
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಆಲ್ಟೊ ನ ವಿಶೇಷಣಗಳು
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಆಲ್ಟೊ ನಲ್ಲಿ 1 ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಜಿನ್ ಮತ್ತು 1 ಸಿಎನ್ಜಿ ಇಂಜಿನ್ ಆಫರ್ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಜಿನ್ 796 ಸಿಸಿ while ಸಿಎನ್ಜಿ ಇಂಜಿನ್ 796 ಸಿಸಿ ಇದು ಮ್ಯಾನುಯಲ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಆಲ್ಟೊ ಒಂದು 4 ಸೀಟರ್ 3 ಸಿಲಿಂಡರ್ ಕಾರ್ ಮತ್ತು ಉದ್ದ 3445 mm, ಅಗಲ 1515 (ಎಂಎಂ) ಮತ್ತು ವೀಲ್ ಬೇಸ್ 2360 (ಎಂಎಂ) ಆಗಿದೆ.
Shortlist
Rs.2.94 - 5.13 ಲಕ್ಷ*
this ಮಾಡೆಲ್ has been discontinued*last recorded ಬೆಲೆ/ದಾರ
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಆಲ್ಟೊ ನ ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
| ಎಆರ್ಎಐ ಮೈಲೇಜ್ | 31.59 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿ |
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಸಿಎನ್ಜಿ |
| ಎಂಜಿನ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 796 ಸಿಸಿ |
| no. of cylinders | 3 |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 40.36bhp@6000rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 60nm@3500rpm |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 4 |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಮ್ಯಾನುಯಲ್ |
| ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 60 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಬಾಡಿ ಟೈಪ್ | ಹ್ಯಾಚ್ಬ್ಯಾಕ್ |
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಆಲ್ಟೊ ವಿಶೇಷಣಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | f8d |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 796 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 40.36bhp@6000rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 60nm@3500rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಮ್ಯಾನುಯಲ್ |
| gearbox | 5-ವೇಗ |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಫ್ರಂಟ್ ವೀಲ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಸಿಎನ್ಜಿ |
| ಸಿಎನ್ಜಿ ಮೈಲೇಜ್ ಎಆರ್ಎಐ | 31.59 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿ |
| ಸಿಎನ್ಜಿ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 60 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi 2.0 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | mac pherson strut |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | 3-link rigid axle suspension |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲಂ | collapsible |
| turnin g radius | 4.6 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡ್ರಮ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 3445 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 1515 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1475 (ಎಂಎಂ) |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 4 |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 2360 (ಎಂಎಂ) |
| ಫ್ರಂಟ್ ಟ್ರೇಆಡ್ | 1295 (ಎಂಎಂ) |
| ಹಿಂಭಾಗ tread | 1290 (ಎಂಎಂ) |
| ಕರ್ಬ್ ತೂಕ | 850 kg |
| ಒಟ್ಟು ತೂಕ | 1185 kg |
| no. of doors | 5 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |