+ 43ಚಿತ್ರಗಳು
+ 4ಬಣ್ಣಗಳು
ಬಿಎಂಡವೋ 6 ಸರಣಿ GT 630i M Sport
1 ವಿಮರ್ಶೆrate & win ₹1000
Rs.73.50 ಲಕ್ಷ*
*ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ in ನವ ದೆಹಲಿ
ಬಿಎಂಡವೋ 6 ಸಿರೀಸ್ ಜಿಟಿ 630ಐ ಎಮ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ has been discontinued.
6 ಸರಣ ಿ ಜಿಟಿ 630ಐ ಎಮ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
| ಇಂಜಿನ್ | 1998 ಸಿಸಿ |
| ಪವರ್ | 254.79 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ | Automatic |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 250 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಹಿಂಬದಿ ವೀಲ್ |
| ಫ್ಯುಯೆಲ್ | Petrol |
- memory function for ಸೀಟುಗಳು
- ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್
- ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
- ಪ್ರಮುಖ ಫೀಚರ್ಗಳು
ಬಿಎಂಡವೋ 6 ಸರಣಿ ಜಿಟಿ 630ಐ ಎಮ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಬೆಲೆ
| ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ | Rs.73,50,000 |
| rto | Rs.7,35,000 |
| ವಿಮೆ | Rs.3,12,656 |
| ಇತರೆ | Rs.73,500 |
| ನವ ದೆಹಲಿ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ | Rs.84,71,156 |
ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು : Rs.1,61,242/ತಿಂಗಳು
ಪೆಟ್ರೋಲ್
*estimated ಬೆಲೆ/ದಾರ via verified sources. the ಬೆಲೆ/ದಾರ quote does not include any additional discount offered by the dealer.
6 ಸರಣಿ ಜಿಟಿ 630ಐ ಎಮ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | twinpower ಟರ್ಬೊ inline 4-cylinder ಇಂಜಿನ್ |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 1998 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 254.79bhp@5000rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 400nm@1550-4400rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ವಾಲ್ವ್ ಸಂರಚನೆ | ಡಿಒಹೆಚ್ಸಿ |
| ಇಂಧನ ಸಪ್ಲೈ ಸಿಸ್ಟಮ್ | ಎಮ್ಪಿಎಫ್ಐ |
| ಟರ್ಬೊ ಚಾರ್ಜರ್ | ಹೌದು |
| ಸೂಪರ್ ಚಾರ್ಜ್ | no |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| gearbox | 8-speed steptronic ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಎಟಿ |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಹಿಂಬದಿ ವೀಲ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಪೆಟ್ರೋಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಮೈಲೇಜ್ ಎಆರ್ಎಐ | 13.32 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 68 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ ್ vi |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 250 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | air suspension |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ type | ಪವರ್ |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲಂ | ಟಿಲ್ಟ್ |
| ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ಗೇರ್ ಪ್ರಕಾರ | rack & pinon |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಡಿಸ್ಕ್ |
| ವೇಗವರ್ಧನೆ | 6.5 ಎಸ್ |
| 0-100ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ | 6.5 ಎಸ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 5091 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 1902 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1538 (ಎಂಎಂ) |
| ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 650 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 4 |
| ನೆಲದ ತೆರವುಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ | 124 (ಎಂಎಂ) |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 2651 (ಎಂಎಂ) |
| ಕರ್ಬ್ ತೂಕ | 1885 kg |
| no. of doors | 4 |
| reported ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 610 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಕಂಫರ್ಟ್ & ಕನ್ವೀನಿಯನ್ಸ್
| ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ | ಹೌದು |
| ಹೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಅಡ್ಜಸ್ಟ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸ್ಟೀಯರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್ | ಹೌದು |
| ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಸೀಟ್ಗಳು | not available |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಗಾಳಿ ಗುಣಮಟ್ಟ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ರಿಮೋಟ್ ಟ್ರಂಕ್ ಓಪನರ್ | ಹೌದು |
| ರಿಮೋಲ್ ಇಂಧನ ಲಿಡ್ ಓಪನರ್ | ಹೌದು |
| ಇಂಧನ ಕಡಿಮೆಯಾದಾಗ ವಾರ್ನಿಂಗ್ ಲೈಟ್ | ಹೌದು |
| ಎಕ್ಸಸ್ಸರಿಗಳ ಪವರ್ ಔಟ್ಲೆಟ್ | ಹೌದು |
| ಟ್ರಂಕ್ ಲೈಟ್ | ಹೌದು |
| ವ್ಯಾನಿಟಿ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ರೀಡಿಂಗ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ನ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂದಿನ ಸೀಟಿನ ಮಧ್ಯದ ಆರ್ಮ್ ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಮುಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ರಿಯರ್ ಏಸಿ ವೆಂಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| lumbar support | ಹೌದು |
| ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | ಹೌದು |
| ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ system | ಹೌದು |
| ಮಡಚಬಹುದಾದ ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ | 40:20:40 ಸ್ಪ್ಲಿಟ್ |
| ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಆಕ್ಸೆಸ್ ಕಾರ್ಡ್ ಎಂಟ್ರಿ | not available |
| ಕೀಲಿಕೈ ಇಲ್ಲದ ನಮೂದು | ಹೌದು |
| ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್ | ಹೌದು |
| cooled glovebox | ಹೌದು |
| voice commands | ಹೌದು |
| paddle shifters | ಹೌದು |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ಚಾರ್ಜರ್ | ಮುಂಭಾಗ |
| ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಕನ್ಸೋಲ್ ಆರ್ಮ್ರೆಸ್ಟ್ | ಶೇಖರಣೆಯೊಂದಿಗೆ |
| ಬಾಲಬಾಗಿಲು ajar warning | ಹೌದು |
| ಗೇರ್ ಶಿಫ್ಟ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ | not available |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಕರ್ಟನ್ | not available |
| ಲಗೇಜ್ ಹುಕ್ & ನೆಟ್ | not available |
| ಬ್ಯಾಟರಿ ಸೇವರ್ | not available |
| ಲೇನ್ ಚೇಂಜ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ | ಹೌದು |
| ಡ್ರೈವ್ ಮೋಡ್ಗಳು | 6 |
| ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಫಾಲೋ ಮಿ ಹೋಂ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | not available |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಟೀರಿಯರ್
| ಟ್ಯಾಕೊಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಮಲ್ಟಿ-ಟ್ರಿಪ್ಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಲೆದರ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಫ್ಯಾಬ್ರಿಕ್ ಅಪ್ಹೋಲ್ಸ್ಟೆರಿ | not available |
| leather wrapped ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್ | ಹೌ ದು |
| glove box | ಹೌದು |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಗಡಿಯಾರ | ಹೌದು |
| ಹೊರಗಿನ ತಾಪಮಾನ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ | ಹೌದು |
| ಸಿಗರೇಟ್ ಲೈಟರ್ | ಹೌದು |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಓಡೋಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಡ್ರೈವಿಂಗ್ ಎಕ್ಸ್ಪಿರೀಯೆನ್ಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಇಕೋ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮಡಚಬಹುದಾದ ಟೇಬಲ್ | not available |
| ಡುಯಲ್ ಟೋನ್ ಡ್ಯಾಶ್ಬೋರ್ಡ್ | ಹೌದು |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳ ು | ಕಪ್ಪು, excl. leather ‘nappa’ ಐವರಿ ವೈಟ್ ಎಕ್ಸ್ಕ್ಲೂಸಿವ್ stitching/piping in contrast |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್
| ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ headlamps | ಹೌದು |
| ಫಾಗ್ ಲೈಟ್ಗಳು - ಮುಂಭಾಗ | ಹೌದು |
| ಫಾಗ್ ಲೈಟ್ಗಳು-ಹಿಂಭಾಗ | ಹೌದು |
| ರಿಯರ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ವೈಪರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂಡೋದ ವೈಪರ್ | not available |
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂಡೋದ ವಾಷರ್ | not available |
| ಹಿಂದಿನ ವಿಂಡೋ ಡಿಫಾಗರ್ | ಹೌದು |
| ಚಕ್ರ ಕವರ್ಗಳು | not available |
| ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು | ಹೌದು |
| ಪವರ್ ಆಂಟೆನಾ | not available |
| ಟಿಂಡೆಂಡ್ ಗ್ಲಾಸ್ | not available |
| ಹಿಂಬದಿಯಲ್ಲಿರುವ ಸ್ಪೋಯ್ಲರ್ | ಹೌದು |
| ರೂಫ್ ಕ್ಯಾರಿಯರ್ | not available |
| ಸೈಡ್ ಸ್ಟೆಪ್ಪರ್ | not available |
| ಹೊರಗಿನ ಹಿಂಬದಿಯ ನೋಟದ ಮಿರರ್ನ ಟರ್ನ್ ಇಂಡಿಕ ೇಟರ್ಗಳು | ಹೌದು |
| integrated ಆಂಟೆನಾ | ಹೌದು |
| ಕ್ರೋಮ್ ಗ್ರಿಲ್ | not available |
| ಕ್ರೋಮ್ ಗಾರ್ನಿಶ್ | not available |
| ಸ್ಮೋಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಸ್ | not available |
| ಹ್ಯಾಲೊಜೆನ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | not available |
| ಕಾರ್ನರಿಂಗ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| roof rails | not available |
| ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಟ್ರಂಕ್ ಓಪನರ್ | ಸ್ಮಾರ್ಟ್ |
| ಸನ್ ರೂಫ್ | ಹೌದು |
| ಟಯರ್ ಗಾತ್ರ | f245/45 r19,r275/40 r19 |
| ಟೈಯರ್ ಟೈಪ್ | runflat tyres |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಡಿಆರ್ಎಲ್ಗಳು | ಹೌದು |
| led headlamps | ಹೌದು |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಟೈಲೈಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಮಂಜು ದೀಪಗಳು | ಹೌದು |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | ಬಿಎಂಡವೋ kidney grille with vertical slats in ಕಪ್ಪು high-gloss, ಎಂ door sill finishers, illuminated, ಎಂ aerodynamics package with ಮುಂಭಾಗ apron, side skirts ಮತ್ತು ಹಿಂಭಾಗ apron with diffuser insert in ಡಾರ್ಕ್ shadow metallic, ‘m’ designation on the side panels in chrome, ಎಂ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ brake with brake callipers in ಗಾಢ ನೀಲಿ ಲೋಹೀಯ ಮತ್ತು ಎಂ logo, mirror base, b-pillar finisher ಮತ್ತು window guide rail in ಕಪ್ಪು high-gloss, trapezoidal tailpipe finishers in chrome, window recess cover ಮತ್ತು finisher for window frame in ಕಪ್ಪು high-gloss, ಬಿಎಂಡವೋ laserlight with led low-beam headlights, led high-beam headlights with laser module with ಅಪ್ ಗೆ 650m range, 4 led daytime running light rings, led direction indicator ಮತ್ತು led cornering light including auto ಹೈ beam assistance. includes adaptive headlights function, ನೀಲಿ laser design element ಮತ್ತು ಎಕ್ಸ್ಕ್ಲೂಸಿವ್ ಬಿಎಂಡವೋ laserlight signature, frameless windows, heat protection glazing, ಆಕ್ಟಿವ್ air stream kidney grille |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಸುರಕ್ಷತೆ
| ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs) | ಹೌದು |
| ಬ್ರೇಕ್ ಅಸಿಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| central locking | ಹೌದು |
| ಮಕ್ಕಳ ಸುರಕ್ಷತಾ ಲಾಕ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಕಳ್ಳತನ ವಿರೋಧಿ ಅಲಾರಂ | ಹೌದು |
| no. of ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು | 6 |
| ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| side airbag | ಹೌದು |
| ಸೈಡ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್-ಹಿಂಭಾಗ | not available |
| ಹಗಲು& ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಂಬದಿ ನೋಟದ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಕ್ಸೆನಾನ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | not available |
| ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಡೋರ್ ಅಜರ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಎಳೆತ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಟೈರ್ ಒತ್ತಡ monitoring system (tpms) | ಹೌದು |
| ಇಂಜಿನ್ ಇಮೊಬಿಲೈಜರ್ | ಹೌದು |
| ಕಳ್ಳತನ-ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಸಾಧನ | ಹೌದು |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| ಐಸೋಫಿಕ್ಸ್ ಮಕ್ಕಳ ಸೀಟ್ ಆರೋಹಣಗಳು | ಹೌದು |
| heads- ಅಪ್ display (hud) | not available |
| ಬೆಟ್ಟದ ಮೂಲದ ನಿಯಂತ್ರಣ | not available |
| ಬೆಟ್ಟದ ಸಹಾಯ | not available |
| ಇಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಅನ್ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| 360 ವ್ಯೂ ಕ್ಯಾಮೆರಾ | not available |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| ರೇಡಿಯೋ | ಹೌದು |
| ಆಡಿಯೋ ಸಿಸ್ಟಮ್ ರಿಮೋಟ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | ಹೌದು |
| ಸಂಯೋಜಿತ 2ಡಿನ್ ಆಡಿಯೋ | ಹೌದು |
| ಯುಎಸ್ಬಿ & ಸಹಾಯಕ ಇನ್ಪುಟ್ | ಹೌದು |
| ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಸಂಪರ್ಕ | ಹೌದು |
| touchscreen | ಹೌದು |
| touchscreen size | 12.3 |
| ಸಂಪರ್ಕ | android auto, ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ |
| ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಆಟೋ | ಹೌದು |
| ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ | ಹೌದು |
| ಆಂತರಿಕ ಶೇಖರಣೆ | ಹೌದು |
| no. of speakers | 16 |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ports | ಹೌದು |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | harman kardon surround sound systemm, idrive touch with handwriting recognition, high-resolution (1920x720 pixels) 31 cm 12.3” control display, ಬಿಎಂಡವೋ operating system 7.0 with variable configurable widgets, ನ್ಯಾವಿಗೇಷ ನ್ function with 3d maps, ಬಿಎಂಡವೋ virtual assistant, screen mirroring - transfer from screen of ಎ suitable mobile device into the ಹಿಂಭಾಗ display, wireless ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ with extended functionality, 2 ಎಕ್ಸ್ ಯುಎಸ್ಬಿ connections in centre console |
| speakers | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಡಿಎಎಸ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ
| ಬ್ಲೈಂಡ್ ಸ್ಪಾಟ್ ಮಾನಿಟರ್ | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಬಿಎಂಡವೋ 6 ಸರಣಿ ನ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಹೋಲಿಕೆ ಮಾಡಿ
- ಪೆಟ್ರೋಲ್
- ಡೀಸಲ್
6 ಸಿರೀಸ್ ಜಿಟಿ 630ಐ ಎಮ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್
currently viewingRs.73,50,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.1,61,242
13.32 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- 6 ಸರಣಿ ಜಿಟಿ; 630i ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ linecurrently viewingRs.61,80,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.1,35,65514.28 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- 6 ಸರಣಿ ಜಿಟಿ; 630ಐ ಲಕ್ಝುರಿ ಲೈನ್ 2018-2021currently viewingRs.65,90,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.1,44,62114.28 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- 6 ಸಿರೀಸ್ ಜಿಟಿ 630ಐ ಎಮ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ bsvicurrently viewingRs.71,90,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.1,57,73613.32 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- 6 ಸರಣಿ 630im ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ 50 ಜಹ್ರೆ ಎಂ ಎಡಿಷನ್currently viewingRs.72,90,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.1,59,932ಮ್ಯಾನುಯಲ್
- 6 ಸಿರೀಸ್ ಜಿಟಿ 630ಐ ಎಮ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಸಿಗ್ನೇಚರ್currently viewingRs.76,90,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.1,68,67613.32 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- 6 ಸರಣಿ 650i convertablecurrently viewingRs.95,00,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.2,08,2437.94 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- 6 ಸರಣಿ 645ಐcurrently viewingRs.1,10,00,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.2,41,0417.94 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- 6 ಸರಣಿ 650ಐ ಗ್ರ್ಯಾನ್ ಕೂಪ್currently viewingRs.1,10,00,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.2,41,0417.94 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- 6 ಸರಣಿ ಎಂ6 ಗ್ರ್ಯಾನ್ ಕೂಪ್currently viewingRs.1,10,00,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.2,41,0417.94 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- 6 ಸರಣಿ ಜಿಟಿ; 630ಡಿ ಲಕ್ಝುರಿ ಲೈನ್currently viewingRs.64,40,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.1,44,40317.09 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆ ಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- 6 ಸರಣಿ ಜಿಟಿ 620 ಡಿ ಲಕ್ಝುರಿ ಲೈನ್ 2019-2021currently viewingRs.66,50,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.1,49,10817.09 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- 6 ಸರಣಿ ಜಿಟಿ 620 ಡಿ ಲಕ್ಝುರಿ ಲೈನ್currently viewingRs.72,50,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.1,62,49818.65 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- 6 ಸಿರೀಸ್ ಜಿಟಿ 630ಡಿ ಎಮ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್currently viewingRs.75,50,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.1,69,20318.65 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- 6 ಸರಣಿ ಜಿಟಿ; 630ಡಿ ಎಮ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ 2018-2021currently viewingRs.77,00,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.1,72,54517.09 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- 6 ಸಿರೀಸ್ ಜಿಟಿ 630ಡಿ ಎಮ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಸಿಗ್ನೇಚರ್currently viewingRs.78,90,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.1,76,79618.65 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- 6 ಸರಣಿ ಜಿಟಿ; 630ಡಿ ಎಮ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್currently viewingRs.79,90,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.1,79,02417.09 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- 6 ಸರಣಿ ಗ್ರ್ಯಾನ್ ಕೂಪ್currently viewingRs.1,11,50,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.2,49,62817.54 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್pay ₹38,00,000 ಇನ್ನಷ್ಟು ಗೆ get
- steptronic ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
- ಬಿಎಂಡವೋ night vision
- 6-cylinder ಇಂಜಿನ್ with 313bhp
- 6 ಸರಣಿ 640ಡಿ ಎಮಿನೆನ್ಸ್currently viewingRs.1,15,00,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.2,57,42717.54 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- 6 ಸರಣಿ 640ಡಿ ಡಿಸೈನ್ ಪ್ಯೂರ್ ಎಕ್ಸ್ಪೀರಿಯೆನ್ಸ್currently viewingRs.1,22,00,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.2,73,06617.54 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್

