+ 39ಚಿತ್ರಗಳು
+ 5ಬಣ್ಣಗಳು
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಇನ್ವಿಕ್ಟೊ ಝೆಟ ಪ್ಲಸ್ 8ಸೀಟರ್
ಇನ್ವಿಕ್ಟೊ ಝೆಟ ಪ್ಲಸ್ 8ಸೀಟರ್ ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
| ಇಂಜಿನ್ | 1987 ಸಿಸಿ |
| ಪವರ್ | 150.19 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 7, 8 |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ | Automatic |
| ಫ್ಯುಯೆಲ್ | Petrol |
| no. of ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು | 6 |
- ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್
- ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್
- paddle shifters
- ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ
- ರಿಯರ್ ಏಸಿ ವೆಂಟ್ಸ್
- ಹಿಂಭಾಗ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ sockets
- tumble fold ಸೀಟುಗಳು
- ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
- ಪ್ರಮುಖ ಫೀಚರ್ಗಳು
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಇನ್ವಿಕ್ಟೊ ಝೆಟ ಪ್ಲಸ್ 8ಸೀಟರ್ ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ಗಳು
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಇನ್ವಿಕ್ಟೊ ಝೆಟ ಪ್ಲಸ್ 8ಸೀಟರ್ ಬೆಲೆಗಳು: ನವ ದೆಹಲಿ ನಲ್ಲಿ ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಇನ್ವಿಕ್ಟೊ ಝೆಟ ಪ್ಲಸ್ 8ಸೀಟರ್ ಬೆಲೆ 25.02 ಲಕ್ಷ ರೂ. ನಷ್ಟಿದೆ.(ಎಕ್ಸ್-ಶೋರೂಮ್).
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಇನ್ವಿಕ್ಟೊ ಝೆಟ ಪ್ಲಸ್ 8ಸೀಟರ್ ಮೈಲೇಜ್ : ಇದು 23.24 kmpl ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಮೈಲೇಜ್ ಅನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಇನ್ವಿಕ್ಟೊ ಝೆಟ ಪ್ಲಸ್ 8ಸೀಟರ್ಬಣ್ಣಗಳು: ಈ ವೇರಿಯೆಂಟ್ 5 ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ: ಮಿಸ್ಟಿಕ್ ವೈಟ್, ಮ್ಯಾಗ್ನಿಫಿಕೆಂಟ್ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್, ಮೆಜೆಸ್ಟಿಕ್ ಸಿಲ್ವರ್, ಸ್ಟೆಲ್ಲಾರ್ ಬ್ರಾಂಝ್ and ನೆಕ್ಸಾ ಬ್ಲೂ ಸೆಲೆಸ್ಟಿಯಲ್.
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಇನ್ವಿಕ್ಟೊ ಝೆಟ ಪ್ಲಸ್ 8ಸೀಟರ್ ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್: ಇದು 1987 cc ಎಂಜಿನ್ನಿಂದ ಚಾಲಿತವಾಗಿದ್ದು, ಇದು Automatic ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. 1987 cc ಎಂಜಿನ್ 150.19bhp@6000rpm ನ ಪವರ್ಅನ್ನು ಮತ್ತು 188nm@4400-5200rpm ನ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಹೊರಹಾಕುತ್ತದೆ.
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಇನ್ವಿಕ್ಟೊ ಝೆಟ ಪ್ಲಸ್ 8ಸೀಟರ್ Vs ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಬೆಲೆಯ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳು: ಈ ಬೆಲೆ ರೇಂಜ್ನಲ್ಲಿ, ನೀವು ಇವುಗಳನ್ನು ಸಹ ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು ಟೊಯೋಟಾ ಇನ್ನೋವಾ ಹೈಕ್ರಾಸ್ ವಿಎಕ್ಸ್ 7ಸೀಟರ್ ಹೈಬ್ರಿಡ್, ಇದರ ಬೆಲೆ 26.76 ಲಕ್ಷ ರೂ.. ಟೊಯೋಟಾ ಇನೋವಾ ಕ್ರಿಸ್ಟಾ 2.4 ವಿಎಕ್ಸ್ 8ಸೀಟರ್, ಇದರ ಬೆಲೆ 24.42 ಲಕ್ಷ ರೂ. ಮತ್ತು ಟೊಯೋಟಾ ಫ್ರಾಜುನರ್ 4x2 ಎಟಿ, ಇದರ ಬೆಲೆ 34.76 ಲಕ್ಷ ರೂ..
