
மெர்சிடீஸ் ஏஎம்ஜி ஜிஎல்ஏ 35 இன் விவரக்குறிப்புகள்
இந்த மெர்சிடீஸ் ஏஎம்ஜி ஜிஎல்ஏ 35 லில் 1 பெட்ரோல் இன்ஜின் சலுகை கிடைக்கிறது. பெட்ரோல் இன்ஜின் 1991 சிசி இது ஆட்டோமெட்டிக் டிரான்ஸ்மிஷனுடன் கிடைக்கிறது.இந்த ஆனது ஏஎம்ஜி ஜிஎல்ஏ 35 என்பது 5 இருக்கை கொண்ட 4 சிலிண்டர் கார் மற்றும் நீளம் 4436mm, அகலம் 2020mm மற்றும் வீல்பேஸ் 2729mm ஆகும்.
Shortlist
Rs.58.50 - 63.50 லட்சம்*
this மாடல் has been discontinued*last recorded விலை
மெர்சிடீஸ் ஏஎம்ஜி ஜிஎல்ஏ 35 இன் முக்கிய குறிப்புகள்
| ஃபியூல் வகை | பெட்ரோல் |
| இன்ஜின் டிஸ்பிளேஸ்மென்ட் | 1991 சிசி |
| no. of cylinders | 4 |
| அதிகபட்ச பவர் | 301.73bhp@5800rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 400nm@3000-4000rpm |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | ஆட்டோமெட்டிக் |
| உடல் அமைப்பு | எஸ்யூவி |
மெர்சிடீஸ் ஏஎம்ஜி ஜிஎல்ஏ 35 விவரக்குறிப்புகள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | amg 35 4மேடிக் |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 1991 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 301.73bhp@5800rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 400nm@3000-4000rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| டவுன் சிவிடி எக்ஸ்வி பிரீமியம் டிடி | ஆம் |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | ஆட்டோமெட்டிக் |
| gearbox | am g speedshift dct 8g |
| டிரைவ் டைப் | ஏடபிள்யூடி |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
எரிபொருள் மற்றும் செயல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | பெட்ரோல் |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | பிஎஸ் vi |
| டாப் வேகம் | 250 கிமீ/மணி |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
suspension, ஸ்டீயரிங் & brakes
| முன்புற சஸ்பென்ஷன் | am g ride control suspension |
| பின்புற சஸ்பென்ஷன் | am g ride control suspension |
| ஸ்டீயரிங் type | எலக்ட்ரிக் |
| ஸ்டீயரிங் காலம் | டில்ட் & டெலஸ்கோபிக் |
| ஸ்டீயரிங் கியர் டைப் | rack&pinion |
| முன்பக்க பிரேக் வகை | வென்டிலேட்டட் டிஸ்க் |
| பின்புற பிரேக் வகை | வென்டிலேட்டட் டிஸ்க் |
| ஆக்ஸிலரேஷன் | 5.1sec |
| 0-100 கிமீ/மணி | 5.1sec |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
அளவுகள் மற்றும் திறன்
| நீளம் | 4436 (மிமீ) |
| அகலம் | 2020 (மிமீ) |
| உயரம் | 1588 (மிமீ) |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
| வ்ஹீல் பேஸ் | 2729 (மிமீ) |
| கிரீப் எடை | 1695 kg |
| மொத்த எடை | 2200 kg |
| no. of doors | 5 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
ஆறுதல் & வசதி
| பவர் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| பவர் பூட் | ஆம் |
| ஏர் கன்டிஷனர் | ஆம் |
| ஹீட்டர் | ஆம் |
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் டிரைவர் சீட் | ஆம் |
| ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| காற்று தர கட்டுப்பாட்டு | ஆம் |
| தொலைநிலை காலநிலை கட்டுப்பாடு (ஏ / சி) | ஆம் |
| குறைந்த எரிபொருளுக்கான வார்னிங் லைட் | ஆம் |
| ஆக்ஸசரி பவர் அவுட்லெட் | ஆம் |
| ட்ரங் லைட் | ஆம் |
| வெனிட்டி மிரர் | ஆ ம் |
| பின்புற வாசிப்பு விளக்கு | ஆம் |
| பின்புற இருக்கை ஹெட்ரெஸ்ட் | ஆம் |
| சரிசெய்யக்கூடிய ஹெட்ரெஸ்ட் | ஆம் |
| ரியர் சீட் சென்டர் ஆர்ம் ரெஸ்ட் | ஆம் |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் ஃபிரன்ட் சீட் பெல்ட்ஸ் | ஆம் |
| பின்புற ஏசி செல்வழிகள் | ஆம் |
| lumbar support | ஆம் |
| செயலில் சத்தம் ரத்து | ஆம் |
| க்ரூஸ் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| பார்க்கிங் சென்ஸர்கள் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| நேவிகேஷன் system | ஆம் |
| நிகழ்நேர வாகன கண்காணிப்பு | ஆம் |
| ஃபோல்டபிள் பின்புற இருக்கை | 40:20:40 ஸ்பிளிட் |
| கீலெஸ் என்ட்ரி | ஆம் |
| இன்ஜின் ஸ்டார்ட்/ஸ்டாப் பொத்தான் | ஆம் |
| cooled glovebox | ஆம் |
| voice commands | ஆம் |
| paddle shifters | not available |
| யூஎஸ்பி சார்ஜர் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| சென்ட்ரல் கன்சோல் ஆர்ம்ரெஸ்ட் | ஆம் |
| டெயில்கேட் ajar warning | ஆம் |
| ஹேண்ட்ஸ் ஃப்ரீ டெயில்கேட் | ஆம் |
| கியர் ஸ்விப்ட் இன்டிகேட்டர் | ஆம் |
| லக்கேஜ் ஹூக் & நெட் | ஆம் |
| டிரைவ் மோட்ஸ் | 5 |
| ஆ ட்டோமெட்டிக் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| ஃபாலோ மீ ஹோம் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| கூடுதல் வசதிகள் | ஸ்போர்ட்ஸ் இருக்கைகள் with seat கம்பர்ட் package (optional), (nets attached க்கு the முன்புறம் seat backrests provide fast மற்றும் easy stowage space ), memory function மற்றும் lumbar support, keyless-go, 4-way lumbar support, thermotronic ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
உள்ளமைப்பு
| டச்சோமீட்டர் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் மல்டி-ட்ரிப்மீட்டர் | ஆம் |
| லெதர் சீட் ஸ் | ஆம் |
| leather wrapped ஸ்டீயரிங் சக்கர | ஆம் |
| தோல் மடக்கு கியர்-ஷிப்ட் தேர்வாளர் | ஆம் |
| glove box | ஆம் |
| டிஜிட்டல் கடிகாரம் | ஆம் |
| டிஜிட்டர் ஓடோமீட்டர் | ஆம் |
| டிரைவிங் எக்ஸ்பீரியன்ஸ் கன்ட்ரோல் இகோ | ஆம் |
| டூயல் டோன் டாஷ்போர்டு | ஆம் |
| கூடுதல் வசதிகள் | stowage compartment in centre console with retractable cover மற்றும் double cup holder, panoramic sliding sunroof, change the ambient lighting, configure the display styles on the instrument cluster மற்றும் multimedia system display, individualize the touch control buttons on the ஸ்டீயரிங் wheel, ambient lighting in 64 colours, burmester surround sound system பிரீமியம் சென்ட்ரல் ஸ்பீக்கர் speaker in each of the முன்புறம் மற்றும் பின்புறம் doors, ஒன் tweeter in each முன்புறம் door மற்றும் பின்புறம் door, two surround speakers in the c-pillars, ஒன் சப்வூஃபர் & ஆம்ப்ளிபையர் in the பின்புறம் area, external class டி dsp amplifier, digital signal processors for maximum total output of 590 watts, stowage compartment in centre console with retractable cover மற்றும் double cup holder, amg floor mats, light மற்றும் sight package ( overhead control panel, "4 light stones" உள்ளமைப்பு lamp/reading lamp in பின்புறம் in support plate, touchpad illumination, reading lamps, console downlighter, vanity lights, signal மற்றும் ambient lamp, signal exit lamp, ஃபுட்வெல் லைட்டிங், cup holder/stowage compartment lighting, oddments tray lighting ), folding பின்புறம் seat backrests, travel மற்றும் ஸ்டைல் கோட் ஹேங்கர் (optional) |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
வெளி அமைப்பு
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் headlamps | ஆம் |
| மழை உணரும் வைப்பர் | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ வைப்பர் | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ வாஷர் | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ டிஃபோகர் | ஆம் |
| அலாய் வீல்கள் | ஆம் |
| பின்புற ஸ்பாய்லர் | ஆம் |
| அவு ட்சைடு ரியர் வியூ மிரர் டேர்ன் இண்டிகேட்டர்ஸ் | ஆம் |
| integrated ஆண்டெனா | ஆம் |
| குரோம் கிரில் | ஆம் |
| குரோம் கார்னிஷ | ஆம் |
| இரட்டை டோன் உடல் நிறம் | ஆம் |
| roof rails | ஆம் |
| ஆட்டோமெட்டிக் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| ஹீடேடு விங் மிரர் | ஆம் |
| சன் ரூப் | ஆம் |
| அலாய் வீல் அளவு | r19 இன்ச் |
| டயர் வகை | tubeless,radial |
| எல்.ஈ.டி டி.ஆர்.எல் | ஆம் |
| led headlamps | ஆம் |
| எல்.ஈ.டி டெயில்லைட்ஸ் | ஆம் |
| கூடுதல் வசதிகள் | சிக்னேச்சர் sporty amg-specific ரேடியேட்டர் grille, amg முன்புறம் apron with air deflectors on the outer air intakes, முன்புறம் splitter மற்றும் trim elements on the louvres in the outer air intakes மற்றும் in the door panel in வெள்ளி chrome, amg பின்புறம் apron with diffuser look with four vertical fins மற்றும் ஏ trim element in வெள்ளி க்ரோம் பிளஸ் two round tailpipe trim elements with ஏ diameter of 90 mm, amg 5-twin-spoke light-alloy wheels, painted in tantalite சாம்பல் with ஏ high-sheen finish, amg high-performance brake system with வெள்ளி brake callipers மற்றும் பிளாக் amg lettering ஏடி the front, "turbo 4matic" lettering on the முன்புறம் wings, வெளி அமைப்பு mirror housing, mercedes-amg roof box (optional), aluminium-look roof rails, amg spoiler lip on the roof spoiler in the vehicle colour, adaptive all-led tail lights, polished aluminium roof rails, adaptive highbeam assist plus, folding table, ஸ்டைல் & travel equipment (genuine accessories, additional charges apply), bicycle rack (genuine accessories, additional charges apply) concertina load still protector (genuine accessories, additional charges apply) |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பாதுகாப்பு
| ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs) | ஆம் |
| பிரேக் அசிஸ்ட் | ஆம் |
| central locking | ஆம் |
| பவர் டோர் லாக்ஸ் | ஆம் |
| சைல்டு சேஃப்டி லாக்ஸ் | ஆம் |
| ஆன்டி-தெஃப்ட் அலாரம் | ஆம் |
| no. of ஏர்பேக்குகள் | 6 |
| டிரைவர் ஏர்பே க் | ஆம் |
| பயணிகளுக்கான ஏர்பேக் | ஆம் |
| side airbag | ஆம் |
| டே&நைட் ரியர் வியூ மிரர் | ஆம் |
| பயணிகள் பக்க பின்புற பார்வை கண்ணாடி | ஆம் |
| ரியர் சீட் பெல்ட்ஸ் | ஆம் |
| சீட் பெல்ட் வார்னிங் | ஆம் |
| டோர் அஜார் வார்னிங் | ஆம் |
| சைடு இம்பாக்ட் பீம்கள் | ஆம் |
| ஃபிரன்ட் இம்பேக்ட் பீம்ஸ் | ஆம் |
| டிராக்ஷன் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் சீட்ஸ் | ஆம் |
| டயர் பிரஷர் மானிட்டர் monitoring system (tpms) | ஆம் |
| வாகன நிலைப்புத் தன்மையை கட்டுப்படுத்தும் அமைப்பு | ஆம் |
| இன்ஜின் இம்மொபிலைஸர் | ஆம் |
| இன்ஜின் செக் வார்னிங் | ஆம் |
| இபிடி | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் ஸ்டெபிலிட்டி கன்ட்ரோல் (esc) | ஆம் |
| பின்பக்க கேமரா | ஆம் |
| ஆன்டி-தெஃப்ட் டிவைஸ் | ஆம் |
| ஆன்டி-பின்ச் பவர் விண்டோஸ் | டிரைவரின் விண்டோ |
| வேக எச்சரிக்கை | not available |
| ஸ்பீடு சென்ஸிங் ஆட்டோ டோர் லாக் | ஆம் |
| ஈசோபிக்ஸ் சைல்டு சீட் மவுண்ட்ஸ் | ஆம் |
| ஃப்ரீடென்ஸனர்ஸ் & ஃபோர்ஸ் லிமிட்டர் சீட் பெல்ட்ஸ் | ஆம் |
| மலை இறக்க கட்டுப்பாடு | not available |
| மலை இறக்க உதவி | not available |
| இம்பேக்ட் சென்ஸிங் ஆட்டோ டோர் அன்லாக் | ஆம் |
| 360 டிகிரி வியூ கேமரா | not available |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
பொழுதுபோக்கு மற்றும் தொடர்பு
| வானொலி | ஆம் |
| ஆடியோ சிஸ்டம் ரிமோட் கண்ட்ரோல் | ஆம் |
| இன்டெகிரேட்டட் 2DIN ஆடியோ | ஆம் |
| வயர்லெஸ் தொலைபேசி சார்ஜிங் | ஆம் |
| யுஎஸ்பி & துணை உள்ளீடு | ஆம் |
| ப்ளூடூத் இணைப்பு | ஆம் |
| touchscreen | ஆம் |
| touchscreen size | 10.25 |
| இணைப்பு | ஆண்ட்ராய்டு ஆட்டோ |
| ஆண்ட்ராய்டு ஆட்டோ | ஆம் |
| ஆப்பிள் கார்ப்ளே | ஆம் |