
பிஎன்டபில்யூ எக்ஸ்3 இன் விவரக்குறிப்புகள்
இந்த பிஎன்டபில்யூ எக்ஸ்3 லில் 1 டீசல் என்ஜின் மற்றும் 1 பெட்ரோல ் இன்ஜின் சலுகை கிடைக்கிறது. டீசல் என்ஜின் 1995 சிசி while பெட்ரோல் இன்ஜின் 1998 சிசி இது ஆட்டோமெட்டிக் டிரான்ஸ்மிஷனுடன் கிடைக்கிறது.இந்த ஆனது எக்ஸ்3 என்பது 5 இருக்கை கொண்ட 4 சிலிண்டர் கார் மற்றும் நீளம் 4708 (மிமீ) மற்றும் அகலம் 1891 (மிமீ) ஆகும்.
Shortlist
Rs.72.50 - 74.50 லட்சம்*
இஎம்ஐ starts @ ₹1.91Lakh
பிஎன்டபில்யூ எக்ஸ்3 இன் முக்கிய குறிப்புகள்
| அராய் மைலேஜ் | 17.86 கேஎம்பிஎல் |
| ஃபியூல் வகை | டீசல் |
| இன்ஜின் டிஸ்பிளேஸ்மென்ட் | 1995 சிசி |
| no. of cylinders | 4 |
| அதிகபட்ச பவர் | 194bhp@4000rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 400nm@1500-2750rpm |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | ஆட்டோமெட்டிக் |
| உடல் அமைப்பு | எஸ்யூவி |
பிஎன்டபில்யூ எக்ஸ்3 விவரக்குறிப்புகள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | 2.0l டீசல் |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 1995 சிசி |
| அதிகபட்ச பவர் | 194bhp@4000rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 400nm@1500-2750rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| டவுன் சிவிடி எக்ஸ்வி பிரீமியம் டிடி | ஆம் |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | ஆட்டோமெட்டிக் |
| gearbox | 8-speed |
| டிரைவ் டைப் | ஏடபிள்யூடி |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
எரிபொருள் மற்றும் செயல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | டீசல் |
| டீசல் மைலேஜ் அராய் | 17.86 கேஎம்பிஎல் |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | பிஎஸ் vi 2.0 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
suspension, ஸ்டீயரிங் & brakes
| முன்புற சஸ்பென்ஷன் | air suspension |
| பின்புற சஸ்பென்ஷன் | air suspension |
| ஸ்டீயரிங் type | எலக்ட்ரிக் |
| முன்பக்க பிரேக் வகை | டிஸ்க் |
| பின்புற பிரேக் வகை | டிஸ்க் |
| ஆக்ஸிலரேஷன் | 7.7 எஸ் |
| 0-100 கிமீ/மணி | 7.7 எஸ் |
| முன்பக்க அலாய் வீல் அளவு | 19 இன்ச் |
| பின்பக்க அலாய் வீல் அளவு | 19 இன்ச் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
அளவுகள் மற்றும் திறன்
| நீளம் | 4708 (மிமீ) |
| அகலம் | 1891 (மிமீ) |
| உயரம் | 1676 (மிமீ) |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
| no. of doors | 5 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
ஆறுதல் & வசதி
| பவர் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| ஏர் கன்டிஷனர் | ஆம் |
| ஹீட்டர் | ஆம் |
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் ஸ்டீயரிங் | உயரம் & reach |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் டிரைவர் சீட் | ஆம் |
| வென்டிலேட்டட் சீட்ஸ் | ஆம் |
| எலக்ட்ரிக்கலி அட்ஜஸ்ட்டபிள் சீட்ஸ் | முன்புறம் |
| ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| காற்று தர கட்டுப்பாட்டு | ஆம் |
| ஆக்ஸசரி பவர் அவுட்லெட் | ஆம் |
| பின்புற வாசிப்பு விளக்கு | ஆம் |
| பின்புற இருக்கை ஹெட்ரெஸ்ட் | அட்ஜெஸ்ட்டபிள் |
| சரிசெய்யக்கூடிய ஹெட்ரெஸ்ட் | ஆம் |
| ரியர் சீட் சென்டர் ஆர்ம் ரெஸ்ட் | ஆம் |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் ஃபிரன்ட் சீட் பெல்ட்ஸ் | ஆம் |
| பின்புற ஏசி செல்வழிகள் | ஆம் |
| lumbar support | ஆம் |
| க்ரூஸ் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| பார்க்கிங் சென்ஸர்கள் | பின்புறம் |
| நிகழ்நேர வ ாகன கண்காணிப்பு | ஆம் |
| ஃபோல்டபிள் பின்புற இருக்கை | 40:20:40 ஸ்பிளிட் |
| கீலெஸ் என்ட்ரி | ஆம் |
| இன்ஜின் ஸ்டார்ட்/ஸ்டாப் பொத்தான் | ஆம் |
| paddle shifters | ஆம் |
| யூஎஸ்பி சார்ஜர் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| டெயில்கேட் ajar warning | ஆம் |
| ஹேண்ட்ஸ் ஃப்ரீ டெயில்கேட் | not available |
| பேட்டரி சேவர் | ஆம் |
| idle start-stop system | ஆம் |
| ஆட்டோமெட்டிக் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| ஃபாலோ மீ ஹோம் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| வாய்ஸ் கமாண்ட் | ஆம் |
| பவர் விண்டோஸ் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| c அப் holders | முன்புறம் & பின்புறம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
உள்ளமைப்பு
| டச்சோமீட்டர் | ஆம் |
| glove box | ஆம் |
| டிஜிட்டல் கிளஸ்டர் | ஆம் |
| டிஜிட்டல் கிளஸ்டர் size | 12.3 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர ்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
வெளி அமைப்பு
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் headlamps | ஆம் |
| மழை உணரும் வைப்பர் | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ டிஃபோகர் | ஆம் |
| அலாய் வீல்கள் | ஆம் |
| பின்புற ஸ்பாய்லர் | ஆம் |
| அவுட்சைடு ரியர் வியூ மிரர் டேர்ன் இண்டிகேட்டர்ஸ் | ஆம் |
| integrated ஆண்டெனா | ஆம் |
| ஆட்டோமெட்டிக் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| ஆண்டெனா | ஷார்ப் & ஸ்லீக் ஃபிரன்ட் கிரில் வித் பியானோ பிளாக் ஆக்ஸென்ட்ஸ் |
| சன்ரூப் | panoramic |
| பூட் ஓபனிங் | hands-free |
| படில் லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| outside பின்புற கண்ணாடி (orvm) | powered |
| டயர் அளவு | 245/50 r19 |
| எல்.ஈ.டி டி.ஆர்.எல் | ஆம் |
| led headlamps | ஆம் |
| எல்.ஈ.டி டெயில்லைட்ஸ் | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
பாதுகாப்பு
| ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs) | ஆம் |
| பிரேக் அசிஸ்ட் | ஆம் |
| central locking | ஆம் |
| சைல்டு சேஃப்டி லாக்ஸ் | ஆம் |
| no. of ஏர்பேக்குகள் | 6 |
| டிரைவர் ஏர்பேக் | ஆம் |
| பயணிகளுக்கான ஏர்பேக் | ஆம் |
| side airbag | ஆம் |
| டே&நைட் ரியர் வியூ மிரர் | ஆம் |
| கர்ட்டெய்ன் ஏர்பேக் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் பிரேக்ஃபோர்ஸ் டிஸ்ட்ரிபியூசன் (ebd) | ஆம் |
| சீட் பெல்ட் வார்னிங் | ஆம் |
| டோர் அஜார் வார்னிங் | ஆம் |
| டிராக்ஷன் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| டயர் பிரஷர் மானிட்டர் monitoring system (tpms) | ஆம் |
| இன்ஜின் இம்மொபிலைஸர் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் ஸ்டெபிலிட்டி கன்ட்ரோல் (esc) | ஆம் |
| பின்பக்க கேமரா | ஸ்டோரேஜ் உடன் |
| ஆன்டி-பின்ச் பவர் விண்டோஸ் | டிரைவரின் விண்டோ |
| வேக எச்சரிக்கை | ஆம் |
| ஸ்பீடு சென்ஸிங் ஆட்டோ டோர் லாக் | ஆம் |
| ஈசோபிக்ஸ் சைல்டு சீட் மவுண்ட்ஸ் | ஆம் |
| heads- அப் display (hud) | ஆம் |
| ஃப்ரீடென்ஸனர்ஸ் & ஃபோர்ஸ் லிமிட்டர் சீட் பெல்ட்ஸ் | டிரைவர் அண்ட் பாசஞ்சர் |
| மலை இறக்க உதவி | ஆம் |
| இம்பேக்ட் சென்ஸிங் ஆட்டோ டோர் அன்லாக் | ஆம் |
| 360 டிகிரி வியூ கேமரா | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
பொழுதுபோக்கு மற்றும் தொடர்பு
| வானொலி | ஆம் |
| வயர்லெஸ் தொலைபேசி சார்ஜிங் | ஆம் |
| ப்ளூடூத் இணைப்பு | ஆம் |
| touchscreen | ஆம் |
| touchscreen size | 14.9 இன்ச் |
| இணைப்பு | ஆண்ட்ராய்டு ஆட்டோ |
| ஆண்ட்ராய்டு ஆட்டோ | ஆம் |
| ஆப்பிள் கார்ப்ளே | ஆம் |
| no. of speakers | 15 |
| யுஎஸ்பி ports | ஆம் |
| speakers | முன்புறம் & பின்புறம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
நவீன இணைய வசதிகள்
| லிவ் location | ஆம் |
| unauthorised vehicle entry | ஆம் |
| e-manual | ஆம் |
| digital கார் கி | ஆம் |
| நேவிகேஷன் with லிவ் traffic | ஆம் |
| லைவ் வெதர் | ஆம் |
| இ-கால் & இ-கால் | ஆம் |
| ஓவர்லேண்ட் 4x2 ஏடி | ஆம் |
| எஸ்பிசி | ஆம் |
| ஆர்டிஓ ரெக்கார்ஸ் சர்வீஸ் | ஆம் |
| over speedin g alert | ஆம் |
| எஸ் ஓ எஸ் / அவசர உதவி | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
பிஎன்டபில்யூ எக்ஸ்3 -ன் வேரியன்ட்களை ஒப்பிடவும்
- பெட்ரோல்
- டீசல்
- எக்ஸ்3 எக்ஸ் டிரைவ் 20 எம் ஸ்போர்ட்currently viewingRs.72,50,000*இஎம்ஐ: Rs.1,59,91213.38 கேஎம்பிஎல்ஆட்டோமெட்டிக்
- எக்ஸ்3 எக்ஸ் டிரைவ் 30 எம் ஸ்போர்ட் ப்ரோcurrently viewingRs.74,50,000*இஎம்ஐ: Rs.1,63,41714.61 கேஎம்பிஎல்ஆட்டோமெட்டிக்
- எக்ஸ்3 எக்ஸ்டிரைவ் 20டி எம் ஸ்போர்ட்currently viewingRs.74,50,000*இஎம்ஐ: Rs.1,67,83017.86 கேஎம்பிஎல்ஆட்டோமெட்டிக்
பிஎன்டபில்யூ எக்ஸ்3 வீடியோக்கள்
2:32பிஎன்டபில்யூ எக்ஸ்3 @ Auto Expo 2018 : PowerDrift8 years ago29.2K வின்ஃபாஸ்ட்By cardekho team
எக்ஸ்3 மாற்றுகள் இன் தயாரிப்பு ஒப்பீடு
பிஎன்டபில்யூ எக்ஸ்3 கம்பர்ட் பயனர் மதிப்புரைகள்
அடிப்படையிலான9 பயனாளர் விமர்சனங்கள்
ஒரு விமர்சனத்தை எழுதுங்கள் & win ₹1000
பிரபலமானவை mentions
- அனைத்தும் (9)
- கம்பர்ட் (3)
- மைலேஜ் (2)
- இன்ஜின் (1)
- space (1)
- பவர் (1)
- செயல்பாடு (2)
- seat (2)
- மேலும்...
- நவீனமானது
- பயனுள்ளது
- It's A Good And VeryIt's a good and very comfortable seat's and provide good back support making long drives comfortable👌 . The suspension of bmwx3 is very absorb bumb well, so the ride feels very smooth and interesting. There is very comfortable space on BMWX3 in the rear or back seats so even tall person can sit very comfortably. The ac cools cabin quickly bmwx3 steering is very smooth to drive so i can love drive this machine.மேலும் படிக்க
- Bmw X20 Best CarIt's so comfortable car and it has good mileage, This is worlds best car, it has so good price and it has good hp. Good service, good company and this website give me best price of this car so it is so easy to purchase and all the colour is best and good shape with maintenance with good workers.மேலும் படிக்க
- Great Car Worth ItGreat car. Amazing interior, great price with fabulous performance. It is very safe vehicle and comfortable. Features are just great and the mileage even better and my whole family fits on this car when people ask me the price and I tell them 70 lakhs they are like shocked every time because this car provides everything.மேலும் படிக்க
- அனைத்து எக்ஸ்3 கம்பர்ட் மதிப்பீடுகள் பார்க்க