+ 48ಚಿತ್ರಗಳು
+ 7ಬಣ್ಣಗಳು
Maruti Suzuki FRO ಎನ್ಎಕ್ಸ ಝೀಟಾ ಟರ್ಬೊ ಎಟಿ
ಫ್ರಾಂಕ್ಸ್ ಝೀಟಾ ಟರ್ಬೊ ಎಟಿ ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
| ಇಂಜಿನ್ | 998 ಸಿಸಿ |
| ಪವರ್ | 98.69 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ | Automatic |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | FWD |
| ಮೈಲೇಜ್ | 20.01 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಫ್ಯುಯೆಲ್ | Petrol |
- ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ
- ರಿಯರ್ ಏಸಿ ವೆಂಟ್ಸ್
- ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು
- ವಯರ್ಲೆಸ್ ಚಾರ್ಜರ್
- advanced internet ಫೆಅತುರ್ಸ್
- ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
- ಪ್ರಮುಖ ಫೀಚರ್ಗಳು
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಫ್ರಾಂಕ್ಸ್ ಝೀಟಾ ಟರ್ಬೊ ಎಟಿ ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ಗಳು
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಫ್ರಾಂಕ್ಸ್ ಝೀಟಾ ಟರ್ಬೊ ಎಟಿ ಬೆಲೆಗಳು: ನವ ದೆಹಲಿ ನಲ್ಲಿ ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಫ್ರಾಂಕ್ಸ್ ಝೀಟಾ ಟರ್ಬೊ ಎಟಿ ಬೆಲೆ 10.99 ಲಕ್ಷ ರೂ. ನಷ್ಟಿದೆ.(ಎಕ್ಸ್-ಶೋರೂಮ್).
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಫ್ರಾಂಕ್ಸ್ ಝೀಟಾ ಟರ್ಬೊ ಎಟಿ ಮೈಲೇಜ್ : ಇದು 20.01 kmpl ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಮೈಲೇಜ್ ಅನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಫ್ರಾಂಕ್ಸ್ ಝೀಟಾ ಟರ್ಬೊ ಎಟಿಬಣ್ಣಗಳು: ಈ ವೇರಿಯೆಂಟ್ 10 ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ: ಆರ್ಕ್ಟಿಕ್ ವೈಟ್, ಬ್ಲೂಯಿಶ್ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ರೂಫ್ನೊಂದಿಗೆ ಆರ್ಥರ್ನ್ ಬ್ರೌನ್, ಆಪುಲೆಂಟ್ ರೆಡ್, ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ರೂಫ್ನೊಂದಿಗೆ ಒಪುಲೆಂಟ್ ರೆಡ್, ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ರೂಫ್ನೊಂದಿಗೆ ಸ್ಪೆಂಡ್ಲಿಡ್ ಸಿಲ್ವರ್, ಗ್ರ್ಯಾಂಡಿಯರ್ ಗ್ರೇ, ಅರ್ಥನ್ ಬ್ರೌನ್, ಬ್ಲ್ಯೂಯಿಶ್ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್, ನೆಕ್ಸಾ ಬ್ಲೂ and ಸ್ಪ್ಲೆಂಡಿಡ್ ಸಿಲ್ವರ್.
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಫ್ರಾಂಕ್ಸ್ ಝೀಟಾ ಟರ್ಬೊ ಎಟಿ ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್: ಇದು 998 cc ಎಂಜಿನ್ನಿಂದ ಚಾಲಿತವಾಗಿದ್ದು, ಇದು Automatic ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. 998 cc ಎಂಜಿನ್ 98.69bhp@5500rpm ನ ಪವರ್ಅನ್ನು ಮತ್ತು 147.6nm@2000-4500rpm ನ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಹೊರಹಾಕುತ್ತದೆ.
