+ 20ಚಿತ್ರಗಳು
+ 4ಬಣ್ಣಗಳು
ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ ಗ್ಲಾಸ್ 220ಡಿ 4ಮ್ಯಾಟಿಕ್
ಗ್ಲಾಸ್ 220ಡಿ 4ಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
| ಇಂಜಿನ್ | 1950 ಸಿಸಿ |
| ಪವರ್ | 187.74 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ | Automatic |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 219 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಎಡಬ್ಲ್ಯುಡಿ |
| ಫ್ಯುಯೆಲ್ | Diesel |
- 360 degree camera
- ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್
- panoramic ಸನ್ರೂಫ್
- ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
- ಪ್ರಮುಖ ಫೀಚರ್ಗಳು
ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ ಗ್ಲಾಸ್ 220ಡಿ 4ಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ಗಳು
ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ ಗ್ಲಾಸ್ 220ಡಿ 4ಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಬೆಲೆಗಳು: ನವ ದೆಹಲಿ ನಲ್ಲಿ ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ ಗ್ಲಾಸ್ 220ಡಿ 4ಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಬೆಲೆ 52 ಲಕ್ಷ ರೂ. ನಷ್ಟಿದೆ.(ಎಕ್ಸ್-ಶೋರೂಮ್).
ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ ಗ್ಲಾಸ್ 220ಡಿ 4ಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಮೈಲೇಜ್ : ಇದು 18.9 kmpl ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಮೈಲೇಜ್ ಅನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.
ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ ಗ್ಲಾಸ್ 220ಡಿ 4ಮ್ಯಾಟಿಕ್ಬಣ್ಣಗಳು: ಈ ವೇರಿಯೆಂಟ್ 4 ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ: ಪರ್ವತ ಬೂದು, ಇರಿಡಿಯಮ್ ಸಿಲ್ವರ್, ಪೋಲಾರ್ ವೈಟ್ and ಕಾಸ್ಮೋಸ್ ಕಪ್ಪು.
ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ ಗ್ಲಾಸ್ 220ಡಿ 4ಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್: ಇದು 1950 cc ಎಂಜಿನ್ನಿಂದ ಚಾಲಿತವಾಗಿದ್ದು, ಇದು Automatic ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. 1950 cc ಎಂಜಿನ್ 187.74bhp@3800rpm ನ ಪವರ್ಅನ್ನು ಮತ್ತು 400nm@1600-2600rpm ನ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಹೊರಹಾಕುತ್ತದೆ.
ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ ಗ್ಲಾಸ್ 220ಡಿ 4ಮ್ಯಾಟಿಕ್ Vs ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಬೆಲೆಯ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳು: ಈ ಬೆಲೆ ರೇಂಜ್ನಲ್ಲಿ, ನೀವು ಇವುಗಳನ್ನು ಸಹ ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು ಸ್ಕೋಡಾ ಕೊಡಿಯಾಕ್ selection ಎಲ್&ಕೆ, ಇದರ ಬೆಲೆ 46.49 ಲಕ್ಷ ರೂ.. ಬಿಎಂಡವೋ ಎಕ್ಸ1 sdrive18d ಎಂ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್, ಇದರ ಬೆಲೆ 52.20 ಲಕ್ಷ ರೂ. ಮತ್ತು ಆಡಿ ಕ್ಯೂ3 ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ, ಇದರ ಬೆಲೆ 53 ಲಕ್ಷ ರೂ..
ಗ್ಲಾಸ್ 220ಡಿ 4ಮ್ಯಾಟಿಕ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು & ಫೀಚರ್ಗಳು:ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ ಗ್ಲಾಸ್ 220ಡಿ 4ಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಒಂದು 5 ಸೀಟರ್ ಡೀಸಲ್ ಕಾರು.
ಗ್ಲಾಸ್ 220ಡಿ 4ಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಮಲ್ಟಿ-ಫಂಕ್ಷನ್ ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್, ಪವರ್ ಅಡ್ಜಸ್ಟಬಲ್ ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್ ರಿಯರ್ ವ್ಯೂ ಮಿರರ್, touchscreen, ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್, ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs), ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು, ಹಿಂಬದಿಯ ಪವರ್ ವಿಂಡೋಗಳು, ಮುಂಭಾಗದ ಪವರ್ ವಿಂಡೋಗಳು, ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್, ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ ಹೊಂದಿದೆ.ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ ಗ್ಲಾಸ್ 220ಡಿ 4ಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಬೆಲೆ
| ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ | Rs.52,00,000 |
| rto | Rs.6,50,000 |
| ವಿಮೆ | Rs.2,29,747 |
| ಇತರೆ | Rs.52,000 |
| ನವ ದೆಹಲಿ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ | Rs.61,31,747 |
ಗ್ಲಾಸ್ 220ಡಿ 4ಮ್ಯಾಟಿಕ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | om 651 de 22 la |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 1950 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 187.74bhp@3800rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 400nm@1600-2600rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ಟರ್ಬೊ ಚಾರ್ಜರ್ | ಹೌದು |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| gearbox | 8-speed dct |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಎಡಬ್ಲ್ಯುಡಿ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇ ಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಡೀಸಲ್ |
| ಡೀಸಲ್ ಮೈಲೇಜ್ ಎಆರ್ಎಐ | 18.9 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi 2.0 |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 219 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | air suspension |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | air suspension |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ type | ಎ ಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡಿಸ್ಕ್ |
| ವೇಗವರ್ಧನೆ | 7.5 ಎಸ್ |
| 0-100ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ | 7.5 ಎಸ್ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ ಗಾತ್ರ | 18 ಇಂಚ್ ಇಂಚ್ |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ ಗಾತ್ರ | 18 ಇಂಚ್ ಇಂಚ್ |
| ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಹಿಂಭಾಗ seat folding | 1422 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 4412 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 2020 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1616 (ಎಂಎಂ) |
| ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 427 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 |
| ಹಿಂಭಾಗ tread | 1606 (ಎಂಎಂ) |
| ಕರ್ಬ್ ತೂಕ | 1570 kg |
| ಒಟ್ಟು ತೂಕ | 2225 kg |
| no. of doors | 5 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಕಂಫರ್ಟ್ & ಕನ್ವೀನಿಯನ್ಸ್
| ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ | ಹೌದು |
| ಹೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಅಡ್ಜಸ್ಟ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸ್ಟೀಯರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್ | ಹೌದು |
| ಎಕ್ಸಸ್ಸರಿಗಳ ಪವರ್ ಔಟ್ಲೆಟ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ರೀಡಿಂಗ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ನ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂದಿನ ಸೀಟಿನ ಮಧ್ಯದ ಆರ್ಮ್ ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಮುಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | ಹೌದು |
| ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು | ಹಿಂಭಾಗ |
| ಕೀಲಿಕೈ ಇಲ್ಲದ ನಮೂದು | ಹೌದು |
| ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್ | ಹೌದು |
| paddle shifters | ಹೌದು |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ಚಾರ್ಜರ್ | ಮುಂಭಾಗ |
| ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್-ಫ್ರೀ ಟೈಲ್ಗೇಟ್ | not available |
| ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಫಾಲೋ ಮಿ ಹೋಂ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | digital ಕೀ handover |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇ ಂಟೀರಿಯರ್
| ಟ್ಯಾಕೊಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| leather wrapped ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್ | ಹೌದು |
| glove box | ಹೌದು |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಓಡೋಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಕ್ಲಸ್ಟರ್ | ಹೌದು |
| ಅಪ್ಹೋಲ್ಸ್ಟೆರಿ | ಲೆಥೆರೆಟ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್
| ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿಯಲ್ಲಿರುವ ಸ್ಪೋಯ್ಲರ್ | ಹೌದು |
| integrated ಆಂಟೆನಾ | ಹೌದು |
| ಪ್ರೊಜೆಕ್ಟರ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಸನ್ರೂಫ್ | panoramic |
| ಬೂಟ್ ಓಪನಿಂಗ್ | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| ಟೈಯರ್ ಟೈಪ್ | ರೇಡಿಯಲ್ ಟ್ಯೂಬ್ ಲೆಸ್ಸ್ |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಡಿಆರ್ಎಲ್ಗಳು | ಹೌದು |
| led headlamps | ಹೌದು |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಟೈಲೈಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಸುರಕ್ಷತೆ
| ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs) | ಹೌದು |
| ಬ್ರೇಕ್ ಅಸಿಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| central locking | ಹೌದು |
| ಮಕ್ಕಳ ಸುರಕ್ಷತಾ ಲಾಕ್ಸ್ | ಹೌದು |
| no. of ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು | 7 |
| ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| side airbag | ಹೌದು |
| ಹಗಲು& ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಂಬದಿ ನೋಟದ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಕರ್ಟನ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಬ್ರೇಕ್ಫೋರ್ಸ್ ಡಿಸ್ಟ್ರಿಬ್ಯೂಷನ್ (ebd) | ಹೌದು |
| ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಡೋರ್ ಅಜರ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಟೈರ್ ಒತ್ತಡ monitoring system (tpms) | ಹೌದು |
| ಇಂಜಿನ್ ಇಮೊಬಿಲೈಜರ್ | ಹೌದು |
| ಇಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಸ್ಟೆಬಿಲಿಟಿ ಕಂಟ್ರೋಲ್ (esc) | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಮಾರ್ಗಸೂಚಿಗಳೊಂದಿಗೆ |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಅಲರ್ಟ | ಹೌದು |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| ಮೊಣಕಾಲಿನ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ಗಳು | ಚಾಲಕ |
| ಪ್ರಿಟೆನ್ಷನರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಫೋರ್ಸ್ ಲಿಮಿಟರ್ ಸೀಟ್ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | ಚಾಲಕ ಮತ್ತು ಪ್ರಯಾಣಿಕ |
| ಬೆಟ್ಟದ ಸಹಾಯ | ಹೌದು |
| ಇಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಅನ್ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| 360 ವ್ಯೂ ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| ರೇಡಿಯೋ | ಹೌದು |
| ಸಂಯೋಜಿತ 2ಡಿನ್ ಆಡಿಯೋ | ಹೌದು |
| ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಸಂಪರ್ಕ | ಹೌದು |
| touchscreen | ಹೌದು |
| ಸಂಪರ್ಕ | android auto, apple carplay |
| ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಆಟೋ | ಹೌದು |
| ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ | ಹೌದು |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ports | ಹೌದು |
| speakers | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಡಿಎಎಸ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ
| ಬ್ಲೈಂಡ್ ಸ್ಪಾಟ್ ಮಾನಿಟರ್ | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ ಗ್ಲಾಸ್ ನ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಹೋಲಿಕೆ ಮಾಡಿ
- ಡೀಸಲ್
- ಪೆಟ್ರೋಲ್
- ಗ್ಲಾಸ್ 220d 4ಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಎಎಮ್ಜಿ ಲೈನ್currently viewingRs.53,79,999*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.1,20,73818.9 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ ಗ್ಲಾಸ್ ಇದೇ ಕಾರುಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೋಲಿಕೆ
Rs.39.99 - 46.49 ಲಕ್ಷ*
Rs.50.90 - 52.20 ಲಕ್ಷ*
Rs.43.67 - 53 ಲಕ್ಷ*
Rs.47.48 ಲಕ್ಷ*
Rs.59.42 ಲಕ್ಷ*
<cityName> ನಲ್ಲಿ ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾದ ಬಳಸಿದ ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ ಗ್ಲಾಸ್ ಕಾರುಗಳು
ಗ್ಲಾಸ್ 220ಡಿ 4ಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಪರಿಗಣಿಸಲು ಪರ್ಯಾಯಗಳು
Rs.46.49 ಲಕ್ಷ*
Rs.52.20 ಲಕ್ಷ*
Rs.53 ಲಕ್ಷ*
Rs.47.48 ಲಕ್ಷ*
Rs.59.42 ಲಕ್ಷ*
Rs.48.29 ಲಕ್ಷ*
Rs.51.85 ಲಕ್ಷ*
Rs.58.65 ಲಕ್ಷ*
ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ ಗ್ಲಾಸ್ ಖರೀದಿಸುವ ಮೊದಲು ಲೇಖನಗಳನ್ನು ಓದಬೇಕು
ಗ್ಲಾಸ್ 220ಡಿ 4ಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಚಿತ್ರಗಳು
ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ ಗ್ಲಾಸ್ ವೀಡಿಯೊಗಳು
6:57Merced ಇಎಸ್ Benz GLA : Review : PowerDrift11 years ago69K ವ್ಯೂವ್ಸ್By cardekho team
1:15Merced ಇಎಸ್ Benz GLA 200 Interior : PowerDrift11 years ago54K ವ್ಯೂವ್ಸ್By cardekho team
3:38Merced ಇಎಸ್ Benz GLA : First Drive : PowerDrift11 years ago62.1K ವ್ಯೂವ್ಸ್By cardekho team
ಗ್ಲಾಸ್ 220ಡಿ 4ಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಬಳಕೆದಾರ ವಿಮರ್ಶೆಗಳು
- ಎಲ್ಲಾ (32)
- space (4)
- ಇಂಟೀರಿಯರ್ (8)
- ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ (13)
- ಲುಕ್ಸ್ (12)
- ಕಂಫರ್ಟ್ (17)
- ಮೈಲೇಜ್ (6)
- ಇಂಜಿನ್ (8)
- ಹೆಚ್ಚು ...
- ಇತ್ತೀಚಿನ
- ಸಹಾಯಕವಾಗಿದೆಯೆ
- Mercedes Gla 220dBest comfort best in segment and great in luxury. Such a amazing vehicle. It is my dream vehicle. When I have a budget I will buy this machine. I am fully impressed to see this amazing car. It become my dream vehicle. Instead of buying their competitor i will choose this. Such a wonderful car. Love this car.ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು
- Gla Is The Best CarVery good, its so marvelous. I am impressed of it mileage, safety performance. Stability is so good I like the car very much It's very comfortable suspension is so amazing. It's comfortable to ride, i like the engine performance and the interior dashboard. The steering wheel is so good and audio system is fabulous.ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು
- Much Better Than ExpectedBest experience with best safety features and benefits which will be best for experience on handling maintenance and much more. I got it over my expectations and the experience I got is too good. In driving it give The luxurious feel I like it the way in which it design. I will do some modifications for myself rather than it is too good for purchasingಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು
- Mercedes Gla The Comfort TheMercedes gla the comfort the the best and seafty is to good they have 6 air bags and the is good not very good the power is awesome look like it cost is above 1 crore but I surprised the price the mileage and the is best suv I recommended this because is it Mercedes I love this car you should have take a test drive.ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು1 2
- The Amazing Ride ComfortI bought this car and its about 2 years now and i just really love this car. Mercedes is knows for its comfort and aggression. The GLA is just way too good if we talk about the comfort or the ride quality. This car has just a very powerful engine which i feel as i don't have to think while overtaking other cars or touching high speeds. Even if u drive at 160-180 you won't feel that you are driving at such high speed because of its comfort. In city it provides a decent mileage but on highways , it just way too good. Service cost is not that much as u only have to pay a nominal amount considering you own a mercedes. The re-sale value of the car is also preety good as.ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು
- ಎಲ್ಲಾ ಗ್ಲಾಸ್ ವಿರ್ಮಶೆಗಳು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

