
రెనాల్ట్ కేప్చర్ యొక్క ముఖ్య లక్షణాలు
| ఏఆర్ఏఐ మైలేజీ | 19.6 kmpl |
| సిటీ మైలేజీ | 15.6 kmpl |
| ఇంధన రకం | డీజిల్ |
| ఇంజిన్ స్థానభ్రంశం | 1461 సిసి |
| no. of cylinders | 4 |
| గరిష్ట శక్తి | 108.45bhp@4000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 245nm@1750rpm |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| శరీర తత్వం | ఎస్యూవి |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 205 (ఎంఎం) |
రెనాల్ట్ కేప్చర్ లక్షణాలు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ ట ైపు | dci thp డీజిల్ ఇంజిన్ |
| స్థానభ్రంశం | 1461 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 108.45bhp@4000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 245nm@1750rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| వాల్వ్ కాన్ఫిగరేషన్ | డిఓహెచ్సి |
| ఇంధన సరఫరా వ్యవస్థ | సిఆర్డిఐ |
| టర్బో ఛార్జర్ | అవును |
| సూపర్ ఛార్జ్ | కాదు |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | మాన్యువల్ |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | డీజిల్ |
| డీజిల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 19.6 kmpl |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 4315 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1822 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1695 (ఎంఎం) |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 205 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 2673 (ఎంఎం) |
| ఫ్రంట్ ట్రేడ్ | 1560 (ఎంఎం) |
| రేర్ tread | 1567 (ఎంఎం) |
| స్థూల బరువు | 181 3 kg |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అగ్ర ఎస్యూవి cars
ఈ సమాచారం మీకు ఉపయోగకరంగా అనిపించిందా?
ట్రెండింగ్ రెనాల్ట్ కార్లు
- పాపులర్
- రాబోయేవి
రెనాల్ట్ డస్టర్Rs.10.49 - 18.69 లక్షలు*
రెనాల్ట్ కైగర్Rs.5.81 - 10.34 లక్షలు*
రెనాల్ట్ ట్రైబర్Rs.5.81 - 8.69 లక్షలు*
రెనాల్ట్ క్విడ్Rs.4.30 - 5.99 లక్షలు*
Popular ఎస్యూవి cars
- ట్రెండింగ్లో ఉంది
- లేటెస్ట్
- రాబోయేవి
టాటా సియర్రాRs.11.49 - 21.29 లక్షలు*
టాటా పంచ్Rs.5.65 - 10.60 లక్షలు*
టాటా నెక్సన్Rs.7.37 - 14.22 లక్షలు*
మారుతి సుజుకి ఫ్రాంక్స్Rs.6.85 - 11.98 లక్షలు*
మారుతి సుజుకి ఈ విటారాRs.15.99 - 20.01 లక్షలు*
- కొత్త వేరియంట్
టాటా హారియర్Rs.12.89 - 25.85 లక్షలు* - కొత్త వేరియంట్
టాటా సఫారిRs.13.29 - 26.40 లక్షలు* - కొత్త వేరియంట్
కియా సిరోస్Rs.8.40 - 15.80 లక్షలు* - కొత్త వేరియంట్
హ్యుందాయ్ వేన్యూRs.8 - 15.82 లక్షలు*
వోక్స్వాగన్ టైగన్Rs.11 - 19.30 లక్షలు*
అన్ని లేటెస్ట్ ఎస్యూవి కార్లు చూడండి