
ஆடி க்யூ3 இன் விவரக்குறிப்புகள்
இந்த ஆடி க்யூ3 லில் 1 ப ெட்ரோல் இன்ஜின் சலுகை கிடைக்கிறது. பெட்ரோல் இன்ஜின் 1984 சிசி இது ஆட்டோமெட்டிக் டிரான்ஸ்மிஷனுடன் கிடைக்கிறது.இந்த ஆனது க்யூ3 என்பது 5 இருக்கை கொண்ட 4 சிலிண்டர் கார் மற்றும் நீளம் 4482 mm, அகலம் 1849 (மிமீ) மற்றும் வீல்பேஸ் 2500 (மிமீ) ஆகும்.
Shortlist
Rs.43.67 - 53 லட்சம்*
இஎம்ஐ starts @ ₹1.18Lakh
ஆடி க்யூ3 இன் முக்கிய குறிப்புகள்
| சிட்டி மைலேஜ் | 10 கேஎம்பிஎல் |
| ஃபியூல் வகை | பெட்ரோல் |
| இன்ஜின் டிஸ்பிளேஸ்மென்ட் | 1984 சிசி |
| no. of cylinders | 4 |
| அதிகபட்ச பவர் | 187.74bhp@4200-6000rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 320nm@1500-4100rpm |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | ஆட்டோமெட்டிக் |
| பூட் ஸ்பேஸ் | 460 லிட்டர்ஸ் |
| ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 62 லிட்டர்ஸ் |
| உடல் அமைப்பு | எஸ்யூவி |
ஆடி க்யூ3 விவரக்குறிப்புகள்
இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்றம்
| இயந்திர வகை | 40 டிஎப்எஸ்ஐ குவாட்ரோ எஸ் tronic |
| டிஸ்ப்ளேஸ்மெண்ட் | 1984 சி சி |
| அதிகபட்ச பவர் | 187.74bhp@4200-6000rpm |
| மேக்ஸ் டார்க் | 320nm@1500-4100rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| சிலிண்டருக்கு உள்ள வால்வுகள் | 4 |
| ட்ரான்ஸ்மிஷன் type | ஆட்டோமெட்டிக் |
| gearbox | 7-speed dct |
| டிரைவ் டைப் | ஏடபிள்யூடி |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
எரிபொருள் மற்றும் செயல்திறன்
| ஃபியூல் வகை | பெட்ரோல் |
| பெட்ரோல் ஃபியூல் டேங்க் கெபாசிட்டி | 62 லிட்டர்ஸ் |
| பெட்ரோல் ஹைவே மைலேஜ் | 15.17 கேஎம்பிஎல் |
| உமிழ்வு விதிமுறை இணக்கம் | பிஎஸ் vi 2.0 |
| டாப் வேகம் | 222 கிமீ/மணி |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
suspension, ஸ்டீயரிங் & brakes
| ஸ்டீயரிங் type | எலக்ட்ரிக் |
| ஸ்டீயரிங் காலம் | டில்ட் & டெலஸ்கோபிக் |
| முன்பக்க பிரேக் வகை | டிஸ்க் |
| பின்புற பிரேக் வகை | டிஸ்க் |
| ஆக்ஸிலரேஷன் | 7.3 எஸ் |
| 0-100 கிமீ/மணி | 7.3 எஸ் |
| முன்பக்க அலாய் வீல் அளவு | 18 இன்ச் |
| பின்பக்க அலாய் வீல் அளவு | 18 இன்ச் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
அளவுகள் மற்றும் திறன்
| நீளம் | 4482 (மிமீ) |
| அகலம் | 1849 (மிமீ) |
| உயரம் | 1607 (மிமீ) |
| பூட் ஸ்பேஸ் | 460 லிட்டர்ஸ் |
| சீட்டிங் கெபாசிட்டி | 5 |
| வ்ஹீல் பேஸ் | 2500 (மிமீ) |
| கிரீப் எடை | 1700 kg |
| மொத்த எடை | 2200 kg |
| no. of doors | 5 |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
ஆறுதல் & வசதி
| பவர் ஸ்டீயரிங் | ஆம் |
| ஏர் கன்டிஷனர் | ஆம் |
| ஹீட்டர் | ஆம் |
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் ஸ்டீயரிங் | உயரம் & reach |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் டிரைவர் சீட் | ஆம் |
| எலக்ட்ரிக்கலி அட்ஜஸ்ட்டபிள் சீட்ஸ் | முன்புறம் |
| ஆட்டோமேட்டிக் கிளைமேட் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| காற்று தர கட்டுப்பாட்டு | ஆம் |
| ஆக்ஸசரி பவர் அவுட்லெட் | ஆம் |
| ட்ரங் லைட் | ஆம் |
| வெனிட்டி மிரர் | ஆம் |
| பின்புற வாசிப்பு விளக்கு | ஆம் |
| பின்புற இருக்கை ஹெட்ரெஸ்ட் | அட்ஜெஸ்ட்டபிள் |
| சரிசெய்யக்கூடிய ஹெட்ரெஸ்ட் | ஆம் |
| ரியர் சீட் சென்டர் ஆர்ம் ரெஸ்ட் | ஆம் |
| ஹெயிட் அட்ஜஸ்ட்டபிள் ஃபிரன்ட் சீட் பெல்ட்ஸ் | ஆம் |
| பின்புற ஏசி செல்வழிகள் | ஆம் |
| க்ரூஸ் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| பார்க்கிங் சென்ஸர்கள் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| நிகழ்நேர வாகன கண்காணிப்பு | ஆம் |
| கீலெஸ் என்ட்ரி | ஆம் |
| இன்ஜின் ஸ்டார்ட்/ஸ்டாப் பொத்தான் | ஆம் |
| cooled glovebox | ஆம் |
| voice commands | ஆம் |
| யூஎஸ்பி சார்ஜர் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| சென்ட்ரல் கன்சோல் ஆர்ம்ரெஸ்ட் | வொர்க்ஸ் |
| டெயில்கேட் ajar warning | ஆம் |
| ஹேண்ட்ஸ் ஃப்ரீ டெயில்கேட் | ஆம் |
| லக்கேஜ் ஹூக் & நெட் | ஆம் |
| லைன் மாறுவதை குறிப்புணர்த்தி | ஆம் |
| glove box light | ஆம் |
| ஆட்டோமெட்டிக் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| ஃபாலோ மீ ஹோம் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| பவர் விண்டோஸ் | முன்புறம் & பின்புறம் |
| c அப் holders | முன்புறம் & பின்புறம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
உள்ளமைப்பு
| டச்சோமீட்டர் | ஆம் |
| leather wrapped ஸ்டீயரிங் சக்கர | ஆம் |
| தோல் மடக்கு கியர்-ஷிப்ட் தேர்வாளர் | ஆம் |
| glove box | ஆம் |
| டிஜிட்டல் கிளஸ்டர் | ஆம் |
| அப்பர் க்ளோவ் பாக்ஸ் | leather |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
வெளி அமைப்பு
| அட்ஜெஸ்ட்டபிள் headlamps | ஆம் |
| மழை உணரும் வைப்பர் | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ வைப்பர் | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ வாஷர் | ஆம் |
| ரியர் விண்டோ டிஃபோகர் | ஆம் |
| அலாய் வீல்கள் | ஆம் |
| அவுட்சைடு ரியர் வியூ மிரர் டேர்ன் இண்டிகேட்டர்ஸ் | ஆம் |
| ப்ரொஜெக்டர் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| ஆட்டோமெட்டிக் ஹெட்லேம்ப்ஸ் | ஆம் |
| சன் ரூப் | ஆம் |
| பூட் ஓபனிங் | எலக்ட்ரானிக் |
| heated outside பின்புற கண்ணாடி | ஆம் |
| outside பின்புற கண்ணாடி (orvm) | powered & folding |
| டயர் அளவு | 235/55 ஆர்18 |
| டயர் வகை | tubeless, ரேடியல் |
| எல்.ஈ.டி டி.ஆர்.எல் | ஆம் |
| led headlamps | ஆம் |
| எல்.ஈ.டி டெயில்லைட்ஸ் | ஆம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவி ட்டு விடாதீர்கள்
பாதுகாப்பு
| ஆன்டி-லாக் பிரேக்கிங் சிஸ்டம் (abs) | ஆம் |
| பிரேக் அசிஸ்ட் | ஆம் |
| central locking | ஆம் |
| சைல்டு சேஃப்டி லாக்ஸ் | ஆம் |
| ஆன்டி-தெஃப்ட் அலாரம் | ஆம் |
| no. of ஏர்பேக்குகள் | 6 |
| டிரைவர் ஏர்பேக் | ஆம் |
| பயணிகளுக்கான ஏர்பேக் | ஆம் |
| side airbag | ஆம் |
| டே&நைட் ரியர் வியூ மிரர் | ஆம் |
| கர்ட்டெய்ன் ஏர்பேக் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் பிரேக்ஃபோர்ஸ் டிஸ்ட்ரிபியூசன் (ebd) | ஆம் |
| சீட் பெல்ட் வார்னிங் | ஆம் |
| டோர் அஜார் வார்னிங் | ஆம் |
| டிராக்ஷன் கன்ட்ரோல் | ஆம் |
| டயர் பிரஷர் மானிட்டர் monitoring system (tpms) | ஆம் |
| இன்ஜின் இம்மொபிலைஸர் | ஆம் |
| எலக்ட்ரானிக் ஸ்டெபிலிட்டி கன்ட்ரோல் (esc) | ஆம் |
| பின்பக்க கேமரா | ஸ்டோரேஜ் உடன் |
| ஆன்டி-தெஃப்ட் டிவைஸ் | ஆம் |
| ஆன்டி-பின்ச் பவர் விண்டோஸ் | அனைத்தும் விண்டோஸ் |
| வேக எச்சரிக்கை | ஆம் |
| ஸ்பீடு சென்ஸிங் ஆட்டோ டோர் லாக் | ஆம் |
| ஈசோபிக்ஸ் சைல்டு சீட் மவுண்ட்ஸ் | ஆம் |
| ஃப்ரீடென்ஸனர்ஸ் & ஃபோர்ஸ் லிமிட்டர் சீட் பெல்ட்ஸ் | டிரைவர் அண்ட் பாசஞ்சர் |
| blind spot camera | ஆம் |
| மலை இறக்க கட்டுப்பாடு | ஆம் |
| மலை இறக்க உதவி | ஆம் |
| இம்பேக்ட் சென்ஸிங் ஆட்டோ டோர் அன்லாக் | ஆம் |
| 360 டிகிரி வியூ கேமரா | ஆம் |
| global ncap பாதுகாப்பு rating | 5 ஸ்டார் மேப் எல்இடி டிஆர்எல்ஸ் வித் இன்டெகிரேட்டட் டேர்ன் சிக்னல் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
பொழுதுபோக்கு மற்றும் தொடர்பு
| வானொலி | ஆம் |
| வயர்லெஸ் தொலைபேசி சார்ஜிங் | ஆம் |
| ப்ளூடூத் இணைப்பு | ஆம் |
| touchscreen | ஆம் |
| touchscreen size | 10.1 இன்ச் |
| ஆண்ட்ராய்டு ஆட்டோ | ஆம் |
| ஆப்பிள் கார்ப்ளே | ஆம் |
| யுஎஸ்பி ports | ஆம் |
| speakers | முன்புறம் & பின்புறம் |
| அறிக்கை தவறானது பிரிவுகள் | |
இந்த மாதத்திற்கான சிறந்த ஆஃபர்களை தவறவிட்டு விடாதீர்கள்
ஆடி க்யூ3 -ன் வேரியன்ட்களை ஒப்பிடவும்
ஆடி க்யூ3 வீடியோக்கள்
2:092019 Audi Q3 | Features, Specs, Expected Price, Launch Date & more! | #In2Mins7 years ago8.2K வின்ஃபாஸ்ட்By cardekho team
4:412019 Audi க்யூ3 : Mini Q8 : Paris Motorshow : PowerDrift7 years ago4K வின்ஃபாஸ்ட்By cardekho team
3:23Launch Alert: Audi க்யூ3 : PowerDrift10 years ago33.7K வின்ஃபாஸ்ட்By cardekho team
6:09ஆடி க்யூ3 : First Drive : PowerDrift10 years ago108.6K வின்ஃபாஸ்ட்By cardekho team
5:35ஆடி க்யூ3 Dynamic : First Drive : PowerDrift11 years ago50K வின்ஃபாஸ்ட்By cardekho team
க்யூ3 மாற்றுகள் இன் தயாரிப்பு ஒப்பீடு
ஆடி க்யூ3 கம்பர்ட் பயனர் மதிப்புரைகள்
அடிப்படையிலான85 பயனாளர் விமர்சனங்கள்
ஒரு விமர்சனத்தை எழுதுங்கள் & win ₹1000
பிரபலமானவை mentions
- அனைத்தும் (85)
- கம்பர்ட் (47)
- மைலேஜ் (10)
- இன்ஜின் (34)
- space (17)
- பவர் (20)
- செயல்பாடு (26)
- seat (19)
- மேலும்...
- நவீனமானது
- பயனுள்ளது
- Just Go For ItIt's amazing car for driving enthusiast, feels like powerfull machine in your hand, if u want a smooth and luxury ride in mid price range just go for it, better comfort, affordable, good price range and feels perfect invention of german engineering. This car also capable for extreme off roads and perfect for different weather conditions.மேலும் படிக்க
- The Overhyped Q3I think at this price point you have many better options with merc and bmw also , Tiguan R line is a better option In terms of styling it is very common doens't feels like a luxury german car also interior is not that much appealing neither luxurious not sporty like bmw Rear seats are also not looking very comfortable Overall car doens't has tha stance of a luxury car looks very commonமேலும் படிக்க
- Best Luxury CarAudi Q3 is the best luxury car under 50 lacs with all safty features and comfort with stylish look. Within 50 lacs you have a branded car in your dream home. It's a Very Good Dealமேலும் படிக்க1
- Our First Luxury SUVThe Audi Q3 is the first luxury car in our family. The engine is really refined, there is not vibration when the engine is turned on. The 2.0 litre TSI engine is powerful and ready to take off. It reach triple digits under 8 seconds. The ride quality is firm which improves stability on corners and bumps. It does miss out some feel good features without compromising on the power, built, comfort and safety.மேலும் படிக்க
- My First Luxury SUVWe finally upgraded to a luxury car. Considering between Q3, X1 and Gla, we got home the Q3. The ride quality is smooth and responsive. It manages the pot holes and broken roads with ease. I found Audi cars to be more driver focused and they make sure that it is fun being behind the wheel. The rear seats have enough space to fit 6ft tall individuals comfortably, it has more head room when compared to the sportsback.மேலும் படிக்க
- Audi Q3 Is A Fantastic SUVHi there! Young professional here drives an Audi Q3. Weekend trips and city driving will fit this SUV. Comfortable seats and a stylish interior make for a small yet roomy inside. The sound system is first rate and the touchscreen is really user friendly. On the road, it manages rather smoothly and boasts a strong engine. Parking's dimensions make it simple. The Audi Q3 is a fantastic SUV if you want a smart and useful one.மேலும் படிக்க
- Great Car To DriveAfter 1 year of ownership i believe that Audi Q3 is the best car for me because the engine is butter smooth with nice to drive and with nice ride its absorbs road bumps pretty well. In interior it get lots of smart modern touch and on the rear the space is really very great with nice comfort and it is compact enough for city and fun to drive with comfortable ride but the GLA gives more space.மேலும் படிக்க
- A Dream CarI bought a second hand Audi Q3 as I couldn't afford a new one. It was pretty new, just one year old. The ride quality is excellent, especialy on bumpy roads. The cabin is spacious and comfortable. However, I wish it had features like a 360° camera, ventilated front seats, and ADAS included in the price.மேலும் படிக்க1
- அனைத்து க்யூ3 கம்பர்ட் மதிப்பீடுகள் பார்க்க
கருத்தில் கொள்ள கூடுதல் கார் விருப்பங்கள்
கேள்விகளும் பதில்களும்
Q ) What is the fuel type in Audi Q3?
By CarDekho Experts on 4 Aug 2024
A ) The Audi Q3 has 1 Petrol Engine on offer of 1984 cc.
Reply on th ஐஎஸ் answerAnswer இன் எல்லாவற்றையும் காண்க
Q ) What is the seating capacity of the Audi Q3?
By CarDekho Experts on 16 Jul 2024
A ) The Audi Q3 offers spacious seating for up to five passengers with ample legroom...மேலும் படிக்க
Reply on th ஐஎஸ் answerAnswer இன் எல்லாவற்றையும் காண்க
Q ) How many colours are available in Audi Q3?
By CarDekho Experts on 24 Jun 2024
A ) Audi Q3 is available in 6 different colours - Navvara Blue Metallic, Mythos Blac...மேலும் படிக்க
Reply on th ஐஎஸ் answerAnswer இன் எல்லாவற்றையும் காண்க
Q ) What is the boot space of Audi Q3?
By CarDekho Experts on 10 Jun 2024
A ) The Audi Q3 has boot space of 460 Litres.
Reply on th ஐஎஸ் answerAnswer இன் எல்லாவற்றையும் காண்க
Q ) What is the max power of Audi Q3?
By CarDekho Experts on 5 Jun 2024
A ) The max power of Audi Q3 is 187.74bhp@4200-6000rpm.
Reply on th ஐஎஸ் answerAnswer இன் எல்லாவற்றையும் காண்க
did இசட்-ஷேப்டு 3டி ரேப்-அரவுண்ட் எல்இடி டெயில் லேம்ப்கள் மற்றும் யூனிஃபார்ம் எட்ஜ் லைட் find this information helpful?
ஆடி க்யூ3 brochure
கையேட்டை பதிவிறக்கவும் for detailed information of specs, பிட்டுறேஸ் & prices.
ஆடி க்யூ3 offers
Finance Benefits On Audi 10% o எப்எப் on Service Plans ...

14 நாட்கள் மீதமுள்ளன
view முழுமையான offer
போக்கு ஆடி கார்கள்
- பிரபலமானவை
- உபகமிங்