
లెక్సస్ ఆర్ఎక్స్ 2011-2023 యొక్క లక్షణాలు
లెక్సస్ ఆర్ఎక్స్ 2011-2023 లో 1 పెట్రోల్ ఇంజిన్ ఆఫర్ ఉంది. పెట్రోల్ ఇంజిన్ 3456 సిసి ఇది ఆటోమేటిక్ ట్రాన్స్మిషన్తో అందుబాటులో ఉంది. ఆర్ఎక్స్ 2011-2023 అనేది 5 సీటర్ 6 సిలిండర్ కారు మరియు పొడవు 4890mm, వెడల్పు 1895mm మరియు వీల్ బేస్ 2790mm.
Shortlist
Rs.73 లక్షలు - 1.32 సి ఆర్*
this మోడల్ has been discontinued*last recorded ధర
లెక్సస్ ఆర్ఎక్స్ 2011-2023 యొక్క ముఖ్య లక్షణాలు
| ఏఆర్ఏఐ మైలేజీ | 18.8 kmpl |
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| ఇంజిన్ స్థానభ్రంశం | 3456 సిసి |
| no. of cylinders | 6 |
| గరిష్ట శక్తి | 259bhp@6000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 335nm@4600rpm |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 65 లీటర్లు |
| శరీర తత్వం | ఎస్యూవి |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 195 (ఎంఎం) |
లెక్సస్ ఆర్ఎక్స్ 2011-2023 లక్షణాలు
ఇంజిన్ & ట్రాన్స్మిషన్
| ఇంజిన్ టైపు | 2 gr fxs |
| స్థానభ్రంశం | 3456 సిసి |
| గరిష్ట శక్తి | 259bhp@6000rpm |
| గరిష్ట టార్క్ | 335nm@4600rpm |
| no. of cylinders | 6 |
| సిలిండర్ యొక్క వాల్వ్లు | 4 |
| ఇంధన సరఫరా వ్యవస్థ | ఎంపిఎఫ్ఐ |
| ట్రాన్స్ మిషన్ type | ఆటోమేటిక్ |
| గేర్బాక్స్ | 8 స్పీడ్ |
| డ్రైవ్ టైప్ | ఏడబ్ల్యూడి |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఇంధనం & పనితీరు
| ఇంధన రకం | పెట్రోల్ |
| పెట్రోల్ మైలేజీ ఏఆర్ఏఐ | 18.8 kmpl |
| పెట్రోల్ ఇంధన ట్యాంక్ సామర్థ్యం | 65 లీటర్లు |
| ఉద్గార ప్రమాణ సమ్మతి | బిఎస్ vi |
| ఉద్గార నియంత్రణ వ్యవస్థ | బిఎస్ vi |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
suspension, స్టీరింగ్ & brakes
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | macpherson struts |
| రేర్ సస్పెన్షన్ | డబుల్ విష్బోన్ సస్పెన్షన్ |
| షాక్ అబ్జార్బర్స్ టైప్ | gas-pressurized shock absorbers మరియు stabilizer bar |
| స్టీరింగ్ type | పవర్ |
| స్టీరింగ్ కాలమ్ | టిల్ట్ & టెలిస్కోపిక్ |
| స్టీరింగ్ గేర్ టైప్ | ర్యాక్ & పినియన్ |
| టర్నింగ్ రేడియస్ | 5.9 మీటర్లు |
| ముందు బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| వెనుక బ్రేక్ టైప్ | డిస్క్ |
| త్వరణం | 7. 7 sec |
| 0-100 కెఎంపిహెచ్ | 7. 7 sec |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కొలతలు & సామర్థ్యం
| పొడవు | 4890 (ఎంఎం) |
| వెడల్పు | 1895 (ఎంఎం) |
| ఎత్తు | 1685 (ఎంఎం) |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ అన్లాడెన్ | 195 (ఎంఎం) |
| వీల్ బేస్ | 2790 (ఎంఎం) |
| ఫ్రంట్ ట్రేడ్ | 1640 (ఎంఎం) |
| రేర్ tread | 1630 (ఎంఎం) |
| వాహన బరువు | 2100 kg |
| స్థూల బరువు | 2715 kg |
| డోర్ల సంఖ్య | 5 |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
కంఫర్ట్ & చొన్వెనిఎంచె
| పవర్ స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | అవును |
| హీటర్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల స్టీరింగ్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు చేయగల డ్రైవర్ సీటు | అవును |
| వెంటిలేటెడ్ సీట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ఎలక్ట్రిక్ సర్దుబాటు సీట్లు | ఫ్రంట్ & రేర్ |
| ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఎయిర్ క్వాలిటీ కంట్రోల్ | అవును |
| రిమోట్ ట్రంక్ ఓపెనర్ | అవును |
| రిమోట్ ఫ్యూయల్ లిడ్ ఓపెనర్ | అవును |
| తక్కువ ఇంధన హెచ్చరిక లైట్ | అవును |
| యాక్ససరీ పవర్ అవుట్లెట్ | అవును |
| ట్రంక్ లైట్ | అవును |
| వానిటీ మిర్రర్ | అవును |
| రేర్ రీడింగ్ లాంప్ | అవును |
| వెనుక సీటు హెడ్రెస్ట్ | అవును |
| వెనుక సీటు సెంటర్ ఆర్మ్ రెస్ట్ | అవును |
| ఎత్తు సర్దుబాటు ఫ్రంట్ సీట్ బెల్ట్లు | అవును |
| వెనుక ఏసి వెంట్స్ | అవును |
| lumbar support | అవును |
| క్రూయిజ్ కంట్రోల్ | అవును |
| పార్కింగ్ సెన్సార్లు | రేర్ |
| నావిగేషన్ సిస్టమ్ | అవును |
| ఫోల్డబుల్ వెనుక సీటు | 60:40 స్ప్లిట్ |
| స్మార్ట్ యాక్సెస్ కార్డ్ ఎంట్రీ | అవును |
| కీలెస్ ఎంట్రీ | అవును |
| ఇంజిన్ స్టార్ట్/స్టాప్ బటన్ | అవును |
| cooled గ్లవ్బాక్స్ | అందుబాటులో లేదు |
| వాయిస్ కమాండ్లు | అవును |
| ప్యాడిల్ షిఫ్టర్లు | అవును |
| యుఎస్బి ఛార్జర్ | ఫ్రంట్ |
| central కన్సోల్ armrest | స్టోరేజ్ తో |
| టెయిల్ గేట్ ajar warning | అవును |
| గేర్ షిఫ్ట్ ఇండికేటర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక కర్టెన్ | అవును |
| లగేజ్ హుక్ & నెట్ | అందుబాటులో లేదు |
| బ్యాటరీ సేవర్ | అందుబాటులో లేదు |
| లేన్ మార్పు సూచిక | అవును |
| డ్రైవ్ మోడ్లు | 0 |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాలో మీ హోమ్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
అంతర్గత
| టాకోమీటర్ | అవును |
| ఎలక్ట్రానిక్ మల్టీ-ట్రిప్ మీటర్ | అవును |
| లెదర్ సీట్లు | అవును |
| ఫాబ్రిక్ అప్హోల్స్టరీ | అందుబాటులో లేదు |
| లెదర్ చుట్టబడిన స్టీరింగ్ వీల్ | అవును |
| గ్లవ్ బాక్స్ | అవును |
| డిజిటల్ క్లాక్ | అందుబాటులో లేదు |
| బయట ఉష్ణోగ్రత డిస్ప్లే | అవును |
| సిగరెట్ లె ౖటర్ | అందుబాటులో లేదు |
| డిజిటల్ ఓడోమీటర్ | అవును |
| డ్రైవింగ్ ఎక్స్పీరియన్స్ కంట్రోల్ ఎకో | అవును |
| వెనుక భాగంలో ఫోల్డింగ్ టేబుల్ | అందుబాటులో లేదు |
| డ్యూయల్ టోన్ డాష్బోర్డ్ | అవును |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
బాహ్య
| సర్దుబాటు చేయగల హెడ్ల్యాంప్లు | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు - ముందు భాగం | అవును |
| ఫాగ్ లైట్లు - వెనుక | అవును |
| రెయిన్ సెన్సింగ్ వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వైపర్ | అవును |
| వెనుక విండో వాషర్ | అవును |
| రియర్ విండో డీఫాగర్ | అవును |
| వీల్ కవర్లు | అందుబాటులో లేదు |
| అల్లాయ్ వీల్స్ | అవును |
| పవర్ యాంటెన్నా | అందుబాటులో లేదు |
| టిన్టెడ ్ గ్లాస్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెనుక స్పాయిలర్ | అవును |
| రూఫ్ క్యారియర్ | అందుబాటులో లేదు |
| సైడ్ స్టెప్పర్ | అందుబాటులో లేదు |
| వెలుపలి వెనుక వీక్షణ మిర్రర్ టర్న్ ఇండికేటర్లు | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ యాంటెన్నా | అవును |
| క్రోమ్ గ్రిల్ | అందుబాటులో లేదు |
| క్రోమ్ గార్నిష్ | అందుబాటులో లేదు |
| స్మోక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| హాలోజెన్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| రూఫ్ రైల్స్ | అవును |
| ఆటోమేటిక్ హెడ్ల్యాంప్లు | అందుబాటులో లేదు |
| ట్రంక్ ఓపెనర్ | స్మార్ట్ |
| సన్ రూఫ్ | అందుబాటులో లేదు |
| అల్లాయ్ వీల్ సైజ్ | 18 ఇంచ్ |
| టైర్ పరిమాణం | 235/65 ఆర్18 |
| టైర్ రకం | tubeless,radial |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
భద్రత
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఏబిఎస్) | అవును |
| బ్రేక్ అసిస్ట్ | అవును |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | అవును |
| పవర్ డోర్ లాల్స్ | అవును |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్స్ | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| డ్రైవర్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| ప్రయాణికుడి ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్ | అవును |
| సైడ్ ఎయిర్బ్యాగ్-రేర్ | అవును |
| డే & నైట్ రియర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| ప్యాసింజర్ సైడ్ రేర్ వ్యూ మిర్రర్ | అవును |
| జినాన్ హెడ్ల్యాంప్స్ | అవును |
| వెనుక సీటు బెల్టులు | అవును |
| సీట్ బెల్ట్ హెచ్చరిక | అవును |
| డోర్ అజార్ హెచ్చరిక | అవును |
| సైడ్ impact beams | అవును |
| ఫ్రంట్ ఇంపాక్ట్ బీమ్స్ | అవును |
| ట్రాక్షన్ కంట్రోల్ | అవును |
| సర్దుబాటు చేయగల సీట్లు | అవును |
| టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్ సిస్టమ్ (టిపిఎంఎస్) | అవును |
| వాహన స్థిరత్వ నియంత్రణ system | అవును |
| ఇంజిన్ ఇమ్మొబిలైజర్ | అవును |
| క్రాష్ సెన్సార్ | అవును |
| సెంట్రల్లీ మౌంటెడ్ ఫ్యూయల్ ట్యాంక్ | అవును |
| ఇంజిన్ చెక్ వార్నింగ్ | అవును |
| క్లచ్ లాక్ | అందుబాటులో లేదు |
| ఈబిడి | అవును |
| వెనుక కెమెరా | అవును |
| యాంటీ-థెఫ్ట్ అలారం | అవును |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ లాక్ | అందుబాటులో లేదు |
| మోకాలి ఎయిర్బ్యాగ్లు | అవును |
| ఐసోఫిక్స్ చైల్డ్ సీట్ మౌంట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| హెడ్స్-అప్ డిస్ప్లే (hud) | అవును |
| ప్రిటెన్షనర్లు & ఫోర్స్ లిమిటర్ సీట్బెల్ట్లు | అందుబాటులో లేదు |
| హిల్ డీసెంట్ కంట్రోల్ | అందుబాటులో లేదు |
| హిల్ అసిస్ట్ | అవును |
| ఇంపాక్ట్ సెన్సింగ్ ఆటో డోర్ అన్లాక్ | అందుబాటులో లేదు |
| 360 వ్యూ కెమెరా | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| రేడియో | అవును |
| ఆడియో సిస్టమ్ రిమోట్ కంట్రోల్ | అవును |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ 2దిన్ ఆడియో | అవును |
| యుఎస్బి & సహాయక ఇన్పుట్ | అవును |
| బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ | అవును |
| టచ్స్క్రీన్ | అవును |
| internal నిల్వ | అందుబాటులో లేదు |
| రేర్ ఎంటర్టైన్మెంట్ సిస్టమ్ | అందుబాటులో లేదు |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
ఏడిఏఎస్ ఫీచర్
| బ్లైండ్ స్పాట్ మానిటర్ | అందుబాటులో లేదు |
| Autonomous Parking | |
| నివేదన తప్పు నిర్ధేశాలు | |
లెక్సస్ ఆర్ఎక్స్ 2011-2023 యొక్క వేరియంట్లను పోల్చండి
- ఆర్ఎక్స్ 2011-2023 350 4X4ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.73,00,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.1,60,15418.8 kmplఆటోమేటిక్
- ఆర్ఎక్స్ 2017-2023 450 హెచ్ఎల్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తు న్నారుRs.1,11,35,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.2,43,98218.8 kmplఆటోమేటిక్
- ఆర్ఎక్స్ 2017-2023 450హెచ్ లగ్జరీప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.1,29,31,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.2,83,25118.8 kmplఆటోమేటిక్
- ఆర్ఎక్స్ 2017-2023 450హెచ్ ఎఫ్-స్పోర్ట్ప్రస్తుతం వీక్షిస్తున్నారుRs.1,32,00,000*ఈ ఏం ఐ: Rs.2,89,13018.8 kmplఆటోమేటిక్
లెక్సస్ ఆర్ఎక్స్ 2011-2023 వీడియోలు
2:49లెక్సస్ ఆర్ఎక్స్ exteriors,interiors14 సంవత్సరం క్రితం956 వీక్షణలుBy cardekho team
10:56లెక్సస్ ఆర్ఎక్స్ 350 Factory Video14 సంవత్సరం క్రితం1.2K వీక్షణలుBy cardekho team
10:032011 Lexus RX 350 Crossover SUV సమీక్ష14 సంవత్సరం క్రితం670 వీక్షణలుBy cardekho team
0:312010 Lexus RX350 Advertisment14 సంవత్సరం క్రితం552 వీక్షణలుBy cardekho team
లెక్సస్ ఆర్ఎక్స్ 2011-2023 వినియోగదారు సమీక్షలు
ఆధారంగా1 యూజర్ సమీక్ష