+ 11ಚಿತ್ರಗಳು
+ 4ಬಣ್ಣಗಳು
ಜಗ್ವಾರ್ ಎಫ್-ಪೇಸ್ 2.0 ಆರ್-ಡೈನಾಮಿಕ್ ಎಸ್
ಎಫ್-ಪೇಸ್ 2.0 ಆರ್-ಡೈನಾಮಿಕ್ ಎಸ್ ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
| ಇಂಜಿನ್ | 1997 ಸಿಸಿ |
| ಪವರ್ | 246.74 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ | Automatic |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 217 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಎಡಬ್ಲ್ಯುಡಿ |
| ಫ್ಯುಯೆಲ್ | Petrol |
- heads ಅಪ್ display
- 360 degree camera
- massage ಸೀಟುಗಳು
- memory function for ಸೀಟುಗಳು
- ಸಕ್ರಿಯ ಶಬ್ದ ರದ್ದತಿ
- ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್
- ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
- ಪ್ರಮುಖ ಫೀಚರ್ಗಳು
ಜಗ್ವಾರ್ ಎಫ್-ಪೇಸ್ 2.0 ಆರ್-ಡೈನಾಮಿಕ್ ಎಸ್ ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ಗಳು
ಜಗ್ವಾರ್ ಎಫ್-ಪೇಸ್ 2.0 ಆರ್-ಡೈನಾಮಿಕ್ ಎಸ್ ಬೆಲೆಗಳು: ನವ ದೆಹಲಿ ನಲ್ಲಿ ಜಗ್ವಾರ್ ಎಫ್-ಪೇಸ್ 2.0 ಆರ್-ಡೈನಾಮಿಕ್ ಎಸ್ ಬೆಲೆ 72.90 ಲಕ್ಷ ರೂ. ನಷ್ಟಿದೆ.(ಎಕ್ಸ್-ಶೋರೂಮ್).
ಜಗ್ವಾರ್ ಎಫ್-ಪೇಸ್ 2.0 ಆರ್-ಡೈನಾಮಿಕ್ ಎಸ್ಬಣ್ಣಗಳು: ಈ ವೇರಿಯೆಂಟ್ 4 ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ: ಪೋರ್ಟಿಮಾವೊ ಬ್ಲೂ, ಐಗರ್ ಗ್ರೇ, ಸ್ಯಾಂಟೊರಿನಿ ಕಪ್ಪು and ಫ್ಯೂಜಿ ವೈಟ್.
ಜಗ್ವಾರ್ ಎಫ್-ಪೇಸ್ 2.0 ಆರ್-ಡೈನಾಮಿಕ್ ಎಸ್ ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್: ಇದು 1997 cc ಎಂಜಿನ್ನಿಂದ ಚಾಲಿತವಾಗಿದ್ದು, ಇದು Automatic ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. 1997 cc ಎಂಜಿನ್ 246.74bhp@5500rpm ನ ಪವರ್ಅನ್ನು ಮತ್ತು 365nm@1500-4000rpm ನ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಹೊರಹಾಕುತ್ತದೆ.
ಜಗ್ವಾರ್ ಎಫ್-ಪೇಸ್ 2.0 ಆರ್-ಡೈನಾಮಿಕ್ ಎಸ್ Vs ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಬೆಲೆಯ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳು: ಈ ಬೆಲೆ ರೇಂಜ್ನಲ್ಲಿ, ನೀವು ಇವುಗಳನ್ನು ಸಹ ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು ರೇಂಜ್ ರೋವರ್ ವೇಲರ್ ಲ್ಯಾಂಡ್ ರೋವರ್ 2.0 ಎಲ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಆಟೋಬಯೋಗ್ರಫಿ, ಇದರ ಬೆಲೆ 85.90 ಲಕ್ಷ ರೂ.. ವೋಲ್ವೋ xc60 b5, ಇದರ ಬೆಲೆ 68.90 ಲಕ್ಷ ರೂ. ಮತ್ತು ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ glc 300, ಇದರ ಬೆಲೆ 73.97 ಲಕ್ಷ ರೂ..
ಎಫ್-ಪೇಸ್ 2.0 ಆರ್-ಡೈನಾಮಿಕ್ ಎಸ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು & ಫೀಚರ್ಗಳು:ಜಗ್ವಾರ್ ಎಫ್-ಪೇಸ್ 2.0 ಆರ್-ಡೈನಾಮಿಕ್ ಎಸ್ ಒಂದು 5 ಸೀಟರ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಕಾರು.
ಎಫ್-ಪೇಸ್ 2.0 ಆರ್-ಡೈನಾಮಿಕ್ ಎಸ್ ಮಲ್ಟಿ-ಫಂಕ್ಷನ್ ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್, ಪವರ್ ಅಡ್ಜಸ್ಟಬಲ್ ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್ ರಿಯರ್ ವ್ಯೂ ಮಿರರ್, touchscreen, ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ, ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್, ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs), ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು, ಫಾಗ್ ಲೈಟ್ಗಳು - ಮುಂಭಾಗ, ಫಾಗ್ ಲೈಟ್ಗಳು-ಹಿಂಭಾಗ, ಹಿಂಬದಿಯ ಪವರ್ ವಿಂಡೋಗಳು ಹೊಂದಿದೆ.ಜಗ್ವಾರ್ ಎಫ್-ಪೇಸ್ 2.0 ಆರ್-ಡೈನಾಮಿಕ್ ಎಸ್ ಬೆಲೆ
| ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ | Rs.72,90,000 |
| rto | Rs.7,29,000 |
| ವಿಮೆ | Rs.3,10,343 |
| ಇತರೆ | Rs.72,900 |
| ನವ ದೆಹಲಿ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ | Rs.84,02,243 |
ಎಫ ್-ಪೇಸ್ 2.0 ಆರ್-ಡೈನಾಮಿಕ್ ಎಸ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | 2.0l ingenium turbocharged ಐ4 |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 1997 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 246.74bhp@5500rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 365nm@1500-4000rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| gearbox | 8-speed ಎಟಿ |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಎಡಬ್ಲ್ಯುಡಿ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಪೆಟ್ರೋಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂ ಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 82 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಹೈವೇ ಮೈಲೇಜ್ | 12.9 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi 2.0 |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 217 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| turnin g radius | 6.1 ಎಂ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಡಿಸ್ಕ್ |
| ವೇಗವರ್ಧನೆ | 7.3 ಎಸ್ |
| 0-100ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ | 7.3 ಎಸ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 4747 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 2175 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1664 (ಎಂಎಂ) |
| ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 613 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 |
| ಗ್ರೌಂಡ್ ಕ್ಲಿಯರೆನ್ಸ್ (ಲಾಡೆನ್) | 213 (ಎಂಎಂ) |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 2445 (ಎಂಎಂ) |
| ಹಿಂಭಾಗ tread | 1655.7 (ಎಂಎಂ) |
| ಕರ್ಬ್ ತೂಕ | 1835 kg |
| ಒಟ್ಟು ತೂಕ | 2520 kg |
| no. of doors | 5 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |

