+ 21ಚಿತ್ರಗಳು
+ 10ಬಣ್ಣಗಳು
ಸ್ಕೋಡಾ ಸ್ಲಾವಿಯಾ 1.0ಲೀ ಕ್ಲಾಸಿಕ್
ಸ್ಲಾವಿಯಾ 1.0ಲೀ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
| ಇಂಜಿನ್ | 999 ಸಿಸಿ |
| ಪವರ್ | 114 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ | Manual |
| ಮೈಲೇಜ್ | 20.32 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಫ್ಯುಯೆಲ್ | Petrol |
| ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 521 Litres |
- ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು
- ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಆಟೋ/ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ
- advanced internet ಫೆಅತುರ್ಸ್
- ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
- ಪ್ರಮುಖ ಫೀಚರ್ಗಳು
ಸ್ಕೋಡಾ ಸ್ಲಾವಿಯಾ 1.0ಲೀ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ಗಳು
ಸ್ಕೋಡಾ ಸ್ಲಾವಿಯಾ 1.0ಲೀ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಬೆಲೆಗಳು: ನವ ದೆಹಲಿ ನಲ್ಲಿ ಸ್ಕೋಡಾ ಸ್ಲಾವಿಯಾ 1.0ಲೀ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಬೆಲೆ 10 ಲಕ್ಷ ರೂ. ನಷ್ಟಿದೆ.(ಎಕ್ಸ್-ಶೋರೂಮ್).
ಸ್ಕೋಡಾ ಸ್ಲಾವಿಯಾ 1.0ಲೀ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಮೈಲೇಜ್ : ಇದು 20.32 kmpl ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಮೈಲೇಜ್ ಅನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.
ಸ್ಕೋಡಾ ಸ್ಲಾವಿಯಾ 1.0ಲೀ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ಬಣ್ಣಗಳು: ಈ ವೇರಿಯೆಂಟ್ 10 ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ: ಬ್ರಿಲಿಯಂಟ್ ಬೆಳ್ಳಿ, ಲಾವಾ ಬ್ಲೂ, ಲಾವಾ ಬ್ಲೂ ಡುಯಲ್ ಟೋನ್, ಕಾರ್ಬನ್ ಸ್ಟೀಲ್, ಕ್ಯಾಂಡಿ ವೈಟ್ ಡುಯಲ್ ಟೋನ್, ಡೀಪ್ ಬ್ಲಾಕ್, ಬ್ರಿಲಿಯಂಟ್ ಬೆಳ್ಳಿ ಡುಯಲ್ ಟೋನ್, ಕಾರ್ಬನ್ ಸ್ಟೀಲ್ matte, ಕ್ಯಾಂಡಿ ವೈಟ್ and ಚೆರ್ರಿ ಕೆಂಪು.
ಸ್ಕೋಡಾ ಸ್ಲಾವಿಯಾ 1.0ಲೀ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್: ಇದು 999 cc ಎಂಜಿನ್ನಿಂದ ಚಾಲಿತವಾಗಿದ್ದು, ಇದು Manual ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. 999 cc ಎಂಜಿನ್ 114bhp@5000-5500rpm ನ ಪವರ್ಅನ್ನು ಮತ್ತು 178nm@1750-4500rpm ನ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಹೊರಹಾಕುತ್ತದೆ.
ಸ್ಕೋಡಾ ಸ್ಲಾವಿಯಾ 1.0ಲೀ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ Vs ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಬೆಲೆಯ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳು: ಈ ಬೆಲೆ ರೇಂಜ್ನಲ್ಲಿ, ನೀವು ಇವುಗಳನ್ನು ಸಹ ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು ವೋಕ್ಸ್ವ್ಯಾಗನ್ ವಿಟರ್ಸ್ ಕಂಫರ್ಟ್ಲೈನ್, ಇದರ ಬೆಲೆ 10.50 ಲಕ್ಷ ರೂ.. ಹುಂಡೈ ವೆರ್ನಾ hx2, ಇದರ ಬೆಲೆ 10.98 ಲಕ್ಷ ರೂ. ಮತ್ತು ಹೋಂಡಾ ಸಿಟಿ ಎಸ್ವಿ, ಇದರ ಬೆಲೆ 12 ಲಕ್ಷ ರೂ..
ಸ್ಲಾವಿಯಾ 1.0ಲೀ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು & ಫೀಚರ್ಗಳು:ಸ್ಕೋಡಾ ಸ್ಲಾವಿಯಾ 1.0ಲೀ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಒಂದು 5 ಸೀಟರ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಕಾರು.
ಸ್ಲಾವಿಯಾ 1.0ಲೀ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಮಲ್ಟಿ-ಫಂಕ್ಷನ್ ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್, ಪವರ್ ಅಡ್ಜಸ್ಟಬಲ್ ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್ ರಿಯರ್ ವ್ಯೂ ಮಿರರ್, touchscreen, ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs), ಹಿಂಬದಿಯ ಪವರ್ ವಿಂಡೋಗಳು, ಮುಂಭಾಗದ ಪವರ್ ವಿಂಡೋಗಳು, ಚಕ್ರ ಕವರ್ಗಳು ಹೊಂದಿದೆ.ಸ್ಕೋಡಾ ಸ್ಲಾವಿಯಾ 1.0ಲೀ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಬೆಲೆ
| ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ | Rs.9,99,900 |
| rto | Rs.1,04,090 |
| ವಿಮೆ | Rs.61,200 |
| ಇತರೆ | Rs.1,500 |
| ನವ ದೆಹಲಿ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ | Rs.11,66,690 |
ಸ್ಲಾವಿಯಾ 1.0ಲೀ ಕ್ಲಾ ಸಿಕ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | 1.0 ಟಿಎಸ್ಐ ಪೆಟ್ರೋಲ್ |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 999 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 114bhp@5000-5500rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 178nm@1750-4500rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಮ್ಯಾನುಯಲ್ |
| gearbox | 6-ವೇಗ |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಫ್ರಂಟ್ ವೀಲ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಪೆಟ್ರೋಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಮೈಲೇಜ್ ಎಆರ್ಎಐ | 20.32 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 45 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi 2.0 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಮ್ಯಾಕ್ಫರ್ಸನ್ ಸ್ಟ್ರಟ್ suspension |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಹಿಂಭಾಗ twist beam |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ type | ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲಂ | ಟಿಲ್ಟ್ & ಟೆಲಿಸ್ಕೋಪಿಕ್ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡ್ರಮ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 4541 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 1752 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1507 (ಎಂಎಂ) |
| ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 521 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 |
| ಗ್ರೌಂಡ್ ಕ್ಲಿಯರೆನ್ಸ್ (ಲಾಡೆನ್) | 145 (ಎಂಎಂ) |
| ನೆಲದ ತೆರವುಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ | 179 (ಎಂಎಂ) |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 2651 (ಎಂಎಂ) |
| ಕರ್ಬ್ ತೂಕ | 1170-1220 kg |
| ಒಟ್ಟು ತೂಕ | 1630 kg |
| no. of doors | 4 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಕಂಫರ್ಟ್ & ಕನ್ವೀನಿಯನ್ಸ್
| ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ | ಹೌದು |
| ಹೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್ | ಹೌದು |
| ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಸೀಟ್ಗಳು | not available |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ ಸೀಟ್ಗಳು | not available |
| ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ | not available |
| ಗಾಳಿ ಗುಣಮಟ್ಟ ನಿಯಂತ್ರಣ | not available |
| ಎಕ್ಸಸ್ಸರಿಗಳ ಪವರ್ ಔಟ್ಲೆಟ್ | ಹೌದು |
| ಟ್ರಂಕ್ ಲೈಟ್ | ಹೌದು |
| ವ್ಯಾನಿಟಿ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ರೀಡಿಂಗ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ | ಹೌದು |
| ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂದಿನ ಸೀಟಿನ ಮಧ್ಯದ ಆರ್ಮ್ ರೆಸ್ಟ್ | not available |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಮುಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | not available |
| ರಿಯರ್ ಏಸಿ ವೆಂಟ್ಸ್ | not available |
| ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | not available |
| ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು | ಹಿಂಭಾಗ |
| ಮಡಚಬಹುದಾದ ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ | ಬೆಂಚ್ ಫೋಲ್ಡಿಂಗ್ |
| ಕೀಲಿಕೈ ಇಲ್ಲದ ನಮೂದು | ಹೌದು |
| ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್ | not available |
| cooled glovebox | not available |
| paddle shifters | not available |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ಚಾರ್ಜರ್ | ಮುಂಭಾಗ |
| ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಕನ್ಸೋಲ್ ಆರ್ಮ್ರೆಸ್ಟ್ | not available |
| ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್-ಫ್ರೀ ಟೈಲ್ಗೇಟ್ | not available |
| ಲಗೇಜ್ ಹುಕ್ & ನೆಟ್ | ಹೌದು |
| ಬ್ಯಾಟರಿ ಸೇವರ್ | ಹೌದು |
| idle start-stop system | ಹೌದು |
| ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | not available |
| ಫಾಲೋ ಮಿ ಹೋಂ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಟೀರಿಯರ್
| ಟ್ಯಾಕೊಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| glove box | ಹೌದು |
| ಸಿಗರೇಟ್ ಲೈಟರ್ | not available |
| ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮಡಚಬಹುದಾದ ಟೇಬಲ್ | not available |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಕ್ಲಸ್ಟರ್ | ಹೌದು |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಕ್ಲಸ್ಟರ್ size | 3.5 |
| ಅಪ್ಹೋಲ್ಸ್ಟೆರಿ | ಫ್ಯಾಬ್ರಿಕ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್
| ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ headlamps | ಹೌದು |
| ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ ತೊಳೆಯುವ ಯಂತ್ರಗಳು | not available |
| ರಿಯರ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ವೈಪರ್ | not available |
| ಹಿಂದಿನ ವಿಂಡೋ ಡಿಫಾಗರ್ | ಹೌದು |
| ಚಕ್ರ ಕವರ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು | not available |
| ಹೊರಗಿನ ಹಿಂಬದಿಯ ನೋಟದ ಮಿರರ್ನ ಟರ್ನ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ಗಳು | not available |
| integrated ಆಂಟೆನಾ | ಹೌದು |
| ಹ್ಯಾಲೊಜೆನ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| roof rails | not available |
| ಫಾಗ್ಲೈಟ್ಗಳು | not available |
| ಆಂಟೆನಾ | pole type |
| ಸನ್ರೂಫ್ | not available |
| ಬೂಟ್ ಓಪನಿಂಗ್ | ಮ್ಯಾನುಯಲ್ |
| ಟಯರ್ ಗಾತ್ರ | 195/65r15 |
| ಟೈಯರ್ ಟೈಪ್ | ರೇಡಿಯಲ್ ಟ್ಯೂಬ್ ಲೆಸ್ಸ್ |
| ವೀಲ್ ಸೈಜ್ | 15 ಇಂಚ್ |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಡಿಆರ್ಎಲ್ಗಳು | ಹೌದು |
| led headlamps | not available |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಟೈಲೈಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಸುರಕ್ಷತೆ
| ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs) | ಹೌದು |
| central locking | ಹೌದು |
| ಮಕ್ಕಳ ಸುರಕ್ಷತಾ ಲಾಕ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಕಳ್ಳತನ ವಿರೋಧಿ ಅಲಾರಂ | ಹೌದು |
| no. of ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು | 6 |
| ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| side airbag | ಹೌದು |
| ಸೈ ಡ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್-ಹಿಂಭಾಗ | not available |
| ಹಗಲು& ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಂಬದಿ ನೋಟದ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಕರ್ಟನ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಬ್ರೇಕ್ಫೋರ್ಸ್ ಡಿಸ್ಟ್ರಿಬ್ಯೂಷನ್ (ebd) | ಹೌದು |
| ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಡೋರ್ ಅಜರ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಎಳೆತ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಟೈರ್ ಒತ್ತಡ monitoring system (tpms) | ಹೌದು |
| ಇಂಜಿನ್ ಇಮೊಬಿಲೈಜರ್ | ಹೌದು |
| ಇಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಸ್ಟೆಬಿಲಿಟಿ ಕಂಟ್ರೋಲ್ (esc) | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮೆರಾ | not available |
| ಕಳ್ಳತನ-ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಸಾಧನ | ಹೌದು |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಅಲರ್ಟ | ಹೌದು |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| ಮೊಣಕಾಲಿನ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ಗಳು | not available |
| ಐಸೋಫಿಕ್ಸ್ ಮಕ್ಕಳ ಸೀಟ್ ಆರೋಹಣಗಳು | ಹೌದು |
| heads- ಅಪ್ display (hud) | not available |
| ಪ್ರಿಟೆನ್ಷನರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಫೋರ್ಸ್ ಲಿಮಿಟರ್ ಸೀಟ್ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | ಚಾಲಕ ಮತ್ತು ಪ್ರಯಾಣಿಕ |
| ಬೆಟ್ಟದ ಮೂಲದ ನಿಯಂತ್ರಣ | not available |
| ಬೆಟ್ಟದ ಸಹಾಯ | not available |
| ಇಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಅನ್ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| global ncap ಸುರಕ್ಷತೆ rating | 5 ಸ್ಟಾರ್ |
| global ncap child ಸುರಕ್ಷತೆ rating | 5 ಸ್ಟಾರ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| ರೇಡಿಯೋ | ಹೌದು |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ಫೋನ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ | not available |
| ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಸಂಪರ್ಕ | ಹೌದು |
| touchscreen | ಹೌದು |
| touchscreen size | 7 ಇಂಚ್ |
| ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಆಟೋ | ಹೌದು |
| ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ | ಹೌದು |
| no. of speakers | 2 |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ports | ಹೌದು |
| inbuilt apps | myskoda connected |
| ಟ್ವೀಟರ್ಗಳು | 2 |
| speakers | ಮುಂಭಾಗ only |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಡಿಎಎಸ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ
| ಬ್ಲೈಂಡ್ ಸ್ಪಾಟ್ ಮಾನಿಟರ್ | not available |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಅಡ್ವಾನ್ಸ್ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ
| ಆರ್ಎಸ್ಎ | not available |
| over speedin g alert | ಹೌದು |
| tow away alert | not available |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |

