+ 137படங்கள்
+ 5நிறங்கள்
நிசான் மக்னிதே விசியா எஎம்டி
மக்னிதே விசியா எஎம்டி மேற்பார்வை
| இன்ஜின் | 999 சிசி |
| ground clearance | 205 mm |
| பவர் | 71 பிஹச்பி |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் | Manual |
| டிரைவ் டைப் | FWD |
| மைலேஜ் | 19.4 கேஎம்பிஎல் |
- ஏர் ஃபியூரிபையர்
- பார்க்கிங் சென்ஸர் கள்
- advanced internet பிட்டுறேஸ்
- முக்கிய விவரக்குறிப்புகள்
- டாப்-மவுன்டட் ரியர் வைப்பர் அண்ட் வாஷர்
நிசான் மக்னிதே விசியா எஎம்டி லேட்டஸ்ட் அப்டேட்கள்
நிசான் மக்னிதே விசியா எஎம்டி விலை விவரங்கள்: புது டெல்லி யில் நிசான் மக்னிதே விசியா எஎம்டி -யின் விலை ரூ 5.65 லட்சம் (எக்ஸ்-ஷோரூம்) ஆகும்.
நிசான் மக்னிதே விசியா எஎம்டி மைலேஜ் : இது 19.4 kmpl சான்றளிக்கப்பட்ட மைலேஜை கொடுக்கிறது.
நிசான் மக்னிதே விசியா எஎம்டி நிறங்கள்: இந்த வேரியன்ட் 12 நிறங்களில் கிடைக்கிறது: ஃபிளேர் கார்னெட் ரெட் வித ஓனிக்ஸ் பிளாக், முத்து வெள்ளை, sunrise காப்பர் ஆரஞ்சு, பிளேட் வெள்ளி with ஓனிக்ஸ் பிளாக், ஓனிக்ஸ் பிளாக், ஃபிளேர் கார்னெட் ரெட், பிளேட் வெள்ளி, sunrise காப்பர் ஆரஞ்சு with ஓனிக்ஸ் பிளாக், ஒனிக்ஸ் பிளாக் உடன் வெள்ளை, சாம்பல் உலோகம், புயல் வெள்ளை and olive வெண்கலம்.
நிசான் மக்னிதே விசியா எஎம்டி இன்ஜின் மற்றும் டிரான்ஸ்மிஷன்: இது 999 cc இன்ஜின் மூலம் இயக்கப்படுகிறது, இது Manual டிரான்ஸ்மிஷனுடன் கிடைக்கிறது. 999 cc இன்ஜின் ஆனது 71bhp@6250rpm பவரையும் 96nm@3400 -3600rpm டார்க்கையும் கொடுக்கிறது.
நிசான் மக்னிதே விசியா எஎம்டி மற்றும் இதே விலையில் கிடைக்கும் போட்டியாளர்களின் வேரியன்ட்கள்: இந்த விலை வரம்பில், நீங்கள் இவற்றையும் கருத்தில் கொள்ளலாம் டாடா பன்ச் ஸ்மார்ட், இதன் விலை ரூ.5.65 லட்சம். ரெனால்ட் கைகர் authentic, இதன் விலை ரூ.5.81 லட்சம் மற்றும் நிசான் gravite விசியா எஎம்டி, இதன் விலை ரூ.5.65 லட்சம்.
மக்னிதே விசியா எஎம்டி விவரங்கள் & வசதிகள்:நிசான் மக்னிதே விசியா எஎம்டி என்பது 5 இருக்கை பெட்ரோல் கார்.
மக்னிதே விசியா எஎம்டி ஆனது, ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs), பயணிகளுக்கான ஏர்பேக், டிரைவர் ஏர்பேக், பவர் ஸ்டீயரிங் கொண்டுள்ளது.நிசான் மக்னிதே விசியா எஎம்டி விலை
| எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை | Rs.5,65,000 |
| ஆர்டிஓ | Rs.22,600 |
| காப்பீடு | Rs.27,700 |
| optional | Rs.22,200 |
| ஆன்-ரோடு விலை புது டெல்லி | Rs.6,37,500 |
மக்னிதே விசியா எஎம்டி விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் அம்சங்கள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | 1.0 b4d |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 999 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 71bhp@6250rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 96nm@3400 -3600rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |

