
ಟಾಟಾ ಟಿಗೊರ್ ನ ವಿಶೇಷಣಗಳು
ಟಾಟಾ ಟಿಗೊರ್ ನಲ್ಲಿ 1 ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಜಿನ್ ಮತ್ತು 1 ಸಿಎನ್ಜಿ ಇಂಜಿನ್ ಆಫರ್ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಜಿನ್ 1199 ಸಿಸಿ while ಸಿಎನ್ಜಿ ಇಂಜಿನ್ 1199 ಸಿಸಿ ಇದು ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ & ಮ್ಯಾನುಯಲ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಟಿಗೊರ್ ಒಂದು 5 ಸೀಟರ್ 3 ಸಿಲಿಂಡರ್ ಕಾರ್ ಮತ್ತು ಉದ್ದ 3995 mm, ಅಗಲ 1677 (ಎಂಎಂ) ಮತ್ತು ವೀಲ್ ಬೇಸ್ 2450 (ಎಂಎಂ) ಆಗಿದೆ.
Shortlist
Rs.5.55 - 8.84 ಲಕ್ಷ*
ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು starts @ ₹14,502
ಟಾಟಾ ಟಿಗೊರ್ ನ ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
| ಎಆರ್ಎಐ ಮೈಲೇಜ್ | 28.06 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿ |
| secondary ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಪೆಟ್ರೋಲ್ |
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಸಿಎನ್ಜಿ |
| ಎಂಜಿನ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 1199 ಸಿಸಿ |
| no. of cylinders | 3 |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 74.47bhp@6000rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 96.5nm@3500rpm |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 70 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಬಾಡಿ ಟೈಪ್ | ಸೆಡಾನ್ |
ಟಾಟಾ ಟಿಗೊರ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | 1.2ಲೀ ರೆವೊಟ್ರೋನ್ |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 1199 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 74.47bhp@6000rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 96.5nm@3500rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| gearbox | 5-ವೇಗ ಎಎಂಟಿ |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಫ್ರಂಟ್ ವೀಲ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕ ೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಸಿಎನ್ಜಿ |
| ಸಿಎನ್ಜಿ ಮೈಲೇಜ್ ಎಆರ್ಎಐ | 28.06 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿ |
| ಸಿಎನ್ಜಿ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 70 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| secondary ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಪೆಟ್ರೋಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ (ಲೀಟರ್) | 35.0 |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi 2.0 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಮ್ಯಾಕ್ಫರ್ಸನ್ ಸ್ಟ್ರಟ್ suspension |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಹಿಂಭಾಗ twist beam |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ type | ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲಂ | ಟಿಲ್ಟ್ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡ್ರಮ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 3995 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 1677 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1532 (ಎಂಎಂ) |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 |
| ಗ್ರೌಂಡ್ ಕ್ಲಿಯರೆನ್ಸ್ (ಲಾಡೆನ್) | 165 (ಎಂಎಂ) |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 2450 (ಎಂಎಂ) |
| no. of doors | 4 |
| reported ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 419 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಕಂಫರ್ಟ್ & ಕನ್ವೀನಿಯನ್ಸ್
| ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ | ಹೌದು |
| ಹೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಅಡ್ಜಸ್ಟ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸ್ಟೀಯರಿಂಗ್ | ಎತ್ತರ only |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್ | ಹೌದು |
| ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಎಕ್ಸಸ್ಸರಿಗಳ ಪವರ್ ಔಟ್ಲೆಟ್ | ಹೌದು |
| ವ್ಯಾನಿಟಿ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂದಿನ ಸೀಟಿನ ಮಧ್ಯದ ಆರ್ಮ್ ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | not available |
| ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು | ಹಿಂಭಾಗ |
| ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್ | ಹೌದು |
| cooled glovebox | ಹೌದು |
| ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಕನ್ಸೋಲ್ ಆರ್ಮ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಫಾಲೋ ಮಿ ಹೋಂ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಪವರ್ ವಿಂಡೋಸ್ | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| c ಅಪ್ holders | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಇಂಟೀರಿಯರ್
| ಟ್ಯಾಕೊಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| leather wrapped ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್ | ಹೌದು |
| glove box | ಹೌದು |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಕ್ಲಸ್ಟರ್ | ಹೌದು |
| ಅಪ್ಹೋಲ್ಸ್ಟೆರಿ | ಫ್ಯಾಬ್ರಿಕ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್
| ರಿಯರ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ವೈಪರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂದಿನ ವಿಂಡೋ ಡಿಫಾಗರ್ | ಹೌದು |
| ಚಕ್ರ ಕವರ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು | not available |
| ಹಿಂಬದಿಯಲ್ಲಿರುವ ಸ್ಪೋಯ್ಲರ್ | ಹೌದು |
| ಹೊರಗಿನ ಹಿಂಬದಿಯ ನೋಟದ ಮಿರರ್ನ ಟರ್ನ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ಗಳು | ಹೌದು |
| integrated ಆಂಟೆನಾ | ಹೌದು |
| ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಆಂಟೆನಾ | ಶಾರ್ಕ್ ಫಿನ್ |
| ಬೂಟ್ ಓಪನಿಂಗ್ | ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ |
| ಪಡಲ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | not available |
| outside ಹಿಂದಿನ ನೋಟ ಕನ್ನಡಿ (orvm) | powered & folding |
| ಟಯರ್ ಗಾತ್ರ | 175/65 r14 |
| ಟೈಯರ್ ಟೈಪ್ | ರೇಡಿಯಲ್ ಟ್ಯೂಬ್ ಲೆಸ್ಸ್ |
| ವೀಲ್ ಸೈಜ್ | 14 ಇಂಚ್ |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಡಿಆರ್ಎಲ್ಗಳು | ಹೌದು |
| led headlamps | ಹೌದು |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಮಂಜು ದೀಪಗಳು | ಹೌದು |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | ಬಾಡಿ ಕಲರ್ನ ಬಂಪರ್, ಹಿಂದಿನ ಬಂಪರ್ನಲ್ಲಿ ಕ್ರೋಮ್ ಫಿನಿಶ್, ಹೈ ಮೌಂಟೆಡ್ ಎಲ್ಇಡಿ ಸ್ಟಾಪ್ ಲ್ಯಾಂಪ್, ಕ್ರೋಮ್ ಫಿನಿಶ್ನೊಂದಿಗೆ ಹ್ಯುಮಾನಿಟಿ ಲೈನ್, 3-dimensional headlamps, ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಪಿಯಾನೋ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಫಿನಿಶ್ ಒಆರ್ವಿಎಮ್ಗಳು, ಕ್ರೋಮ್ ಲೈನ್ಡ್ ಡೋರ್ ಹ್ಯಾಂಡಲ್ಗಳು, ಕ್ರೋಮ್ ರಿಂಗ್ ಸುತ್ತುವರಿದಿರುವ ಫಾಗ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು, stylish finish on b pillar, ಕ್ರೋಮ್ finish tri-arrow motif ಮುಂಭಾಗ grille, ಕ್ರೋಮ್ ಲೈನ್ಡ್ ಲೋವರ್ ಗ್ರಿಲ್, ಪಿಯಾನೋ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಶಾರ್ಕ್ ಫಿನ್ ಆಂಟೆನಾ, ವಿಂಡೋ ಲೈನ್ ಉದ್ದಕ್ಕೂ ಸ್ಪಾರ್ಕ್ಲಿಂಗ್ ಕ್ರೋಮ್ ಫಿನಿಶ್, ಸ್ಟ್ರೈಕಿಂಗ್ ಪ್ರೊಜೆಕ್ಟರ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಸುರಕ್ಷತೆ
| ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs) | ಹೌದು |
| central locking | ಹೌದು |
| ಮಕ್ಕಳ ಸುರಕ್ಷತಾ ಲಾಕ್ಸ್ | ಹೌದು |
| no. of ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು | 2 |
| ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| side airbag | not available |
| ಸೈಡ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್-ಹಿಂಭಾಗ | not available |
| ಹಗಲು& ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಂಬದಿ ನೋಟದ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಕರ್ಟನ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | not available |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಬ್ರೇಕ್ಫೋರ್ಸ್ ಡಿಸ್ಟ್ರಿಬ್ಯೂಷನ್ (ebd) | ಹೌದು |
| ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಡೋರ್ ಅಜರ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಟೈರ್ ಒತ್ತಡ monitoring system (tpms) | not available |
| ಇಂಜಿನ್ ಇಮೊಬಿಲೈಜರ್ | ಹೌದು |
| ಇಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಸ್ಟೆಬಿಲಿಟಿ ಕಂಟ್ರೋಲ್ (esc) | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಮಾರ್ಗಸೂಚಿಗಳೊಂದಿಗೆ |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಅಲರ್ಟ | ಹೌದು |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| ಮೊಣಕಾಲಿನ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ಗಳು | not available |
| ಐಸೋಫಿಕ್ಸ್ ಮಕ್ಕಳ ಸೀಟ್ ಆರೋಹಣಗಳು | ಹೌದು |
| heads- ಅಪ್ display (hud) | not available |
| ಪ್ರಿಟೆನ್ಷನರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಫೋರ್ಸ್ ಲಿಮಿಟರ್ ಸೀಟ್ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | ಚಾಲಕ ಮತ್ತು ಪ್ರಯಾಣಿಕ |
| ಬೆಟ್ಟದ ಮೂಲದ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| global ncap ಸುರಕ್ಷತೆ rating | 4 ಸ್ಟಾರ್ |
| global ncap child ಸುರಕ್ಷತೆ rating | 3 ಸ್ಟಾರ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| ರೇಡಿಯೋ | ಹೌದು |
| ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಸಂಪರ್ಕ | ಹೌದು |
| touchscreen | ಹೌದು |
| touchscreen size | 10.35 ಇಂಚ್ |
| ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಆಟೋ | ಹೌದು |
| ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ | ಹೌದು |
| no. of speakers | 4 |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ports | ಹೌದು |
| ಟ್ವೀಟರ್ಗಳು | 4 |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | wireless apple carplay™ /android auto™ connectivity |
| speakers | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಎಡಿಎಎಸ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ
| ಮುಂದಕ್ಕೆ ಘರ್ಷಣೆ ಎಚ್ಚರ ಿಕೆ | not available |
| ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ತುರ್ತು ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ | not available |
| oncomin g lane mitigation | not available |
| ಸ್ಪೀಡ್ assist system | not available |
| traffic sign recognition | not available |
| blind spot collision avoidance assist | not available |
| ಲೇನ್ ನಿರ್ಗಮನ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | not available |
| lane keep assist | not available |
| lane departure prevention assist | not available |
| road departure mitigation system | not available |
| ಚಾಲಕ attention warning | not available |
| adaptive ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | not available |
| leadin g vehicle departure alert | not available |
| adaptive ಹೈ beam assist | not available |
| ಹಿಂಭಾಗ ಕ್ರಾಸ್ traffic alert | not available |
| ಹಿಂಭಾಗ ಕ್ರಾಸ್ traffic collision-avoidance assist | not available |
| ಬ್ಲೈಂಡ್ ಸ್ಪಾಟ್ ಮಾನಿಟರ್ | not available |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಅಡ್ವಾನ್ಸ್ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ
| ಲೈವ್ location | not available |
| ರಿಮೋಟ್ immobiliser | not available |
| unauthorised vehicle entry | not available |
| ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಅಲಾರ್ಮ್ | not available |
| ರಿಮೋಟ್ನಲ್ಲಿ ವಾಹನದ ಸ್ಟೇಟಸ್ ಪರಿಶೀಲನೆ | not available |
| puc expiry | not available |
| ವಿಮೆ expiry | not available |
| e-manual | not available |
| digital ಕಾರ್ ಕೀ | not available |
| inbuilt assistant | not available |
| hinglish voice commands | not available |
| ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ with ಲೈವ್ traffic | not available |
| ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನಿಂದ ವಾಹನಕ್ಕೆ ಪಿಒಐ ಕಳುಹಿಸಿ | not available |
| ಲೈವ್ ಹವಾಮಾನ | not available |
| ಇ-ಕಾಲ್ ಮತ್ತ ು ಐ-ಕಾಲ್ | not available |
| ಪ್ರಸಾರದ ಮೂಲಕ (ಒಟಿಎ) ನವೀಕರಣಗಳು | not available |
| goo ಗ್ಲೆ / alexa connectivity | not available |
| save route/place | not available |
| crash notification | not available |
| ಎಸ್ಒಎಸ್ ಬಟನ್ | not available |
| ಆರ್ಎಸ್ಎ | not available |
| over speedin g alert | not available |
| tow away alert | not available |
| in ಕಾರ್ ರಿಮೋಟ್ control app | not available |
| smartwatch app | not available |
| ವಾಲೆಟ್ ಮೋಡ್ | not available |
| ರಿಮೋಟ್ ಎಸಿ ಆನ್/ಆಫ್ | not available |
| ರಿಮೋಟ್ ಡೋರ್ ಲಾಕ್/ಅನ್ಲಾಕ್ | not available |
| ರಿಮೋಟ್ ವೆಹಿಕಲ್ ಇಗ್ನಿಷನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ಸ್ಟಾಪ್ | not available |
| ರಿಮೋಟ್ boot open | not available |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಈ ತಿಂ ಗಳ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ
ಟಾಟಾ ಟಿಗೊರ್ ನ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಹೋಲಿಕೆ ಮಾಡಿ
- ಪೆಟ್ರೋಲ್
- ಸಿಎನ್ಜಿ
- ಟಿಗೊರ್ ಎಕ್ಸೆಎಮ್currently viewingRs.5,54,990*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.12,13919.28 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಟಿಗೊರ್ ಎಕ್ಸಟಿಅ ಎಎಂಟಿcurrently viewingRs.6,72,490*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.14,45919.6 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- ಟಿಗೊರ್ ಟಿಯಾಗೊ ಎಕ್ಸ್ ಝಡ್ಎ ಎಎಂಟಿcurrently viewingRs.7,27,290*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.15,60219.6 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- ಟಿಗೊರ್ ಟಿಯಾಗೊ ಎಕ್ಸ್ ಝಡ್ ಪ್ಲಸ್currently viewingRs.7,37,990*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.16,36019.28 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಟಿಗೊರ್ ಎಕ್ಸ್ಜೆಡ್ ಪ್ಲಸ್ ಎಲ್ಯುಎಕ್ಸ್currently viewingRs.7,82,990*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.17,33319.28 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಟಿಗೊರ್ ಟಿಯಾಗೊ ಎಕ್ಸ್ ಝಡ್ಎ ಪ್ಲಸ್ ಎಎಂಟಿcurrently viewingRs.7,89,990*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.17,49319.6 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- ಟಿಗೊರ್ ಎಕ್ಸ್ಟಟಿ ಸಿಎನ್ಜಿcurrently viewingRs.7,21,990*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.16,05726.49 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಟಿಗೊರ್ ಎಕ್ಸಝಡ್ ಸಿಎನ ್ಜಿcurrently viewingRs.7,76,990*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.17,21826.49 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಟಿಗೊರ್ ಟಿಯಾಗೊ ಎಕ್ಸ್ ಝಡ್ಎ ಎಎಂಟಿ ಸಿಎನ್ಜಿcurrently viewingRs.8,28,990*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.18,32528.06 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- ಟಿಗೊರ್ ಟಿಯಾಗೊ ಎಕ್ಸ್ ಝಡ್ ಪ್ಲಸ್ ಸಿಎನ್ಜಿcurrently viewingRs.8,31,990*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.18,42926.49 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಟಿಗೊರ್ ಎಕ್ಸ್ಜೆಡ್ ಪ್ಲಸ್ ಎಲ್ಯುಎಕ್ಸ್ ಸಿಎನ್ಜಿcurrently viewingRs.8,76,990*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.19,33926.49 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಟಿಗೊರ್ ಟಿಯಾಗೊ ಎಕ್ಸ್ ಝಡ್ಎ ಪ್ಲಸ್ ಎಎಂಟಿ ಸಿಎನ್ಜಿcurrently viewingRs.8,83,990*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.19,48128.06 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
ಟಾಟಾ ಟಿಗೊರ್ ವೀಡಿಯೊಗಳು
3:28Tata Tigor Facelift Launched | Changes Walkaround | CarDekho.com6 years ago39.4K ವ್ಯೂವ್ಸ್By rohit
7:35Tata Tiago JTP Walkaround (+ Exhaust Note) & Tigor JTP | CarDekho. Com7 years ago30.5K ವ್ಯೂವ್ಸ್By cardekho team
9:12Tata Tigor : IS AMT really an automatic : PowerDrift8 years ago117.2K ವ್ಯೂವ್ಸ್By cardekho team
3:27Tata Tigor JTP~ Tiago JTP @ Auto Expo 2018 : Home Made Pocket Rockets: PowerDrift8 years ago325K ವ್ಯೂವ್ಸ್By cardekho team
8:08A Day With The Tata ಟಿಗೊರ್ : PowerDrift8 years ago191.3K ವ್ಯೂವ್ಸ್By cardekho team