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಫ್ರಾಂಕ್ಸ್ ಝೀಟಾ ಟರ್ಬೊ ಎಟಿ Vs ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಬೆಲೆಯ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳು: ಈ ಬೆಲೆ ರೇಂಜ್ನಲ್ಲಿ, ನೀವು ಇವುಗಳನ್ನು ಸಹ ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಬಾಲೆನೋ ಆಲ್ಫಾ ಎಎಂಟಿ, ಇದರ ಬೆಲೆ 9.10 ಲಕ್ಷ ರೂ.. ಟೊಯೋಟಾ ಟೈಸರ್ g ಟರ್ಬೊ ಎಟಿ, ಇದರ ಬೆಲೆ 11.57 ಲಕ್ಷ ರೂ. ಮತ್ತು ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಬ್ರೆಝಾ ವಿಎಕ್ಸೈ ಎಟಿ, ಇದರ ಬೆಲೆ 10.60 ಲಕ್ಷ ರೂ..
ಫ್ರಾಂಕ್ಸ್ ಝೀಟಾ ಟರ್ಬೊ ಎಟಿ ವಿಶೇಷಣಗಳು & ಫೀಚರ್ಗಳು:ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಫ್ರಾಂಕ್ಸ್ ಝೀಟಾ ಟರ್ಬೊ ಎಟಿ ಒಂದು 5 ಸೀಟರ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಕಾರು.
ಫ್ರಾಂಕ್ಸ್ ಝೀಟಾ ಟರ್ಬೊ ಎಟಿ ಮಲ್ಟಿ-ಫಂಕ್ಷನ್ ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್, touchscreen, ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ, ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್, ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs), ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು, ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್, ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್, ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ಹೊಂದಿದೆ.ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಫ್ರಾಂಕ್ಸ್ ಝೀಟಾ ಟರ್ಬೊ ಎಟಿ ಬೆಲೆ
| ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ | Rs.10,98,900 |
| rto | Rs.81,676 |
| ವಿಮೆ | Rs.47,368 |
| ಇತರೆ | Rs.13,289 |
| optional | Rs.47,626 |
| ನವ ದೆಹಲಿ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ | Rs.12,88,859 |
ಫ್ರಾಂಕ್ಸ್ ಝೀಟಾ ಟರ್ಬೊ ಎಟಿ ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | 1.0l ಟರ್ಬೊ boosterjet |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 998 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 98.69bhp@5500rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 147.6nm@2000-4500rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ಟರ್ಬೊ ಚಾರ್ಜರ್ | ಹೌದು |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| gearbox | 6-ವೇಗ ಎಟಿ |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಫ್ರಂಟ್ ವೀಲ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಪೆಟ್ರೋಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಮೈಲೇಜ್ ಎಆರ್ಎಐ | 20.01 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 37 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi 2.0 |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 180 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಮ್ಯಾಕ್ಫರ್ಸನ್ ಸ್ಟ್ರಟ್ suspension |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಹಿಂಭಾಗ twist beam |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ type | ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲಂ | ಟಿಲ್ಟ್ & ಟೆಲಿಸ್ಕೋಪಿಕ್ |
| turnin g radius | 4.9 ಎಂ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡಿಸ್ಕ ್ |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡ್ರಮ್ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ ಗಾತ್ರ | 16 ಇಂಚ್ |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ ಗಾತ್ರ | 16 ಇಂಚ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 3995 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 1765 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1550 (ಎಂಎಂ) |
| ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 308 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 2520 (ಎಂಎಂ) |
| ಕರ್ಬ್ ತೂಕ | 1055-1060 kg |
| ಒಟ್ಟು ತೂಕ | 1480 kg |
| no. of doors | 5 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಕಂಫರ್ಟ್ & ಕನ್ವೀನಿಯನ್ಸ್
| ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ | ಹೌದು |
| ಹೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್ | ಹೌದು |
| ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಎಕ್ಸಸ್ಸರಿಗಳ ಪವರ್ ಔಟ್ಲೆಟ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ರೀಡಿಂಗ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ | ಹೌದು |
| ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ರಿಯರ್ ಏಸಿ ವೆಂಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | not available |
| ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು | ಹಿಂಭಾಗ |
| ರಿಯಲ್-ಟೈಮ್ ವೆಹಿಕಲ್ ಟ್ರ್ಯಾಕಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಮಡಚಬಹುದಾದ ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ | 60:40 ಸ್ಪ್ಲಿಟ್ |
| ಕೀಲಿಕೈ ಇಲ್ಲದ ನಮೂದು | ಹೌದು |
| ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್ | ಹೌದು |
| voice commands | ಹೌದು |
| paddle shifters | ಹೌದು |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ಚಾರ್ಜರ್ | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಕನ್ಸೋಲ್ ಆರ್ಮ್ರೆಸ್ಟ್ | ಶೇಖರಣೆಯೊಂದಿಗೆ |
| ಗೇರ್ ಶಿಫ್ಟ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ | not available |
| idle start-stop system | ಹೌದು |
| ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಫಾಲೋ ಮಿ ಹೋಂ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಪವರ್ ವಿಂಡೋಸ್ | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| c ಅಪ್ holders | ಮುಂಭಾಗ only |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಟೀರಿಯರ್
| ಟ್ಯಾಕೊಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| glove box | ಹೌದು |
| ಡುಯಲ್ ಟೋನ್ ಡ್ಯಾಶ್ಬೋರ್ಡ್ | ಹೌದು |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | ಹಿಂದಿನ ಪಾರ್ಸೆಲ್ ಟ್ರೇ |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಕ್ಲಸ್ಟರ್ | ಹೌದು |
| ಅಪ್ಹೋಲ್ಸ್ಟೆರಿ | ಫ್ಯಾಬ್ರಿಕ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂಡೋದ ವೈಪರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂಡೋದ ವಾಷರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂದಿನ ವಿಂಡೋ ಡಿಫಾಗರ್ | ಹೌದು |
| ಚಕ್ರ ಕವರ್ಗಳು | not available |
| ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿಯಲ್ಲಿರುವ ಸ್ಪೋಯ್ಲರ್ | ಹೌದು |
| ಹೊರಗಿನ ಹಿಂಬದಿಯ ನೋಟದ ಮಿರರ್ನ ಟರ್ನ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ಗಳು | ಹೌದು |
| integrated ಆಂಟೆನಾ | ಹೌದು |
| ಕ್ರೋಮ್ ಗ್ರಿಲ್ | ಹೌದು |
| ಪ್ರೊಜೆಕ್ಟರ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | not available |
| roof rails | ಹೌದು |
| ಆಂಟೆನಾ | ಶಾರ್ಕ್ ಫಿನ್ |
| outside ಹಿಂದಿನ ನೋಟ ಕನ್ನಡಿ (orvm) | powered |
| ಟಯರ್ ಗಾತ್ರ | 195/60 r16 |
| ಟೈಯರ್ ಟೈಪ್ | ರೇಡಿಯಲ್ ಟ್ಯೂಬ್ ಲೆಸ್ಸ್ |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಡಿಆರ್ಎಲ್ಗಳು | ಹೌದು |
| led headlamps | ಹೌದು |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಟೈಲೈಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಸುರಕ್ಷತೆ
| ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs) | ಹೌದು |
| central locking | ಹೌದು |
| ಕಳ್ಳತನ ವಿರೋಧಿ ಅಲಾರಂ | ಹೌದು |
| no. of ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು | 6 |
| ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| side airbag | ಹೌದು |
| ಸೈಡ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್-ಹಿಂಭಾಗ | not available |
| ಹಗಲು& ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಂಬದಿ ನೋಟದ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಕರ್ಟನ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಬ್ರೇಕ್ಫೋರ್ಸ್ ಡಿಸ್ಟ್ರಿಬ್ಯೂಷನ್ (ebd) | ಹೌದು |
| ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಡೋರ್ ಅಜರ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಇಂಜಿನ್ ಇಮೊಬಿಲೈಜರ್ | ಹೌದು |
| ಇಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಸ್ಟೆಬಿಲಿಟಿ ಕಂಟ್ರೋಲ್ (esc) | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಮಾರ್ಗಸೂಚಿಗಳೊಂದಿಗೆ |
| ಕಳ್ಳತನ-ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಸಾಧನ | ಹೌದು |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಅಲರ್ಟ | ಹೌದು |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| ಐಸೋಫಿಕ್ಸ್ ಮಕ್ಕಳ ಸೀಟ್ ಆರೋಹಣಗಳು | ಹೌದು |
| heads- ಅಪ್ display (hud) | not available |
| ಪ್ರಿಟೆನ್ಷನರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಫೋರ್ಸ್ ಲಿಮಿಟರ್ ಸೀಟ್ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | ಚಾಲಕ ಮತ್ತು ಪ್ರಯಾಣಿಕ |
| ಬೆಟ್ಟದ ಸಹಾಯ | ಹೌದು |
| ಇಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಅನ್ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| 360 ವ್ಯೂ ಕ್ಯಾಮೆರಾ | not available |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| ರೇಡಿಯೋ | ಹೌದು |
| ಸಂಯೋಜಿತ 2ಡಿನ್ ಆಡಿಯೋ | ಹೌದು |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ಫೋನ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಸಂಪರ್ಕ | ಹೌದು |
| touchscreen | ಹೌದು |
| touchscreen size | 7 ಇಂಚ್ |
| ಸಂಪರ್ಕ | android auto, ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ |
| ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಆಟೋ | ಹೌದು |
| ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ | ಹೌದು |
| no. of speakers | 4 |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ports | ಹೌದು |
| ಟ್ವೀಟರ್ಗಳು | 2 |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಆಟೋ ಮತ್ತು ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ (wireless) |
| speakers | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಡಿಎಎಸ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ
| ಮುಂದಕ್ಕೆ ಘರ್ಷಣೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | not available |
| ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ತುರ್ತು ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ | not available |
| oncomin g lane mitigation | not available |
| ಸ್ಪೀಡ್ assist system | not available |
| traffic sign recognition | not available |
| blind spot collision avoidance assist | not available |
| ಲೇನ್ ನಿರ್ಗಮನ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | not available |
| lane keep assist | not available |
| lane departure prevention assist | not available |
| road departure mitigation system | not available |
| ಚಾಲಕ attention warning | not available |
| adaptive ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | not available |
| leadin g vehicle departure alert | not available |
| adaptive ಹೈ beam assist | not available |
| ಹಿ ಂಭಾಗ ಕ್ರಾಸ್ traffic alert | not available |
| ಹಿಂಭಾಗ ಕ್ರಾಸ್ traffic collision-avoidance assist | not available |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಅಡ್ವಾನ್ಸ್ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ
| ಲೈವ್ location | ಹೌದು |
| ರಿಮೋಟ್ immobiliser | ಹ ೌದು |
| unauthorised vehicle entry | ಹೌದು |
| ಇ-ಕಾಲ್ ಮತ್ತು ಐ-ಕಾಲ್ | not available |
| ಪ್ರಸಾರದ ಮೂಲಕ (ಒಟಿಎ) ನವೀಕರಣಗಳು | ಹೌದು |
| goo ಗ್ಲೆ / alexa connectivity | ಹೌದು |
| over speedin g alert | ಹೌದು |
| tow away alert | ಹೌದು |
| smartwatch app | ಹೌದು |
| ವಾಲೆಟ್ ಮೋಡ್ | ಹೌದು |
| ರಿಮೋಟ್ ಎಸಿ ಆನ್/ಆಫ್ | ಹೌದು |
| ರಿಮೋಟ ್ ಡೋರ್ ಲಾಕ್/ಅನ್ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| ಎಸ್ಒಎಸ್ / ತುರ್ತು ಸಹಾಯ | ಹೌದು |
| ಜಿಯೋ-ಬೇಲಿ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಫ್ರಾಂಕ್ಸ್ ನ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಹೋಲಿಕೆ ಮಾಡಿ
- ಪೆಟ್ರೋಲ್
- ಸಿಎನ್ಜಿ
- push button start
- telescopic ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ adjustment
- ರಿಯರ್ ಏಸಿ ವೆಂಟ್ಸ್
- connected ಕಾರ್ tech
- ಫ್ರಾಂಕ್ಸ್ ಸಿಗ್ಮಾcurrently viewingRs.6,84,900*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.15,81321.79 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್pay ₹4,14,000 less ಗೆ get
- 6 airbags, esp, isofix
- ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ
- ಟಿಲ್ಟ್ ಅಡ್ಜಸ್ಟ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸ್ಟೀಯರಿಂಗ್
- hill start assist
- ಫ್ರಾಂಕ್ಸ್ ಡೆಲ್ಟಾcurrently viewingRs.7,64,900*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.17,39921.79 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್pay ₹3,34,000 less ಗೆ get
- 7" touchscreen infotainment
- 4-speaker sound system
- electrically ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ orvm
- ಹಿಂದಿನ ಪಾರ್ಸೆಲ್ ಟ್ರೇ
- ಫ್ರಾಂಕ್ಸ್ ಡೆಲ್ಟಾ ಪ್ಲಸ್currently viewingRs.8,04,500*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.18,24421.79 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್pay ₹2,94,400 less ಗೆ get
- 16-inch alloys
- ಎಲ್ಇಡಿ ಡಿಆರ್ಎಲ್ಗಳು
- led headlamps
- auto headlamps
- ಫ್ರಾಂಕ್ಸ್ ಡೆಲ್ಟಾ ಪ್ಲಸ್ ಒಪ್ಟ್currently viewingRs.8,04,500*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.17,89821.79 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್pay ₹2,94,400 less ಗೆ get
- 16-inch alloys
- ಎಲ್ಇಡಿ ಡಿಆರ್ಎಲ್ಗಳು
- led headlamps
- auto headlamps
- ಫ್ರಾಂಕ್ಸ್ ಡೆಲ್ಟಾ ಎಎಂಟಿcurrently viewingRs.8,14,900*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.18,47322.89 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್pay ₹2,84,000 less ಗೆ get
- 7" touchscreen infotainment
- 4-speaker sound system
- electrically ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ orvm
- ಹಿಂದಿನ ಪಾರ್ಸೆಲ್ ಟ್ರೇ
- ಫ್ರಾಂಕ್ಸ್ ಡೆಲ್ಟಾ ಪ್ಲಸ್ ಎಎಂಟಿcurrently viewingRs.8,54,500*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.19,31822.89 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್pay ₹2,44,400 less ಗೆ get
- 16-inch alloys
- ಎಲ್ಇಡಿ ಡಿಆರ್ಎಲ್ಗಳು
- led headlamps
- auto headlamps
- ಫ್ರಾಂಕ್ಸ್ ಡೆಲ್ಟಾ ಪ್ಲಸ್ ಒಪ್ಟ್ ಎಎಮ್ಟಿcurrently viewingRs.8,54,500*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.18,76422.89 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್pay ₹2,44,400 less ಗೆ get
- 16-inch alloys
- ಎಲ್ಇಡಿ ಡಿಆರ್ಎಲ್ಗಳು
- led headlamps
- auto headlamps
- ಫ್ರಾಂಕ್ಸ್ ಡೆಲ್ಟಾ ಪ್ಲಸ್ ಟರ್ಬೊcurrently viewingRs.8,91,900*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.20,00521.5 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್pay ₹2,07,000 less ಗೆ get
- 16-inch alloys
- ಎಲ್ಇಡಿ ಡಿಆರ್ಎಲ್ಗಳು
- led headlamps
- auto headlamps
- ಫ್ರಾಂಕ್ಸ್ ಝೀಟಾ ಟರ್ಬೊcurrently viewingRs.9,70,900*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.21,57821.5 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್pay ₹1,28,000 less ಗೆ get
- push button start
- telescopic ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ adjustment
- ರಿಯರ್ ಏಸಿ ವೆಂಟ್ಸ್
- connected ಕಾರ್ tech
- ಫ್ರಾಂಕ್ಸ್ ಆಲ್ಫಾ ಟರ್ಬೊcurrently viewingRs.10,55,900*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.23,60721.5 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್pay ₹43,000 less ಗೆ get
- 9" touchscreen infotainment
- ಆಟೋ ಡಿಮ್ಮಿಂಗ್ ಐಆರ್ವಿಎಮ್
- ಹೆಡ್-ಅಪ್ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
- ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್
- ಫ್ರಾಂಕ್ಸ್ ಆಲ್ಫಾ ಟರ್ಬೊ ಡ್ಯುಯಲ್ ಟೋನ್currently viewingRs.10,69,900*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.23,97521.5 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್pay ₹29,000 less ಗೆ get
- 9" touchscreen infotainment
- ಆಟೋ ಡಿಮ್ಮಿಂಗ್ ಐಆರ್ವಿಎಮ್
- ಹೆಡ್-ಅಪ್ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
- ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್
- ಫ್ರಾಂಕ್ಸ್ ಆಲ್ಫಾ ಟರ್ಬೊ ಎಟಿcurrently viewingRs.11,83,900*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.26,37420.01 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್pay ₹85,000 ಇನ್ನಷ್ಟು ಗೆ get
- 9" touchscreen infotainment
- ಆಟೋ ಡಿಮ್ಮಿಂಗ್ ಐಆರ್ವಿಎಮ್
- ಹೆಡ್-ಅಪ್ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
- ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್
- ಫ್ರಾಂಕ್ಸ್ ಆಲ್ಫಾ ಟರ್ಬೊ ಡ್ಯುಯಲ್ ಟೋನ್ ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್currently viewingRs.11,97,900*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.26,68320.01 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್pay ₹99,000 ಇನ್ನಷ್ಟು ಗೆ get
- 9" touchscreen infotainment
- ಆಟೋ ಡಿಮ್ಮಿಂಗ್ ಐಆರ್ವಿಎಮ್
- ಹೆಡ್-ಅಪ್ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
- ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್
- ಫ್ರಾಂಕ್ಸ್ ಸಿಗ್ಮಾ ಸಿಎನ್ಜಿcurrently viewingRs.7,78,900*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.17,58228.51 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿಮ್ಯಾನುಯಲ್pay ₹3,20,000 less ಗೆ get
- 6 airbags, esp, isofix
- ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ
- ಟಿಲ್ಟ್ ಅಡ್ಜಸ್ಟ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸ್ಟೀಯರಿಂಗ್
- hill start assist
- ಫ್ರಾಂಕ್ಸ್ ಡೆಲ್ಟಾ ಸಿಎನ್ಜಿcurrently viewingRs.8,58,900*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.19,15428.51 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿಮ್ಯಾನುಯಲ್pay ₹2,40,000 less ಗೆ get
- 7" touchscreen infotainment
- 4-speaker sound system
- electrically ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ orvm
- ಹಿಂದಿನ ಪಾರ್ಸೆಲ್ ಟ್ರೇ
Maruti Suzuki FRONX ಇದೇ ಕಾರುಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೋಲಿಕೆ
Rs.5.99 - 9.10 ಲಕ್ಷ*
Rs.7.25 - 12.63 ಲಕ್ಷ*
Rs.8.26 - 13.01 ಲಕ್ಷ*
Rs.5.65 - 10.60 ಲಕ್ಷ*
Rs.5.79 - 8.80 ಲಕ್ಷ*

