
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಬ್ರೆಝಾ ನ ವಿಶೇಷಣಗಳು
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಬ್ರೆಝಾ ನಲ್ಲಿ 1 ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಜಿನ್ ಮತ್ತು 1 ಸಿಎನ್ಜಿ ಇಂಜಿನ್ ಆಫರ್ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಜಿನ್ 1462 ಸಿಸಿ while ಸಿಎನ್ಜಿ ಇಂಜಿನ್ 1462 ಸಿಸಿ ಇದು ಮ್ಯಾನುಯಲ್ & ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಬ್ರೆಝಾ ಒಂದು 5 ಸೀಟರ್ 4 ಸಿಲಿಂಡರ್ ಕಾರ್ ಮತ್ತು ಉದ್ದ 3995 mm, ಅಗಲ 1790 (ಎಂಎಂ) ಮತ್ತು ವೀಲ್ ಬೇಸ್ 2500 (ಎಂಎಂ) ಆಗಿದೆ.
Shortlist
Rs.8.26 - 13.01 ಲಕ್ಷ*
ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು starts @ ₹21,272
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಬ್ರೆಝಾ ನ ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
| ಎಆರ್ಎಐ ಮೈಲೇಜ್ | 19.8 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ನಗರ ಮೈಲೇಜ್ | 13.53 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಪೆಟ್ರೋಲ್ |
| ಎಂಜಿನ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 1462 ಸಿಸಿ |
| no. of cylinders | 4 |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 101.64bhp@6000rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 136.8nm@4400rpm |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 328 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 48 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಬಾಡಿ ಟೈಪ್ | ಎಸ್ಯುವಿ |
| ನೆಲದ ತೆರವುಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ | 198 (ಎಂಎಂ) |
| ಸರ್ವಿಸ್ ವೆಚ್ಚ | rs.5,161 avg. of 5 years |
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಬ್ರೆಝಾ ವಿಶೇಷಣಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | k15c |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 1462 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 101.64bhp@6000rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 136.8nm@4400rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ವಾಲ್ವ್ ಸಂರಚನೆ | ಡಿಒಹೆಚ್ಸಿ |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| gearbox | 6-ವೇಗ |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಫ್ರಂಟ್ ವೀಲ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಪೆಟ್ರೋಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಮೈಲೇಜ್ ಎಆರ್ಎಐ | 19.8 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 48 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಹೈವೇ ಮೈಲೇಜ್ | 20.5 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi 2.0 |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 159 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಮ್ಯಾಕ್ಫರ್ಸನ್ ಸ್ಟ್ರಟ್ suspension |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಹಿಂಭಾಗ twist beam |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ type | ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲಂ | ಟಿಲ್ಟ್ & ಟೆಲಿಸ್ಕೋಪಿಕ್ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡ್ರಮ್ |
| ಬ್ರೆಕಿಂಗ್ (100-0ಕಿ.ಮೀ ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ) | 43.87 ಎಸ್ |
| 0-100ಕಿ.ಮೀ ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ (ಪರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ) | 15.24 ಎಸ್ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ ಗಾತ್ರ | 16 ಇಂಚ್ |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ ಗಾತ್ರ | 16 ಇಂಚ್ |
| ನಗರದಲ್ಲಿನ ಚಾಲನಾ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ (20-80ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) | 8.58 ಎಸ್ |
