+ 20ಚಿತ್ರಗಳು
+ 4ಬಣ್ಣಗಳು
ಮೇಸಾರತಿ ಲೆವಾಂಟೆ ಗ್ರಾನ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಡೀಸಲ್
ಲೆವಾಂಟೆ ಗ್ರಾನ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಡೀಸಲ್ ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
| ಇಂಜಿನ್ | 2987 ಸಿಸಿ |
| ಪವರ್ | 275 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ | Automatic |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 230 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಎಡಬ್ಲ್ಯುಡಿ |
| ಫ್ಯುಯೆಲ್ | Diesel |
- 360 degree camera
- memory function for ಸೀಟುಗಳು
- ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
- ಪ್ರಮುಖ ಫೀಚರ್ಗಳು
ಮೇಸಾರತಿ ಲೆವಾಂಟೆ ಗ್ರಾನ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಡೀಸಲ್ ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ಗಳು
ಮೇಸಾರತಿ ಲೆವಾಂಟೆ ಗ್ರಾನ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಡೀಸಲ್ ಬೆಲೆಗಳು: ನವ ದೆಹಲಿ ನಲ್ಲಿ ಮೇಸಾರತಿ ಲೆವಾಂಟೆ ಗ್ರಾನ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಡೀಸಲ್ ಬೆಲೆ 1.51 ಸಿಆರ್ ರೂ. ನಷ್ಟಿದೆ.(ಎಕ್ಸ್-ಶೋರೂಮ್).
ಮೇಸಾರತಿ ಲೆವಾಂಟೆ ಗ್ರಾನ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಡೀಸಲ್ ಮೈಲೇಜ್ : ಇದು 12 kmpl ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಮೈಲೇಜ್ ಅನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.
ಮೇಸಾರತಿ ಲೆವಾಂಟೆ ಗ್ರಾನ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಡೀಸಲ್ಬಣ್ಣಗಳು: ಈ ವೇರಿಯೆಂಟ್ 4 ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ: ಬೂದು, ಬಿಳಿ, ಕಪ್ಪು and ಬಿಯಾಂಕೊ ಆಲ್ಪಿ.
ಮೇಸಾರತಿ ಲೆವಾಂಟೆ ಗ್ರಾನ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಡೀಸಲ್ ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್: ಇದು 2987 cc ಎಂಜಿನ್ನಿಂದ ಚಾಲಿತವಾಗಿದ್ದು, ಇದು Automatic ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. 2987 cc ಎಂಜಿನ್ 275bhp@4000rpm ನ ಪವರ್ಅನ್ನು ಮತ್ತು 600nm@2000-2600rpm ನ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಹೊರಹಾಕುತ್ತದೆ.
ಮೇಸಾರತಿ ಲೆವಾಂಟೆ ಗ್ರಾನ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಡೀಸಲ್ Vs ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಬೆಲೆಯ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳು: ಈ ಬೆಲೆ ರೇಂಜ್ನಲ್ಲಿ, ನೀವು ಇವುಗಳನ್ನು ಸಹ ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು ರೋಲ್ಸ್-ರಾಯಸ್ ಕುಲ್ಲಿನನ್ ಸರಣಿ ii, ಇದರ ಬೆಲೆ 10.50 ಸಿಆರ್ ರೂ.. ರೋಲ್ಸ್-ರಾಯಸ್ ಗೋಸ್ಟ್ ಸರಣಿ ii ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್, ಇದರ ಬೆಲೆ 8.95 ಸಿಆರ್ ರೂ. ಮತ್ತು ರೋಲ್ಸ್-ರಾಯಸ್ ಫ್ಯಾಂಟಮ್ ಸರಣಿ ii, ಇದರ ಬೆಲೆ 8.99 ಸಿಆರ್ ರೂ..
ಲೆವಾಂಟೆ ಗ್ರಾನ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಡೀಸಲ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು & ಫೀಚರ್ಗಳು:ಮೇಸಾರತಿ ಲೆವಾಂಟೆ ಗ್ರಾನ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಡೀಸಲ್ ಒಂದು 5 ಸೀಟರ್ ಡೀಸಲ್ ಕಾರು.
ಲೆವಾಂಟೆ ಗ್ರಾನ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಡೀಸಲ್ ಮಲ್ಟಿ-ಫಂಕ್ಷನ್ ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್, ಪವರ್ ಅಡ್ಜಸ್ಟಬಲ್ ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್ ರಿಯರ್ ವ್ಯೂ ಮಿರರ್, touchscreen, ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ, ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್, ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs), ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು, ಫಾಗ್ ಲೈಟ್ಗಳು - ಮುಂಭಾಗ, ಫಾಗ್ ಲೈಟ್ಗಳು-ಹಿಂಭಾಗ, ಹಿಂಬದಿಯ ಪವರ್ ವಿಂಡೋಗಳು ಹೊಂದಿದೆ.ಮೇಸಾರತಿ ಲೆವಾಂಟೆ ಗ್ರಾನ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಡೀಸಲ್ ಬೆಲೆ
| ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ | Rs.1,50,96,610 |
| rto | Rs.18,87,076 |
| ವಿಮೆ | Rs.6,11,384 |
| ಇತರೆ | Rs.1,50,966 |
| ನವ ದೆಹಲಿ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ | Rs.1,77,46,036 |
ಲೆವಾಂಟೆ ಗ್ರಾನ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಡೀಸಲ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | 3.0l ವಿ6 ಡೀಸೆಲ್ ಎಂಜಿನ್ |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 2987 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 275bhp@4000rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 600nm@2000-2600rpm |
| no. of cylinders | 6 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ವಾಲ್ವ್ ಸಂರಚನೆ | ಡಿಒಹೆಚ್ಸಿ |
| ಟರ್ಬೊ ಚಾರ್ಜರ್ | ಹೌದು |
| ಸೂಪರ್ ಚಾರ್ಜ್ | no |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| gearbox | 8-speed |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಎಡಬ್ಲ್ಯುಡಿ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಡೀಸಲ್ |
| ಡೀಸಲ್ ಮೈಲೇಜ್ ಎಆರ್ಎಐ | 12 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಡೀಸಲ್ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 80 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 230 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | air suspension |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | air suspension |
| ಶಾಕ್ ಅಬ್ಸಾರ್ಬ್ಸ್ ಟೈಪ್ | electronically variable active-dampin g suspension system |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ type | ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲಂ | ಟಿಲ್ಟ್ & ಟೆಲಿಸ್ಕೋಪಿಕ್ |
| ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ಗೇರ್ ಪ್ರಕಾರ | ರ್ಯಾಕ್ ಮತ್ತು ಪಿನಿಯನ್ |
| turnin g radius | 5.6 ಎಂ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡಿಸ್ಕ್ |
| ವೇಗವರ್ಧನೆ | 6.9 ಎಸ್ |
| 0-100ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ | 6.9 ಎಸ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 5003 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 2158 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1679 (ಎಂಎಂ) |
| ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 580 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 3004 (ಎಂಎಂ) |
| ಫ್ರಂಟ್ ಟ್ರೇಆಡ್ | 1586 (ಎಂಎಂ) |
| ಹಿಂಭಾಗ tread | 1676 (ಎಂಎಂ) |
| ಕರ್ಬ್ ತೂಕ | 2205 kg |
| no. of doors | 5 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಕಂಫರ್ಟ್ & ಕನ್ವೀನಿಯನ್ಸ್
| ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ | ಹೌದು |
| ಹೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಅಡ್ಜಸ್ಟ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸ್ಟೀಯರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್ | ಹೌದು |
| ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ |
| ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಗಾಳಿ ಗುಣಮಟ್ಟ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ರಿಮೋಟ್ ಟ್ರಂಕ್ ಓಪನರ್ | ಹೌದು |
| ರಿಮೋಲ್ ಇಂಧನ ಲಿಡ್ ಓಪನರ್ | ಹೌದು |
| ಇಂಧನ ಕಡಿಮೆಯಾದಾಗ ವಾರ್ನಿಂಗ್ ಲೈಟ್ | ಹೌದು |
| ಎಕ್ಸಸ್ಸರಿಗಳ ಪವರ್ ಔಟ್ಲೆಟ್ | ಹೌದು |
| ಟ್ರಂಕ್ ಲೈಟ್ | ಹೌದು |
| ವ್ಯಾನಿಟಿ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ರೀಡಿಂಗ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ನ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂದಿನ ಸೀಟಿನ ಮಧ್ಯದ ಆರ್ಮ್ ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಮುಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ರಿಯರ್ ಏಸಿ ವೆಂಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| lumbar support | ಹೌದು |
| ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | ಹೌದು |
| ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ system | ಹೌದು |
| ಮಡಚಬಹುದಾದ ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ | 60:40 ಸ್ಪ್ಲಿಟ್ |
| ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಆಕ್ಸೆಸ್ ಕಾರ್ಡ್ ಎಂಟ್ರಿ | not available |
| ಕೀಲಿಕೈ ಇಲ್ಲದ ನಮೂದು | ಹೌದು |
| ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್ | ಹೌದು |
| cooled glovebox | not available |
| voice commands | ಹೌದು |
| paddle shifters | ಹೌದು |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ಚಾರ್ಜರ್ | ಮುಂಭಾಗ |
| ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಕನ್ಸೋಲ್ ಆರ್ಮ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಬಾಲಬಾಗಿಲು ajar warning | not available |
| ಗೇರ್ ಶಿಫ್ಟ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ | not available |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಕರ್ಟನ್ | not available |
| ಲಗೇಜ್ ಹುಕ್ & ನೆಟ್ | not available |
| ಬ್ಯಾಟರಿ ಸೇವರ್ | not available |
| ಲೇನ್ ಚೇಂಜ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ | ಹೌದು |
| ಡ್ರೈವ್ ಮೋಡ್ಗಳು | 6 |
| ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | not available |
| ಫಾಲೋ ಮಿ ಹೋಂ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | not available |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್ heating electric air shutter sport ಸ್ಕೈ hook system |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಟೀರಿಯರ್
| ಟ್ಯಾಕೊಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ ರಾನಿಕ್ ಮಲ್ಟಿ-ಟ್ರಿಪ್ಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಲೆದರ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಫ್ಯಾಬ್ರಿಕ್ ಅಪ್ಹೋಲ್ಸ್ಟೆರಿ | not available |
| leather wrapped ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್ | ಹೌದು |
| glove box | ಹೌದು |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಗಡಿಯಾರ | not available |
| ಹೊರಗಿನ ತಾಪಮಾನ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ | ಹೌದು |
| ಸಿಗರೇಟ್ ಲೈಟರ್ | not available |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಓಡೋಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಡ್ರೈವಿಂಗ್ ಎಕ್ಸ್ಪಿರೀಯೆನ್ಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಇಕೋ | not available |
| ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮಡಚಬಹುದಾದ ಟೇಬಲ್ | not available |
| ಡುಯಲ್ ಟೋನ್ ಡ್ಯಾಶ್ಬೋರ್ಡ್ | not available |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಸೀಟುಗಳು soft close doors sport ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್ steel door sills red painted brake callipers analog clock 7 ಇಂಚ್ tft display |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್
| ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ headlamps | ಹೌದು |
| ಫಾಗ್ ಲೈಟ್ಗಳು - ಮುಂಭಾಗ | ಹೌದು |
| ಫಾಗ್ ಲೈಟ್ಗಳು-ಹಿಂಭಾಗ | ಹೌದು |
| ರಿಯರ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ವೈಪರ್ | not available |
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂಡೋದ ವೈಪರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂಡೋದ ವಾಷರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂದಿನ ವಿಂಡೋ ಡಿಫಾಗರ್ | ಹೌದು |
| ಚಕ್ರ ಕವರ್ಗಳು | not available |
| ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು | ಹೌದು |
| ಪವರ್ ಆಂಟೆನಾ | not available |
| ಟಿಂಡೆಂಡ್ ಗ್ಲಾಸ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿಯಲ್ಲಿರುವ ಸ್ಪೋಯ್ಲರ್ | ಹೌದು |
| ರೂಫ್ ಕ್ಯಾರಿಯರ್ | not available |
| ಸೈಡ್ ಸ್ಟೆಪ್ಪರ್ | not available |
| ಹೊರಗಿನ ಹಿಂಬದಿಯ ನೋಟದ ಮಿರರ್ನ ಟರ್ನ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ಗಳು | ಹೌದು |
| integrated ಆಂಟೆನಾ | ಹೌದು |
| ಕ್ರೋಮ್ ಗ್ರಿಲ್ | ಹೌದು |
| ಕ್ರೋಮ್ ಗಾರ್ನಿಶ್ | not available |
| ಸ್ಮೋಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಹ್ಯಾಲೊಜೆನ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | not available |
| roof rails | ಹೌದು |
| ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | not available |
| ಟ್ರಂಕ್ ಓಪನರ್ | ರಿಮೋಟ್ |
| ಸನ್ ರೂಫ್ | ಹೌದು |
| ಟಯರ್ ಗಾತ್ರ | 255/60 ಆರ್18 |
| ಟೈಯರ್ ಟೈಪ್ | radial, tubless |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | ಫ್ರಂಟ್ ಬಂಪರ್ with ಕ್ರೋಮ್ inserts body-coloured side skirts led taillight adaptive ಮುಂಭಾಗ lighting system black piano grill front bumper metallic finish |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಸುರಕ್ಷತೆ
| ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs) | ಹೌ ದು |
| ಬ್ರೇಕ್ ಅಸಿಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| central locking | ಹೌದು |
| ಮಕ್ಕಳ ಸುರಕ್ಷತಾ ಲಾಕ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಕಳ್ಳತನ ವಿರೋಧಿ ಅಲಾರಂ | not available |
| no. of ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು | 6 |
| ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| side airbag | ಹೌದು |
| ಸೈಡ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್-ಹಿಂಭಾಗ | not available |
| ಹಗಲು& ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಂಬದಿ ನೋಟದ ಮಿರರ್ | not available |
| ಕ್ಸೆನಾನ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಡೋರ್ ಅಜರ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಎಳೆತ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಟೈರ್ ಒತ್ತಡ monitoring system (tpms) | ಹೌದು |
| ಇಂಜಿನ್ ಇಮೊಬಿಲೈಜರ್ | ಹೌದು |
| ಕಳ್ಳತನ-ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಸಾಧನ | ಹೌದು |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಸೆನ್ಸಿಂ ಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಲಾಕ್ | not available |
| ಮೊಣಕಾಲಿನ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ಗಳು | not available |
| ಐಸೋಫಿಕ್ಸ್ ಮಕ್ಕಳ ಸೀಟ್ ಆರೋಹಣಗಳು | not available |
| heads- ಅಪ್ display (hud) | not available |
| ಪ್ರಿಟೆನ್ಷನರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಫೋರ್ಸ್ ಲಿಮಿಟರ್ ಸೀಟ್ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | not available |
| ಬೆಟ್ಟದ ಮೂಲದ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಬೆಟ್ಟದ ಸಹಾಯ | ಹೌದು |
| ಇಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಅನ್ಲಾಕ್ | not available |
| 360 ವ್ಯೂ ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| ರೇಡಿಯೋ | ಹೌದು |
| ಆಡಿಯೋ ಸಿಸ್ಟಮ್ ರಿಮೋಟ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | ಹೌದು |
| ಸಂಯೋಜಿತ 2ಡಿನ್ ಆಡಿಯೋ | ಹೌದು |
| ಯುಎಸ್ಬಿ & ಸಹಾಯಕ ಇನ್ಪುಟ್ | ಹೌದು |
| ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಸಂಪರ್ಕ | ಹೌದು |
| touchscreen | ಹೌದು |
| ಸಂಪರ್ಕ | android auto, apple carplay, ಎಸ್ಡಿ card reader, ಮಿರರ್ ಲಿಂಕ್ |
| ಆಂತರಿಕ ಶೇಖರಣೆ | not available |
| no. of speakers | 8 |
| ಹಿಂಬದಿಯ ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ | not available |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ports | ಹೌದು |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | 8.4 ಇಂಚ್ ಮೇಸಾರತಿ touch control ಪ್ಲಸ್ |
| speakers | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಡಿಎಎಸ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ
| ಬ್ಲೈಂಡ್ ಸ್ಪಾಟ್ ಮಾನಿಟರ್ | ಹೌದು |
| Autonomous Parking | |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಮೇಸಾರತಿ ಲೆವಾಂಟೆ ನ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಹೋಲಿಕೆ ಮಾಡಿ
- ಡೀಸಲ್
- ಪೆಟ್ರೋಲ್
