+ 17ಚಿತ್ರಗಳು
+ 10ಬಣ್ಣಗಳು
Maruti Suzuki Ign IS ಸಿಗ್ಮಾ
ಇಗ್ನಿಸ್ ಸಿಗ್ಮಾ ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
| ಇಂಜಿನ್ | 1197 ಸಿಸಿ |
| ಪವರ್ | 81.80 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ | Manual |
| ಮೈಲೇಜ್ | 20.89 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಫ್ಯುಯೆಲ್ | Petrol |
| ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 260 Litres |
- ಏ ರ್ ಕಂಡೀಷನರ್
- ಪವರ್ ವಿಂಡೋಸ್
- ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
- ಪ್ರಮುಖ ಫೀಚರ್ಗಳು
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಇಗ್ನಿಸ್ ಸಿಗ್ಮಾ ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ಗಳು
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಇಗ್ನಿಸ್ ಸಿಗ್ಮಾ ಬೆಲೆಗಳು: ನವ ದೆಹಲಿ ನಲ್ಲಿ ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಇಗ್ನಿಸ್ ಸಿಗ್ಮಾ ಬೆಲೆ 5.35 ಲಕ್ಷ ರೂ. ನಷ್ಟಿದೆ.(ಎಕ್ಸ್-ಶೋರೂಮ್).
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಇಗ್ನಿಸ್ ಸಿಗ್ಮಾ ಮೈಲೇಜ್ : ಇದು 20.89 kmpl ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಮೈಲೇಜ್ ಅನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಇಗ್ನಿಸ್ ಸಿಗ್ಮಾಬಣ್ಣಗಳು: ಈ ವೇರಿಯೆಂಟ್ 10 ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ: ಕಪ್ಪು ರೂಫ್ ಹೊಂದಿರುವ ನೆಕ್ಸಾ ಬ್ಲೂ, ಹೊಳೆಯುವ ಗ್ರೇ, ಪರ್ಲ್ ಆರ್ಕ್ಟಿಕ್ ವೈಟ್, ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ರೂಫ್ ಹೊಂದಿರುವ ಲುಸೆಂಟ್ ಆರೆಂಜ್, ಸಿಲ್ವರ್ ರೂಫ್ ಹೊಂದಿರುವ ನೆಕ್ಸಾ ಬ್ಲೂ, ಲುಸೆಂಟ್ ಆರೆಂಜ್, ರೇಷ್ಮೆ ಬೆಳ್ಳಿ, ಬ್ಲ್ಯೂಯಿಶ್ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್, ವೈಡೂರ್ಯ ನೀಲಿ and ನೆಕ್ಸಾ ಬ್ಲೂ.
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಇಗ್ನಿಸ್ ಸಿಗ್ಮಾ ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್: ಇದು 1197 cc ಎಂಜಿನ್ನಿಂದ ಚಾಲಿತವಾಗಿದ್ದು, ಇದು Manual ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. 1197 cc ಎಂಜಿನ್ 81.80bhp@6000rpm ನ ಪವರ್ಅನ್ನು ಮತ್ತು 113nm@4200rpm ನ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಹೊರಹಾಕುತ್ತದೆ.
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಇಗ್ನಿಸ್ ಸಿಗ್ಮಾ Vs ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಬೆಲೆಯ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳು: ಈ ಬೆಲೆ ರೇಂಜ್ನಲ್ಲಿ, ನೀವು ಇವುಗಳನ್ನು ಸಹ ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ವ್ಯಾಗನ್ ಆರ್ ವಿಎಕ್ಸೈ, ಇದರ ಬೆಲೆ 5.52 ಲಕ್ಷ ರೂ.. ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಸ್ವಿಫ್ಟ್ ಎಲ್ಎಕ್ಸೈ, ಇದರ ಬೆಲೆ 5.79 ಲಕ್ಷ ರೂ. ಮತ್ತು ಟಾಟಾ ಪಂಚ್ ಸ್ಮಾರ್ಟ್, ಇದರ ಬೆಲೆ 5.65 ಲಕ್ಷ ರೂ..
ಇಗ್ನಿಸ್ ಸಿಗ್ಮಾ ವಿಶೇಷಣಗಳು & ಫೀಚರ್ಗಳು:ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಇಗ್ನಿಸ್ ಸಿಗ್ಮಾ ಒಂದು 5 ಸೀಟರ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಕಾರು.
ಇಗ್ನಿಸ್ ಸಿಗ್ಮಾ, ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs), ಮುಂಭಾಗದ ಪವರ್ ವಿಂಡೋಗಳು ಹೊಂದಿದೆ.ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಇಗ್ನಿಸ್ ಸಿಗ್ಮಾ ಬೆಲೆ
| ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ | Rs.5,35,100 |
| rto | Rs.29,310 |
| ವಿಮೆ | Rs.30,536 |
| ಇತರೆ | Rs.2,300 |
| optional | Rs.34,184 |
| ನವ ದೆಹಲಿ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ | Rs.6,31,430 |
ಇಗ್ನಿಸ್ ಸಿಗ್ಮಾ ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | vvt |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 1197 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 81.80bhp@6000rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 113nm@4200rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಮ್ಯಾನುಯಲ್ |
| gearbox | 5-ವೇಗ |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಫ್ರಂಟ್ ವೀಲ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಪೆಟ್ರೋಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಮ ೈಲೇಜ್ ಎಆರ್ಎಐ | 20.89 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 32 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಹೈವೇ ಮೈಲೇಜ್ | 23 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi 2.0 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಮ್ಯಾಕ್ಫರ್ಸನ್ ಸ್ಟ್ರಟ್ suspension |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಹಿಂಭಾಗ twist beam |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ type | ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲಂ | ಟಿಲ್ಟ್ |
| turnin g radius | 4.7 ಎಂ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡ್ರಮ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 3700 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 1690 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1595 (ಎಂಎಂ) |
| ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 260 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 2435 (ಎಂಎಂ) |
| ಕರ್ಬ್ ತೂಕ | 840-865 kg |
| no. of doors | 5 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಕಂಫರ್ಟ್ & ಕನ್ವೀನಿಯನ್ಸ್
| ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ | ಹೌದು |
| ಹೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್ | not available |
| ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ | not available |
| ಎಕ್ಸಸ್ಸರಿಗಳ ಪವರ್ ಔಟ್ಲೆಟ್ | ಹೌದು |
| ಟ್ರಂಕ್ ಲೈಟ್ | not available |
| ವ್ಯಾನಿಟಿ ಮಿರರ್ | not available |
| ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು | ಹಿಂಭಾಗ |
| ಮಡಚಬಹುದಾದ ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ | ಬೆಂಚ್ ಫೋಲ್ಡಿಂಗ್ |
| ಕೀಲಿಕೈ ಇಲ್ಲದ ನಮೂದು | not available |
| ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್ | not available |
| voice commands | not available |
| ಗೇರ್ ಶಿಫ್ಟ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ | ಹೌದು |
| ಪವರ್ ವಿಂಡೋಸ್ | ಮುಂಭಾಗ only |
| c ಅಪ್ holders | ಮುಂಭಾಗ only |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆ ಕ್ಸ್ | |
ಇಂಟೀರಿಯರ್
| ಟ್ಯಾಕೊಮೀಟರ್ | not available |
| glove box | ಹೌದು |
| ಡುಯಲ್ ಟೋನ್ ಡ್ಯಾಶ್ಬೋರ್ಡ್ | not available |
| ಅಪ್ಹೋಲ್ಸ್ಟೆರಿ | ಫ್ಯಾಬ್ರಿಕ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್
| ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ headlamps | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂಡೋದ ವೈಪರ್ | not available |
| ಹಿಂದಿನ ವಿಂಡೋ ಡಿಫಾಗರ್ | not available |
| ಚಕ್ರ ಕವರ್ಗಳು | not available |
| ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು | not available |
| ಹಿಂಬದಿಯಲ್ಲಿರುವ ಸ್ ಪೋಯ್ಲರ್ | not available |
| ಹೊರಗಿನ ಹಿಂಬದಿಯ ನೋಟದ ಮಿರರ್ನ ಟರ್ನ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ಗಳು | not available |
| integrated ಆಂಟೆನಾ | ಹೌದು |
| ಪ್ರೊಜೆಕ್ಟರ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | not available |
| ಹ್ಯಾಲೊಜೆನ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| roof rails | not available |
| ಫಾಗ್ಲೈಟ್ಗಳು | not available |
| ಬೂಟ್ ಓಪನಿಂಗ್ | ಮ್ಯಾನುಯಲ್ |
| ಪಡಲ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| outside ಹಿಂದಿನ ನೋಟ ಕನ್ನಡಿ (orvm) | ಮ್ಯಾನುಯಲ್ |
| ಟಯರ್ ಗಾತ್ರ | 175/65 ಆರ್15 |
| ಟೈಯರ್ ಟೈಪ್ | tubeless, ರೇಡಿಯಲ್ |
| ವೀಲ್ ಸೈಜ್ | 15 ಇಂಚ್ |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಡಿಆರ್ಎಲ್ಗಳು | not available |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಸುರಕ್ಷತೆ
| ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs) | ಹೌದು |
| central locking | not available |
| ಮಕ್ಕಳ ಸುರಕ್ಷತಾ ಲಾಕ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಕಳ್ಳತನ ವಿರೋಧಿ ಅಲಾರಂ | ಹೌದು |
| no. of ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು | 2 |
| ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಹಗಲು& ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಂಬದಿ ನೋಟದ ಮಿರರ್ | not available |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಬ್ರೇಕ್ಫೋರ್ಸ್ ಡಿಸ್ಟ್ರಿಬ್ಯೂಷನ್ (ebd) | ಹೌದು |
| ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಇಂಜಿನ್ ಇಮೊಬಿಲೈಜರ್ | ಹೌದು |
| ಇಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಸ್ಟೆಬಿಲಿಟಿ ಕಂಟ್ರೋಲ್ (esc) | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮೆರಾ | not available |
| ಕಳ್ಳತನ-ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಸಾಧನ | ಹೌದು |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಅಲರ್ಟ | ಹೌದು |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| ಐಸೋಫಿಕ್ಸ್ ಮಕ್ಕಳ ಸೀಟ್ ಆರೋಹಣಗಳು | ಹೌದು |
| ಪ್ರಿಟೆನ್ಷನರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಫೋರ್ಸ್ ಲಿಮಿಟರ್ ಸೀಟ್ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | ಚಾಲಕ ಮತ್ತು ಪ್ರಯಾಣಿಕ |
| ಬೆಟ್ಟದ ಸಹಾಯ | not available |
| global ncap ಸುರಕ್ಷತೆ rating | 1 ಸ್ಟಾರ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| ರೇಡಿಯೋ | not available |
| ಸಂಯೋಜಿತ 2ಡಿನ್ ಆಡಿಯೋ | not available |
| ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಸಂಪರ್ಕ | not available |
| touchscreen | not available |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ports | not available |
| speakers | not available |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಅಡ್ವಾನ್ಸ್ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ
| ಇ-ಕಾಲ್ ಮತ್ತು ಐ-ಕಾಲ್ | not available |
| over speedin g alert | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಇಗ್ನಿಸ್ ನ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಹೋಲಿಕೆ ಮಾಡಿ
- ಇಗ್ನಿಸ್ ಡೆಲ್ಟಾcurrently viewingRs.5,84,500*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.13,05220.89 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಇಗ್ನಿಸ್ ಡೆಲ್ಟಾ ಎಎಂಟಿcurrently viewingRs.6,29,500*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.14,37820.89 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- ಇಗ್ನಿಸ್ ಡೆಲ್ಟಾ ಡುಯಲ್ ಟೋನ್ ಎಎಂಟಿcurrently viewingRs.6,29,500*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.14,12720.89 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- ಇಗ್ನಿಸ್ ಝೀಟಾ ಡುಯಲ್ ಟೋನ್currently viewingRs.6,50,200*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.14,81320.89 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಇಗ್ನಿಸ್ ಝೀಟಾ ಎಎಂಟಿcurrently viewingRs.6,82,500*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.15,51320.89 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- ಇಗ್ನಿಸ್ ಝೀಟಾ ಡುಯಲ್ ಟೋನ್ ಎಎಂಟಿcurrently viewingRs.6,95,200*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.15,79020.89 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- ಇಗ್ನಿಸ್ ಆಲ್ಫಾ ಡುಯಲ್ ಟೋನ್currently viewingRs.7,09,700*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.16,09620.89 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಇಗ್ನಿಸ್ ಆಲ್ಫಾ ಎಎಂಟಿcurrently viewingRs.7,42,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.16,81720.89 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- ಇಗ್ನಿಸ್ ಆಲ್ಫಾ ಡುಯಲ್ ಟೋನ್ ಎಎಂಟಿcurrently viewingRs.7,54,700*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.17,07320.89 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
Maruti Suzuki Ignis ಇದೇ ಕಾರುಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೋಲಿಕೆ
Rs.4.99 - 6.95 ಲಕ್ಷ*
Rs.5.79 - 8.80 ಲಕ್ಷ*
Rs.5.65 - 10.60 ಲಕ್ಷ*
Rs.5.99 - 9.10 ಲಕ್ಷ*
Rs.4.70 - 6.73 ಲಕ್ಷ*
<cityName> ನ ಲ್ಲಿ ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾದ ಬಳಸಿದ ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಇಗ್ನಿಸ್ ಕಾರುಗಳು
ಇಗ್ನಿಸ್ ಸಿಗ್ಮಾ ಪರಿಗಣಿಸಲು ಪರ್ಯಾಯಗಳು
Rs.5.52 ಲಕ್ಷ*
Rs.5.79 ಲಕ್ಷ*
Rs.5.65 ಲಕ್ಷ*
Rs.5.99 ಲಕ್ಷ*
Rs.5.16 ಲಕ್ಷ*
Rs.5.36 ಲಕ್ಷ*
Rs.6.85 ಲಕ್ಷ*
Rs.5.80 ಲಕ್ಷ*