ಇನ್ವಿಕ್ಟೊ ಝೆಟ ಪ್ಲಸ್ 8ಸೀಟರ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು & ಫೀಚರ್ಗಳು:ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಇನ್ವಿಕ್ಟೊ ಝೆಟ ಪ್ಲಸ್ 8ಸೀಟರ್ ಒಂದು 8 ಸೀಟರ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಕಾರು.
ಇನ್ವಿಕ್ಟೊ ಝೆಟ ಪ್ಲಸ್ 8ಸೀಟರ್ ಮಲ್ಟಿ-ಫಂಕ್ಷನ್ ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್, ಪವರ್ ಅಡ್ಜಸ್ಟಬಲ್ ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್ ರಿಯರ್ ವ್ಯೂ ಮಿರರ್, touchscreen, ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ, ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್, ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs), ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು, ಹಿಂಬದಿಯ ಪವರ್ ವಿಂಡೋಗಳು, ಮುಂಭಾಗದ ಪವರ್ ವಿಂಡೋಗಳು ಹೊಂದಿದೆ.ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಇನ್ವಿಕ್ಟೊ ಝೆಟ ಪ್ಲಸ್ 8ಸೀಟರ್ ಬೆಲೆ
| ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ | Rs.25,02,300 |
| rto | Rs.2,54,365 |
| ವಿಮೆ | Rs.1,07,696 |
| ಇತರೆ | Rs.27,323 |
| optional | Rs.98,581 |
| ನವ ದೆಹಲಿ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ | Rs.29,90,265 |
ಇನ್ವಿಕ್ಟೊ ಝೆಟ ಪ್ಲಸ್ 8ಸೀಟರ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 1987 ಸಿಸಿ |
| ಮೋಟಾರ್ ಟೈಪ್ | ಎಸಿ synchronous motor |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 150.19bhp@6000rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 188nm@4400-5200rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ಬ್ಯಾಟರಿ type | nickel metal hydride |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| gearbox | e-cvt |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಫ್ರಂಟ್ ವೀಲ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನ ದ ಪ್ರಕಾರ | ಪೆಟ್ರೋಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಮೈಲೇಜ್ ಎಆರ್ಎಐ | 23.24 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 52 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| secondary ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi 2.0 |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 170 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಮ್ಯಾಕ್ಫರ್ಸನ್ ಸ್ಟ್ರಟ್ suspension |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಹಿಂಭಾಗ twist beam |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ type | ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲಂ | ಟಿಲ್ಟ್ ಮತ್ತು ಟೆಲಿಸ್ಕೋಪಿಕ್ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | solid ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ ಗಾತ್ರ | 17 ಇಂಚ್ |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ ಗಾತ್ರ | 17 ಇಂಚ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 4755 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 1845 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1795 (ಎಂಎಂ) |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 8 |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 2850 (ಎಂಎಂ) |
| ಕರ್ಬ್ ತೂಕ | 1620-1630 kg |
| ಒಟ್ಟು ತೂಕ | 2 300 kg |
| no. of doors | 5 |
| reported ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 239 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಕಂಫರ್ಟ್ & ಕನ್ವೀನಿಯನ್ಸ್
| ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ | ಹೌದು |
| ಹೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್ | ಹೌದು |
| ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಸೀಟ್ಗಳು | not available |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ ಸೀಟ್ಗಳು | not available |
| ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಗಾಳಿ ಗುಣಮಟ್ಟ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಎಕ್ಸಸ್ಸರಿಗಳ ಪವರ್ ಔಟ್ಲೆಟ್ | ಹೌದು |
| ಟ್ರಂಕ್ ಲೈಟ್ | ಹೌದು |
| ವ್ಯಾನಿಟಿ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ರೀಡಿಂಗ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ | ಹೌದು |
| ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಮುಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ರಿಯರ್ ಏಸಿ ವೆಂಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | ಹೌದು |
| ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು | not available |
| ರಿಯಲ್-ಟೈಮ್ ವೆಹಿಕಲ್ ಟ್ರ್ಯಾಕಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಮಡಚಬಹುದಾದ ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ | 60:40 ಸ್ಪ್ಲಿಟ್ |
| ಕೀಲಿಕೈ ಇಲ್ಲದ ನಮೂದು | ಹೌದು |
| ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್ | ಹೌದು |
| paddle shifters | ಹೌದು |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ಚಾರ್ಜರ್ | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಕನ್ಸೋಲ್ ಆರ್ಮ್ರೆಸ್ಟ್ | ಶೇಖರಣೆಯೊಂದಿಗೆ |
| ಲಗೇಜ್ ಹುಕ್ & ನೆಟ್ | ಹೌದು |
| ಡ್ರೈವ್ ಮೋಡ್ಗಳು | 3 |
| ಹಿಂಭಾಗ window sunblind | ಹೌದು |
| ಡ್ರೈವ್ ಮೋಡ್ನ ವಿಧಗಳು | eco/normal/power |
| ಪವರ್ ವಿಂಡೋಸ್ | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| c ಅಪ್ holders | ಮುಂಭಾಗ only |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಟೀರಿಯರ್
| ಟ್ಯಾಕೊಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| leather wrapped ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್ | ಹೌದು |
| glove box | ಹೌದು |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಓಡೋಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಕ್ಲಸ್ಟರ್ | ಹೌದು |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಕ್ಲಸ್ಟರ್ size | 7 |
| ಅಪ್ಹೋಲ್ಸ್ಟೆರಿ | ಫ್ಯಾಬ್ರಿಕ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್
| ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ headlamps | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂಡೋದ ವೈಪರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂಡೋದ ವಾಷರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂದಿನ ವಿಂಡೋ ಡಿಫಾಗರ್ | not available |
| ಚಕ್ರ ಕವರ್ಗಳು | not available |
| ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿಯಲ್ಲಿರುವ ಸ್ಪೋಯ್ಲರ್ | ಹೌದು |
| ಹೊರಗಿನ ಹಿಂಬದಿಯ ನೋಟದ ಮಿರರ್ನ ಟರ್ನ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ಗಳು | ಹೌದು |
| integrated ಆಂಟೆನಾ | ಹೌದು |
| ಆಂಟೆನಾ | ಶಾರ್ಕ್ ಫಿನ್ |
| ಸನ್ರೂಫ್ | not available |
| ಬೂಟ್ ಓಪನಿಂಗ್ | ಮ್ಯಾನುಯಲ್ |
| outside ಹಿಂದಿನ ನೋಟ ಕನ್ನಡಿ (orvm) | powered & folding |
| ಟಯರ್ ಗಾತ್ರ | 215/60 r17 |
| ಟೈಯರ್ ಟೈಪ್ | tubeless, ರೇಡಿಯಲ್ |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಡಿಆರ್ಎಲ್ಗಳು | ಹೌದು |