| ಬ್ರೆಕಿಂಗ್ (80-0 ಕಿ.ಮೀ ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ) | 29.77 ಎಸ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 3995 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 1790 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1685 (ಎಂಎಂ) |
| ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 328 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 |
| ನೆಲದ ತೆರವುಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ | 198 (ಎಂಎಂ) |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 2500 (ಎಂಎಂ) |
| no. of doors | 5 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಕಂಫರ್ಟ್ & ಕನ್ವೀನಿಯನ್ಸ್
| ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ | ಹೌದು |
| ಹೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್ | ಹೌದು |
| ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಎಕ್ಸಸ್ಸರಿಗಳ ಪವರ್ ಔಟ್ಲೆಟ್ | ಹೌದು |
| ಟ್ರಂಕ್ ಲೈಟ್ | ಹೌದು |
| ವ್ಯಾನಿಟಿ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ರೀಡಿಂಗ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ | ಹೌದು |
| ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂದಿನ ಸೀಟಿನ ಮಧ್ಯದ ಆರ್ಮ್ ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಮುಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ರಿಯರ್ ಏಸಿ ವೆಂಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | ಹೌದು |
| ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು | ಹಿಂಭಾಗ |
| ಮಡಚಬಹುದಾದ ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ | 60:40 ಸ್ಪ್ಲಿಟ್ |
| ಕೀಲಿಕೈ ಇಲ್ಲದ ನಮೂದು | ಹೌದು |
| ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್ | ಹೌದು |
| cooled glovebox | ಹೌದು |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ಚಾರ್ಜರ್ | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಕನ್ಸೋಲ್ ಆರ್ಮ್ರೆಸ್ಟ್ | ಶೇಖರಣೆಯೊಂದಿಗೆ |
| ಗೇರ್ ಶಿಫ್ಟ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ | not available |
| ಲಗೇಜ್ ಹುಕ್ & ನೆಟ್ | ಹೌದು |
| glove box light | ಹೌದು |
| idle start-stop system | ಹೌದು |
| ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಫಾಲೋ ಮಿ ಹೋಂ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | ಸನ್ಗ್ಲಾಸ್ ಹೋಲ್ಡರ್ |
| ಪವರ್ ವಿಂಡೋಸ್ | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| c ಅಪ್ holders | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಇಂಟೀರಿಯರ್
| ಟ್ಯಾಕೊಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| leather wrapped ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್ | ಹೌದು |
| glove box | ಹೌದು |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಓಡೋಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | ಹಿಂದಿನ ಪಾರ್ಸೆಲ್ ಟ್ರೇ |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಕ್ಲಸ್ಟರ್ | semi |
| ಅಪ್ಹೋಲ್ಸ್ಟೆರಿ | ಫ್ಯಾಬ್ರಿಕ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂಡೋದ ವೈಪರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂಡೋದ ವಾಷರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂದಿನ ವಿಂಡೋ ಡಿಫಾಗರ್ | ಹೌದು |
| ಚಕ್ರ ಕವರ್ಗಳು | not available |
| ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿಯಲ್ಲಿರುವ ಸ್ಪೋಯ್ಲರ್ | ಹೌದು |
| integrated ಆಂಟೆನಾ | ಹೌದು |
| ಕ್ರೋಮ್ ಗ್ರಿಲ್ | ಹೌದು |
| ಪ್ರೊಜೆಕ್ಟರ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಹ್ಯಾಲೊಜೆನ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | not available |
| roof rails | ಹೌದು |
| ಫಾಗ್ಲೈಟ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ |
| ಆಂಟೆನಾ | ಶಾರ್ಕ್ ಫಿನ್ |
| ಸನ್ರೂಫ್ | ಸಿಂಗಲ್ ಪೇನ್ |
| ಬೂಟ್ ಓಪನಿಂಗ್ | ಮ್ಯಾನುಯಲ್ |
| outside ಹಿಂದಿನ ನೋಟ ಕನ್ನಡಿ (orvm) | powered & folding |
| ಟಯರ್ ಗಾತ್ರ | 215/60 r16 |
| ಟೈಯರ್ ಟೈಪ್ | tubeless, ರೇಡಿಯಲ್ |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಡಿಆರ್ಎಲ್ಗಳು | ಹೌದು |
| led headlamps | ಹೌದು |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಟೈಲೈಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಮಂಜು ದೀಪಗಳು | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಸುರಕ್ಷತೆ
| ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs) | ಹೌದು |
| central locking | ಹೌದು |
| ಕಳ್ಳತನ ವಿರೋಧಿ ಅಲಾರಂ | ಹೌದು |
| no. of ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು | 6 |
| ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| side airbag | ಹೌದು |
| ಸೈಡ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್-ಹಿಂಭಾಗ | not available |
| ಹಗಲು& ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಂಬದಿ ನೋಟದ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಕರ್ಟನ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಬ್ರೇಕ್ಫೋರ್ಸ್ ಡಿಸ್ಟ್ರಿಬ್ಯೂಷನ್ (ebd) | ಹೌದು |
| ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಡೋರ್ ಅಜರ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಇಂಜಿನ್ ಇಮೊಬಿಲೈಜರ್ | ಹೌದು |
| ಇಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಸ್ಟೆಬಿಲಿಟಿ ಕಂಟ್ರೋಲ್ (esc) | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಮಾರ್ಗಸೂಚಿಗಳೊಂದಿಗೆ |
| ಕಳ್ಳತನ-ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಸಾಧನ | ಹೌದು |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಅಲರ್ಟ | ಹೌದು |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| ಐಸೋಫಿಕ್ಸ್ ಮಕ್ಕಳ ಸೀಟ್ ಆರೋಹಣಗಳು | ಹೌದು |
| heads- ಅಪ್ display (hud) | ಹೌದು |
| ಪ್ರಿಟೆನ್ಷನರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಫೋರ್ಸ್ ಲಿಮಿಟರ್ ಸೀಟ್ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | ಚಾಲಕ ಮತ್ತು ಪ್ರಯಾಣಿಕ |
| ಬೆಟ್ಟದ ಸಹಾಯ | ಹೌದು |
| ಇಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಅನ್ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| 360 ವ್ಯೂ ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಹೌದು |
| global ncap ಸುರಕ್ಷತೆ rating | 4 ಸ್ಟಾರ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| ರೇಡಿಯೋ | ಹೌದು |
| ಸಂಯೋಜಿತ 2ಡಿನ್ ಆಡಿಯೋ | ಹೌದು |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ಫೋನ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಸಂಪರ್ಕ | ಹೌದು |
| touchscreen | ಹೌದು |
| touchscreen size | 9 ಇಂಚ್ |
| ಸಂಪರ್ಕ | android auto, ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ |
| ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಆಟೋ | ಹೌದು |
| ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ | ಹೌದು |
| no. of speakers | 4 |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ports | ಹೌದು |
| ಟ್ವೀಟರ್ಗಳು | 2 |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | smartplay pro+, ಪ್ರೀಮಿಯಂ sound system arkamys surround sense, wireless apple ಮತ್ತು ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಆಟೋ |
| speakers | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಅಡ್ವಾನ್ಸ್ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ
| ರಿಮೋಟ್ immobiliser | ಹೌದು |
| inbuilt assistant | ಹೌದು |
| ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ with ಲೈವ್ traffic | ಹೌದು |
| ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನಿಂದ ವಾಹನಕ್ಕೆ ಪಿಒಐ ಕಳುಹಿಸಿ | ಹೌದು |
| ಇ-ಕಾಲ್ ಮತ್ತು ಐ-ಕಾಲ್ | not available |
| ಪ್ರಸಾರದ ಮೂಲಕ (ಒಟಿಎ) ನವೀಕರಣಗಳು | ಹೌದು |
| goo ಗ್ಲೆ / alexa connectivity | ಹೌದು |
| over speedin g alert | ಹೌದು |
| tow away alert | ಹೌದು |
| in ಕಾರ್ ರಿಮೋಟ್ control app | ಹೌದು |
| smartwatch app | ಹೌದು |
| ವಾಲೆಟ್ ಮೋಡ್ | ಹೌದು |
| ರಿಮೋಟ್ ಎಸಿ ಆನ್/ಆಫ್ | ಹೌದು |
| ರಿಮೋಟ್ ಡೋರ್ ಲಾಕ್/ಅನ್ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| ಎಸ್ಒಎಸ್ / ತುರ್ತು ಸಹಾಯ | ಹೌದು |
| ಜಿಯೋ-ಬೇಲಿ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಬ್ರೆಝಾ ನ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಹೋಲಿಕೆ ಮಾಡಿ
- ಪೆಟ್ರೋಲ್
- ಸಿಎನ್ಜಿ
- ಬ್ರೆಝಾ ಎಲ್ಎಕ್ಸೈcurrently viewingRs.8,25,900*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.17,80517.38 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್ಕೀ ಫೆಅತುರ್ಸ್
- bi-halogen ಪ್ರೊಜೆಕ್ಟರ್ ಹೆಡ್ಲೈಟ್ಗಳು
- electrically ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ orvm
- ಮ್ಯಾನುಯಲ್ day/night irvm
- dual-front ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು
- ಬ್ರೆಝಾ ವಿಎಕ್ಸೈcurrently viewingRs.9,25,900*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.19,87517.38 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್pay ₹1,00,000 ಇನ್ನಷ್ಟು ಗೆ get
- 7-inch touchscreen
- ಎತ್ತರ ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ driver's seat
- ಆ ಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಎಸಿ
- ಬ್ರೆಝಾ ಝಡ್ಎಕ್ಸ್ಐcurrently viewingRs.10,39,900*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.23,04019.89 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್pay ₹2,14,000 ಇನ್ನಷ್ಟು ಗೆ get
- ಪ್ರೀಮಿಯಂ arkamys sound system
- ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಸನ್ರೂಫ್
- led ಪ್ರೊಜೆಕ್ಟರ್ ಹೆಡ್ಲೈಟ್ಗಳು
- ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್
- ಬ್ರೆಝಾ ಜೆಡ್ಎಕ್ಸ್ಐ ಡಿಟಿcurrently viewingRs.10,55,300*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.23,36619.89 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್pay ₹2,29,400 ಇನ್ನಷ್ಟು ಗೆ get
- led ಪ್ರೊಜೆಕ್ಟರ್ ಹೆಡ್ಲೈಟ್ಗಳು
- ಪ್ರೀಮಿಯಂ arkamys sound system
- ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಸನ್ರೂಫ್
- ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್
- ಬ್ರೆಝಾ ವಿಎಕ್ಸೈ ಎಟಿcurrently viewingRs.10,59,900*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.23,45819.8 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್pay ₹2,34,000 ಇನ್ನಷ್ಟು ಗೆ get
- 7-inch touchscreen
- ಎತ್ತರ ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ driver's seat
- ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಎಸಿ
- ಬ್ರೆಝಾ ಝಡ್ಎಕ್ಸ್ಐ ಪ್ಲಸ್currently viewingRs.11,50,900*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.25,42419.89 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್pay ₹3,25,000 ಇನ್ನಷ್ಟು ಗೆ get
- heads-up display
- 360-degree camera
- 6 ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು
- ಬ್ರೆಝಾ ಜೆಡ್ಎಕ್ಸ್ಐ ಪ್ಲಸ್ ಡುಯಲ್ ಟೋನ್currently viewingRs.11,66,300*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.25,77219.89 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್pay ₹3,40,400 ಇನ್ನಷ್ಟು ಗೆ get
- heads-up display
- 360-degree camera
- 6 ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು
- ಬ್ರೆಝಾ ಝಡ್ಎಕ್ಸ್ಐ ಎಟಿcurrently viewingRs.11,74,900*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.25,93919.8 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್pay ₹3,49,000 ಇನ್ನಷ್ಟು ಗೆ get
- led ಪ್ರೊಜೆಕ್ಟರ್ ಹೆಡ್ಲೈಟ್ಗಳು
- ಪ್ರೀಮಿಯಂ arkamys sound system
- ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಸನ್ರೂಫ್
- ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್
- ಬ್ರೆಝಾ ಜೆ ಡ್ಎಕ್ಸ್ಐ ಎಟಿ ಡಿಟಿcurrently viewingRs.11,90,300*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.26,26519.8 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್pay ₹3,64,400 ಇನ್ನಷ್ಟು ಗೆ get
- led ಪ್ರೊಜೆಕ್ಟರ್ ಹೆಡ್ಲೈಟ್ಗಳು
- ಪ್ರೀಮಿಯಂ arkamys sound system
- ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಸನ್ರೂಫ್
- ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್
- ಬ್ರೆಝಾ ಝಡ್ಎಕ್ಸ್ಐ ಪ್ಲಸ್ ಎಟಿcurrently viewingRs.12,85,900*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.28,32419.8 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್pay ₹4,60,000 ಇನ್ನಷ್ಟು ಗೆ get
- heads-up display
- 360-degree camera
- 6 ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು
- ಬ್ರೆಝಾ ಜೆಡ್ಎಕ್ಸ್ಐ ಪ್ಲಸ್ ಎಟಿ ಡಿಟಿcurrently viewingRs.13,01,300*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.28,65019.8 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್pay ₹4,75,400 ಇನ್ನಷ್ಟು ಗೆ get
- heads-up display
- 360-degree camera
- 6 ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು
- ಬ್ರೆಝಾ ಎಲ್ಎಕ್ಸ್ಐ ಸಿಎನ್ಜಿcurrently viewingRs.9,16,900*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.19,690ಮ್ಯಾನುಯಲ್ಕೀ ಫೆಅತುರ್ಸ್
- bi-halogen ಪ್ರೊಜೆಕ್ಟರ್ ಹೆಡ್ಲೈಟ್ಗಳು
- electrically ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ orvm
- ಮ್ಯಾನುಯಲ್ day/night irvm
- dual-front ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು
- ಬ್ರೆಝಾ ವಿಎಕ್ಸೈ ಸಿಎನ್ಜಿcurrently viewingRs.10,16,900*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.22,548ಮ್ಯಾನುಯಲ್pay ₹1,00,000 ಇನ್ನಷ್ಟು ಗೆ get
- 7-inch touchscreen
- ಎತ್ತರ ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ driver's seat
- ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಎಸಿ
- ಬ್ರೆಝಾ ಝಡ್ಎಕ್ಸ್ಐ ಸಿಎನ ್ಜಿcurrently viewingRs.11,30,900*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.25,029ಮ್ಯಾನುಯಲ್pay ₹2,14,000 ಇನ್ನಷ್ಟು ಗೆ get
- led ಪ್ರೊಜೆಕ್ಟರ್ ಹೆಡ್ಲೈಟ್ಗಳು
- ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಸನ್ರೂಫ್
- ಪ್ರೀಮಿಯಂ arkamys sound system
- ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್
- ಬ್ರೆಝಾ ಜೆಡ್ಎಕ್ಸ್ಐ ಸಿಎನ್ಜಿ ಡ್ಯುಯಲ್ಟೋನ್currently viewingRs.11,46,300*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.25,356ಮ್ಯಾನುಯಲ್pay ₹2,29,400 ಇನ್ನಷ್ಟು ಗೆ get
- led ಪ್ರೊಜೆಕ್ಟರ್ ಹೆಡ್ಲೈಟ್ಗಳು
- ಪ್ರೀಮಿಯಂ arkamys sound system
- ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಸನ್ರೂಫ್
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಬ್ರೆಝಾ ವೀಡಿಯೊಗಳು
6:33Kia Sonet Facelift 2024 vs Nexon, Venue, Brezza and More! | #BuyOrHold2 years ago443K ವ್ಯೂವ್ಸ್By harsh
5:19Maruti Brezza 2022 Review In Hindi | Pros and Cons Explained | क्या गलत, क्या सही?2 years ago275.8K ವ್ಯೂವ್ಸ್By harsh
8:39ಮಾರುತಿ ಬ್ರೆಝಾ 2022 LXi, VXi, ZXi, ZXi+: All Variants Explained ರಲ್ಲಿ {0}2 years ago114.3K ವ್ಯೂವ್ಸ್By harsh
9:00Maruti Suzuki Brezza 2022 Walkaround ವಿಮರ್ಶೆ3 years ago83.4K ವ್ಯೂವ್ಸ್By ujjawall
6:382022 Maruti Suzuki Brezza | Talking Design, Engines, and Features | PowerDrift3 years ago58.4K ವ್ಯೂವ್ಸ್By ujjawall
ಬ್ರೆಝಾ ಪರ್ಯಾಯಗಳು ನ ವಿವರಣೆಗಳನ್ನು ಹೋಲಿಕೆ ಮಾಡಿ
ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಬ್ರೆಝಾ ಕಂಫರ್ಟ್ ಬಳಕೆದಾರ ವಿಮರ್ಶೆಗಳು
ಆಧಾರಿತ828 ಬಳಕೆದಾರರ ವಿಮರ್ಶೆಗಳು