+ 43படங்கள்
+ 5நிறங்கள்
மஹிந்திரா தார் 2020-2025 எல்எக்ஸ் Hard Top AT
1 விமர்சனம்rate & win ₹1000
Rs.15.84 லட்சம்*
*எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை in புது டெல்லி
மஹிந்திரா தார் 2020-2025 எல்எக்ஸ் ஹார்ட் டாப் ஏடி has been discontinued.
தார் 2020-2025 எல்எக்ஸ் ஹார்ட் டாப் ஏடி மேற்பார்வை
| இன்ஜின் | 1997 சிசி |
| ground clearance | 226 mm |
| பவர் | 150.19 பிஹச்பி |
| சீட்டிங் கெபாசிட்ட ி | 4 |
| டிரைவ் டைப் | 4WD |
| மைலேஜ் | 8 கேஎம்பிஎல் |
- ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் டிரைவர் சீட்
- க்ரூஸ் கன்ட்ரோல்
- முக்கிய விவரக்குறிப்புகள்
- டாப்-மவுன்டட் ரியர் வைப்பர் அண்ட் வாஷர்
மஹிந்திரா தார் 2020-2025 எல்எக்ஸ் ஹார்ட் டாப் ஏடி விலை
| எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை | Rs.15,83,600 |
| ஆர்டிஓ | Rs.1,58,360 |
| காப்பீடு | Rs.90,290 |
| மற்றவைகள் | Rs.15,836 |
| ஆன்-ரோடு விலை புது டெல்லி | Rs.18,48,086 |
இஎம்ஐ : Rs.35,172/ மாதம்
பெட்ரோல்
*estimated விலை via verified sources. the விலை quote does not include any additional discount offered by the dealer.
தார் 2020-2025 எல்எக்ஸ் ஹார்ட் டாப் ஏடி விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் அம்சங்கள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | mstallion 150 tgdi |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 1997 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 150.19bhp@5000rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 320nm@1250-3000rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| டவுன் சிவிடி எக்ஸ்வி பிரீமியம் டிடி | ஆம் |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | ஆட்டோமெட்டிக் |
| gearbox | 6-ஸ்பீடு |
| டிரைவ் டைப் | 4டபில்யூடி |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
எரிபொருள் மற்றும் செயல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | பெட்ரோல் |
| பெட்ரோல் ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 57 லிட்டர்ஸ் |
| பெட்ரோல் ஹைவே மைலேஜ் | 9 கேஎம்பிஎல் |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | பிஎஸ் vi 2.0 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
suspension, ஸ்டீயரிங் & brakes
| முன்புற சஸ்பென்ஷன் | டபுள் விஷ்போன் suspension |
| பின்புற சஸ்பென்ஷன் | multi-link, solid axle |
| ஸ்டீயரிங் type | ஹைட்ராலிக் |
| ஸ்டீயரிங் காலம் | டில்ட் |
| ஸ்டீயரிங் கியர் டைப் | ரேக் & பினியன் |
| முன்பக்க பிரேக் வகை | டிஸ்க் |
| பின்புற பிரேக் வகை | டிரம் |
| முன்பக்க அலாய் வீல் அளவு | 18 இன்ச் |
| பின்பக்க அலாய் வீல் அளவு | 18 இன்ச் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
அளவுகள் மற்றும் திறன்
| நீளம் | 3985 (மிமீ) |
| அகலம் | 1820 (மிமீ) |
| உயரம் | 1844 (மிமீ) |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 4 |
| தரையில் அனுமதி வழங்கப்படாதது | 226 (மிமீ) |
| வ்ஹீல் பேஸ் | 2450 (மிமீ) |
| பின்புறம் tread | 1520 (மிமீ) |
| approach angle | 41.2° |
| break-over angle | 26.2° |
| departure angle | 36° |
| no. of doors | 3 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ஆறுதல் & வசதி
| பவர் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| ஏர் கன்டிஷனர் | ஆம் |
| ஹீட்டர் | ஆம் |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் டிரைவர் சீட் | ஆம் |
| ஆக்ஸசரி பவர் அவுட்லெட் | ஆம் |
| பின்புற வாசிப்பு விளக்கு | ஆம் |
| சரிசெய்யக்கூடிய ஹெட்ரெஸ்ட் | ஆம் |
| க்ரூஸ் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| பார்க்கிங் சென்ஸர்கள் | பின்புறம் |
| ஃபோல்டபிள் பின்புற இருக்கை | 50:50 split |
| கீலெஸ் என்ட்ரி | ஆம் |
| voice commands | ஆம் |
| லைன் மாறுவதை குறிப்புணர்த்தி | ஆம் |
| ஃபாலோ மீ ஹோம் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
உள்ளமைப்பு
| டச்சோமீட்டர் | ஆம் |
| glove box | ஆம் |
| டிஜிட்டல் கிளஸ்டர் | sam ஐ (coloured) |
| டிஜிட்டல் கிளஸ்டர் size | 4.2 இன்ச் |
| அப்பர் க்ளோவ் பாக்ஸ் | பாப்பிரிக் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
வெளி அமைப்பு
| ரியர் விண்டோ டிஃபோகர் | ஆம் |
| அலாய் வீல்கள் | ஆம் |
| பக்கவாட்டு ஸ்டேப்பர் | ஆம் |
| integrated ஆண்டெனா | ஆம் |
| ஃபாக் லைட்ஸ் | முன்புறம் |
| ஆண்டெனா | பெண்டெர்-மௌண்ட்பேட் |
| பூட் ஓபனிங் | மேனுவல் |
| டயர் அளவு | 255/65 ஆர்18 |
| டயர் வகை | டியூப்லெஸ் all-terrain |
| எல்.ஈ.டி டி.ஆர்.எல் | ஆம் |
| led headlamps | ஆம் |
| எல்.ஈ.டி டெயில்லைட்ஸ் | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பாதுகாப்பு
| ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs) | ஆம் |
| பிரேக் அசிஸ்ட் | ஆம் |
| central locking | ஆம் |
| no. of ஏர்பேக்குகள் | 2 |
| டிரைவர் ஏர்பேக் | ஆம் |
| பயணிகளுக்கான ஏர்பேக் | ஆம் |
| side airbag | not available |
| சைடு ஏர்பேக்-பின்புறம் | not available |
| டே&நைட் ரியர் வியூ மிரர் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் பிரேக்ஃபோர்ஸ் டிஸ்ட்ரிபியூசன் (ebd) | ஆம் |
| சீட் பெல்ட் வார்னிங் | ஆம் |
| டயர் பிரஷர் மானிட்டர் monitoring system (tpms) | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் ஸ்டெபிலிட்டி கன்ட்ரோல் (esc) | ஆம் |
| வேக எச்சரிக்கை | ஆம் |
| ஸ்பீடு சென்ஸிங் ஆட்டோ டோர் லாக் | ஆம் |
| ஈசோபிக்ஸ் சைல்டு சீட் மவுண்ட்ஸ் | ஆம் |
| மலை இறக்க கட்டுப்பாடு | ஆம் |
| மலை இறக்க உதவி | ஆம் |
| global ncap பாதுகாப்பு rating | 4 ஸ்டார் மேப் எல்இடி டிஆர்எல்ஸ் வித் இன்டெகிரேட்டட் டேர்ன் சிக்னல் |
| global ncap child பாதுகாப்பு rating | 4 ஸ்டார் மேப் எல்இடி டிஆர்எல்ஸ் வித் இன்டெகிரேட்டட் டேர்ன் சிக்னல் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பொழுதுபோக்கு மற்றும் தொடர்பு
| வானொலி | ஆம் |
| இன்டெகிரேட்டட் 2DIN ஆடியோ | ஆம் |
| ப்ளூடூத் இணைப்பு | ஆம் |
| touchscreen | ஆம் |
| touchscreen size | 7 இன்ச் |
| இணைப்பு | android auto, ஆப்பிள் கார்ப்ளே |
| ஆண்ட்ராய்டு ஆட்டோ | ஆம் |
| ஆப்பிள் கார்ப்ளே | ஆம் |
| no. of speakers | 4 |
| யுஎஸ்பி ports | ஆம் |
| ட்வீட்டர்கள் | 2 |
| speakers | முன்புறம் & பின்புறம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |

