+ 145ಚಿತ್ರಗಳು
ಸ್ಕೋಡಾ ಸ್ಕೋಡಾ ಕುಶಾಕ್ 1.0ಲೀ ಪ್ರೆಸ್ಟೀಜ್
ಸ್ಕೋಡಾ ಕುಶಾಕ್ 1.0ಲೀ ಪ್ರೆಸ್ಟೀಜ್ ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
| ಇಂಜಿನ್ | 999 ಸಿಸಿ |
| ಪವರ್ | 114 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | FWD |
| ಮೈಲೇಜ್ | 19.66 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಫ್ಯುಯೆಲ್ | Petrol |
- powered ಮುಂಭಾಗ ಸೀಟುಗಳು
- ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಸೀಟ್ಗಳು
- ambient lighting
- ಏರ್ ಪ್ಯೂರಿಫೈಯರ್
- ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ
- ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್
- ಸನ್ರೂಫ್
- ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
- ಪ್ರಮುಖ ಫೀಚರ್ಗಳು
ಸ್ಕೋಡಾ ಸ್ಕೋಡಾ ಕುಶಾಕ್ 1.0ಲೀ ಪ್ರೆಸ್ಟೀಜ್ ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ಗಳು
ಸ್ಕೋಡಾ ಸ್ಕೋಡಾ ಕುಶಾಕ್ 1.0ಲೀ ಪ್ರೆಸ್ಟೀಜ್ ಬೆಲೆಗಳು: ನವ ದೆಹಲಿ ನಲ್ಲಿ ಸ್ಕೋಡಾ ಸ್ಕೋಡಾ ಕುಶಾಕ್ 1.0ಲೀ ಪ್ರೆಸ್ಟೀಜ್ ಬೆಲೆ 16.79 ಲಕ್ಷ ರೂ. ನಷ್ಟಿದೆ.(ಎಕ್ಸ್-ಶೋರೂಮ್).
ಸ್ಕೋಡಾ ಸ್ಕೋಡಾ ಕುಶಾಕ್ 1.0ಲೀ ಪ್ರೆಸ್ಟೀಜ್ ಮೈಲೇಜ್ : ಇದು 19.66 kmpl ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಮೈಲೇಜ್ ಅನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.
ಸ್ಕೋಡಾ ಸ್ಕೋಡಾ ಕುಶಾಕ್ 1.0ಲೀ ಪ್ರೆಸ್ಟೀಜ್ ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್: ಇದು 999 cc ಎಂಜಿನ್ನಿಂದ ಚಾಲಿತವಾಗಿದ್ದು, ಇದು Manual ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. 999 cc ಎಂಜಿನ್ 114bhp@5000-5500rpm ನ ಪವರ್ಅನ್ನು ಮತ್ತು 178nm@1750-4000rpm ನ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಹೊರಹಾಕುತ್ತದೆ.
ಸ್ಕೋಡಾ ಸ್ಕೋಡಾ ಕುಶಾಕ್ 1.0ಲೀ ಪ್ರೆಸ್ಟೀಜ್ Vs ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಬೆಲೆಯ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳು: ಈ ಬೆಲೆ ರೇಂಜ್ನಲ್ಲಿ, ನೀವು ಇವುಗಳನ್ನು ಸಹ ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು ಸ್ಕೋಡಾ ಕೈಲಾಕ್ ಪ್ರೆಸ್ಟೀಜ್ ಪ್ಲಸ್, ಇದರ ಬೆಲೆ 11.99 ಲಕ್ಷ ರೂ.. ವೋಕ್ಸ್ವ್ಯಾಗನ್ ಟೈಗುನ್ ಟಾಪ್ಲೈನ್, ಇದರ ಬೆಲೆ 16 ಲಕ್ಷ ರೂ. ಮತ್ತು ಹುಂಡೈ ಕ್ರೆಟಾ ಎಸ್ಎಕ್ಸ್ ಪ್ರೀಮಿಯಂ dt, ಇದರ ಬೆಲೆ 16.48 ಲಕ್ಷ ರೂ..
ಸ್ಕೋಡಾ ಕುಶಾಕ್ 1.0ಲೀ ಪ್ರೆಸ್ಟೀಜ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು & ಫೀಚರ್ಗಳು:ಸ್ಕೋಡಾ ಸ್ಕೋಡಾ ಕುಶಾಕ್ 1.0ಲೀ ಪ್ರೆಸ್ಟೀಜ್ ಒಂದು 5 ಸೀಟರ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಕಾರು.
ಸ್ಕೋಡಾ ಕುಶಾಕ್ 1.0ಲೀ ಪ್ರೆಸ್ಟೀಜ್ ಮಲ್ಟಿ-ಫಂಕ್ಷನ್ ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್, touchscreen, ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ, ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್, ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs), ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು, ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್, ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್, ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ಹೊಂದಿದೆ.ಸ್ಕೋಡಾ ಸ್ಕೋಡಾ ಕುಶಾಕ್ 1.0ಲೀ ಪ್ರೆಸ್ಟೀಜ್ ಬೆಲೆ
| ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ | Rs.16,79,000 |
| rto | Rs.1,67,900 |
| ವಿಮೆ | Rs.66,749 |
| ಇತರೆ | Rs.16,790 |
| ನವ ದೆಹಲಿ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ | Rs.19,30,439 |
ಸ್ಕೋಡಾ ಕುಶಾಕ್ 1.0ಲೀ ಪ್ರೆಸ್ಟೀಜ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | 1.0 ಟಿಎಸ್ಐ ಪೆಟ್ರೋಲ್ |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 999 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 114bhp@5000-5500rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 178nm@1750-4000rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಮ್ಯಾನುಯಲ್ |
| gearbox | 6-ವೇಗ |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಫ್ರಂಟ್ ವೀಲ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಪೆಟ್ರೋಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಮೈಲೇಜ್ ಎಆರ್ಎಐ | 19.66 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 50 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi 2.0 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಮ್ಯಾಕ್ಫರ್ಸನ್ ಸ್ಟ್ರಟ್ suspension |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಹಿಂಭಾಗ twist beam |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ type | ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲಂ | ಟಿಲ್ಟ್ & ಟೆಲಿಸ್ಕೋಪಿಕ್ |
| ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ಗೇರ್ ಪ್ರಕಾರ | ರ್ಯಾಕ್ ಮತ್ತು ಪಿನಿಯನ್ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡ್ರಮ್ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ ಗಾತ್ರ | 17 ಇಂಚ್ |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ ಗಾತ್ರ | 17 ಇಂಚ್ |
| ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಹಿಂಭಾಗ seat folding | 1405 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 4229 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 1760 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1612 (ಎಂಎಂ) |
| ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 385 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 |
| ಗ್ರೌಂಡ್ ಕ್ಲಿಯರೆನ್ಸ್ (ಲಾಡೆನ್) | 155 (ಎಂಎಂ) |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 2651 (ಎಂಎಂ) |
| ಕರ್ಬ್ ತೂಕ | 1232-1265 kg |
| ಒಟ್ಟು ತೂಕ | 1650 kg |
| no. of doors | 5 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಕಂಫರ್ಟ್ & ಕನ್ವೀನಿಯನ್ಸ್
| ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ | ಹೌದು |
| ಹೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಅಡ್ಜಸ್ಟ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸ್ಟೀಯರಿಂಗ್ | ಎತ್ತರ & reach |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್ | not available |
| ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ |
| ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಗಾಳಿ ಗುಣಮಟ್ಟ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಎಕ್ಸಸ್ಸರಿಗಳ ಪವರ್ ಔಟ್ಲೆಟ್ | ಹೌದು |
| ಟ್ರಂಕ್ ಲೈಟ್ | ಹೌದು |
| ವ್ಯಾನಿಟಿ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ನ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ |
| ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂದಿನ ಸೀಟಿನ ಮಧ್ಯದ ಆರ್ಮ್ ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ರಿಯರ್ ಏಸಿ ವೆಂಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | ಹೌದು |
| ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ಮಡಚಬಹುದಾದ ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ | 60:40 ಸ್ಪ್ಲಿಟ್ |
| ಕೀಲಿಕೈ ಇಲ್ಲದ ನಮೂದು | ಹೌದು |
| ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್ | ಹೌದು |
| cooled glovebox | ಹೌದು |
| paddle shifters | not available |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ಚಾರ್ಜರ್ | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಕನ್ಸೋಲ ್ ಆರ್ಮ್ರೆಸ್ಟ್ | ಶೇಖರಣೆಯೊಂದಿಗೆ |
| ಲಗೇಜ್ ಹುಕ್ & ನೆಟ್ | ಹೌದು |
| ಫಾಲೋ ಮಿ ಹೋಂ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | ಹಿಂಬದಿಯ ಪಾರ್ಸೆಲ್ ಶೆಲ್ಫ್ |
| ಪವರ್ ವಿಂಡೋಸ್ | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| c ಅಪ್ holders | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಟೀರಿಯರ್
| ಟ್ಯಾಕೊಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| glove box | ಹೌದು |
| ಡುಯಲ್ ಟೋನ್ ಡ್ಯಾಶ್ಬೋರ್ಡ್ | ಹೌದು |
| ಲೈಟಿಂಗ್ | ಆಂಬಿಯೆಂಟ್ ಲೈಟ್, ಫೂಟ್ವೆಲ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಕ್ಲಸ್ಟರ್ | ಹೌದು |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಕ್ಲಸ್ಟರ್ size | 10.25 |
| ಅಪ್ಹೋಲ್ಸ್ಟೆರಿ | ಲೆಥೆರೆಟ್ |
| ಆಂಬಿಯೆಂಟ್ ಲೈಟ್ colour (numbers) | 2 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್
| ರಿಯರ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ವೈಪರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂಡೋದ ವೈಪರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂದಿನ ವಿಂಡೋ ಡಿಫಾಗರ್ | ಹೌದು |
| ಚಕ್ರ ಕವರ್ಗಳು | not available |
| ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿಯಲ್ಲಿರುವ ಸ್ಪೋಯ್ಲರ್ | ಹೌದು |
| ಹೊರಗಿನ ಹಿಂಬದಿಯ ನೋಟದ ಮಿರರ್ನ ಟರ್ನ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ಗಳು | ಹೌದು |
| integrated ಆಂಟೆನಾ | ಹೌದು |
| ಕ್ರೋಮ್ ಗ್ರಿಲ್ | ಹೌದು |
| ಫಾಗ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳನ್ನು ಕಾರ್ನರಿಂಗ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ | ಹೌದು |
| roof rails | ಹೌದು |
| ಆ ಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಫಾಗ್ಲೈಟ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ಆಂಟೆನಾ | ಶಾರ್ಕ್ ಫಿನ್ |
| ಸನ್ರೂಫ್ | panoramic |
| outside ಹಿಂದಿನ ನೋಟ ಕನ್ನಡಿ (orvm) | powered & folding |
| ಟಯರ್ ಗಾತ್ರ | 205/55 r17 |
| ಟೈಯರ್ ಟೈಪ್ | ರೇಡಿಯಲ್ ಟ್ಯೂಬ್ ಲೆಸ್ಸ್ |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಡಿಆರ್ಎಲ್ಗಳು | ಹೌದು |
| led headlamps | ಹೌದು |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಟೈಲೈಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಮಂಜು ದೀಪಗಳು | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಸುರಕ್ಷತೆ
| ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs) | ಹೌದು |
| ಬ್ರೇಕ್ ಅಸಿಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| central locking | ಹೌದು |
| ಮಕ್ಕಳ ಸುರಕ್ಷತಾ ಲಾಕ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಕಳ್ಳತನ ವಿರೋಧಿ ಅಲಾರಂ | ಹೌದು |
| no. of ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು | 6 |
| ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| side airbag | ಹೌದು |
| ಸೈಡ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್-ಹಿಂಭಾಗ | not available |
| ಹಗಲು& ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಂಬದಿ ನೋಟದ ಮಿರರ್ | ಹ ೌದು |
| ಕರ್ಟನ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಬ್ರೇಕ್ಫೋರ್ಸ್ ಡಿಸ್ಟ್ರಿಬ್ಯೂಷನ್ (ebd) | ಹೌದು |
| ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಡೋರ್ ಅಜರ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಎಳೆತ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಟೈರ್ ಒತ್ತಡ monitoring system (tpms) | ಹೌದು |
| ಇಂಜಿನ್ ಇಮೊಬಿಲೈಜರ್ | not available |
| ಇಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಸ್ಟೆಬಿಲಿಟಿ ಕಂಟ್ರೋಲ್ (esc) | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಮಾರ್ಗಸೂಚಿಗಳೊಂದಿಗೆ |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಅಲರ್ಟ | ಹೌದು |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| ಮೊಣಕಾಲಿನ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ಗಳು | not available |
| ಐಸೋಫಿಕ್ಸ್ ಮಕ್ಕಳ ಸೀಟ್ ಆರೋಹಣಗಳು | ಹೌದು |
| ಪ್ರಿಟೆನ್ಷನರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಫೋರ್ಸ್ ಲಿಮಿಟರ್ ಸೀಟ್ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | ಚಾಲಕ ಮತ್ತು ಪ್ರಯಾಣಿಕ |
| ಬೆಟ್ಟದ ಸಹಾಯ | ಹೌದು |
| ಇಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಅನ್ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| global ncap ಸುರಕ್ಷತೆ rating | 5 ಸ್ಟಾರ್ |
| global ncap child ಸುರಕ್ಷತೆ rating | 5 ಸ್ಟಾರ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| ರೇಡಿಯೋ | ಹೌದು |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ಫೋನ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಸಂಪರ್ಕ | ಹೌದು |
| ವೈ-ಫೈ ಸಂಪರ್ಕ | ಹೌದು |
| touchscreen | ಹೌದು |
| touchscreen size | 10.1 ಇಂಚ್ |
| ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಆಟೋ | ಹೌದು |
| ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ | ಹೌದು |
| no. of speakers | 6 |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ports | ಹೌದು |
| ಸಬ್ ವೂಫರ್ | 1 |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | wireless ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಆಟೋ & ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ |
| speakers | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಅಡ್ವಾನ್ಸ್ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ
| inbuilt assistant | ಹೌದು |
| ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ with ಲೈವ್ traffic | ಹೌದು |
| ಇ-ಕಾಲ್ ಮತ್ತು ಐ-ಕಾಲ್ | ಹೌದು |
| goo ಗ್ಲೆ / alexa connectivity | ಹೌದು |
| inbuilt apps | ai assistant powered by goo ಗ್ಲೆ cloud |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |

