+ 19ಚಿತ್ರಗಳು
+ 1colour
Toyota Fortuner Legender 4 ಎಕ್ಸ4 AT
3 ವಿರ್ಮಶೆಗಳುrate & win ₹1000
Rs.48.09 ಲಕ್ಷ*
*ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ in ನವ ದೆಹಲಿ
This Variant has expired. Check available variants here.
ಫ್ರಾಜುನರ್ ಲೆಜೆಂಡರ್ 4x4 ಎಟಿ ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
| ಇಂಜಿನ್ | 2755 ಸಿಸಿ |
| ಪವರ್ | 201.15 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 7 |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | 4WD |
| ಮೈಲೇಜ್ | 10.52 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಫ್ಯುಯೆಲ್ | Diesel |
- powered ಮುಂಭಾಗ ಸೀಟುಗಳು
- ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಸೀಟ್ಗಳು
- ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್
- ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ
- ಡ್ರೈವ್ ಮೋಡ್ಗಳು
- ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್
- ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
- ಪ್ರಮುಖ ಫೀಚರ್ಗಳು
ಟೊಯೋಟಾ ಫ್ರಾಜುನರ್ ಲೆಜೆಂಡರ್ 4x4 ಎಟಿ ಬೆಲೆ
| ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ | Rs.48,09,000 |
| rto | Rs.6,01,125 |
| ವಿಮೆ | Rs.2,14,669 |
| ಇತರೆ | Rs.48,090 |
| ನವ ದೆಹಲಿ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ | Rs.56,72,884 |
ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು : Rs.1,07,983/ತಿಂಗಳು
ಡೀಸಲ್
*estimated ಬೆಲೆ/ದಾರ via verified sources. the ಬೆಲೆ/ದಾರ quote does not include any additional discount offered by the dealer.
ಫ್ರಾಜುನರ್ ಲೆಜೆಂಡರ್ 4x4 ಎಟಿ ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | 2.8 ಎಲ್ ಡೀಸೆಲ್ ಎಂಜಿನ್ |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 2755 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 201.15bhp@3000-3400rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 500nm@1600-2800rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| ಪ್ರ ತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ವಾಲ್ವ್ ಸಂರಚನೆ | ಡಿಒಹೆಚ್ಸಿ |
| ಇಂಧನ ಸಪ್ಲೈ ಸಿಸ್ಟಮ್ | ನೇರ ಚುಚ್ಚುಮದ್ದು |
| ಟರ್ಬೊ ಚಾರ್ಜರ್ | ಹೌದು |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| gearbox | 6-ವೇಗ with sequential shift |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | 4ಡಬ್ಲ್ಯುಡಿ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಡೀಸಲ್ |
| ಡೀಸಲ್ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 80 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಡೀಸಲ್ ಹೈವೇ ಮೈಲೇಜ್ | 14.4 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi 2.0 |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 190 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಡಬಲ್ ವಿಶ್ಬೋನ್ suspension |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | multi-link suspension |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ type | ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲಂ | ಟಿಲ್ಟ್ & ಟೆಲಿಸ್ಕೋಪಿಕ್ |
| turnin g radius | 5.8 ಎಂ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ ಗಾತ್ರ | 18 ಇಂಚ್ |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ ಗಾತ್ರ | 18 ಇಂಚ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 4795 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 1855 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1835 (ಎಂಎಂ) |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 7 |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 2745 (ಎಂಎಂ) |
| ಒಟ್ಟು ತೂಕ | 2735 kg |
| no. of doors | 5 |
| reported ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 296 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಕಂಫರ್ಟ್ & ಕನ್ವೀನಿಯನ್ಸ್
| ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ | ಹೌದು |
| ಹೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಅಡ್ಜಸ್ಟ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸ್ಟೀಯರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್ | ಹೌದು |
| ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ |
| ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಎಕ್ಸಸ್ಸರಿಗಳ ಪವರ್ ಔಟ್ಲೆಟ್ | ಹೌದು |
| ಟ್ರಂಕ್ ಲೈಟ್ | ಹೌದು |
| ವ್ಯಾನಿಟಿ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ರೀಡಿಂಗ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ನ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂದಿನ ಸೀಟಿನ ಮಧ್ಯದ ಆರ್ಮ್ ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಮುಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ರಿಯರ್ ಏಸಿ ವೆಂಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| lumbar support | ಹೌದು |
| ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | ಹೌದು |
| ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ರಿಯಲ್-ಟೈಮ್ ವೆಹಿಕಲ್ ಟ್ರ್ಯಾಕಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಮಡಚಬಹುದಾದ ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ | 60:40 ಸ್ಪ್ಲಿಟ್ |
| ಕೀಲಿಕೈ ಇಲ್ಲದ ನಮೂದು | ಹೌದು |
| ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್ | ಹೌದು |
| cooled glovebox | ಹೌದು |
| voice commands | ಹೌದು |
| paddle shifters | ಹೌದು |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ಚಾರ್ಜರ್ | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಕನ್ಸೋಲ್ ಆರ್ಮ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಬಾಲಬಾಗಿಲು ajar warning | ಹೌದು |
| ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್-ಫ್ ರೀ ಟೈಲ್ಗೇಟ್ | ಹೌದು |
| ಲಗೇಜ್ ಹುಕ್ & ನೆಟ್ | ಹೌದು |
| ಡ್ರೈವ್ ಮೋಡ್ಗಳು | 3 |
| idle start-stop system | ಹೌದು |
| ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | ಹೀಟ್ ರಿಜೆಕ್ಷನ್ ಗ್ಲಾಸ್, ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಕೀಯಲ್ಲಿ ಪವರ್ ಬ್ಯಾಕ್ ಡೋರ್ ಪ್ರವೇಶ, ಹಿಂದಿನ ಬಾಗಿಲು ಮತ್ತು ಚಾಲಕ ನಿಯಂತ್ರಣ, ಹಿಂದಿನ ಬಾಗಿಲು ತೆರೆಯಲು ಕಿಕ್ ಸೆನ್ಸರ್, 2 ನೇ ಸಾಲು: 60:40 ಸ್ಪ್ಲಿಟ್ ಫೋಲ್ಡ್, ಸ್ಲೈಡ್, ರಿಕ್ಲೈನ್ ಮತ್ತು ಒನ್-ಟಚ್ ಟಂಬಲ್, 3 ನೇ ಸಾಲು: ಒನ್-ಟಚ್ ಈಸಿ ಸ್ಪೇಸ್-ಅಪ್ ಜೊತೆಗೆ ರಿಕ್ಲೈನ್, ಪಾರ್ಕ್ ಅಸಿಸ್ಟ್: ಬ್ಯ ಾಕ್ ಮಾನಿಟರ್, ಎಮ್ಐಡಿ ಸೂಚನೆಯೊಂದಿಗೆ ಮುಂಭಾಗ ಮತ್ತು ಹಿಂಭಾಗದ ಸಂವೇದಕಗಳು, ವಿಎಫ್ಸಿ ಜೊತೆಗೆ ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ (ವೇರಿಯಬಲ್ ಫ್ಲೋ ಕಂಟ್ರೋಲ್) |
| ಡ್ರೈವ್ ಮೋಡ್ನ ವಿಧಗಳು | ಇಕೋ / ಸಾಮಾನ್ಯ / ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಟೀರಿಯರ್
| ಟ್ಯಾಕೊಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| leather wrapped ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್ | ಹೌದು |
| ಲೆದರ್ ರಾಪ್ ಗೇರ್-ಶಿಫ್ಟ್ ಸೆಲೆಕ್ಟರ್ | ಹೌದು |
| glove box | ಹೌದು |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಓಡೋಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಡುಯಲ್ ಟೋನ್ ಡ್ಯಾಶ್ಬೋರ್ಡ್ | ಹೌದು |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | "cabin wrapped in soft upholstery, ಲೋಹೀಯ ಉಚ್ಚಾರಣೆಗಳು ಮತ್ತು ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಕಪ್ಪು ಮಾದರಿಯ ಅಲಂಕರಣ, ಆಂತರಿಕ ಆಂಬಿಯೆಂಟ್ ಇಲ್ಯುಮಿನೇಷನ್ [instrument center garnish area, ಮುಂಭಾಗದ ಬಾಗಿಲಿನ ಟ್ರಿಮ್ಸ್, footwell area], ಇಂಟೀರಿಯರ್ನಲ್ಲಿ ಕಾಂಟ್ರಾಸ್ಟ್ ಮೆರೂನ್ ಸ್ಟಿಚ್, ಇಲ್ಯುಮಿನೇಷನ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಮತ್ತು ವೈಟ್ ಇಲ್ಯುಮಿನೇಷನ್ ಬಾರ್ನೊಂದಿಗೆ ಹೊಸ ಆಪ್ಟಿಟ್ರಾನ್ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಡಯಲ್ ಕಾಂಬಿಮೀಟರ್, ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ internal ಹಿಂಭಾಗ ನೋಡಿ mirro, ಲೆಥೆರೆಟ್ ಸೀಟುಗಳು with perforation, ಡ್ಯುಯಲ್ ಟೋನ್ (ಕಪ್ಪು ಮತ್ತು ಮರೂನ್) ಸಜ್ಜು |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಕ್ಲಸ್ಟರ್ | ಹೌದು |
| ಅಪ್ಹೋಲ್ಸ್ಟೆರಿ | ಲೆಥೆರೆಟ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್
| ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ headlamps | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂಡೋದ ವೈಪರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂಡೋದ ವಾಷರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂದಿನ ವಿಂಡೋ ಡಿಫಾಗರ್ | ಹೌದು |
| ಚಕ್ರ ಕವರ್ಗಳು | not available |
| ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿಯಲ್ಲಿರುವ ಸ್ಪೋಯ್ಲರ್ | ಹೌದು |
| ಹೊರಗಿನ ಹಿಂಬದಿಯ ನೋಟದ ಮಿರರ್ನ ಟರ್ನ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ಗಳು | ಹೌದು |
| integrated ಆಂಟೆನಾ | ಹೌದು |
| roof rails | ಹೌದು |
| ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಫಾಗ್ಲೈಟ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ಬೂಟ್ ಓಪನಿಂಗ್ | ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ |
| ಪಡಲ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಟಯರ್ ಗಾತ್ರ | 265/60 ಆರ್18 |
| ಟೈಯರ್ ಟೈಪ್ | tubeless,radial |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಡಿಆರ್ಎಲ್ಗಳು | ಹೌದು |
| led headlamps | ಹೌದು |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಟೈಲೈಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಮಂಜು ದೀಪಗಳು | ಹೌದು |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | ಜಲಪಾತ ಎಲ್ಇಡಿ ಲೈನ್ ಗೈಡ್ ಸಿಗ್ನೇಚರ್ನೊಂದಿಗೆ ಸ್ಪ್ಲಿಟ್ ಕ್ವಾಡ್ ಎಲ್ಇಡಿ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು, ಹೊಸ ವಿನ್ಯಾಸ ಸ್ಪ್ಲಿಟ್ ಎಲ್ಇಡಿ ರಿಯರ್ ಕಾಂಬಿನೇಶನ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು, ಅನುಕ್ರಮ ತಿರುವು ಸೂಚಕಗಳು [fr & rr.], ನ್ಯೂ design ಫ್ರಂಟ್ ಬಂಪರ್ with skid plate, ಕ್ಯಾಟಮರನ್ ಶೈಲಿಯ ಮುಂಭಾಗ ಮತ್ತು ಹಿಂಭಾಗದ ಬಂಪರ್, ಪಿಯಾನೋ ಕಪ್ಪು ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳೊಂದಿಗೆ ಸ್ಲೀಕ್ ಮತ್ತು ಕೂಲ್ ಡಿಸೈನ್ ಥೀಮ್ ಗ್ರಿಲ್, ಡ್ಯುಯಲ್ ಟೋನ್ ಕಪ್ಪು ಛಾವಣಿ, ಇಲ್ಯುಮಿನೇಟೆಡ್ ಎಂಟ್ರಿ ಸಿಸ್ಟಮ್ - ಹೊರಗಿನ ಕನ್ನಡಿಯ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಕೊಚ್ಚೆ ದೀಪಗಳು, ಕ್ರೋಮ್ ಪ್ಲೇಟೆಡ್ ಡೋರ್ ಹ್ಯಾಂಡಲ್ಸ್ ಮತ್ತು ವಿಂಡೋ ಬೆಲ್ಟ್ಲೈನ್, ಮಲ್ಟಿ ಲೇಯರ್ ಮೆಷಿನ್ ಕಟ್ ಫಿನಿಶ್ ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ಸ್, ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮೆಮೊರಿ ಮತ್ತು ಜಾಮ್ ರಕ್ಷಣೆಯೊಂದಿಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಪವರ್ ಬ್ಯಾಕ್ ಡೋರ್, ಒಆರ್ವಿಎಮ್ ಬೇಸ್ ಮತ್ತು ರಿಯರ್ ಕಾಂಬಿನೇಶನ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳಲ್ಲಿ ಏರೋ-ಸ್ಟೆಬಿಲೈಸಿಂಗ್ ಫಿನ್ಸ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಸುರಕ್ಷತೆ
| ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs) | ಹೌದು |
| ಬ್ರೇಕ್ ಅಸಿಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| central locking | ಹೌದು |
| ಮಕ್ಕಳ ಸುರಕ್ಷತಾ ಲಾಕ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಕಳ್ಳತನ ವಿರೋಧಿ ಅಲಾರಂ | ಹೌದು |
| no. of ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು | 7 |
| ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| side airbag | ಹೌದು |
| ಸೈಡ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್-ಹಿಂಭಾಗ | not available |
| ಹಗಲು& ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಂಬದಿ ನೋಟದ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಬ್ರೇಕ್ಫೋರ್ಸ್ ಡಿಸ್ಟ್ರಿಬ್ಯೂಷನ್ (ebd) | ಹೌದು |
| ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಡೋರ್ ಅಜರ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಎಳೆತ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಇಂಜಿನ್ ಇಮೊಬಿಲೈಜರ್ | ಹೌದು |
| ಇಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಸ್ಟೆಬಿಲಿಟಿ ಕಂಟ್ರೋಲ್ (esc) | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಮಾರ್ಗಸೂಚಿಗಳೊಂದಿಗೆ |
| ಕಳ್ಳತನ-ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಸಾಧನ | ಹೌದು |
| ಆಂಟಿ-ಪಿಂಚ್ ಪವರ್ ವಿಂಡೋಗಳು | ಎಲ್ಲಾ ವಿಂಡೋಸ್ |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಅಲರ್ಟ | ಹೌದು |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| ಮೊಣಕಾಲಿನ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ಗಳು | ಚಾಲಕ |
| ಐಸೋಫಿಕ್ಸ್ ಮಕ್ಕಳ ಸೀಟ್ ಆರೋಹಣಗಳು | ಹೌದು |
| ಪ್ರಿಟೆನ್ಷನರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಫೋರ್ಸ್ ಲಿಮಿಟರ್ ಸೀಟ್ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | ಚಾಲಕ ಮತ್ತು ಪ್ರಯಾಣಿಕ |
| ಬೆಟ್ಟದ ಸಹಾಯ | ಹೌದು |
| ಇಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಅನ್ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| ರೇಡಿಯೋ | ಹೌದು |
| ಸಂಯೋಜಿತ 2ಡಿನ್ ಆಡಿಯೋ | ಹೌದು |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ಫೋನ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಸಂಪರ್ಕ | ಹೌದು |
| touchscreen | ಹೌದು |
| touchscreen size | 8 ಇಂಚ್ |
| ಸಂಪರ್ಕ | android auto, ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ |
| ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಆಟೋ | ಹೌದು |
| ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ | ಹೌದು |
| no. of speakers | 11 |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ports | ಹೌದು |
| speakers | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಟೊಯೋಟಾ ಫ್ರಾಜುನರ್ ಲೆಜೆಂಡರ್ ನ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಹೋಲಿಕೆ ಮಾಡಿ
- ಫ್ರಾಜುನರ್ ಲೆಜೆಂಡರ್ neo drivecurrently viewingRs.48,29,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.1,10,776ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
ಟೊಯೋಟಾ ಫ್ರಾಜುನರ್ ಲೆಜೆಂಡರ್ ಇದೇ ಕಾರುಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೋಲಿಕೆ
Rs.34.76 - 50.46 ಲಕ್ಷ*
Rs.39.99 - 46.49 ಲಕ್ಷ*
Rs.50.90 - 52.20 ಲಕ್ಷ*

