+ 25ಚಿತ್ರಗಳು
+ 7ಬಣ್ಣಗಳು
ಟಾಟಾ ಕರ್ವ್ ಆಕಂಪ್ಲಿಶ್ಡ್ ಎಸ್ ಡಾರ್ಕ್ ಡೀಸಲ್ dca
ಕರ್ವ್ ಆಕಂಪ್ಲಿಶ್ಡ್ ಎಸ್ ಡಾರ್ಕ್ ಡೀಸಲ್ dca ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
| ಇಂಜಿನ್ | 1497 ಸಿಸಿ |
| ground clearance | 208 mm |
| ಪವರ್ | 116 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | FWD |
| ಮೈಲೇಜ್ | 13 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
- ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಸೀಟ್ಗಳು
- ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್
- ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ
- ಡ್ರೈವ್ ಮೋಡ್ಗಳು
- ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್
- 360 degree camera
- ಸನ್ರೂಫ್
- ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
- ಪ್ರಮುಖ ಫೀಚರ್ಗಳು
ಟಾಟಾ ಕರ್ವ್ ಆಕಂಪ್ಲಿಶ್ಡ್ ಎಸ್ ಡಾರ್ಕ್ ಡೀಸಲ್ dca ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ಗಳು
ಟಾಟಾ ಕರ್ವ್ ಆಕಂಪ್ಲಿಶ್ಡ್ ಎಸ್ ಡಾರ್ಕ್ ಡೀಸಲ್ dca ಬೆಲೆಗಳು: ನವ ದೆಹಲಿ ನಲ್ಲಿ ಟಾಟಾ ಕರ್ವ್ ಆಕಂಪ್ಲಿಶ್ಡ್ ಎಸ್ ಡಾರ್ಕ್ ಡೀಸಲ್ dca ಬೆಲೆ 17.80 ಲಕ್ಷ ರೂ. ನಷ್ಟಿದೆ.(ಎಕ್ಸ್-ಶೋರೂಮ್).
ಟಾಟಾ ಕರ್ವ್ ಆಕಂಪ್ಲಿಶ್ಡ್ ಎಸ್ ಡಾರ್ಕ್ ಡೀಸಲ್ dcaಬಣ್ಣಗಳು: ಈ ವೇರಿಯೆಂಟ್ 12 ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ: ಕಾರ್ಬನ್ ಬ್ಲಾಕ್, ನೈಟ್ರೋ crimson, ಪ್ಯೂರ್ ಗ್ರೇ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ರೂಫ್, ನೈಟ್ರೋ crimson ಡುಯಲ್ ಟೋನ್, ಪ್ರಿಸ್ಟೈನ್ ವೈಟ್ ಡ್ಯುಯಲ್ ಟೋನ್, ಫ್ಲೆಮ್ ರೆಡ್, ಗೋಲ್ಡ್ ಎಸೆನ್ಸ್ with ಡುಯಲ್ ಟೋನ್, ಪ್ರಾಚೀನ ಬಿಳಿ, ಒಪೇರಾ ಬ್ಲೂ, ಪ್ಯೂರ್ ಗ್ರೇ, ಒಪೇರಾ ಬ್ಲೂ/ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ರೂಫ್ and ಫ್ಲೇಮ್ ರೆಡ್ ಡ್ಯುಯಲ್ ಟೋನ್.
ಟಾಟಾ ಕರ್ವ್ ಆಕಂಪ್ಲಿಶ್ಡ್ ಎಸ್ ಡಾರ್ಕ್ ಡೀಸಲ್ dca ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್: ಇದು 1497 cc ಎಂಜಿನ್ನಿಂದ ಚಾಲಿತವಾಗಿದ್ದು, ಇದು Automatic ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. 1497 cc ಎಂಜಿನ್ 116bhp@4000rpm ನ ಪವರ್ಅನ್ನು ಮತ್ತು 260nm@1500-2750rpm ನ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಹೊರಹಾಕುತ್ತದೆ.
ಟಾಟಾ ಕರ್ವ್ ಆಕಂಪ್ಲಿಶ್ಡ್ ಎಸ್ ಡಾರ್ಕ್ ಡೀಸಲ್ dca Vs ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಬೆಲೆಯ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳು: ಈ ಬೆಲೆ ರೇಂಜ್ನಲ್ಲಿ, ನೀವು ಇವುಗಳನ್ನು ಸಹ ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು ಟಾಟಾ ನೆಕ್ಸಾನ್ ಫಿಯರ್ಲೆಸ್ ಪ್ಲಸ್ ಪಿಎಸ್ ಡಾರ್ಕ್ ಡೀಸಲ್ ಎಎಂಟಿ, ಇದರ ಬೆಲೆ 14.22 ಲಕ್ಷ ರೂ.. ಟಾಟಾ ಸಿಯೆರಾ ಪಿಯೋರ್ ಪ್ಲಸ್ ಡೀಸಲ್ ಎಟಿ, ಇದರ ಬೆಲೆ 17.49 ಲಕ್ಷ ರೂ. ಮತ್ತು ಟಾಟಾ ಹ್ಯಾರಿಯರ್ ಪಿಯೋರ್ ಎಕ್ಸ್ ಎಟಿ, ಇದರ ಬೆಲೆ 18.65 ಲಕ್ಷ ರೂ..
ಕರ್ವ್ ಆಕಂಪ್ಲಿಶ್ಡ್ ಎಸ್ ಡಾರ್ಕ್ ಡೀಸಲ್ dca ವಿಶೇಷಣಗಳು & ಫೀಚರ್ಗಳು:ಟಾಟಾ ಕರ್ವ್ ಆಕಂಪ್ಲಿಶ್ಡ್ ಎಸ್ ಡಾರ್ಕ್ ಡೀಸಲ್ dca ಒಂದು 5 ಸೀಟರ್ ಡೀಸಲ್ ಕಾರು.
ಕರ್ವ್ ಆಕಂಪ್ಲಿಶ್ಡ್ ಎಸ್ ಡಾರ್ಕ್ ಡೀಸಲ್ dca ಮಲ್ಟಿ-ಫಂಕ್ಷನ್ ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್, touchscreen, ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ, ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್, ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs), ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು, ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್, ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್, ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ಹೊಂದಿದೆ.ಟಾಟಾ ಕರ್ವ್ ಆಕಂಪ್ಲಿಶ್ಡ್ ಎಸ್ ಡಾರ್ಕ್ ಡೀಸಲ್ dca ಬೆಲೆ
| ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ | Rs.17,79,990 |
| rto | Rs.2,22,498 |
| ವಿಮೆ | Rs.78,263 |
| ಇತರೆ | Rs.17,799 |
| optional | Rs.38,400 |
| ನವ ದೆಹಲಿ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ | Rs.21,36,950 |
ಕರ್ವ್ ಆಕಂಪ್ಲಿಶ್ಡ್ ಎಸ್ ಡಾರ್ಕ್ ಡೀಸಲ್ dca ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | 1.5l kryojet |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 1497 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 116bhp@4000rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 260nm@1500-2750rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ಟರ್ಬೊ ಚಾರ್ಜರ್ | ಹೌದು |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| gearbox | 7-speed dca |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಫ್ರಂಟ್ ವೀಲ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷ ಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಡೀಸಲ್ |
| ಡೀಸಲ್ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 44 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಡೀಸಲ್ ಹೈವೇ ಮೈಲೇಜ್ | 15 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi 2.0 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಮ್ಯಾಕ್ಫರ್ಸನ್ ಸ್ಟ್ರಟ್ suspension |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಹಿಂಭಾಗ twist beam |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ type | ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲಂ | ಟಿಲ್ಟ್ |
| turnin g radius | 5.35 ಎಂ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ ಗಾತ್ರ | 18 ಇಂಚ್ |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ ಗಾತ್ರ | 18 ಇಂಚ್ |
| ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಹಿಂಭಾಗ seat folding | 973 ಲೀಟರ್ಗಳು ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 4308 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 1810 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1630 (ಎಂಎಂ) |
| ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 500 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 |
| ನೆಲದ ತೆರವುಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ | 208 (ಎಂಎಂ) |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 2560 (ಎಂಎಂ) |
| no. of doors | 5 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಕಂಫರ್ಟ್ & ಕನ್ವೀನಿಯನ್ಸ್
| ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ | ಹೌದು |
| ಹೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಅಡ್ಜಸ್ಟ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸ್ಟೀಯರಿಂಗ್ | powered adjustment |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್ | ಹೌದು |
| ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಎಕ್ಸಸ್ಸರಿಗಳ ಪವರ್ ಔಟ್ಲೆಟ್ | ಹೌದು |
| ಟ್ರಂಕ್ ಲೈಟ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ರೀಡಿಂಗ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ನ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ |
| ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂದಿನ ಸೀಟಿನ ಮಧ್ಯದ ಆರ್ಮ್ ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಮುಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ರಿಯರ್ ಏಸಿ ವೆಂಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | ಹೌದು |
| ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು | ಹಿಂಭಾಗ |
| ಮಡಚಬಹುದಾದ ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ | 60:40 ಸ್ಪ್ಲಿಟ್ |
| ಕೀಲಿಕೈ ಇಲ್ಲದ ನಮೂದು | ಹೌದು |
| ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್ | ಹೌದು |
| cooled glovebox | ಹೌದು |
| voice commands | ಹೌದು |
| paddle shifters | ಹೌದು |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ಚಾರ್ಜರ್ | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಕನ್ಸೋಲ್ ಆರ್ಮ್ರೆಸ್ಟ್ | ಶೇಖರಣೆಯೊಂದಿಗೆ |
| ಬಾ ಲಬಾಗಿಲು ajar warning | ಹೌದು |
| ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್-ಫ್ರೀ ಟೈಲ್ಗೇಟ್ | not available |
| ಡ್ರೈವ್ ಮೋಡ್ಗಳು | 3 |
| ಹಿಂಭಾಗ window sunblind | ಹೌದು |
| ವಾಯ್ಸ್ ನೆರವಿನ ಸನ್ರೂಫ್ | ಹೌದು |
| ಡ್ರೈವ್ ಮೋಡ್ನ ವಿಧಗಳು | eco, ನಗರ & ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ |
| ಪವರ್ ವಿಂಡೋಸ್ | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| c ಅಪ್ holders | ಹಿಂಭಾಗ only |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಟೀರಿಯರ್
| ಟ್ಯಾಕೊಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| leather wrapped ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್ | ಹೌದು |
| ಲೆದರ್ ರಾಪ್ ಗೇರ್-ಶಿಫ್ಟ್ ಸೆಲೆಕ್ಟರ್ | ಹೌದು |
| glove box | ಹೌದು |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಕ್ಲಸ್ಟರ್ | ಹೌದು |
| ಡಿಜಿ ಟಲ್ ಕ್ಲಸ್ಟರ್ size | 10.25 |
| ಅಪ್ಹೋಲ್ಸ್ಟೆರಿ | ಲೆಥೆರೆಟ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್
| ರಿಯರ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ವೈಪರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂದಿನ ವಿಂಡೋ ಡಿಫಾಗರ್ | ಹೌದು |
| ಚಕ್ರ ಕವರ್ಗಳು | not available |
| ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿಯಲ್ಲಿರುವ ಸ್ಪೋಯ್ಲರ್ | ಹೌದು |
| ಹೊರಗಿನ ಹಿಂಬದಿಯ ನೋಟದ ಮಿರರ್ನ ಟರ್ನ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ಗಳು | ಹೌದು |
| integrated ಆಂಟೆನಾ | ಹೌದು |
| ಫಾಗ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳನ್ನು ಕಾರ್ನರಿಂಗ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ | ಹೌದು |
| ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಫಾಗ್ಲೈಟ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ |
| ಆಂಟೆನಾ | ಶಾರ್ಕ್ ಫಿನ್ |
| ಸನ್ರೂಫ್ | panoramic |
| ಬೂಟ್ ಓಪನಿಂಗ್ | ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ |
| outside ಹಿಂದಿನ ನೋಟ ಕನ್ನಡಿ (orvm) | powered & folding |
| ಟಯರ್ ಗಾತ್ರ | 215/55 ಆರ್18 |
| ಟೈಯರ್ ಟೈಪ್ | ರೇಡಿಯಲ್ ಟ್ಯೂಬ್ ಲೆಸ್ಸ್ |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಡಿಆರ್ಎಲ್ಗಳು | ಹೌದು |
| led headlamps | ಹೌದು |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಟೈಲೈಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಮಂಜು ದೀಪಗಳು | ಹೌದು |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | flush door handle with ಸ್ವಾಗತ light |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಸುರಕ್ಷತೆ
| ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs) | ಹೌದು |
| central locking | ಹೌದು |
| ಮಕ್ಕಳ ಸುರಕ್ಷತಾ ಲಾಕ್ಸ್ | ಹೌದು |
| no. of ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು | 6 |
| ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| side airbag | ಹೌದು |
| ಸೈಡ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್-ಹಿಂಭಾಗ | not available |
| ಹಗಲು& ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಂಬದಿ ನೋಟದ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಕರ್ಟನ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಬ್ರೇಕ್ಫೋರ್ಸ್ ಡಿಸ್ಟ್ರಿಬ್ಯೂಷನ್ (ebd) | ಹೌದು |
| ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಡೋರ್ ಅಜರ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಟೈರ್ ಒತ್ತಡ monitoring system (tpms) | ಹೌದು |
| ಇಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಸ್ಟೆಬಿಲಿಟಿ ಕಂಟ್ರೋಲ್ (esc) | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಮಾರ್ಗಸೂಚಿಗಳೊಂದಿಗೆ |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಅಲರ್ಟ | ಹೌದು |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| ಐಸೋಫಿಕ್ಸ್ ಮಕ್ಕಳ ಸೀಟ್ ಆರೋಹಣಗಳು | ಹೌದು |
| ಪ್ರಿಟೆನ್ಷನರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಫೋರ್ಸ್ ಲಿಮಿಟರ್ ಸೀಟ್ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | ಚಾಲಕ ಮತ್ತು ಪ್ರಯಾಣಿಕ |
| ಬೆಟ್ಟದ ಮೂಲದ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಬೆಟ್ಟದ ಸಹಾಯ | ಹೌದು |
| ಇಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಅನ್ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| 360 ವ್ಯೂ ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಹೌದು |
| bharat ncap ಸುರಕ್ಷತೆ rating | 5 ಸ್ಟಾರ್ |
| bharat ncap child ಸುರಕ್ಷತೆ rating | 5 ಸ್ಟಾರ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| ರೇಡಿಯೋ | ಹೌದು |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ಫೋನ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಸಂಪರ್ಕ | ಹೌದು |
| ವೈ-ಫೈ ಸಂಪರ್ಕ | ಹೌದು |
| touchscreen | ಹೌದು |
| touchscreen size | 10.25 ಇಂಚ್ |
| ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಆಟೋ | ಹೌದು |
| ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ | ಹೌದು |
| no. of speakers | 4 |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ports | ಹೌದು |
| ಟ್ವೀಟರ್ಗಳು | 4 |
| ಸಬ್ ವೂಫರ್ | 1 |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | wireless android autotm & apple carplaytm |
| speakers | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಡಿಎಎಸ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ
| ಮುಂದಕ್ಕೆ ಘರ್ಷಣೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | not available |
| ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ತುರ್ತು ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ | not available |
| traffic sign recognition | not available |
| ಲೇನ್ ನಿರ್ಗಮನ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | not available |
| lane keep assist | not available |
| ಚಾಲಕ attention warning | not available |
| adaptive ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | not available |
| adaptive ಹೈ beam assist | not available |
| ಹಿಂಭಾಗ ಕ್ರಾಸ್ traffic alert | not available |
| ಹಿಂಭಾಗ ಕ್ರಾಸ್ traffic collision-avoidance assist | not available |
| ಬ್ಲೈಂಡ್ ಸ್ಪಾಟ್ ಮಾನಿಟರ್ | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಅಡ್ವಾನ್ಸ್ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ
| ಲೈವ್ location | ಹೌದು |
| goo ಗ್ಲೆ / alexa connectivity | not available |
| over speedin g alert | not available |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಟಾಟಾ ಕರ್ವ್ ನ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಹೋಲಿಕೆ ಮಾಡಿ
- ಡೀಸಲ್
- ಪೆಟ್ರೋಲ್
- ಕರ್ವ್ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಡೀಸಲ್currently viewingRs.11,19,990*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.25,913ಮ್ಯಾನುಯಲ್pay ₹6,60,000 less ಗೆ get
- ಎಲ್ಲಾ led lighting
- flush-type ಬಾಗಿಲು ಹಿಡಿಕೆಗಳು
- ಎಲ್ಲಾ four ಪವರ್ ವಿಂಡೋಸ್
- multi ಡ್ರೈವ್ ಮೋಡ್ಗಳು
- 6 ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು
- ಕರ್ವ್ ಪಿಯೋರ್ ಪ್ಲಸ್ ಡೀಸಲ್currently viewingRs.12,49,990*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.28,817ಮ್ಯಾನುಯಲ್pay ₹5,30,000 less ಗೆ get
- 7-inch touchscreen
- 4-speakers
- ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ mounted controls
- ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್
- ಹಿಂಭಾಗ parking camera
- ಕರ್ವ್ ಪಿಯೋರ್ ಪ್ಲಸ್ ಎಸ್ ಡೀಸಲ್currently viewingRs.13,14,990*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.30,261ಮ್ಯಾನುಯಲ್pay ₹4,65,000 less ಗೆ get
- 17-ಇಂಚ್ wheels
- panoramic ಸನ್ರೂಫ್
- auto headlights
- rain sensing ವೈಪರ್ಸ್
- ಹಿಂಭಾಗ parking camera
- ಕರ್ವ್ ಕ್ರಿಯೇಟಿವ್ ಡೀ ಸಲ್currently viewingRs.13,69,990*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.31,501ಮ್ಯಾನುಯಲ್pay ₹4,10,000 less ಗೆ get
- 17-ಇಂಚ್ ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು
- 10.25-ಇಂಚ್ touchscreen
- 8 speakers
- auto ಎಸಿ
- ಹಿಂಭಾಗ defogger
- ಕರ್ವ್ ಪ್ಯೂರ್ ಪ್ಲಸ್ ಡೀಸೆಲ್ ಡಿಸಿಎcurrently viewingRs.13,94,990*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.32,072ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್pay ₹3,85,000 less ಗೆ get
- 7-speed dct (automatic)
- 7-inch touchscreen
- 4-speakers
- ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್
- ಹಿಂಭಾಗ parking camera
- ಕರ್ವ್ ಕ್ರಿಯೇಟಿವ್ ಎಸ್ ಡೀಸಲ್currently viewingRs.14,19,990*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.32,635ಮ್ಯಾನುಯಲ್pay ₹3,60,000 less ಗೆ get
- panoramic ಸನ್ರೂಫ್
- ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ headlights
- rain sensing ವೈಪರ್ಸ್
- 10.25-ಇಂಚ್ touchscreen
- auto ಎಸಿ
- ಕರ್ವ್ ಪ್ಯೂರ್ ಪ್ಲಸ್ S ಡೀಸೆಲ್ ಡಿಸಿಎcurrently viewingRs.14,59,990*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.33,535ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್pay ₹3,20,000 less ಗೆ get
- 7-speed dct (automatic)
- panoramic ಸನ್ರೂಫ್
- auto headlights
- rain sensing ವೈಪರ್ಸ್
- ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್
- ಕರ್ವ್ ಕ್ರಿಯೇಟಿವ್ ಪ್ಲಸ್ ಎಸ್ ಡೀಸಲ್currently viewingRs.15,19,990*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.34,884ಮ್ಯಾನುಯಲ್pay ₹2,60,000 less ಗೆ get
- 18-inch ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು
- connected led lighting
- 10.25-ಇಂಚ್ ಚಾಲಕ display
- hill descent control
- 360-degree camera
- ಕರ್ವ್ ಕ್ರಿಯೆಟಿವ್ ಎಸ್ ಡೀಸೆಲ್ ಡಿಸಿಎcurrently viewingRs.15,64,990*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.35,885ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್pay ₹2,15,000 less ಗೆ get
- 7-speed dct (automatic)
- panoramic ಸನ್ರೂಫ್
- ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ headlights
- rain sensing ವೈಪರ್ಸ್
- 10.25-ಇಂಚ್ touchscreen
- ಕರ್ವ್ ಆಕಂಪ್ಲಿಶ್ಡ್ ಎಸ್ ಡೀಸಲ್currently viewingRs.16,14,990*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.37,019ಮ್ಯಾನುಯಲ್pay ₹1,65,000 less ಗೆ get
- 6-way powered ಚಾಲಕ seat
- ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ parking brake
- ventilated ಮುಂಭಾಗ ಸೀಟುಗಳು
- ವೈರ್ಲೆಸ್ ಫೋನ್ ಚಾರ್ಜರ್
- ಆಲ್-ವೀಲ್ ಡಿಸ್ಕ್ ಬ್ರಾಕ್ಸ್
- ಕರ್ವ್ ಆಕಂಪ್ಲಿಶ್ಡ್ ಎಸ್ ಡಾರ್ಕ್ ಡೀಸಲ್currently viewingRs.16,34,990*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.37,502ಮ್ಯಾನುಯಲ್

-90.jpg?imwidth=420&impolicy=resize)