+ 140ಚಿತ್ರಗಳು
+ 6ಬಣ್ಣಗಳು
ಸ್ಕೋಡಾ ಕೈಲಾಕ್ ಸಿಗ್ನೇಚರ್ ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
ಕೈಲಾಕ್ ಸಿಗ್ನೇಚರ್ ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
| ಇಂಜಿನ್ | 999 ಸಿಸಿ |
| ground clearance | 189 mm |
| ಪವರ್ | 114 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ | Automatic |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | FWD |
| ಮೈಲೇಜ್ | 19.05 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
- ರಿಯರ್ ಏಸಿ ವೆಂಟ್ಸ್
- ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು
- cooled glovebox
- ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್
- ಸನ್ರೂಫ್
- ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
- ಪ್ರಮುಖ ಫೀಚರ್ಗಳು
ಸ್ಕೋಡಾ ಕೈಲಾಕ್ ಸಿಗ್ನೇಚರ್ ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ಗಳು
ಸ್ಕೋಡಾ ಕೈಲಾಕ್ ಸಿಗ್ನೇಚರ್ ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಬೆಲೆಗಳು: ನವ ದೆಹಲಿ ನಲ್ಲಿ ಸ್ಕೋಡಾ ಕೈಲಾಕ್ ಸಿಗ್ನೇಚರ್ ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಬೆಲೆ 10.43 ಲಕ್ಷ ರೂ. ನಷ್ಟಿದೆ.(ಎಕ್ಸ್-ಶೋರೂಮ್).
ಸ್ಕೋಡಾ ಕೈಲಾಕ್ ಸಿಗ್ನೇಚರ್ ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಮೈಲೇಜ್ : ಇದು 19.05 kmpl ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಮೈಲೇಜ್ ಅನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.
ಸ್ಕೋಡಾ ಕೈಲಾಕ್ ಸಿಗ್ನೇಚರ್ ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ಬಣ್ಣಗಳು: ಈ ವೇರಿಯೆಂಟ್ 6 ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ: ಬ್ರಿಲಿಯಂಟ್ ಬೆಳ್ಳಿ, ಲಾವಾ ಬ್ಲೂ, ಕಾರ್ಬನ್ ಸ್ಟೀಲ್, ಡೀಪ್ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಪರ್ಲ್, ಕ್ಯಾಂಡಿ ವೈಟ್ and ಚೆರ್ರಿ ಕೆಂಪು.
ಸ್ಕೋಡಾ ಕೈಲಾಕ್ ಸಿಗ್ನೇಚರ್ ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್: ಇದು 999 cc ಎಂಜಿನ್ನಿಂದ ಚಾಲಿತವಾಗಿದ್ದು, ಇದು Automatic ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. 999 cc ಎಂಜಿನ್ 114bhp@5000-5500rpm ನ ಪವರ್ಅನ್ನು ಮತ್ತು 178nm@1750-4000rpm ನ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಹೊರಹಾಕುತ್ತದೆ.
ಸ್ಕೋಡಾ ಕೈಲಾಕ್ ಸಿಗ್ನೇಚರ್ ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ Vs ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಬೆಲೆಯ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳು: ಈ ಬೆಲೆ ರೇಂಜ್ನಲ್ಲಿ, ನೀವು ಇವುಗಳನ್ನು ಸಹ ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು ಸ್ಕೋಡಾ ಸ್ಕೋಡಾ ಕುಶಾಕ್ 1.0ಲೀ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಪ್ಲಸ್ ಎಟಿ, ಇದರ ಬೆಲೆ 12.69 ಲಕ್ಷ ರೂ.. ಟಾಟಾ ನೆಕ್ಸಾನ್ ಕ್ರಿಯೇಟಿವ್ ಎಎಂಟಿ, ಇದರ ಬೆಲೆ 10.70 ಲಕ್ಷ ರೂ. ಮತ್ತು ಮಹೀಂದ್ರ ಎಕ್ಸ್ಯುವಿ 3xo ಎಮ್ಎಕ್ಸ್3 ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್, ಇದರ ಬೆಲೆ 10.74 ಲಕ್ಷ ರೂ..
ಕೈಲಾಕ್ ಸಿಗ್ನೇಚರ್ ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು & ಫೀಚರ್ಗಳು:ಸ್ಕೋಡಾ ಕೈಲಾಕ್ ಸಿಗ್ನೇಚರ್ ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಒಂದು 5 ಸೀಟರ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಕಾರು.
ಕೈಲಾಕ್ ಸಿಗ್ನೇಚರ್ ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಮಲ್ಟಿ-ಫಂಕ್ಷನ್ ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್, touchscreen, ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs), ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು, ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್, ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್, ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ಹೊಂದಿದೆ.ಸ್ಕೋಡಾ ಕೈಲಾಕ್ ಸಿಗ್ನೇಚರ್ ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಬೆಲೆ
| ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ | Rs.10,43,000 |
| rto | Rs.1,04,300 |
| ವಿಮೆ | Rs.44,455 |
| ಇತರೆ | Rs.10,430 |
| ನವ ದೆಹಲಿ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ | Rs.12,02,185 |
ಕೈಲಾಕ್ ಸಿಗ್ನೇಚರ್ ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | 1.0 ಟಿಎಸ್ಐ |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 999 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 114bhp@5000-5500rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 178nm@1750-4000rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ಟರ್ಬೊ ಚಾರ್ಜರ್ | ಹೌದು |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| gearbox | 6-ವೇಗ ಎಟಿ |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಫ್ರಂಟ್ ವೀಲ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |

