+ 12படங்கள்
+ 6நிறங்கள்
Isuzu Hi-Lander 4 எக்ஸ2் MT
ஹை-லேண்டர் 4x2 எம்டி மேற்பார்வை
| இன்ஜின் | 1898 சிசி |
| பவர் | 160.92 பிஹச்பி |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் | Manual |
| மைலேஜ் | 12.4 கேஎம்பிஎல் |
| எரிபொருள் | Diesel |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
இசுசு ஹை-லேண்டர் 4x2 எம்டி லேட்டஸ்ட் அப்டேட்கள்
இசுசு ஹை-லேண்டர் 4x2 எம்டி விலை விவரங்கள்: புது டெல்லி யில் இசுசு ஹை-லேண்டர் 4x2 எம்டி -யின் விலை ரூ 21.50 லட்சம் (எக்ஸ்-ஷோரூம்) ஆகும்.
இசுசு ஹை-லேண்டர் 4x2 எம்டி நிறங்கள்: இந்த வேரியன்ட் 6 நிறங்களில் கிடைக்கிறது: கலேனா கிரே, ஸ்பிளாஸ் வெள்ளை, நாட்டிலஸ் ப்ளூ, ரெட் ஸ்பினல் மைக்கா, கருப்பு மைக்கா and வெள்ளி உலோகம்.
இசுசு ஹை-லேண்டர் 4x2 எம்டி இன்ஜின் மற்றும் டிரான்ஸ்மிஷன்: இது 1898 cc இன்ஜின் மூலம் இயக்கப்படுகிறது, இது Manual டிரான்ஸ்மிஷனுடன் கிடைக்கிறது. 1898 cc இன்ஜின் ஆனது 160.92bhp@3600rpm பவரையும் 360nm@2000-2500rpm டார்க்கையும் கொடுக்கிறது.
இசுசு ஹை-லேண்டர் 4x2 எம்டி மற்றும் இதே விலையில் கிடைக்கும் போட்டியாளர்களின் வேரியன்ட்கள்: இந்த விலை வரம்பில், நீங்கள் இவற்றையும் கருத்தில் கொள்ளலாம் டாடா ஹெரியர் ஃபியர்லெஸ் எக்ஸ், இதன் விலை ரூ.21.25 லட்சம். எம்ஜி ஹெக்டர் ஷார்ப் ப்ரோ 5str, இதன் விலை ரூ.16.99 லட்சம் மற்றும் ஹூண்டாய் கிரெட்டா எலக்ட்ரிக் ஸ்மார்ட் பிளாக்ஸ்டார்ம் lr, இதன் விலை ரூ.21.53 லட்சம்.
ஹை-லேண்டர் 4x2 எம்டி விவரங்கள் & வசதிகள்:இசுசு ஹை-லேண்டர் 4x2 எம்டி என்பது 5 இருக்கை டீசல் கார்.
ஹை-லேண்டர் 4x2 எம்டி ஆனது ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல், ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs), பவர் விண்டோஸ் பின்புறம், பவர் விண்டோஸ் முன்பக்கம், வீல்கள், பயணிகளுக்கான ஏர்பேக், டிரைவர் ஏர்பேக், பவர் ஸ்டீயரிங், ஏர் கன்டிஷனர் கொண்டுள்ளது.இசுசு ஹை-லேண்டர் 4x2 எம்டி விலை
| எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை | Rs.21,50,080 |
| ஆர்டிஓ | Rs.2,68,760 |
| காப்பீடு | Rs.1,12,135 |
| மற்றவைகள் | Rs.21,500 |
| ஆன்-ரோடு விலை புது டெல்லி | Rs.25,52,475 |
ஹை-லேண்டர் 4x2 எம்டி விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் அம்சங்கள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | vgs டர்போ intercooled டீசல் |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 1898 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 160.92bhp@3600rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 360nm@2000-2500rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| டவுன் சிவிடி எக்ஸ்வி பிரீமியம் டிடி | ஆம் |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | மேனுவல் |
| gearbox | 6-ஸ்பீடு |
| டிரைவ் டைப் | 2டபிள்யூடி |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
எரிபொருள் மற்றும் செயல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | டீசல் |
| டீசல் ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 55 லிட்டர்ஸ் |
| டீசல் ஹைவே மைலேஜ் | 12.4 கேஎம்பிஎல் |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | பிஎஸ் vi 2.0 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
suspension, ஸ்டீயரிங் & brakes
| முன்புற சஸ்பென்ஷன் | டபுள் விஷ்போன் suspension |
| பின்புற சஸ்பென்ஷன் | லீஃப் spring suspension |
| ஸ்டீயரிங் type | ஹைட்ராலிக் |
| ஸ்டீயரிங் காலம் | டில்ட் |
| முன்பக்க பிரேக் வகை | வென்டிலேட்டட் டிஸ்க் |
| பின்புற பிரேக் வகை | டிரம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
அளவுகள் மற்றும் திறன்
| நீளம் | 5295 (மிமீ) |
| அகலம் | 1860 (மிமீ) |
| உயரம் | 1785 (மிமீ) |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
| வ்ஹீல் பேஸ் | 3095 (மிமீ) |
| பின்புறம் tread | 1570 (மிமீ) |
| கிரீப் எடை | 1835 kg |
| no. of doors | 4 |
| reported ground clearance (unladen) | 205 (மிமீ) |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ஆறுதல் & வசதி
| பவர் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| ஏர் கன்டிஷனர் | ஆம் |
| ஹீட்டர் | ஆம் |
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் டிரைவர் சீட் | ஆம் |
| ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| காற்று தர கட்டுப்பாட்டு | ஆம் |
| ஆக்ஸசரி பவர் அவுட்லெட் | ஆம் |
| வெனிட்டி மிரர் | ஆம் |
| பின்புற வாசிப்பு விளக்கு | ஆம் |
| சரிசெய்யக்கூடிய ஹெட்ரெஸ்ட் | ஆம் |
| ஃபோல்டபிள் பின்புற இருக்கை | 60:40 ஸ்பிளிட் |
| கீலெஸ் என்ட்ரி | ஆம் |
| யூஎஸ்பி சார்ஜர் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| சென்ட்ரல் கன்சோல் ஆர்ம்ரெஸ்ட் | வொர்க்ஸ் |
| கியர் ஸ்விப்ட் இன்டிகேட்டர் | ஆம் |
| idle start-stop system | ஆம் |
| கூடுதல் வசதிகள் | powerful இன்ஜின் with flat டார்சன் பீம் curve, உயர் ride suspension, twin-cockpit ergonomic cabin design, central locking with key, முன்புறம் wrap-around bucket seat, 6-way manually அட்ஜெஸ்ட்டபிள் டிரைவர் seat, 3d electro-luminescent meters with மல்டி இன்ஃபார்மேஷன் டிஸ்பிளே (mid), 2 பவர் outlets (centre console & 2nd row floor console), vanity mirror on passenger sun visor, coat hooks, dpd & scr level indicators |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
உள்ளமைப்பு
| டச்சோமீட்டர் | ஆம் |
| glove box | ஆம் |
| கூடுதல் வசதிகள் | ஏசி air vents with பளபளப்பான கருப்பு finish |
| டிஜிட்டல் கிளஸ்டர் | ஆம் |
| அப்பர் க்ளோவ் பாக்ஸ் | பாப்பிரிக் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
வெளி அமைப்பு
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் headlamps | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ டிஃபோகர் | ஆம் |
| வீல்கள் | ஆம் |
| integrated ஆண்டெனா | ஆம் |
| ஆலசன் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| டயர் அளவு | 245/70 r16 |
| டயர் வகை | radial, டியூப்லெஸ் |
| சக்கர அளவு | 16 இன்ச் |
| கூடுதல் வசதிகள் | அடர் சாம்பல் உலோகம் finish grille, அடர் சாம்பல் உலோகம் finish orvms, body colored door handles, க்ரோம் டெயில்கேட் handles, centre mounted roof antenna, b-pillar black-out film, பின்புற பம்பர் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பாதுகாப்பு
| ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs) | ஆம் |
| பிரேக் அசிஸ்ட் | ஆம் |
| central locking | ஆம் |
| சைல்டு சேஃப்டி லாக்ஸ் | ஆம் |
| no. of ஏர்பேக்குகள் | 2 |
| டிரைவர் ஏர்பேக் | ஆம் |
| பயணிகளுக்கான ஏர்பேக் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் பிரேக்ஃபோர்ஸ் டிஸ்ட்ரிபியூசன் (ebd) | ஆம் |
| சீட் பெல்ட் வார்னிங் | ஆம் |
| இன்ஜின் இம்மொபிலைஸர் | ஆம் |
| ஈசோபிக்ஸ் சைல்டு சீட் மவுண்ட்ஸ் | ஆம் |
| ஃப்ரீடென்ஸனர்ஸ் & ஃபோர்ஸ் லிமிட்டர் சீட் பெல்ட்ஸ் | டிரைவர் அண்ட் பாசஞ்சர் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பொழுதுபோக்கு மற்றும் தொடர்பு
| no. of speakers | 4 |
| யுஎஸ்பி ports | ஆம் |
| speakers | முன்புறம் & பின்புறம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இசுசு ஹை-லேண்டர் -ன் வேரியன்ட்களை ஒப்பிடவும்
ஒத்த கார்களுடன் இசுசு ஹை-லேண்டர் ஒப்பீடு
Rs.12.89 - 25.85 லட்சம்*
Rs.11.99 - 19.19 லட்சம்*
Rs.18.02 - 24.70 லட்சம்*
Rs.17.49 - 19.69 லட்சம்*
Rs.11.49 - 21.29 லட்சம்*