- ಲೆವಾಂಟೆ ಗ್ರ್ಯಾನುಲೂಸೊ ಡೀಸಲ್currently viewingRs.1,54,28,807*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.3,45,18812 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- ಲೆವಾಂಟೆ 350 ಗ್ರಾನ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್currently viewingRs.1,49,36,448*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.3,27,10112 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- ಲೆವಾಂಟೆ 350 ಗ್ರ್ಯಾನುಲೂಸೊcurrently viewingRs.1,52,68,646*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.3,34,34512 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- ಲೆವಾಂಟೆ 430 ಗ್ರಾನ್ಸ್ಪೋರ ್ಟ್currently viewingRs.1,60,29,115*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.3,50,97812 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- ಲೆವಾಂಟೆ 430 ಗ್ರ್ಯಾನುಲೂಸೊcurrently viewingRs.1,64,15,782*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.3,59,44012 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
ಮೇಸಾರತಿ ಲೆವಾಂಟೆ ಇದೇ ಕಾರುಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೋಲಿಕೆ
Rs.10.50 - 12.25 ಸಿಆರ್*
Rs.8.95 - 10.52 ಸಿಆರ್*
Rs.8.99 - 10.48 ಸಿಆರ್*
Rs.10.37 ಸಿಆರ್*
Rs.8.89 ಸಿಆರ್*
ನವ ದೆಹಲಿನಲ್ಲಿ ಶ ಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾದ ಬಳಸಿದ ಮೇಸಾರತಿ ಲೆವಾಂಟೆ ಪರ್ಯಾಯ ಕಾರುಗಳು
ಲೆವಾಂಟೆ ಗ್ರಾನ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಡೀಸಲ್ ಚಿತ್ರಗಳು
ಮೇಸಾರತಿ ಲೆವಾಂಟೆ ವೀಡಿಯೊಗಳು
7:28ಮೇಸಾರತಿ ಲೆವಾಂಟೆ : First Drive : PowerDrift8 years ago108.1K ವ್ಯೂವ್ಸ್By cardekho team
ಲೆವಾಂಟೆ ಗ್ರಾನ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಡೀಸಲ್ ಬಳಕೆದಾರ ವಿಮರ್ಶೆಗಳು
- ಎಲ್ಲಾ (10)
- ಇಂಟೀರಿಯರ್ (2)
- ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ (4)
- ಲುಕ್ಸ್ (2)
- ಕಂಫರ್ಟ್ (5)
- ಮೈಲೇಜ್ (1)
- ಇಂಜಿನ್ (2)
- ಬೆಲೆ/ದಾರ (5)
- ಹೆಚ್ಚು ...
- ಇತ್ತೀಚಿನ
- ಸಹಾಯಕವಾಗಿದೆಯೆ
- critical
- My Experience On This Beast LaventeIt was a nice time riding through this luxury beast. The overall performance is very nice, and also worth the price and even the looks make the car attractive. All the people's eyes are on this car when its on road . This car is evenly spread and maintenance is also effective, a perfect car for a car enthusiast. I personally liked this car very muchಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು
- Reality Of LuxuryCar was good But in terms of pricing it's over rated High price of parts High maintenance. Best road presence. Best comfort Best features. In short when you have no money issue go for IT.ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು2
- Great For A FamilyA very good investment, providing excellent comfort and good performance. It also offers pretty good mileage for long drives.ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು
- Good CarAwesome interior with good lights and seats. Worth buying, I recommend this car to you. It's worth the price.ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು
- Luxurious SUVThe Italian car manufacturer Maserati produces the luxurious SUV known as the Maserati Levante. It is celebrated for its elegant aesthetics, formidable engine selections, and opulent interior. The Levante presents a diverse array of trim levels and engine alternatives, encompassing both V6 and V8 choices, catering to a spectrum of performance preferences.ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು
- ಎಲ್ಲಾ ಲೆವಾಂಟೆ ವಿರ್ಮಶೆಗಳು ವೀಕ್ಷಿಸಿ
ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು & ಉತ್ತರಗಳು
A ) The ground clearance of Maserati Levante is around 205 mm.
A ) Yes, Maserati does have dealerships in India. You can click on the following lin...ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು

ಟ್ರೆಂಡಿಂಗ್ ಮೇಸಾರತಿ ಕಾರುಗಳು
ಮೇಸಾರತಿ grecaleRs.1.31 - 2.05 ಸಿಆರ್*
ಮಾಸೆರೋಟಿ ಗ್ರ್ಯಾನ್ಟುರಿಸ್ಮೊRs.2.25 - 2.51 ಸಿಆರ್*
ಮಾಸೆರೋಟಿ ಕ್ವಾಟ್ರೋಪೋರ್ಟ್Rs.1.71 - 1.86 ಸಿಆರ್*
ಮೇಸಾರತಿ ಗ್ರ್ಯಾನ್ಕ್ಯಾಬ್ರಿಯೊRs.2.46 - 2.69 ಸಿಆರ್*
ಜನಪ್ರಿಯ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಕಾರುಗಳು
ಬಿಎಂಡವೋ ಐ7Rs.2.05 - 2.58 ಸಿಆರ್*
ಬಿವೈಡಿ ಆಟ್ಟೋ 3Rs.24.99 - 33.99 ಲಕ್ಷ*
ಮಹೀಂದ್ರ ಎಕ್ಸ್ಯುವಿ 400 ಇವಿRs.15.49 - 17.69 ಲಕ್ಷ*
ವೋಲ್ವೋ ex30Rs.41 ಲಕ್ಷ*
ಕಿಯಾ ಕೆರೆನ್ಸ್ ಕ್ಲಾವಿಸ್ ಇವಿRs.17.99 - 24.99 ಲಕ್ಷ*

