+ 146ಚಿತ್ರಗಳು
+ 6ಬಣ್ಣಗಳು
ನಿಸ್ಸಾನ್ ಮ್ಯಾಗ್ನೈಟ್ ಆಕ್ಸೆಂಟಾ ಎಎಮ್ಟಿ
ಮ್ಯಾಗ್ನೈಟ್ ಆಕ್ಸೆಂಟಾ ಎಎಮ್ಟಿ ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
| ಇಂಜಿನ್ | 999 ಸಿಸಿ |
| ground clearance | 205 mm |
| ಪವರ್ | 71 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ | Automatic |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | FWD |
| ಮೈಲೇಜ್ | 19.7 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
- ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ
- ಏರ್ ಪ್ಯೂರಿಫೈಯರ್
- ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು
- advanced internet ಫೆಅತುರ್ಸ್
- ಪ್ರಮುಖ ವಿ ಶೇಷಣಗಳು
- ಪ್ರಮುಖ ಫೀಚರ್ಗಳು
ನಿಸ್ಸಾನ್ ಮ್ಯಾಗ್ನೈಟ್ ಆಕ್ಸೆಂಟಾ ಎಎಮ್ಟಿ ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ಗಳು
ನಿಸ್ಸಾನ್ ಮ್ಯಾಗ್ನೈಟ್ ಆಕ್ಸೆಂಟಾ ಎಎಮ್ಟಿ ಬೆಲೆಗಳು: ನವ ದೆಹಲಿ ನಲ್ಲಿ ನಿಸ್ಸಾನ್ ಮ್ಯಾಗ್ನೈಟ್ ಆಕ್ಸೆಂಟಾ ಎಎಮ್ಟಿ ಬೆಲೆ 7.32 ಲಕ್ಷ ರೂ. ನಷ್ಟಿದೆ.(ಎಕ್ಸ್-ಶೋರೂಮ್).
ನಿಸ್ಸಾನ್ ಮ್ಯಾಗ್ನೈಟ್ ಆಕ್ಸೆಂಟಾ ಎಎಮ್ಟಿ ಮೈಲೇಜ್ : ಇದು 19.7 kmpl ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಮೈಲೇಜ್ ಅನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.
ನಿಸ್ಸಾನ್ ಮ್ಯಾಗ್ನೈಟ್ ಆಕ್ಸೆಂಟಾ ಎಎಮ್ಟಿಬಣ್ಣಗಳು: ಈ ವೇರಿಯೆಂಟ್ 11 ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ: ಓನಿಕ್ಸ್ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ನೊಂದಿಗೆ ಫ್ಲೇರ್ ಗಾರ್ನೆಟ್ ರೆಡ್, ಪರ್ಲ್ ವೈಟ್, sunrise ತಾಮ್ರದ ಕಿತ್ತಳೆ, ಬ್ಲೇಡ್ ಸಿಲ್ವರ್ with ಓನಿಕ್ಸ್ ಕಪ್ಪು, ಓನಿಕ್ಸ್ ಕಪ್ಪು, ಫ್ಲೇರ್ ಗಾರ್ನೆಟ್ ರೆಡ್, ಬ್ಲೇಡ್ ಸಿಲ್ವರ್, sunrise ತಾಮ್ರದ ಕಿತ್ತಳೆ with ಓನಿಕ್ಸ್ ಕಪ್ಪು, ಒನಿಕ್ಸ್ ಕಪ್ಪು ಜೊತೆ ಬಿಳಿ ಬಿಳಿ, ಗ್ರೇ ಮೆಟಾಲಿಕ್ and ಬಿರುಗಾಳಿ ಬಿಳಿ.
ನಿಸ್ಸಾನ್ ಮ್ಯಾಗ್ನೈಟ್ ಆಕ್ಸೆಂಟಾ ಎಎಮ್ಟಿ ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್: ಇದು 999 cc ಎಂಜಿನ್ನಿಂದ ಚಾಲಿತವಾಗಿದ್ದು, ಇದು Automatic ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. 999 cc ಎಂಜಿನ್ 71bhp@6250rpm ನ ಪವರ್ಅನ್ನು ಮತ್ತು 96nm@3400 -3600rpm ನ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಹೊರಹಾಕುತ್ತದೆ.
ನಿಸ್ಸಾನ್ ಮ್ಯಾಗ್ನೈಟ್ ಆಕ್ಸೆಂಟಾ ಎಎಮ್ಟಿ Vs ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಬೆಲೆಯ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳು: ಈ ಬೆಲೆ ರೇಂಜ್ನಲ್ಲಿ, ನೀವು ಇವುಗಳನ್ನು ಸಹ ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು ಟಾಟಾ ಪಂಚ್ ಪಿಯೋರ್ ಪ್ಲಸ್ ಎಎಂಟಿ, ಇದರ ಬೆಲೆ 7.60 ಲಕ್ಷ ರೂ.. ರೆನಾಲ್ಟ್ ಕೈಗರ್ evolution ಎಎಂಟಿ, ಇದರ ಬೆಲೆ 7 ಲಕ್ಷ ರೂ. ಮತ್ತು ನಿಸ್ಸಾನ್ gravite n-connecta ez shift, ಇದರ ಬೆಲೆ 7.80 ಲಕ್ಷ ರೂ..
ಮ್ಯಾಗ್ನೈಟ್ ಆಕ್ಸೆಂಟಾ ಎಎಮ್ಟಿ ವಿಶೇಷಣಗಳು & ಫೀಚರ್ಗಳು:ನಿಸ್ಸಾನ್ ಮ್ಯಾಗ್ನೈಟ್ ಆಕ್ಸೆಂಟಾ ಎಎಮ್ಟಿ ಒಂದು 5 ಸೀಟರ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಕಾರು.
ಮ್ಯಾಗ್ನೈಟ್ ಆಕ್ಸೆಂಟಾ ಎಎಮ್ಟಿ ಮಲ್ಟಿ-ಫಂಕ್ಷನ್ ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್, touchscreen, ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ, ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs), ಚಕ್ರ ಕವರ್ಗಳು, ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್, ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್, ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ಹೊಂದಿದೆ.ನಿಸ್ಸಾನ್ ಮ್ಯಾಗ್ನೈಟ್ ಆಕ್ಸೆಂಟಾ ಎಎಮ್ಟಿ ಬೆಲೆ
| ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ | Rs.7,32,000 |
| rto | Rs.51,240 |
| ವಿಮೆ | Rs.33,554 |
| optional | Rs.23,100 |
| ನವ ದೆಹಲಿ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ | Rs.8,39,894 |
ಮ್ಯಾಗ್ನೈಟ್ ಆಕ್ಸೆಂಟಾ ಎಎಮ್ ಟಿ ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | 1.0 b4d |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 999 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 71bhp@6250rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 96nm@3400 -3600rpm |
| no. of cylinders | 3 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ಟರ್ಬೊ ಚಾರ್ಜರ್ | no |
| regenerative ಬ್ರೆಕಿಂಗ್ | no |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| gearbox | 5-ವೇಗ |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಫ್ರಂಟ್ ವೀಲ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |

