+ 24ಚಿತ್ರಗಳು
+ 4ಬಣ್ಣಗಳು
ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ glc 300
glc 300 ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
| ಇಂಜಿನ್ | 1999 ಸಿಸಿ |
| ಪವರ್ | 254.79 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ | Automatic |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 240 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | 4ಡಬ್ಲ್ಯುಡಿ |
| ಫ್ಯು ಯೆಲ್ | Petrol |
- 360 degree camera
- ಹಿಂದಿನ ಸನ್ಶೇಡ್
- memory function for ಸೀಟುಗಳು
- ಸಕ್ರಿಯ ಶಬ್ದ ರದ್ದತಿ
- ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್
- panoramic ಸನ್ರೂಫ್
- adas
- ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
- ಪ್ರಮುಖ ಫೀಚರ್ಗಳು
ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ glc 300 ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ಗಳು
ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ glc 300 ಬೆಲೆಗಳು: ನವ ದೆಹಲಿ ನಲ್ಲಿ ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ glc 300 ಬೆಲೆ 73.97 ಲಕ್ಷ ರೂ. ನಷ್ಟಿದೆ.(ಎಕ್ಸ್-ಶೋರೂಮ್).
ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ glc 300ಬಣ್ಣಗಳು: ಈ ವೇರಿಯೆಂಟ್ 4 ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ: ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ರೂಫ್ನೊಂದಿಗೆಪೋಲಾರ್ ವೈಟ್, ನಾಟಿಕ್ ನೀಲಿ, ಮೊಜಾವೆ ಸಿಲ್ವರ್ and ಅಬ್ಸಿಡಿಯನ್ ಕಪ್ಪು.
ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ glc 300 ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್: ಇದು 1999 cc ಎಂಜಿನ್ನಿಂದ ಚಾಲಿತವಾಗಿದ್ದು, ಇದು Automatic ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. 1999 cc ಎಂಜಿನ್ 254.79bhp@5800rpm ನ ಪವರ್ಅನ್ನು ಮತ್ತು 400nm@1800-2200rpm ನ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಹೊರಹಾಕುತ್ತದೆ.
ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ glc 300 Vs ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಬೆಲೆಯ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳು: ಈ ಬೆಲೆ ರೇಂಜ್ನಲ್ಲಿ, ನೀವು ಇವುಗಳನ್ನು ಸಹ ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು ವೋಲ್ವೋ xc60 b5, ಇದರ ಬೆಲೆ 68.90 ಲಕ್ಷ ರೂ.. ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ ಗ್ಲೆ 450 4ಮ್ಯಾಟಿಕ್, ಇದರ ಬೆಲೆ 1.07 ಸಿಆರ್ ರೂ. ಮತ್ತು ಬಿಎಂಡವೋ ಎಕ್ಸ3 ಎಕ್ಸ್ಡ್ರೈವ್ 30 ಎಂ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪ್ರೊ, ಇದರ ಬೆಲೆ 74.50 ಲಕ್ಷ ರೂ..
glc 300 ವಿಶೇಷಣಗಳು & ಫೀಚರ್ಗಳು:ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ glc 300 ಒಂದು 5 ಸೀಟರ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಕಾರು.
glc 300 ಮಲ್ಟಿ-ಫಂಕ್ಷನ್ ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್, ಪವರ್ ಅಡ್ಜಸ್ಟಬಲ್ ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್ ರಿಯರ್ ವ್ಯೂ ಮಿರರ್, touchscreen, ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ, ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್, ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs), ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು, ಹಿಂಬದಿಯ ಪವರ್ ವಿಂಡೋಗಳು, ಮುಂಭಾಗದ ಪವರ್ ವಿಂಡೋಗಳು, ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ ಹೊಂದಿದೆ.ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ glc 300 ಬೆಲೆ
| ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ | Rs.73,96,667 |
| rto | Rs.7,39,666 |
| ವಿಮೆ | Rs.3,14,456 |
| ಇತರೆ | Rs.73,966 |
| optional | Rs.2,11,600 |
| ನವ ದೆಹಲಿ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ | Rs.87,36,355 |
glc 300 ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | m254 |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 1999 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 254.79bhp@5800rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 400nm@1800-2200rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ಇಂಧನ ಸಪ್ಲೈ ಸಿಸ್ಟಮ್ | mpi |
| regenerative ಬ್ರೆಕಿಂಗ್ | no |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| gearbox | 9-speed |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | 4ಡಬ್ಲ್ಯುಡಿ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಪೆಟ್ರೋಲ್ |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 66 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಹೈವೇ ಮೈಲೇಜ್ | 12.7 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 240 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | multi-link suspension |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | multi-link suspension |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ type | ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲಂ | ಟಿಲ್ಟ್ ಮತ್ತು ಟೆಲಿಸ್ಕೋಪಿಕ್ |
| ವೇಗವರ್ಧನೆ | 6.2 ಎಸ್ |
| 0-100ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ | 6.2 ಎಸ್ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ ಗಾತ್ರ | 19 ಇಂಚ್ |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ ಗಾತ್ರ | 19 ಇಂಚ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 4716 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 1890 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1640 (ಎಂಎಂ) |
| ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 620 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 3095 (ಎಂಎಂ) |
| ಫ್ರಂಟ್ ಟ್ರೇಆಡ್ | 1561 (ಎಂಎಂ) |
| ಹಿಂಭಾಗ tread | 1640 (ಎಂಎಂ) |
| ಕರ್ಬ್ ತೂಕ | 2000 kg |
| ಒಟ್ಟು ತೂಕ | 2550 kg |
| no. of doors | 5 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |

