+ 124ಚಿತ್ರಗಳು

ಟಾಟಾ ನೆಕ್ಸಾನ್ ಪಿಯೋರ್ ಪ್ಲಸ್ ಸಿಎನ್ಜಿ
ನೆಕ್ಸಾನ್ ಪಿಯೋರ್ ಪ್ಲಸ್ ಸಿಎನ್ಜಿ ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
| ಇಂಜಿನ್ | 1199 ಸಿಸಿ |
| ground clearance | 208 mm |
| ಪವರ್ | 99 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ | Manual |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | FWD |
| ಮೈಲೇಜ್ | 17.44 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿ |
- ರಿಯರ್ ಏಸಿ ವೆಂಟ್ಸ್
- ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು
- advanced internet ಫೆಅತುರ್ಸ್
- ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
- ಪ್ರಮುಖ ಫೀಚರ್ಗಳು
ಟಾಟಾ ನೆಕ್ಸಾನ್ ಪಿಯೋರ್ ಪ್ಲಸ್ ಸಿಎನ್ಜಿ ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ಗಳು
ಟಾಟಾ ನೆಕ್ಸಾನ್ ಪಿಯೋರ್ ಪ್ಲಸ್ ಸಿಎನ್ಜಿ ಬೆಲೆಗಳು: ನವ ದೆಹಲಿ ನಲ್ಲಿ ಟಾಟಾ ನೆಕ್ಸಾನ್ ಪಿಯೋರ್ ಪ್ಲಸ್ ಸಿಎನ್ಜಿ ಬೆಲೆ 9.85 ಲಕ್ಷ ರೂ. ನಷ್ಟಿದೆ.(ಎಕ್ಸ್-ಶೋರೂಮ್).
ಟಾಟಾ ನೆಕ್ಸಾನ್ ಪಿಯೋರ್ ಪ್ಲಸ್ ಸಿಎನ್ಜಿ ಮೈಲೇಜ್ : ಇದು 17.44 km/kg ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಮೈಲೇಜ್ ಅನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.
ಟಾಟಾ ನೆಕ್ಸಾನ್ ಪಿಯೋರ್ ಪ್ಲಸ್ ಸಿಎನ್ಜಿ ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್: ಇದು 1199 cc ಎಂಜಿನ್ನಿಂದ ಚಾಲಿತವಾಗಿದ್ದು, ಇದು Manual ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. 1199 cc ಎಂಜಿನ್ 99bhp@5000rpm ನ ಪವರ್ಅನ್ನು ಮತ್ತು 170nm@2000rpm ನ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಹೊರಹಾಕುತ್ತದೆ.
ಟಾಟಾ ನೆಕ್ಸಾನ್ ಪಿಯೋರ್ ಪ್ಲಸ್ ಸಿಎನ್ಜಿ Vs ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಬೆಲೆಯ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳು: ಈ ಬೆಲೆ ರೇಂಜ್ನಲ್ಲಿ, ನೀವು ಇವುಗಳನ್ನು ಸಹ ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು ಟಾಟಾ ಪಂಚ್ ಆಕಂಪ್ಲಿಶ್ಡ್ ಸಿಎನ್ಜಿ, ಇದರ ಬೆಲೆ 9.35 ಲಕ್ಷ ರೂ.. ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಬ್ರೆಝಾ ವಿಎಕ್ಸೈ ಸಿಎನ್ಜಿ, ಇದರ ಬೆಲೆ 10.17 ಲಕ್ಷ ರೂ. ಮತ್ತು ಮಹೀಂದ್ರ ಎಕ್ಸ್ಯುವಿ 3xo ಎಮ್ಎಕ್ಸ್2 ಪ್ರೋ ಡೀಸೆಲ್, ಇದರ ಬೆಲೆ 9.90 ಲಕ್ಷ ರೂ..
ನೆಕ್ಸಾನ್ ಪಿಯೋರ್ ಪ್ಲಸ್ ಸಿಎನ್ಜಿ ವಿಶೇಷಣಗಳು & ಫೀಚರ್ಗಳು:ಟಾಟಾ ನೆಕ್ಸಾನ್ ಪಿಯೋರ್ ಪ್ಲಸ್ ಸಿಎನ್ಜಿ ಒಂದು 5 ಸೀಟರ್ ಸಿಎನ್ಜಿ ಕಾರು.
ನೆಕ್ಸಾನ್ ಪಿಯೋರ್ ಪ್ಲಸ್ ಸಿಎನ್ಜಿ ಮಲ್ಟಿ-ಫಂಕ್ಷನ್ ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್, touchscreen, ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs), ಚಕ್ರ ಕವರ್ಗಳು, ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್, ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್, ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ಹೊಂದಿದೆ.ಟಾಟಾ ನೆಕ್ಸಾನ್ ಪಿಯೋರ್ ಪ್ಲಸ್ ಸಿಎನ್ಜಿ ಬೆಲೆ
| ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ | Rs.9,84,990 |
| rto | Rs.68,949 |
| ವಿಮೆ | Rs.49,005 |
| optional | Rs.34,500 |
| ನವ ದೆಹಲಿ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ | Rs.11,37,444 |
ನೆಕ್ಸಾನ್ ಪಿಯೋರ್ ಪ್ಲಸ್ ಸಿಎನ್ ಜಿ ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | 1.2l turbocharged revotron |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 1199 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 99bhp@5000rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 170nm@2000rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 2 |
| ಟರ್ಬೊ ಚಾರ್ಜರ್ | ಹೌದು |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಮ್ಯಾನುಯಲ್ |
| gearbox | 6-ವೇಗ |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಫ್ರಂಟ್ ವೀಲ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರ ಕಾರ | ಸಿಎನ್ಜಿ |
| ಸಿಎನ್ಜಿ ಮೈಲೇಜ್ ಎಆರ್ಎಐ | 17.44 ಕಿಮೀ / ಕೆಜಿ |
| ಸಿಎನ್ಜಿ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 60 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi 2.0 |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 180 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |

