் |
| gearbox | e-cvt |
| டிரைவ் டைப் | ஃபிரன்ட் வீல் டிரைவ் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
எரிபொருள் மற்றும் செயல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | பெட்ரோல் |
| பெட்ரோல் மைலேஜ் அராய் | 27.97 கேஎம்பிஎல் |
| பெட்ரோல் ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 45 லிட்டர்ஸ் |
| பெட்ரோல் ஹைவே மைலேஜ் | 21.97 கேஎம்பிஎல் |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | பிஎஸ் vi 2.0 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
suspension, ஸ்டீயரிங் & brakes
| முன்புற சஸ்பென்ஷன் | மேக்பெர்சன் ஸ்ட்ரட் suspension |
| பின்புற சஸ்பென்ஷன் | பின்புறம் twist beam |
| ஸ்டீயரிங் type | எலக்ட்ரிக் |
| ஸ்டீயரிங் காலம் | டில்ட் & டெலஸ்கோபிக் |
| ஸ்டீயரிங் கியர் டைப் | ரேக் & பினியன் |
| turnin g radius | 5.4 எம் |
| முன்பக்க பிரேக் வகை | டிஸ்க் |
| பின்புற பிரேக் வகை | டிஸ்க் |
| முன்பக்க அலாய் வீல் அளவு | 17 இன்ச் |
| பின்பக்க அலாய் வீல் அளவு | 17 இன்ச் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
அளவுகள் மற்றும் திறன்
| நீளம் | 4345 (மிமீ) |
| அகலம் | 1795 (மிமீ) |
| உயரம் | 1645 (மிமீ) |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
| தரையில் அனுமதி வழங்கப்படாதது | 210 (மிமீ) |
| வ்ஹீல் பேஸ் | 2600 (மிமீ) |
| கிரீப் எடை | 1270-1285 kg |
| மொத்த எடை | 1755 kg |
| no. of doors | 5 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ஆறுதல் & வசதி
| பவர் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| ஏர் கன்டிஷனர் | ஆம் |
| ஹீட்டர் | ஆம் |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் டிரைவர் சீட் | ஆம் |
| வென்டிலேட்டட் சீட்ஸ் | ஆம் |
| ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| ஆக்ஸசரி பவர் அவுட்லெட் | ஆம் |
| ட்ரங் லைட் | ஆம் |
| வெனிட்டி மிரர் | ஆம் |
| பின்புற வாசிப்பு விளக்கு | ஆம் |
| சரிசெய்யக்கூடிய ஹெட்ரெஸ்ட் | ஆம் |
| ரியர் சீட் சென்டர் ஆர் ம் ரெஸ்ட் | ஆம் |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் ஃபிரன்ட் சீட் பெல்ட்ஸ் | ஆம் |
| பின்புற ஏசி செல்வழிகள் | ஆம் |
| க்ரூஸ் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| பார்க்கிங் சென்ஸர்கள் | பின்புறம் |
| நிகழ்நேர வாகன கண்காணிப்பு | ஆம் |
| ஃபோல்டபிள் பின்புற இருக்கை | 60:40 ஸ்பிளிட் |
| கீலெஸ் என்ட்ரி | ஆம் |
| இன்ஜின் ஸ்டார்ட்/ஸ்டாப் பொத்தான் | ஆம் |
| voice commands | ஆம் |
| paddle shifters | not available |
| யூஎஸ்பி சார்ஜர் | பின்புறம் |
| சென்ட்ரல் கன்சோல் ஆர்ம்ரெஸ்ட் | வொர்க்ஸ் |
| கியர் ஸ்விப்ட் இன்டிகேட்டர் | not available |
| glove box light | ஆம் |
| idle start-stop system | ஆம் |
| ஆட்டோமெட்டிக் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| ஃபாலோ மீ ஹோம் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| கூடுதல் வசதிகள் | சன்கிளாஸ் ஹோல்டர் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
உள்ளமைப்பு
| டச்சோமீட்டர் | ஆம் |
| glove box | ஆம் |
| டிஜிட்டர் ஓடோமீ ட்டர் | ஆம் |
| டூயல் டோன் டாஷ்போர்டு | ஆம் |
| டிஜிட்டல் கிளஸ்டர் | full |
| டிஜிட்டல் கிளஸ்டர் size | 7 இன்ச் |
| அப்பர் க்ளோவ் பாக்ஸ் | லெதரைட் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |

