+ 43படங்கள்
+ 5நிறங்கள்
மஹிந்திரா தார் 2020-2025 எல்எக்ஸ் Convert Top AT
1 விமர்சனம்rate & win ₹1000
Rs.16.65 லட்சம்*
*எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை in புது டெல்லி
மஹிந்திரா தார் 2020-2025 எல்எக்ஸ் கன்வெர்ட் டாப் ஏடி has been discontinued.
தார் 2020-2025 எல்எக்ஸ் கன்வெர்ட் டாப் ஏடி மேற்பார்வை
| இன்ஜின் | 1997 சிசி |
| ground clearance | 226 mm |
| பவர் | 150.19 பிஹச்பி |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 4 |
| டிரைவ் டைப் | 4WD |
| மைலேஜ் | 8 கேஎம்பிஎல் |
- ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் டிரைவர் சீட்
- க்ரூஸ் கன்ட்ரோல்
- முக்கிய விவரக்குறிப்புகள்
- டாப்-மவுன்டட் ரியர் வைப்பர் அண்ட் வாஷர்
மஹிந்திரா தார் 2020-2025 எல்எக்ஸ் கன்வெர்ட் டாப் ஏடி விலை
| எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை | Rs.16,64,999 |
| ஆர்டிஓ | Rs.1,66,499 |
| காப்பீடு | Rs.93,429 |
| மற்றவைகள் | Rs.16,649 |
| ஆன்-ரோடு விலை புது டெல்லி | Rs.19,41,576 |
இஎம்ஐ : Rs.36,959/ மாதம்
பெட்ரோல்
*estimated விலை via verified sources. the விலை quote does not include any additional discount offered by the dealer.
தார் 2020-2025 எல்எக்ஸ் கன்வெர்ட் டாப் ஏடி விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் அம்சங்கள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | mstallion 150 tgdi |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 1997 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 150.19bhp@5000rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 320nm@1250-3000rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| டவுன் சிவிடி எக்ஸ்வி பிரீமியம் டிடி | ஆம் |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | ஆட்டோமெட்டிக் |
| gearbox | 6-ஸ்பீடு |
| டிரைவ் டைப் | 4டபில்யூடி |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
எரிபொருள் மற்றும் செயல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | பெட்ரோல் |
| பெட்ரோல் ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 57 லிட்டர்ஸ் |
| பெட்ரோல் ஹைவே மைலேஜ் | 9 கேஎம்பிஎல் |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | பிஎஸ் vi 2.0 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
suspension, ஸ்டீயரிங் & brakes
| முன்புற சஸ்பென்ஷன் | டபுள் விஷ்போன் suspension |
| பின்புற சஸ்பென்ஷன் | multi-link, solid axle |
| ஸ்டீயரிங் type | ஹைட்ராலிக் |
| ஸ்டீயரிங் காலம் | டில்ட் |
| ஸ்டீயரிங் கியர் டைப் | ரேக் & பினியன் |
| முன்பக்க பிரேக் வகை | டிஸ்க் |
| பின்புற பிரேக் வகை | டிரம் |
| முன்பக்க அலாய் வீல் அளவு | 18 இன்ச் |
| பின்பக்க அலாய் வீல் அளவு | 18 இன்ச் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
அளவுகள் மற்றும் திறன்
| நீளம் | 3985 (மிமீ) |
| அகலம் | 1820 (மிமீ) |
| உயரம் | 1844 (மிமீ) |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 4 |
| தரையில் அனுமதி வழங்கப்படாதது | 226 (மிமீ) |
| வ்ஹீல் பேஸ் | 2450 (மிமீ) |
| பின்புறம் tread | 1520 (மிமீ) |
| approach angle | 41.2° |
| break-over angle | 26.2° |
| departure angle | 36° |
| no. of doors | 3 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ஆறுதல் & வசதி
| பவர் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| ஏர் கன்டிஷனர் | ஆம் |
| ஹீட்டர் | ஆம் |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் டிரைவர் சீட் | ஆம் |
| ஆக்ஸசரி பவர் அவுட்லெட் | ஆம் |
| பின்புற வாசிப்பு விளக்கு | ஆம் |

