+ 20படங்கள்
+ 4நிறங்கள்
ஃபோர்ஸ் குர்கா 2.6 டீசல்
குர்கா 2.6 டீசல் மேற்பார்வை
| இன்ஜின் | 2596 சிசி |
| ground clearance | 233 mm |
| பவர் | 138 பிஹச்பி |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 4 |
| டிரைவ் டைப் | 4WD |
| மைலேஜ் | 9.5 கேஎம்பிஎல் |
ஃபோர்ஸ் குர்கா 2.6 டீசல் லேட்டஸ்ட் அப்டேட்கள்
ஃபோர்ஸ் குர்கா 2.6 டீசல் விலை விவரங்கள்: புது டெல்லி யில் ஃபோர்ஸ் குர்கா 2.6 டீசல் -யின் விலை ரூ 15.95 லட்சம் (எக்ஸ்-ஷோரூம்) ஆகும்.
ஃபோர்ஸ் குர்கா 2.6 டீசல் நிறங்கள்: இந்த வேரியன்ட் 4 நிறங்களில் கிடைக்கிறது: ரெட், வெள்ளை, பிளாக் and பசுமை.
ஃபோர்ஸ் குர்கா 2.6 டீசல் இன்ஜின் மற்றும் டிரான்ஸ்மிஷன்: இது 2596 cc இன்ஜின் மூலம் இயக்கப்படுகிறது, இது Manual டிரான்ஸ்மிஷனுடன் கிடைக்கிறது. 2596 cc இன்ஜின் ஆனது 138bhp@3200rpm பவரையும் 320nm@1400-2600rpm டார்க்கையும் கொடுக்கிறது.
ஃபோர்ஸ் குர்கா 2.6 டீசல் மற்றும் இதே விலையில் கிடைக்கும் போட்டியாளர்களின் வேரியன்ட்கள்: இந்த விலை வரம்பில், நீங்கள் இவற்றையும் கருத்தில் கொள்ளலாம் மஹிந்திரா தார் lxt 4டபில்யூடி டீசல், இதன் விலை ரூ.16.09 லட்சம். மஹிந்திரா தார் ராக்ஸ் எம்எக்ஸ்3 ரியர் வீல் டிரைவ் டீசல், இதன் விலை ரூ.15.86 லட்சம் மற்றும் மாருதி சுசூகி ஜிம்னி ஆல்பா டூயல் டோன், இதன் விலை ரூ.13.39 லட்சம்.
குர்கா 2.6 டீசல் விவரங்கள் & வசதிகள்:ஃபோர்ஸ் குர்கா 2.6 டீசல் என்பது 4 இருக்கை டீசல் கார்.
குர்கா 2.6 டீசல் ஆனது touchscreen, ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs), அலாய் வீல்கள், பவர் விண்டோஸ் முன்பக்கம், பயணிகளுக்கான ஏர்பேக், டிரைவர் ஏர்பேக், பவர் ஸ்டீயரிங், ஏர் கன்டிஷனர் கொண்டுள்ளது.ஃபோர்ஸ் குர்கா 2.6 டீசல் விலை
| எக்ஸ்-ஷோரூம் விலை | Rs.15,95,358 |
| ஆர்டிஓ | Rs.1,99,419 |
| காப்பீடு | Rs.90,744 |
| மற்றவைகள் | Rs.15,953 |
| ஆன்-ரோடு விலை புது டெல்லி | Rs.19,01,474 |
குர்கா 2.6 டீசல் விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் அம்சங்கள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | எஃப்எம் 2.6l சிஆர்டிஐ |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 2596 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 138bhp@3200rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 320nm@1400-2600rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| டவுன் சிவிடி எக்ஸ்வி பிரீமியம் டிடி | ஆம் |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | மேனுவல் |
| gearbox | 5-ஸ்பீடு |
| டிரைவ் டைப் | 4டபில்யூடி |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |

