+ 126ಚಿತ್ರಗಳು
+ 6ಬಣ್ಣಗಳು
ಸ್ಕೋಡಾ ಕೈಲಾಕ್ ಪ್ರೆಸ್ಟೀಜ್
ಕೈಲಾಕ್ ಪ್ರೆಸ್ಟೀಜ್ ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
| ಇಂಜಿನ್ | 999 ಸಿಸಿ |
| ground clearance | 189 mm |
| ಪವರ್ | 114 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ | Manual |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | FWD |
| ಮೈಲೇಜ್ | 19.68 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
- ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ
- ರಿಯರ್ ಏಸಿ ವೆಂಟ್ಸ್
- ಏರ್ ಪ್ಯೂರಿಫೈಯರ್
- ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು
- cooled glovebox
- ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್
- ವಯರ್ಲೆಸ್ ಚಾರ್ಜರ್
- ಸನ್ರೂಫ್
- ಪ್ರಮುಖ ವಿ ಶೇಷಣಗಳು
- ಪ್ರಮುಖ ಫೀಚರ್ಗಳು
ಸ್ಕೋಡಾ ಕೈಲಾಕ್ ಪ್ರೆಸ್ಟೀಜ್ ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ಗಳು
ಸ್ಕೋಡಾ ಕೈಲಾಕ್ ಪ್ರೆಸ್ಟೀಜ್ ಬೆಲೆಗಳು: ನವ ದೆಹಲಿ ನಲ್ಲಿ ಸ್ಕೋಡಾ ಕೈಲಾಕ್ ಪ್ರೆಸ್ಟೀಜ್ ಬೆಲೆ 11.75 ಲಕ್ಷ ರೂ. ನಷ್ಟಿದೆ.(ಎಕ್ಸ್-ಶೋರೂಮ್).
ಸ್ಕೋಡಾ ಕೈಲಾಕ್ ಪ್ರೆಸ್ಟೀಜ್ ಮೈಲೇಜ್ : ಇದು 19.68 kmpl ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಮೈಲೇಜ್ ಅನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.
ಸ್ಕೋಡಾ ಕೈಲಾಕ್ ಪ್ರೆಸ್ಟೀಜ್ಬಣ್ಣಗಳು: ಈ ವೇರಿಯೆಂಟ್ 6 ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ: ಬ್ರಿಲಿಯಂಟ್ ಬೆಳ್ಳಿ, ಲಾವಾ ಬ್ಲೂ, ಕಾರ್ಬನ್ ಸ್ಟೀಲ್, ಡೀಪ್ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಪರ್ಲ್, ಕ್ಯಾಂಡಿ ವೈಟ್ and ಚೆರ್ರಿ ಕೆಂಪು.
ಸ್ಕೋಡಾ ಕೈಲಾಕ್ ಪ್ರೆಸ್ಟೀಜ್ ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್: ಇದು 999 cc ಎಂಜಿನ್ನಿಂದ ಚಾಲಿತವಾಗಿದ್ದು, ಇದು Manual ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. 999 cc ಎಂಜಿನ್ 114bhp@5000-5500rpm ನ ಪವರ್ಅನ್ನು ಮತ್ತು 178nm@1750-4000rpm ನ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಹೊರಹಾಕುತ್ತದೆ.
ಸ್ಕೋಡಾ ಕೈಲಾಕ್ ಪ್ರೆಸ್ಟೀಜ್ Vs ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಬೆಲೆಯ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳು: ಈ ಬೆಲೆ ರೇಂಜ್ನಲ್ಲಿ, ನೀವು ಇವುಗಳನ್ನು ಸಹ ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು ಸ್ಕೋಡಾ ಸ್ಕೋಡಾ ಕುಶಾಕ್ 1.0ಲೀ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಪ್ಲಸ್, ಇದರ ಬೆಲೆ 10.69 ಲಕ್ಷ ರೂ.. ಟಾಟಾ ನೆಕ್ಸಾನ್ ಕ್ರಿಯೇಟಿವ್ ಪ್ಲಸ್ ಪಿಎಸ್ ಡಾರ್ಕ್, ಇದರ ಬೆಲೆ 11.72 ಲಕ್ಷ ರೂ. ಮತ್ತು ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಬ್ರೆಝಾ ಜೆಡ್ಎಕ್ಸ್ಐ ಪ್ಲಸ್ ಡುಯಲ್ ಟೋನ್, ಇದರ ಬೆಲೆ 11.66 ಲಕ್ಷ ರೂ..
ಕೈಲಾಕ್ ಪ್ರೆಸ್ಟೀಜ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು & ಫೀಚರ್ಗಳು:ಸ್ಕೋಡಾ ಕೈಲಾಕ್ ಪ್ರೆಸ್ಟೀಜ್ ಒಂದು 5 ಸೀಟರ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಕಾರು.
ಕೈಲಾಕ್ ಪ್ರೆಸ್ಟೀಜ್ ಮಲ್ಟಿ-ಫಂಕ್ಷನ್ ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್, touchscreen, ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ, ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್, ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs), ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು, ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್, ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್, ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ಹೊಂದಿದೆ.ಸ್ಕೋಡಾ ಕೈಲಾಕ್ ಪ್ರೆಸ್ಟೀಜ್ ಬೆಲೆ
| ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ | Rs.11,75,000 |
| rto | Rs.1,17,500 |
| ವಿಮೆ | Rs.49,082 |
| ಇತರೆ | Rs.11,750 |
| ನವ ದೆಹಲಿ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ | Rs.13,53,332 |
ಕೈಲಾಕ್ ಪ್ರೆಸ್ಟೀಜ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿ ಷ್ಟ್ಯಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | 1.0 ಟಿಎಸ್ಐ |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 999 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 114bhp@5000-5500rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 178nm@1750-4000rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ಟರ್ಬೊ ಚಾರ್ಜರ್ | ಹೌದು |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಮ್ಯಾನುಯಲ್ |
| gearbox | 6-ವೇಗ |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಫ್ರಂಟ್ ವೀಲ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಪೆಟ್ರೋಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಮೈಲೇಜ್ ಎಆರ್ಎಐ | 19.68 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 45 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi 2.0 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಮ್ಯಾಕ್ಫರ್ಸನ್ ಸ್ಟ್ರಟ್ suspension |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಹಿಂಭಾಗ twist beam |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ type | ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲಂ | ಟಿಲ್ಟ್ & ಟೆಲಿಸ್ಕೋಪಿಕ್ |
| ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ಗೇರ್ ಪ್ರಕಾರ | rack&pinion |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡ್ರಮ್ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ ಗಾತ್ರ | 17 ಇಂಚ್ |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ ಗಾತ್ರ | 17 ಇಂಚ್ |
| ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಹಿಂಭಾಗ seat folding | 1265 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 3995 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 1783 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1619 (ಎಂಎಂ) |
| ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 446 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 |
| ನೆಲದ ತೆರವುಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ | 189 (ಎಂಎಂ) |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 2566 (ಎಂಎಂ) |
| ಕರ್ಬ್ ತೂಕ | 1169-1219 kg |
| ಒಟ್ಟು ತೂಕ | 1630 kg |
| no. of doors | 5 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಕಂಫರ್ಟ್ & ಕನ್ವೀನಿಯನ್ಸ್
| ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ | ಹೌದು |
| ಹೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಅಡ್ಜಸ್ಟ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸ್ಟೀಯರಿಂಗ್ | ಎತ್ತರ & reach |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್ | ಹೌದು |
| ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ ಸೀಟ್ಗಳು | not available |
| ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಗಾಳಿ ಗುಣಮಟ್ಟ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಎಕ್ಸಸ್ಸರಿಗಳ ಪವರ್ ಔಟ್ಲೆಟ್ | ಹೌದು |
| ವ್ಯಾನಿಟಿ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ರೀಡಿಂಗ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ನ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ |
| ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂದಿನ ಸೀಟಿನ ಮಧ್ಯದ ಆರ್ಮ್ ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ರಿಯರ್ ಏ ಸಿ ವೆಂಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | ಹೌದು |
| ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು | ಹಿಂಭಾಗ |
| ಮಡಚಬಹುದಾದ ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ | 60:40 ಸ್ಪ್ಲಿಟ್ |
| ಕೀಲಿಕೈ ಇಲ್ಲದ ನಮೂದು | ಹೌದು |
| ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್ | ಹೌದು |
| cooled glovebox | ಹೌದು |
| paddle shifters | not available |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ಚಾರ್ಜರ್ | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಕನ್ಸೋಲ್ ಆರ್ಮ್ರೆಸ್ಟ್ | ಶೇಖರಣೆಯೊಂದಿಗೆ |
| ಗೇರ್ ಶಿಫ್ಟ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ | ಹೌದು |
| ಲಗೇಜ್ ಹುಕ್ & ನೆಟ್ | ಹೌದು |
| idle start-stop system | ಹೌದು |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | ಸನ್ಗ್ಲಾಸ್ ಹೋಲ್ಡರ್ |
| ಪವರ್ ವಿಂಡೋಸ್ | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| c ಅಪ್ holders | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಟೀರಿಯರ್
| ಟ್ಯಾಕೊಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| leather wrapped ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್ | ಹೌದು |
| ಲೆದರ್ ರಾಪ್ ಗೇರ್-ಶಿಫ್ಟ್ ಸೆಲೆಕ್ಟರ್ | ಹೌದು |
| glove box | ಹೌದು |
| ಲೈಟಿಂಗ್ | ಆಂಬಿಯೆಂಟ್ ಲೈಟ್ |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | ಹಿಂದಿನ ಪಾರ್ಸೆಲ್ ಟ್ರೇ |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಕ್ಲಸ್ಟರ್ | ಹೌದು |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಕ್ಲಸ್ಟರ್ size | 8 |
| ಅಪ್ಹೋಲ್ಸ್ಟೆರಿ | ಲೆಥೆರೆಟ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್
| ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ headlamps | ಹೌದು |
| ರಿಯರ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ವೈಪರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂಡೋದ ವೈಪರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂಡೋದ ವಾಷರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂದಿನ ವಿಂಡೋ ಡಿಫಾಗರ್ | ಹೌದು |
| ಚಕ್ರ ಕವರ್ಗಳು | not available |
| ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿಯಲ್ಲಿರುವ ಸ್ಪೋಯ್ಲರ್ | ಹೌದು |
| ಹೊರಗಿನ ಹಿಂಬದಿಯ ನೋಟದ ಮಿರರ್ನ ಟರ್ನ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ಗಳು | ಹೌದು |
| integrated ಆಂಟೆನಾ | ಹೌದು |
| ಕ್ರೋಮ್ ಗಾರ್ನಿಶ್ | ಹೌದು |
| ಪ್ರೊಜೆಕ್ಟರ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಫಾಗ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳನ್ನು ಕಾರ್ನರಿಂಗ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ | ಹೌದು |
| roof rails | ಹೌದು |
| ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಫಾಗ್ಲೈಟ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ |
| ಆಂಟೆನಾ | ಶಾರ್ಕ್ ಫಿನ್ |
| ಸನ್ರೂಫ್ | ಸಿಂಗಲ್ ಪೇನ್ |
| outside ಹಿಂದಿನ ನೋಟ ಕನ್ನಡಿ (orvm) | powered & folding |
| ಟಯರ್ ಗಾತ್ರ | 205/55 r17 |
| ಟೈಯರ್ ಟೈಪ್ | ರೇಡಿಯಲ್ ಟ್ಯೂಬ್ ಲೆಸ್ಸ್ |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಡಿಆರ್ಎಲ್ಗಳು | ಹೌದು |
| led headlamps | not available |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಟೈಲೈಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಮಂಜು ದೀಪಗಳು | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಸುರಕ್ಷತೆ
| ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs) | ಹೌದು |
| central locking | ಹೌದು |
| ಮಕ್ಕಳ ಸುರಕ್ಷತಾ ಲಾಕ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಕಳ್ಳತನ ವಿರೋಧಿ ಅಲಾರಂ | ಹೌದು |
| no. of ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು | 6 |
| ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| side airbag | ಹೌದು |
| ಸೈಡ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್-ಹಿಂಭಾಗ | not available |
| ಹಗಲು& ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಂಬದಿ ನೋಟದ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಕರ್ಟನ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಬ್ರೇಕ್ಫೋರ್ಸ್ ಡಿಸ್ಟ್ರಿಬ್ಯೂಷನ್ (ebd) | ಹೌದು |
| ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಡೋರ್ ಅಜರ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಎಳೆತ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಟೈರ್ ಒತ್ತಡ monitoring system (tpms) | ಹೌದು |
| ಇಂಜಿನ್ ಇಮೊಬಿಲೈಜರ್ | ಹೌದು |
| ಇಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಸ್ಟೆಬಿಲಿಟಿ ಕಂಟ್ರೋಲ್ (esc) | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಮಾರ್ಗಸೂಚಿಗಳೊಂದಿಗೆ |
| ಆಂಟಿ-ಪಿಂಚ್ ಪವರ್ ವಿಂಡೋಗಳು | ಡ್ರೈವರ್ನ ವಿಂಡೋ |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಅಲರ್ಟ | ಹೌದು |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| ಮೊಣಕಾಲಿನ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ಗಳು | not available |
| ಐಸೋಫಿಕ್ಸ್ ಮಕ್ಕಳ ಸೀಟ್ ಆರೋಹಣಗಳು | ಹೌದು |
| ಪ್ರಿಟೆನ್ಷನರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಫೋರ್ಸ್ ಲಿಮಿಟರ್ ಸೀಟ್ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | ಚಾಲಕ ಮತ್ತು ಪ್ರಯಾಣಿಕ |
| ಬೆಟ್ಟದ ಸಹಾಯ | ಹೌದು |
| ಇಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಅನ್ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| bharat ncap ಸುರಕ್ಷತೆ rating | 5 ಸ್ಟಾರ್ |
| bharat ncap child ಸುರಕ್ಷತೆ rating | 5 ಸ್ಟಾರ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| ರೇಡಿಯೋ | ಹೌದು |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ಫೋನ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಸಂಪರ್ಕ | ಹೌದು |
| touchscreen | ಹೌದು |
| touchscreen size | 10.07 ಇಂಚ್ |
| ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಆಟೋ | ಹೌದು |
| ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ | ಹೌದು |
| no. of speakers | 4 |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ports | ಹೌದು |
| ಟ್ವೀಟರ್ಗಳು | 2 |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | wireless ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಆಟೋ & ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ |
| speakers | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಸ್ಕೋಡಾ ಕೈಲಾಕ್ ನ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಹೋಲಿಕೆ ಮಾಡಿ
- ಕೈಲಾಕ್ ಕ್ಲಾಸಿಕ್currently viewingRs.7,59,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.16,27719.68 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಕೈಲಾಕ್ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಪ್ಲಸ್currently viewingRs.8,25,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.18,13619.68 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಕೈಲಾಕ್ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಪ್ಲಸ್ ಎಟಿcurrently viewingRs.9,25,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.19,60619.68 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- ಕೈಲಾಕ್ ಸಿಗ್ನೇಚರ್currently viewingRs.9,43,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.19,98519.68 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಕೈಲಾಕ್ ಸಿಗ್ನೇಚರ್ ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್currently viewingRs.10,43,000*ಪ್ ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.22,88719.05 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- ಕೈಲಾಕ್ ಸಿಗ್ನೇಚರ್ ಪ್ಲಸ್currently viewingRs.10,77,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.23,62619.68 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಕೈಲಾಕ್ ಸಿಗ್ನೇಚರ್ ಪ್ಲಸ್ ಎಟಿcurrently viewingRs.11,77,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.25,79419.05 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- ಕೈಲಾಕ್ ಪ್ರೆಸ್ಟೀಜ್ ಪ್ಲಸ್currently viewingRs.11,99,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.26,28419.68 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಮ್ಯಾನುಯಲ್
- ಕೈಲಾಕ್ ಪ್ರೆಸ್ಟೀಜ್ ಎಟಿcurrently viewingRs.12,75,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.28,13719.05 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
- ಕೈಲಾಕ್ ಪ್ರೆಸ್ಟೀಜ್ ಪ್ಲಸ್ ಎಟಿcurrently viewingRs.12,99,000*ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳ ಕಂತುಗಳು: Rs.28,45219.05 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್
ಸ್ಕೋಡಾ ಕೈಲಾಕ್ ಇದೇ ಕಾರುಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೋಲಿಕೆ
Rs.10.69 - 18.99 ಲಕ್ಷ*
Rs.7.37 - 14.22 ಲಕ್ಷ*
Rs.8.26 - 13.01 ಲಕ್ಷ*
Rs.7.54 - 14.88 ಲಕ್ಷ*

