+ 38ಚಿತ್ರಗಳು

ಕಿಯಾ ಸೊನೆಟ್ 2020-2024 1.5 HTX Plus Diesel DT
766 ವಿರ್ಮಶೆಗಳುrate & win ₹1000
Rs.12.75 ಲಕ್ಷ*
*ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ in ನವ ದೆಹಲಿ
ಕಿಯಾ ಸೊನೆಟ್ 2020-2024 1.5 ಹೆಚ್ಟಿಎಕ್ಸ್ ಪ್ಲಸ್ ಡೀಸೆಲ್ ಡ್ಯುಯಲ್ ಟೋನ್ has been discontinued.
ಸೊನೆಟ್ 2020-2024 1.5 ಹೆಚ್ಟಿಎಕ್ಸ್ ಪ್ಲಸ್ ಡೀಸೆಲ್ ಡ್ಯುಯಲ್ ಟೋನ ್ ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
| ಇಂಜಿನ್ | 1493 ಸಿಸಿ |
| ಪವರ್ | 98.63 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | FWD |
| ಫ್ಯುಯೆಲ್ | Diesel |
| no. of ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು | 2 |
- ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಸೀಟ್ಗಳು
- ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್
- ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ
- ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್
- ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
- ಪ್ರಮುಖ ಫೀಚರ್ಗಳು
ಕಿಯಾ ಸೊನೆಟ್ 2020-2024 1.5 ಹೆಚ್ಟಿಎಕ್ಸ್ ಪ್ಲಸ್ ಡೀಸೆಲ್ ಡ್ಯುಯಲ್ ಟೋನ್ ಬೆಲೆ
| ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ | Rs.12,75,000 |
| rto | Rs.1,59,375 |
| ವಿಮೆ | Rs.59,678 |
| ಇತರೆ | Rs.12,750 |
| ನವ ದೆಹಲಿ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ | Rs.15,06,803 |
ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು : Rs.28,674/ತಿಂಗಳು
ಡೀಸಲ್
*estimated ಬೆಲೆ/ದಾರ via verified sources. the ಬೆಲೆ/ದಾರ quote does not include any additional discount offered by the dealer.
ಸೊನೆಟ್ 2020-2024 1.5 ಹೆಚ್ಟಿಎಕ್ಸ್ ಪ್ಲಸ್ ಡೀಸೆಲ್ ಡ್ಯುಯಲ್ ಟೋನ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | 1.5l ಸಿಆರ್ಡಿಐ wgt |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 1493 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 98.63bhp@4000rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 240nm@1500-2750rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ಇಂಧನ ಸಪ್ಲೈ ಸಿಸ್ಟಮ್ | ಸಿಆರ್ಡಿಐ |
| ಟರ್ಬೊ ಚಾರ್ಜರ್ | ಹೌದು |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಮ್ಯಾನುಯಲ್ |
| gearbox | 6 ಸ್ಪೀಡ್ |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಫ್ರಂಟ್ ವೀಲ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಡೀಸಲ್ |
| ಡೀಸಲ್ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 45 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಕಾಯಿಲ್ ಸ್ಪ್ರಿಂಗ್ನೊಂದಿಗೆ ಮೆಕ್ಫರ್ಸನ್ ಸ್ಟ್ರಟ್ |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಕಾಯಿಲ್ ಸ್ಪ್ರಿಂಗ್ನೊಂದಿಗೆ ಜೋಡಿ ಟಾರ್ಶನ್ ಬೀಮ್ ಆಕ್ಸಲ್ (ಸಿಟಿಬಿಎ). |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ type | ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲಂ | ಟಿಲ್ಟ್ |
| ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ಗೇರ್ ಪ್ರಕಾರ | ರ್ಯಾಕ್ ಮತ್ತು ಪಿನಿಯನ್ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡ್ರಮ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 3995 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 1790 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1642 (ಎಂಎಂ) |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 2500 (ಎಂಎಂ) |
| ಕರ್ಬ್ ತೂಕ | 1515 kg |
| no. of doors | 5 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಕಂಫರ್ಟ್ & ಕನ್ವೀನಿಯನ್ಸ್
| ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ | ಹೌದು |
| ಹೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಅಡ್ಜಸ್ಟ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸ್ಟೀಯರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್ | ಹೌದು |
| ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ ಸೀಟ್ಗಳು | not available |
| ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಗಾಳಿ ಗುಣಮಟ್ಟ ನಿಯಂತ್ರಣ | not available |
| ದೂರಸ್ಥ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ (ಎ / ಸಿ) | not available |
| ರಿಮೋಲ್ ಇಂಧನ ಲಿಡ್ ಓಪನರ್ | not available |
| ಇಂಧನ ಕಡಿಮೆಯಾದಾಗ ವಾರ್ನಿಂಗ್ ಲೈಟ್ | ಹೌದು |
| ಎಕ್ಸಸ್ಸರಿಗಳ ಪವರ್ ಔಟ್ಲೆಟ್ | ಹೌದು |
| ಟ್ರಂಕ್ ಲೈಟ್ | ಹೌದು |
| ವ್ಯಾನಿಟಿ ಮಿರರ್ | not available |
| ಹಿಂಭಾಗದ ರೀಡಿಂಗ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ | not available |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ನ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂದಿನ ಸೀಟಿನ ಮಧ್ಯದ ಆರ್ಮ್ ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಮುಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | not available |
| ರಿಯರ್ ಏಸಿ ವೆಂಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| lumbar support | ಹೌದು |
| ಸಕ್ರಿಯ ಶಬ್ದ ರದ್ದತಿ | not available |
| ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | ಹೌದು |
| ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು | ಹಿಂಭಾಗ |
| ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ system | ಹೌದು |
| ಫೈಂಡ್ ಮೈ ಕಾರು ಲೊಕೇಶನ್ | not available |
| ರಿಯಲ್-ಟೈಮ್ ವೆಹಿಕಲ್ ಟ್ರ್ಯಾಕಿಂಗ್ | not available |
| ಮಡಚಬಹುದಾದ ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ | ಬೆಂಚ್ ಫೋಲ್ಡಿಂಗ್ |
| ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಆಕ್ಸೆಸ್ ಕಾರ್ಡ್ ಎಂಟ್ರಿ | ಹೌದು |
| ಸ್ಮಾ ರ್ಟ್ ಕೀ ಬ್ಯಾಂಡ್ | not available |
| ಕೀಲಿಕೈ ಇಲ್ಲದ ನಮೂದು | ಹೌದು |
| ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್ | ಹೌದು |
| cooled glovebox | not available |
| voice commands | ಹೌದು |
| paddle shifters | not available |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ಚಾರ್ಜರ್ | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಕನ್ಸೋಲ್ ಆರ್ಮ್ರೆಸ್ಟ್ | ಶೇಖರಣೆಯೊಂದಿಗೆ |
| ಬಾಲಬಾಗಿಲು ajar warning | not available |
| ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್-ಫ್ರೀ ಟೈಲ್ಗೇಟ್ | not available |
| ಗೇರ್ ಶಿಫ್ಟ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಕರ್ಟನ್ | not available |
| ಲಗೇಜ್ ಹುಕ್ & ನೆಟ್ | ಹೌದು |
| ಬ್ಯಾಟರಿ ಸೇವರ್ | ಹೌದು |
| ಲೇನ್ ಚೇಂಜ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ | not available |
| ಡ್ರೈವ್ ಮೋಡ್ಗಳು | 0 |
| ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಫಾಲೋ ಮಿ ಹೋಂ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | ಸನ್ಗ್ಲಾಸ್ ಹೋಲ್ಡರ್, ಅಸಿಸ್ಟ್ ಗ್ರೀಪ್ಸ್, ಕೋಟ್ ಹುಕ್, ಹಿಂಬದಿಯ ಪಾರ್ಸೆಲ್ ಶೆಲ್ಫ್, ರೂಮ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ - ಬಲ್ಬ್ ಟೈಪ್, ಲೋವರ್ ಫುಲ್ ಸೈಜ್ ಸೀಟ್ಬ್ಯಾಕ್ ಪಾಕೆಟ್ (ಡ್ರೈವರ್), ಲೋವರ್ ಫುಲ್ ಸೈಜ್ ಸೀಟ್ಬ್ಯಾಕ್ ಪಾಕೆಟ್ (ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್), ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಸೀಟ್ಬ್ಯಾಕ್ ಮೇಲಿನ ಪಾಕೆಟ್, ಹಿಂದಿನ ಡೋರ್ನ ಸನ್-ಶೇಡ್ ಕರ್ಟನ್, ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ – ಇಕೋ ಕೋಟಿಂಗ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಟೀರಿಯರ್
| ಟ್ಯಾಕೊಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಮಲ್ಟಿ-ಟ್ರಿಪ್ಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಲೆದ ರ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಫ್ಯಾಬ್ರಿಕ್ ಅಪ್ಹೋಲ್ಸ್ಟೆರಿ | not available |
| leather wrapped ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್ | ಹೌದು |
| ಲೆದರ್ ರಾಪ್ ಗೇರ್-ಶಿಫ್ಟ್ ಸೆಲೆಕ್ಟರ್ | ಹೌದು |
| glove box | ಹೌದು |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಗಡಿಯಾರ | ಹೌದು |
| ಹೊರಗಿನ ತಾಪಮಾನ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ | not available |
| ಸಿಗರೇಟ್ ಲೈಟರ್ | not available |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಓಡೋಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಡ್ರೈವಿಂಗ್ ಎಕ್ಸ್ಪಿರೀಯೆನ್ಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಇಕೋ | not available |
| ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮಡಚಬಹುದಾದ ಟೇಬಲ್ | not available |
| ಡುಯಲ್ ಟೋನ್ ಡ್ಯಾಶ್ಬೋರ್ಡ್ | ಹೌದು |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | ಲೆಥೆರೆಟ್ wrapped ಡಿ-ಕಟ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ವೀಲ್ with ಸೊನೆಟ್ logo, ಸಿಲ್ವರ್ ಫಿನಿಶ್ ಎಸಿ ವೆಂಟ್ಸ್ garnish, ಕನೆಕ್ಟೆಡ್ ಇನ್ಫೋಟೈನ್ಮೆಂಟ್ ಮತ್ತು ಕ್ಲಸ್ಟರ್ ವಿನ್ಯಾಸ - ಹೈ ಗ್ಲೋಸ್ ಬ್ಲಾಕ್, ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಹೆಡ್ ಲೈನಿಂಗ್, ಲೆಥೆರೆಟ್ wrapped door armrest, ಡೋರ್ ಹ್ಯಾಂಡಲ್ ಒಳಗೆ ಹೈಪರ್ ಸಿಲ್ವರ್ ಮೆಟಾಲಿಕ್ ಪೇಂಟ್, ಎಲ್ಇಡಿ ಸೌಂಡ್ ಮೂಡ್ ಲೈಟ್ಸ್, ಲೆಥೆರೆಟ್ ಸೀಟುಗಳು with ಬೆಳ್ಳಿ stitching - ಬೀಜ್ & black, advance 10.67 cm (4.2") color instrument cluster, ಹಿಂದಿನ ವೀಕ್ಷಣೆ ಕ್ಯಾಮೆರಾ with guidelines, ಡ್ರೈವಿಂಗ್ ರಿಯರ್ ವ್ಯೂ ಮಾನಿಟರ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್
| ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ headlamps | ಹೌದು |
| ಫಾಗ್ ಲೈಟ್ಗಳು - ಮುಂಭಾಗ | ಹೌದು |
| ಫಾಗ್ ಲೈಟ್ಗಳು-ಹಿಂಭಾಗ | not available |
| ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ ತೊಳೆಯುವ ಯಂತ್ರಗಳು | not available |
| ರಿಯರ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ವೈಪರ್ | not available |
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂಡೋದ ವೈಪರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂಡೋದ ವಾಷರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂದಿನ ವಿಂಡೋ ಡಿಫಾಗರ್ | ಹೌದು |
| ಚಕ್ರ ಕವರ್ಗಳು | not available |
| ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು | ಹೌದು |
| ಪವರ್ ಆಂಟೆನಾ | not available |
| ಟಿಂಡೆಂಡ್ ಗ್ಲಾಸ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿಯಲ್ಲಿರುವ ಸ್ಪೋಯ್ಲರ್ | ಹೌದು |
| ರೂಫ್ ಕ್ಯಾರಿಯರ್ | not available |
| ಸೈಡ್ ಸ್ಟೆಪ್ಪರ್ | not available |
| ಹೊರಗಿನ ಹಿಂಬದಿಯ ನೋಟದ ಮಿ ರರ್ನ ಟರ್ನ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ಗಳು | ಹೌದು |
| integrated ಆಂಟೆನಾ | ಹೌದು |
| ಕ್ರೋಮ್ ಗ್ರಿಲ್ | not available |
| ಕ್ರೋಮ್ ಗಾರ್ನಿಶ್ | not available |
| ಡ್ಯುಯಲ್ ಟೋನ್ ಬಾಡಿ ಕಲರ್ | ಹೌದು |
| ಸ್ಮೋಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಸ್ | not available |
| ಪ್ರೊಜೆಕ್ಟರ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | not available |
| ಹ್ಯಾಲೊಜೆನ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | not available |
| ಕಾರ್ನರಿಂಗ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | not available |
| ಫಾಗ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳನ್ನು ಕಾರ್ನರಿಂಗ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ | not available |
| roof rails | ಹೌದು |
| ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | not available |
| ಹೀಟೆಡ್ ವಿಂಗ್ ಮಿರರ್ | not available |
| ಸನ್ ರೂಫ್ | ಹೌದು |
| ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ ಸೈಜ್ | r16 ಇಂಚ್ |
| ಟಯರ್ ಗಾತ್ರ | 215/60 r16 |
| ಟೈಯರ್ ಟೈಪ್ | tubeless, ರೇಡಿಯಲ್ |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಡಿಆರ್ಎಲ್ಗಳು | ಹೌದು |
| led headlamps | ಹೌದು |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಟೈಲೈಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಮಂಜು ದೀಪಗಳು | not available |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಸಿಲ್ವರ್ center ವೀಲ್ caps, ಕಿಯಾ ಸಿಗ್ನೇಚರ್ tiger nose grill - ಕಪ್ಪು ಹೈ glossy, ಡೈಮಂಡ್ ನರ್ಲಿಂಗ್ ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ನೊಂದಿಗೆ ರೇಡಿಯೇಟರ್ ಗ್ರಿಲ್ ಕ್ರೋಮ್, ಹಿಂದಿನ ಬಂಪರ್ with dual muffler design, muscular ಮುಂಭಾಗ ಬೆಳ್ಳಿ skid plates, ಡಿಫ್ಯೂಸರ್ ಫಿನ್ ಹಿಂದಿನ ಸ್ಕೀಡ್ ಪ್ಲೇಟ್ಗಳು, ಸೈಡ್ ಮೋಲ್ಡಿಂಗ್ - ಕಪ್ಪು, ಬೆಳ್ಳಿ door garnish, ಹಿಂಭಾಗ center garnish - reflector connected type, ಪಿಯಾನೋ ಬ್ಲಾಕ್ ಡೆಲ್ಟಾ ಗಾರ್ನಿಶ್, ಕ್ರೋಮ್ ಔಟ್ ಸೈಡ್ ಡೋರ್ ಹ್ಯಾಂಡಲ್ಗಳು, ಹಾರ್ಟ್ ಬೀಟ್ ಎಲ್ಇಡಿ ಟೈಲ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಸುರಕ್ಷತೆ
| ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs) | ಹೌದು |
| ಬ್ರೇಕ್ ಅಸಿಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| central locking | ಹೌದು |
| ಪವರ್ ಡೋರ್ ಲಾಕ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಮಕ್ಕಳ ಸುರಕ್ಷತಾ ಲಾಕ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಕಳ್ಳತನ ವಿರೋಧಿ ಅಲಾರಂ | not available |
| no. of ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು | 2 |
| ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| side airbag | not available |
| ಸೈಡ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್-ಹಿಂಭಾಗ | not available |
| ಹಗಲು& ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಂಬದಿ ನೋಟದ ಮಿರರ್ | ಸ್ವಯಂ |
| ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಸೈಡ್ ರಿಯರ್ ವ್ಯೂ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಕ್ಸೆನಾನ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | not available |
| ಹಿಂದಿನ ಸಾಲಿನ ಸೀಟ್ಬೆಲ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ ಎಚ ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಡೋರ್ ಅಜರ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಅಡ್ಡ ಪರಿಣಾಮ ಕಿರಣಗಳು | ಹೌದು |
| ಮುಂಭಾಗದ ಇಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಭೀಮ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಎಳೆತ ನಿಯಂತ್ರಣ | not available |
| ಆಡ್ಜಸ್ಟ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸೀಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಟೈರ್ ಒತ್ತಡ monitoring system (tpms) | ಹೌದು |
| ವಾಹನ ಸ್ಥಿರತೆ ನಿಯಂತ್ರಣ ವ್ಯವಸ್ಥೆ | ಹೌದು |
| ಇಂಜಿನ್ ಇಮೊಬಿಲೈಜರ್ | ಹೌದು |
| ಕ್ರ್ಯಾಶ್ ಸಂವೇದಕ | ಹೌದು |
| ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಳವಡಿಸಲಾದ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ | ಹೌದು |
| ಎಂಜಿನ್ ಚೆಕ್ ವಾರ್ನಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಕ್ಲಚ್ ಲಾಕ್ | not available |
| ebd | ಹೌದು |
| ಇಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಸ್ಟೆಬಿಲಿಟಿ ಕಂಟ್ರೋಲ್ (esc) | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಹೌದು |
| ಕಳ್ಳತನ-ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಸಾಧನ | not available |
| ಆಂಟಿ-ಪಿಂಚ್ ಪವರ್ ವಿಂಡೋಗಳು | ಡ್ರೈವರ್ನ ವಿಂಡೋ |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಅಲರ್ಟ | not available |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| ಮೊಣಕಾಲಿನ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ಗಳು | not available |
| ಐಸೋಫಿಕ್ಸ್ ಮಕ್ಕಳ ಸೀಟ್ ಆರೋಹಣಗಳು | ಹೌದು |
| heads- ಅಪ್ display (hud) | not available |
| ಪ್ರಿಟೆನ್ಷನರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಫೋರ್ಸ್ ಲಿಮಿಟರ್ ಸೀಟ್ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| blind spot camera | not available |
| ಬೆಟ್ಟದ ಮೂಲದ ನಿಯಂತ್ರಣ | not available |
| ಬೆಟ್ಟದ ಸಹಾಯ | ಹೌದು |
| ಇಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಅನ್ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| 360 ವ್ಯೂ ಕ್ಯಾಮೆರಾ | not available |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| ರೇಡಿಯೋ | ಹೌದು |
| ಆಡಿಯೋ ಸಿಸ್ಟಮ್ ರಿಮೋಟ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | not available |
| mirrorlink | not available |
| ಸಂಯೋಜಿತ 2ಡಿನ್ ಆಡಿಯೋ | ಹೌದು |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ಫೋನ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ | not available |
| ಯುಎಸ್ಬಿ & ಸಹಾಯಕ ಇನ್ಪುಟ್ | ಹೌದು |
| ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಸಂಪರ್ಕ | ಹೌದು |
| ವೈ-ಫೈ ಸಂಪರ್ಕ | not available |
| ಕಾಂಪಸ್ | not available |
| touchscreen | ಹೌದು |
| touchscreen size | 10.25 ಇಂಚ್ |
| ಸಂಪರ್ಕ | android auto, ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ |
| ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಆಟೋ | ಹೌದು |
| ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ | ಹೌದು |
| ಆಂತರಿಕ ಶೇಖರಣೆ | not available |
| no. of speakers | 7 |
| ಹಿಂಬದಿಯ ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ | not available |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | ಯುವಿಒ ಕನೆಕ್ಟೆಡ್ ಕಾರ್ with ota, ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ವಾಚ್ ಕನೆಕ್ಟಿವಿಟಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್, ಯುವಿಓ ಲೈಟ್, ಬೋಸ್ ಪ್ರೀಮಿಯಂ 7 ಸ್ಪೀಕರ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಜೊತೆಗೆ ಡೈನಾಮಿಕ್ ಸ್ಪೀಡ್ ಕಾಂಪೆನ್ಸೇಶನ್, 2 tweeter, ಸಬ್ ವೂಫರ್, bluetooth multi connection |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಡಿಎಎಸ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ
| ಬ್ಲೈಂಡ್ ಸ್ಪಾಟ್ ಮಾನಿಟರ್ | not available |
| Autonomous Parking | |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |

