+ 7படங்கள்
ஓபல் ஆஸ்ட்ரா 1.6 MY99
Rs.7.55 லட்சம்*
*எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை in புது டெல்லி
ஓபல் ஆஸ்ட்ரா 1.6 எம்வை99 has been discontinued.
ஆஸ்ட்ரா 1.6 எம்வை99 மேற்பார்வை
| இன்ஜின் | 1598 சிசி |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் | Manual |
| மைலேஜ் | 13.1 கேஎம்பிஎல் |
| எரிபொருள் | Petrol |
ஓபல் ஆஸ்ட்ரா 1.6 எம்வை99 விலை
| எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை | Rs.7,55,000 |
| ஆர்டிஓ | Rs.52,850 |
| காப்பீடு | Rs.58,337 |
| ஆன்-ரோடு விலை புது டெல்லி | Rs.8,66,187 |
இஎம்ஐ : Rs.16,479/ மாதம்
பெட்ரோல்
*estimated விலை via verified sources. the விலை quote does not include any additional discount offered by the dealer.
ஆஸ்ட்ரா 1.6 எம்வை99 விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் அம்சங்கள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | in-line இன்ஜின் |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 1598 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 77 பிஎஸ் @ 5400 ஆர்பிஎம் |
| மேக்ஸ் டார்க் | 121 என்எம் @ 2800 ஆர்பிஎம் |
| no. of cylinders | 4 |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | மேனுவல் |
| gearbox | 5 வேகம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
எரிபொருள் மற்றும் செயல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | பெட்ரோல் |
| பெட்ரோல் மைலேஜ் அராய் | 13.1 கேஎம்பிஎல் |
| பெட்ரோல் ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 52 லிட்டர்ஸ் |
| டாப் வேகம் | 160 km/hour கிமீ/மணி |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
suspension, ஸ்டீயரிங் & brakes
| முன்புற சஸ்பென்ஷன் | wishbone, macpherson strut, காயில் ஸ்பிரிங் |
| பின்புற சஸ்பென்ஷன் | compound link |
| ஸ்டீயரிங் type | பவர் |
| ஸ்டீயரிங் கியர் டைப் | ரேக் & பினியன் |
| turnin g radius | 4.9 meter |
| முன்பக்க பிரேக் வகை | 256mm discs |
| பின்புற பிரேக் வகை | 230mm drums |
| ஆக்ஸிலரேஷன் | 14.8 விநாடிகள் |
| 0-100 கிமீ/மணி | 14.8 விநாடிகள் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
அளவுகள் மற்றும் திறன்
| நீளம் | 4239 (மிமீ) |
| அகலம் | 1696 (மிமீ) |
| உயரம் | 1410 (மிமீ) |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
| தரையில் அனுமதி வழங்கப்படாதது | 136 (மிமீ) |
| வ்ஹீல் பேஸ் | 2517 (மிமீ) |
| கிரீப் எடை | 1080 kg |
| மொத்த எடை | 1580 kg |
| no. of doors | 4 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ஆறுதல் & வசதி
| பவர் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| ஏர் கன்டிஷனர் | ஆம் |
| ஹீட்டர் | not available |
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் ஸ்டீயரிங் | not available |
| ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல் | not available |
| காற்று தர கட்டுப்பாட்டு | not available |
| ரிமோட் ட்ரங் ஓப்பனர் | not available |
| ரிமோட் ப்யூயல் லிட் ஓப்பனர் | not available |
| குறைந்த எரிபொருளுக்கான வார்னிங் லைட் | not available |
| ஆக்ஸசரி பவர் அவுட்லெட் | not available |
| ட்ரங் லைட் | not available |
| வெனிட்டி மிரர் | not available |
| பின்புற வாசிப்பு விளக்கு | not available |
| பின்புற இருக்கை ஹெட்ரெஸ்ட் | not available |
| ரியர் சீட் சென்டர் ஆர்ம் ரெஸ்ட் | not available |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் ஃபிரன்ட் சீட் பெல்ட்ஸ் | not available |
| பின்புற ஏசி செல்வழிகள் | not available |
| lumbar support | not available |
| க்ரூஸ் கன்ட்ரோல் | not available |
| பார்க்கிங் சென்ஸர்கள் | not available |
| கீலெஸ் என்ட்ரி | not available |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
உள்ளமைப்பு
| டச்சோமீட்டர் | not available |
| எலக்ட்ரானிக் மல்டி-ட்ரிப்மீட்டர் | not available |
| லெதர் சீட்ஸ் | not available |
| leather wrapped ஸ்டீயரிங் சக்கர | not available |
| glove box | not available |
| டிஜிட்டல் கடிகாரம் | not available |
| வெளிப்புற வெப்பநிலை காட்டும் திரை | not available |
| சிகரெட் லைட்டர் | not available |
| டிஜிட்டர் ஓடோமீட்டர் | not available |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
வெளி அமைப்பு
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் headlamps | not available |
| ஃபாக் லைட்ஸ் - ஃபிரன்ட் | ஆம் |
| ஃபாக் லைட்ஸ் - ரியர் | ஆம் |
| மழை உணரும் வைப்பர் | not available |
| ரியர் விண்டோ வைப்பர் | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ டிஃபோகர் | not available |
| வீல்கள் | not available |
| அலாய் வீல்கள் | not available |
| டின்டேடு கிளாஸ் | not available |
| பின்புற ஸ்பாய்லர் | not available |
| ரூப் கேரியர் | not available |
| பக்கவாட்டு ஸ்டேப்பர் | not available |
| அவுட்சைடு ரியர் வியூ மிரர் டேர்ன் இண்டிகேட்டர்ஸ் | not available |
| சன் ரூப் | not available |
| அலாய் வீல் அளவு | 14 இன்ச் |
| டயர் அளவு | 165x80 r14 |
| டயர் வகை | tubeless,radial |
| சக்கர அளவு | 5jx14 இன்ச் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பாதுகாப்பு
| ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs) | not available |
| பிரேக் அசிஸ்ட் | not available |
| central locking | ஆம் |
| பவர் டோர் லாக்ஸ் | ஆம் |
| சைல்டு சேஃப்டி லாக்ஸ் | ஆம் |
| ஆன்டி-தெஃப்ட் அலாரம் | not available |
| டிரைவர் ஏர்பேக் | not available |
| பயணிகளுக்கான ஏர்பேக் | not available |
| side airbag | not available |
| சைடு ஏர்பேக்-பின்புறம் | not available |
| டே&நைட் ரியர் வியூ மிரர் | not available |
| பயணிகள் பக்க பின்புற பார்வை கண்ணாடி | not available |
| ஸினான் ஹெட்லெம்ப்கள் | not available |
| ரியர் சீட் பெல்ட்ஸ் | not available |
| சீட் பெல்ட் வார்னிங் | not available |
| டோர் அஜார் வார்னிங் | not available |
| சைடு இம்பாக்ட் பீம்கள் | not available |
| ஃபிரன்ட் இம்பேக்ட் பீம்ஸ் | not available |
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் சீட்ஸ் | not available |
| டயர் பிரஷர் மானிட்டர் monitoring system (tpms) | not available |
| வாகன நிலைப்புத் தன்மையை கட்டுப்படுத்தும் அமைப்பு | not available |
| இன்ஜின் இம்மொபிலைஸர் | not available |
| க்ராஷ் சென்ஸர் | not available |
| சென்ட்ரலி மவுன்ட்டட் ஃபியூல் டேங்க் | not available |
| இன்ஜின் செக் வார்னிங் | not available |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பொழுதுபோக்கு மற்றும் தொடர்பு
| வானொலி | ஆம் |
| ஆடியோ சிஸ்டம் ரிமோட் கண்ட்ரோல் | not available |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ஓபல் ஆஸ்ட்ரா -ன் வேரியன்ட்களை ஒப்பிடவும்
- பெட்ரோல்
- டீசல்
ஆஸ்ட்ரா 1.6 எம்வை99
currently viewingRs.7,55,000*இஎம்ஐ: Rs.16,479
13.1 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்
- ஆஸ்ட்ரா 1.6currently viewingRs.7,55,000*இஎம்ஐ: Rs.16,47913.1 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்
- ஆஸ்ட்ரா 1.6 அட்வான்டேஜ்currently viewingRs.7,55,000*இஎம் ஐ: Rs.16,47913.1 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்
- ஆஸ்ட்ரா 1.6 கிளாப்currently viewingRs.7,55,000*இஎம்ஐ: Rs.16,47913.1 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்
- ஆஸ்ட்ரா 1.6 கிளாப் ஏடிcurrently viewingRs.7,55,000*இஎம்ஐ: Rs.16,47913.1 கேஎம்பிஎல்ஆட்டோமெட்டிக்
- ஆஸ்ட்ரா 1.6 ஜிஎல்ஐcurrently viewingRs.7,55,000*இஎம்ஐ: Rs.16,47913.1 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்
- ஆஸ்ட்ரா 1.6 எம்வை99 ஏடிcurrently viewingRs.7,55,000*இஎம்ஐ: Rs.16,47913.1 கேஎம்பிஎல்ஆட்டோமெட்டிக்
- ஆஸ்ட்ரா 1.6 மெட்ரோcurrently viewingRs.7,55,000*இஎம்ஐ: Rs.16,47913.1 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்
- ஆஸ்ட்ரா 1.7 அட்வான்டேஜ்currently viewingRs.7,55,000*இஎம்ஐ: Rs.16,47913.1 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்
- ஆஸ்ட்ரா 1.7 கிளாப்currently viewingRs.7,55,000*இஎம்ஐ: Rs.16,47913.1 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்
- ஆஸ்ட்ரா 1.7 ஜிஎல்currently viewingRs.7,55,000*இஎம்ஐ: Rs.16,47913.1 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்
- ஆஸ்ட்ரா 1.7 எம்வை99currently viewingRs.7,55,000*இஎம்ஐ: Rs.16,47913.1 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்
- ஆஸ்ட்ரா 1.7 மெட்ரோcurrently viewingRs.7,55,000*இஎம்ஐ: Rs.16,47913.1 கேஎம்பிஎல்மேனுவல்
- ஆஸ்ட்ரா 1.6 டீசல்currently viewingRs.80,00,000*இஎம்ஐ: Rs.1,79,251மேனுவல்
புது டெல்லி -யில் பரிந்துரைக்கப்படும் ஓபல் ஆஸ்ட்ரா மாற்று கார்கள்
ஆஸ்ட்ரா 1.6 எம்வை99 படங்கள்
ஓபல் ஆஸ்ட்ரா வீடியோக்கள்
3:30Israel celebrated with 3D video mappin g projection இல் Opel's new car launch14 years ago2.2K வின்ஃபாஸ்ட்By cardekho team
*ex-showroom <cityname> யில் உள்ள விலை
×
we need your சிட்டி க்கு customize your experience