| led headlamps | ಹೌದು |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಟೈಲೈಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಸುರಕ್ಷತೆ
| ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs) | ಹೌದು |
| central locking | ಹೌದು |
| ಮಕ್ಕಳ ಸುರಕ್ಷತಾ ಲಾಕ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಕಳ್ಳತನ ವಿರೋಧಿ ಅಲಾರಂ | not available |
| no. of ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು | 6 |
| ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| side airbag | ಹೌದು |
| ಹಗಲು& ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಂಬದಿ ನೋಟದ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಕರ್ಟನ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಬ್ರೇಕ್ಫೋರ್ಸ್ ಡಿಸ್ಟ್ರಿಬ್ಯೂಷನ್ (ebd) | ಹೌದು |
| ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಡೋರ್ ಅಜರ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಟೈರ್ ಒತ್ತಡ monitoring system (tpms) | not available |
| ಇಂಜಿನ್ ಇಮೊ ಬಿಲೈಜರ್ | ಹೌದು |
| ಇಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಸ್ಟೆಬಿಲಿಟಿ ಕಂಟ್ರೋಲ್ (esc) | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಮಾರ್ಗಸೂಚಿಗಳೊಂದಿಗೆ |
| ಕಳ್ಳತನ-ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಸಾಧನ | not available |
| ಆಂಟಿ-ಪಿಂಚ್ ಪವರ್ ವಿಂಡೋಗಳು | ಡ್ರೈವರ್ನ ವಿಂಡೋ |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಅಲರ್ಟ | ಹೌದು |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| ಐಸೋಫಿಕ್ಸ್ ಮಕ್ಕಳ ಸೀಟ್ ಆರೋಹಣಗಳು | ಹೌದು |
| ಪ್ ರಿಟೆನ್ಷನರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಫೋರ್ಸ್ ಲಿಮಿಟರ್ ಸೀಟ್ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | ಚಾಲಕ ಮತ್ತು ಪ್ರಯಾಣಿಕ |
| ಬೆಟ್ಟದ ಸಹಾಯ | ಹೌದು |
| 360 ವ್ಯೂ ಕ್ಯಾಮೆರಾ | not available |
| bharat ncap ಸುರಕ್ಷತೆ rating | 5 ಸ್ಟಾರ್ |
| bharat ncap child ಸುರಕ್ಷತೆ rating | 5 ಸ್ಟಾರ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| ರೇಡಿಯೋ | ಹೌದು |
| ಸಂಯೋಜಿತ 2ಡಿನ್ ಆಡಿಯೋ | ಹೌದು |
| ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಸಂಪರ್ಕ | ಹೌದು |
| touchscreen | ಹೌದು |
| touchscreen size | 8 ಇಂಚ್ |
| ಸಂಪರ್ಕ | android auto, ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ |
| ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಆಟೋ | ಹೌದು |
| ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ | ಹೌದು |
| no. of speakers | 6 |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ports | ಹೌದು |
| speakers | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಅಡ್ವಾನ್ಸ್ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ
| ಲೈವ್ location | ಹೌದು |
| ರಿಮೋಟ್ immobiliser | ಹೌದು |
| ರಿಮೋಟ್ನಲ್ಲಿ ವಾಹನದ ಸ್ಟೇಟಸ್ ಪರಿಶೀಲನೆ | ಹೌದು |
| ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನಿಂದ ವಾಹನಕ್ಕೆ ಪಿಒಐ ಕಳುಹಿಸಿ | ಹೌದು |
| ಇ-ಕಾಲ್ ಮತ್ತು ಐ-ಕಾಲ್ | ಹೌದು |
| goo ಗ್ಲೆ / alexa connectivity | ಹೌದು |
| ಎಸ್ಒಎಸ್ ಬಟನ್ | ಹೌದು |
| over speedin g alert | ಹೌದು |
| tow away alert | ಹೌದು |
| smartwatch app | ಹೌದು |
| ವಾಲೆಟ್ ಮೋಡ್ | ಹೌದು |
| ರಿಮೋಟ್ ಎಸಿ ಆನ್/ಆಫ್ | not available |
| ರಿಮೋಟ್ ಡೋರ್ ಲಾಕ್/ಅನ್ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| ಜಿಯೋ-ಬೇಲಿ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |

