+ 10ಚಿತ್ರಗಳು
+ 15ಬಣ್ಣಗಳು
ಬೆಂಟ್ಲೆ ಬೆಂಟೈಗಾ ಇಡಬ್ಲ್ಯೂಬಿ
ಬೆಂಟೇಗ ewb ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
| ಇಂಜಿನ್ | 3993 ಸಿಸಿ |
| ಪವರ್ | 542 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ | Automatic |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 290 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಎಡಬ್ಲ್ಯು ಡಿ |
| ಫ್ಯುಯೆಲ್ | Petrol |
- heads ಅಪ್ display
- 360 degree camera
- massage ಸೀಟುಗಳು
- memory function for ಸೀಟುಗಳು
- ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
- ಪ್ರಮುಖ ಫೀಚರ್ಗಳು
ಬೆಂಟ್ಲೆ ಬೆಂಟೇಗ ewb ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ಗಳು
ಬೆಂಟ್ಲೆ ಬೆಂಟೇಗ ewb ಬೆಲೆಗಳು: ನವ ದೆಹಲಿ ನಲ್ಲಿ ಬೆಂಟ್ಲೆ ಬೆಂಟೇಗ ewb ಬೆಲೆ 5.60 ಸಿಆರ್ ರೂ. ನಷ್ಟಿದೆ.(ಎಕ್ಸ್-ಶೋರೂಮ್).
ಬೆಂಟ್ಲೆ ಬೆಂಟೇಗ ewbಬಣ್ಣಗಳು: ಈ ವೇರಿಯೆಂಟ್ 16 ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ: ಕಂಚು, ಗ್ಲೇಸಿಯರ್ ವೈಟ್, ಕಪ್ಪು ಕ್ರಿಸ್ಟಲ್, ವಿಶೇಷ ಮ್ಯಾಗ್ನೋಲಿಯಾ, ಮ್ಯಾಗ್ನೆಂಟಾ, ರೋಸ್ ಗೋಲ್ಡ್, ಕ್ಯಾಮೆಲ್, ಕಪ್ಪು, ಆಪಲ್ ಗ್ರೀನ್, ಮ್ಯಾಗ್ನೆಟಿಕ್ ಓವರ್ ರೋಸ್ ಗೋಲ್ಡ್, ಸೇಂಟ್ ಜೇಮ್ಸ್ ರೆಡ್, ಐಸ್ ವೈಟ್, ರೋಸ್ ಗೋಲ್ಡ್ ಒವರ್ ಮ್ಯಾಗ್ನೆಟಿಕ್, ಬ್ಲೂ ಕ್ರಿಸ್ಟಲ್, ಆರೆಂಜ್ ಫ್ಲೇಮ್ and ಸಿಲ್ವರ್ ಸ್ಟಾರ್ಮ್.
ಬೆಂಟ್ಲೆ ಬೆಂಟೇಗ ewb ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್: ಇದು 3993 cc ಎಂಜಿನ್ನಿಂದ ಚಾಲಿತವಾಗಿದ್ದು, ಇದು Automatic ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. 3993 cc ಎಂಜಿನ್ 542bhp@6000rpm ನ ಪವರ್ಅನ್ನು ಮತ್ತು 770nm@2000-4500rpm ನ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಹೊರಹಾಕುತ್ತದೆ.
ಬೆಂಟ್ಲೆ ಬೆಂಟೇಗ ewb Vs ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಬೆಲೆಯ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳು: ಈ ಬೆಲೆ ರೇಂಜ್ನಲ್ಲಿ, ನೀವು ಇವುಗಳನ್ನು ಸಹ ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು ಆಸ್ಟನ್ ಮಾರ್ಟಿನ್ ಡಿಬಿಎಕ್ಸ್ 707, ಇದರ ಬೆಲೆ 4.38 ಸಿಆರ್ ರೂ.. ಲ್ಯಾಂಬೋರ್ಘಿನಿ ಉರ್ಸ್ ಎಸ್ಇ ಪ್ಲಗ್ಇನ್ ಹೈಬ್ರಿಡ್, ಇದರ ಬೆಲೆ 4.57 ಸಿಆರ್ ರೂ. ಮತ್ತು ಬೆಂಟ್ಲೆ ಪ್ಲಯಿಂಗ್ ಸ್ಪರ್ ವಿ8 ಹೈಬ್ರಿಡ್, ಇದರ ಬೆಲೆ 5.67 ಸಿಆರ್ ರೂ..
ಬೆಂಟೇಗ ewb ವಿಶೇಷಣಗಳು & ಫೀಚರ್ಗಳು:ಬೆಂಟ್ಲೆ ಬೆಂಟೇಗ ewb ಒಂದು 4 ಸೀಟರ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಕಾರು.
ಬೆಂಟೇಗ ewb ಮಲ್ಟಿ-ಫಂಕ್ಷನ್ ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್, touchscreen, ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ, ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್, ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs), ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು, ಫಾಗ್ ಲೈಟ್ಗಳು - ಮುಂಭಾಗ, ಫಾಗ್ ಲೈಟ್ಗಳು-ಹಿಂಭಾಗ, ಹಿಂಬದಿಯ ಪವರ್ ವಿಂಡೋಗಳು ಹೊಂದಿದೆ.ಬೆಂಟ್ಲೆ ಬೆಂಟೇಗ ewb ಬೆಲೆ
| ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ | Rs.5,60,00,000 |
| rto | Rs.56,00,000 |
| ವಿಮೆ | Rs.21,88,717 |
| ಇತರೆ | Rs.5,60,000 |
| ನವ ದೆಹಲಿ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ | Rs.6,43,48,717 |
ಬೆಂಟೇಗ ewb ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | 4.0 ವಿ8 twin-turbocharged ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಜಿನ್ |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 3993 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 542bhp@6000rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 770nm@2000-4500rpm |
| no. of cylinders | 8 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ಇಂಧನ ಸಪ್ಲೈ ಸಿಸ್ ಟಮ್ | ನೇರ ಚುಚ್ಚುಮದ್ದು |
| ಟರ್ಬೊ ಚಾರ್ಜರ್ | ಅವಳಿ |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| gearbox | 8-speed |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಎಡಬ್ಲ್ಯುಡಿ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಪೆಟ್ರೋಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 85 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಹೈವೇ ಮೈಲೇಜ್ | 7.6 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi 2.0 |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 290 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಬಹು ಲಿಂಕ್ suspension |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಬಹು ಲಿಂಕ್ suspension |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಡಿಸ್ಕ್ |
| ವೇಗವರ್ಧನೆ | 4.5 ಎಸ್ |
| 0-100ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ | 4.5 ಎಸ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 5125 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 2222 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1728 (ಎಂಎಂ) |
| ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 484 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 4 |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 2680 (ಎಂಎಂ) |
| ಕರ್ಬ್ ತೂಕ | 2416 kg |
| ಒಟ್ಟು ತೂಕ | 3250 kg |
| no. of doors | 5 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಕಂಫರ್ಟ್ & ಕನ್ವೀನಿಯನ್ಸ್
| ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ | ಹೌದು |
| ಹೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಅಡ್ಜಸ್ಟ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸ್ಟೀಯರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್ | ಹೌದು |
| ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಗಾಳಿ ಗುಣಮಟ್ಟ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ರಿಮೋಟ್ ಟ್ರಂಕ್ ಓಪನರ್ | ಹೌದು |
| ರಿಮೋಲ್ ಇಂಧನ ಲಿಡ್ ಓಪನರ್ | ಹೌದು |
| ಇಂಧನ ಕಡಿಮೆಯಾದಾಗ ವಾರ್ನಿಂಗ್ ಲೈಟ್ | ಹೌದು |
| ಎಕ್ಸಸ್ಸರಿಗಳ ಪವರ್ ಔಟ್ಲೆಟ್ | ಹೌದು |
| ಟ್ರಂಕ್ ಲೈಟ್ | ಹೌದು |
| ವ್ಯಾನಿಟಿ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ರೀಡಿಂಗ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ನ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂದಿನ ಸೀಟಿನ ಮಧ್ಯದ ಆರ್ಮ್ ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಮುಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ರಿಯರ್ ಏಸಿ ವೆಂಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| lumbar support | ಹೌದು |
| ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | ಹೌದು |
| ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ system | ಹೌದು |
| ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಆಕ್ಸೆಸ್ ಕಾರ್ಡ್ ಎಂಟ್ರಿ | not available |
| ಕೀಲಿಕೈ ಇಲ್ಲದ ನಮೂದು | ಹೌದು |
| ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್ | ಹೌದು |
| cooled glovebox | ಹೌದು |
| voice commands | ಹೌದು |
| paddle shifters | ಹೌದು |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ಚಾರ್ಜರ್ | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಕನ್ಸೋಲ್ ಆರ್ಮ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಬಾಲಬಾಗಿಲು ajar warning | ಹೌದು |
| ಗೇರ್ ಶಿಫ್ಟ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ | not available |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಕರ್ಟನ್ | not available |
| ಲಗೇಜ್ ಹುಕ್ & ನೆಟ್ | not available |
| ಬ್ಯಾಟರಿ ಸೇವರ್ | not available |
| ಲೇನ್ ಚೇಂಜ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ | ಹೌದು |
| ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಫಾಲೋ ಮಿ ಹೋಂ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಟೀರಿಯರ್
| ಟ್ಯಾಕೊಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಮಲ್ಟಿ-ಟ್ರಿಪ್ಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಲೆದರ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| leather wrapped ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್ | ಹೌದು |
| ಲೆದರ್ ರಾಪ್ ಗೇರ್-ಶಿಫ್ಟ್ ಸೆಲೆಕ್ಟರ್ | ಹೌದು |
| glove box | ಹೌದು |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಗಡಿಯಾರ | ಹೌದು |
| ಹೊರಗಿನ ತಾಪಮಾನ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ | ಹೌದು |
| ಸಿಗರೇಟ್ ಲೈಟರ್ | optional |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಓಡೋಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಡ್ರೈವಿಂಗ್ ಎಕ್ಸ್ಪಿರೀಯೆನ್ಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಇಕೋ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮಡಚಬಹುದಾದ ಟೇಬಲ್ | ಹೌದು |
| ಡುಯಲ್ ಟೋನ್ ಡ್ಯಾಶ್ಬೋರ್ಡ್ | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್
| ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ headlamps | ಹೌದು |
| ಫಾಗ್ ಲೈಟ್ಗಳು - ಮುಂಭಾಗ | ಹೌದು |
| ಫಾಗ್ ಲೈಟ್ಗಳು-ಹಿಂಭಾಗ | ಹೌದು |
| ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ ತೊಳೆಯುವ ಯಂತ್ರಗಳು | not available |
| ರಿಯರ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ವೈಪರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂಡೋದ ವೈಪರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂಡೋದ ವಾಷರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂದಿನ ವಿಂಡೋ ಡಿಫಾಗರ್ | ಹೌದು |
| ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು | ಹೌದು |
| ಟಿಂಡೆಂಡ್ ಗ್ಲಾಸ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿಯಲ್ಲಿರುವ ಸ್ಪೋಯ್ಲರ್ | ಹೌದು |
| ರೂಫ್ ಕ್ಯಾರಿಯರ್ | optional |
| ಸೈಡ್ ಸ್ಟೆಪ್ಪರ್ | optional |
| ಹೊರಗಿನ ಹಿಂಬದಿಯ ನೋಟದ ಮಿರರ್ನ ಟರ್ನ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ಗಳು | ಹೌದು |
| integrated ಆಂಟೆನಾ | ಹೌದು |
| ಕ್ರೋಮ್ ಗ್ರಿಲ್ | ಹೌದು |
| ಕ್ರೋಮ್ ಗಾರ್ನಿಶ್ | ಹೌದು |
| ಡ್ಯುಯಲ್ ಟೋನ್ ಬಾಡಿ ಕಲರ್ | ಹೌದು |
| roof rails | ಹೌದು |
| ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಟ್ರಂಕ್ ಓಪನರ್ | ಸ ್ಮಾರ್ಟ್ |
| ಹೀಟೆಡ್ ವಿಂಗ್ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಸನ್ ರೂಫ್ | ಹೌದು |
| ಟಯರ್ ಗಾತ್ರ | 285/45 r21,285/45 r21 |
| ಟೈಯರ್ ಟೈಪ್ | tubeless,radial |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಡಿಆರ್ಎಲ್ಗಳು | ಹೌದು |
| led headlamps | ಹೌದು |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಟೈಲೈಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಮಂಜು ದೀಪಗಳು | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಸುರಕ್ಷತೆ
| ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs) | ಹೌದು |
| ಬ್ರೇಕ್ ಅಸಿಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| central locking | ಹೌದು |
| ಮಕ್ಕಳ ಸುರಕ್ಷತಾ ಲಾಕ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಕಳ್ಳತನ ವಿರೋಧಿ ಅಲಾರಂ | ಹೌದು |
| no. of ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು | 6 |
| ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| side airbag | ಹೌದು |
| ಸೈಡ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್-ಹಿಂಭಾಗ | not available |
| ಹಗಲು& ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಂಬದಿ ನೋಟದ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಡೋರ್ ಅಜರ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಎಳೆತ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಟೈರ್ ಒತ್ತಡ monitoring system (tpms) | ಹೌದು |
| ಇಂಜಿನ್ ಇಮೊಬಿಲೈಜರ್ | ಹೌದು |
| ಕಳ್ಳತನ-ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಸಾಧನ | ಹೌದು |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಅಲರ್ಟ | ಹೌದು |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| ಐಸೋಫಿಕ್ಸ್ ಮಕ್ಕಳ ಸೀಟ್ ಆರೋಹಣಗಳು | ಹೌದು |
| heads- ಅಪ್ display (hud) | ಹೌದು |
| ಬೆಟ್ಟದ ಮೂಲದ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಬೆಟ್ಟದ ಸಹಾಯ | ಹೌದು |
| ಇಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಅನ್ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| 360 ವ್ಯೂ ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| ರೇಡಿಯೋ | ಹೌದು |
| mirrorlink | ಹೌದು |
| ಸಂಯೋಜಿತ 2ಡಿನ್ ಆಡಿಯೋ | ಹೌದು |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ಫೋನ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಯುಎಸ್ಬಿ & ಸಹಾಯಕ ಇನ್ಪುಟ್ | ಹೌದು |
| ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಸಂಪರ್ಕ | ಹೌದು |
| ವೈ-ಫೈ ಸಂಪರ್ಕ | ಹೌದು |
| ಕಾಂಪಸ್ | ಹೌದು |
| touchscreen | ಹೌದು |
| touchscreen size | 10.9 |
| ಸಂಪರ್ಕ | android auto, apple carplay, ಎಸ್ಡಿ card reader, hdmi input, ಮಿರರ್ ಲಿಂಕ್ |
| ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಆಟೋ | ಹೌದು |
| ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ | ಹೌದು |
| ಆಂತರಿಕ ಶೇಖರಣೆ | ಹೌದು |
| no. of speakers | 20 |
| ಹಿಂಬದಿಯ ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ | ಹೌದು |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ports | ಹೌದು |
| speakers | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಡಿಎಎಸ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ
| ಬ್ಲೈಂಡ್ ಸ್ಪಾಟ್ ಮಾನಿಟರ್ | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಬೆಂಟ್ಲೆ ಬೆಂಟೇಗ ನ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಹೋಲಿಕೆ ಮಾಡಿ
- ಬೆಂಟೇಗ ಆಜ್ಯೂರ್currently viewingRs.6,36,74,093*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.13,92,5818.6 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- ಬೆಂಟೈಗಾ ಇಡಬ್ಲ್ಯೂಬಿ ಅಜುರೆ ಫಸ್ಟ್ ಎಡಿಷನ್currently viewingRs.6,75,02,600*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.14,76,272ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
ಬೆಂಟ್ಲೆ ಬೆಂಟೇಗ ಇದೇ ಕಾರುಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೋಲಿಕೆ
Rs.3.82 - 4.38 ಸಿಆರ್*
Rs.4.18 - 4.57 ಸಿಆರ್*

