+ 17படங்கள்
+ 7நிறங்கள்
Mahindra XUV 300 W4 Diesel BSIV
9 மதிப்பீடுகள்rate & win ₹1000
Rs.8.69 லட்சம்*
*எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை in புது டெல்லி
மஹிந்திரா எக்ஸ்யூவி300 டபிள்யூ4 டீசல் bsiv has been discontinued.
எக்ஸ்யூவி300 டபிள்யூ4 டீசல் bsiv மேற்பார்வை
| இன்ஜின் | 1497 சிசி |
| ground clearance | 180mm |
| பவர் | 115 பிஹச ்பி |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் | Manual |
| டிரைவ் டைப் | FWD |
| மைலேஜ் | 20 கேஎம்பிஎல் |
- பார்க்கிங் சென்ஸர்கள்
- முக்கிய விவரக்குறிப்புகள்
- டாப்-மவுன்டட் ரியர் வைப்பர் அண்ட் வாஷர்
மஹிந்திரா எக்ஸ்யூவி300 டபிள்யூ4 டீசல் bsiv விலை
| எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை | Rs.8,69,000 |
| ஆர்டிஓ | Rs.76,037 |
| காப்பீடு | Rs.44,736 |
| ஆன்-ரோடு விலை புது டெல்லி | Rs.9,89,773 |
இஎம்ஐ : Rs.18,839/ மாதம்
டீசல்
*estimated விலை via verified sources. the விலை quote does not include any additional discount offered by the dealer.
எக்ஸ்யூவி300 டபிள்யூ4 டீசல் bsiv விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் அம்சங்கள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | 1.5 டீசல் இன்ஜின் |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 1497 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 115bhp@3750rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 300nm@1500-2500rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| வால்வு அமைப்பு | டிஓஹெச்சி |
| ஃபியூல் சப்ளை சிஸ்டம் | சிஆர்டிஐ |
| டவுன் சிவிடி எக்ஸ்வி பிரீமியம் டிடி | ஆம் |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | மேனுவல் |
| gearbox | 6 வேகம் |
| டிரைவ் டைப் | ஃபிரன்ட் வீல் டிரைவ் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
எரிபொருள் மற்றும் செயல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | டீசல் |
| டீசல் மைலேஜ் அராய் | 20 கேஎம்பிஎல் |
| டீசல் ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 42 லிட்டர்ஸ் |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | bs iv |
| டாப் வேகம் | 175 கிமீ/மணி |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
suspension, ஸ்டீயரிங் & brakes
| முன்புற சஸ்பென்ஷன் | மேக்பெர்சன் ஸ்ட்ரட் with anti-roll bar |
| பின்புற சஸ்பென்ஷன் | டூ டோன் சைடு டோர் கார்னிஷ் |
| ஸ்டீயரிங் type | பவர் |
| ஸ்டீயரிங் காலம் | collapsible |
| turnin g radius | 5.3 எம் |
| முன்பக்க பிரேக் வகை | டிஸ்க் |
| பின்புற பிரேக் வகை | டிஸ்க் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
அளவுகள் மற்றும் திறன்
| நீளம் | 3995 (மிமீ) |
| அகலம் | 1821 (மிமீ) |
| உயரம் | 1627 (மிமீ) |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
| தரையில் அனுமதி வழங்கப்படாதது | 180 (மிமீ) |
| வ்ஹீல் பேஸ் | 2600 (மிமீ) |
| கிரீப் எடை | 1275 kg |
| no. of doors | 5 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ஆறுதல் & வசதி
| பவர் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| பவர் பூட் | not available |
| ஏர் கன்டிஷனர் | ஆம் |
| ஹீட்டர் | ஆம் |
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் டிரைவர் சீட் | not available |
| வென்டிலேட்டட் சீட்ஸ் | not available |

