+ 15படங்கள்
+ 7நிறங்கள்
பெரரி 12cilindri கூப்
Rs.8.50 சிஆர்*
*மதிப்பிடப்பட்ட விலை in புது டெல்லி
அறிமுக எதிர்பார்ப்பு - மே 02, 2028
12cilindri கூப் மேற்பார்வை
| இன்ஜின் | 6496 சிசி |
| பவர் | 818 பிஹச்பி |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் | Automatic |
| எரிபொருள் | Petrol |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 2 |
பெரரி 12cilindri கூப் விலை
| மதிப்பிடப்பட்ட விலை | Rs.8,50,00,000 |
பெட்ரோல்
*estimated விலை via verified sources. the விலை quote does not include any additional discount offered by the dealer.
12cilindri கூப் விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் அம்சங்கள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 6496 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 818bhp@9500rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 678nm@7250rpm |
| no. of cylinders | 12 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| regenerative பிரேக்கிங் | no |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | ஆட்டோமெட்டிக் |
| gearbox | 8 வேகம் dct |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
எரிபொருள் மற்றும் செயல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | பெட்ரோல் |
| பெட்ரோல் ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 92 லிட்டர்ஸ் |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | பிஎஸ் vi 2.0 |
| டாப் வேகம் | 340 கிமீ/மணி |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
suspension, ஸ்டீயரிங் & brakes
| ஸ்டீயரிங் type | பவர் |
| முன்பக்க பிரேக் வகை | டிஸ்க் |
| பின்புற பிரேக் வகை | டிஸ்க் |
| ஆக்ஸிலரேஷன் | 2.9 எஸ் |
| 0-100 கிமீ/மணி | 2.9 எஸ் |
| முன்பக்க அலாய் வீல் அளவு | 275/35 r21j10.0 இன்ச் |
| பின்பக்க அலாய் வீல் அளவு | 315/35 r21j11.5 இன்ச் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
அளவுகள் மற்றும் திறன்
| நீளம் | 4733 (மிமீ) |
| அகலம் | 2176 (மிமீ) |
| உயரம் | 1292 (மிமீ) |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 2 |
| வ்ஹீல் பேஸ் | 2700 (மிமீ) |
| பிராண்ட் டிரேட் | 1686 (மிமீ) |
| பின்புறம் tread | 1645 (மிமீ) |
| கிரீப் எடை | 1560 kg |
| no. of doors | 2 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
டாப் கூப் cars
12cilindri கூப் படங்கள்
போக்கு பெரரி கார்கள்
பெரரி எஸ்எஃப்90 ஸ்ட்ராடேல்Rs.7.50 சிஆர்*
பெரரி 849 testarossaRs.10.37 சிஆர்*
பெரரி 296 ஃபெராரி ஜிடிபிRs.5.40 சிஆர்*
பெரரி எஃப்8 ட்ரிபியூட்டோRs.4.02 சிஆர்*
பெரரி amalfiRs.5.59 சிஆர்*
*ex-showroom <cityname> யில் உள்ள விலை
×
we need your சிட்டி க்கு customize your experience

