+ 149ಚಿತ್ರಗಳು
+ 10ಬಣ್ಣಗಳು
ಡಿಫೆಂಡರ್ 4.4 ಎಲ್ ವಿ8 ಪೆಟ್ರೋಲ್ 110 octa
ಡಿಫೆಂಡರ್ 4.4 ಎಲ್ ವಿ8 ಪೆಟ್ರೋಲ್ 110 octa ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
| ಇಂಜಿನ್ | 4395 ಸಿಸಿ |
| ಪವರ್ | 626 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ | Automatic |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 250 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಎಡಬ್ಲ್ಯುಡಿ |
| ಫ್ಯುಯೆಲ್ | Petrol |
- 360 degree camera
- memory function for ಸೀಟುಗಳು
- ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್
- panoramic ಸನ್ರೂಫ್
- adas
- ವಾಲೆಟ್ ಮೋಡ್
- ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳು
- ಪ್ರಮುಖ ಫೀಚರ್ಗಳು
ಡಿಫೆಂಡರ್ 4.4 ಎಲ್ ವಿ8 ಪೆಟ್ರೋಲ್ 110 octa ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ಗಳು
ಡಿಫೆಂಡರ್ 4.4 ಎಲ್ ವಿ8 ಪೆಟ್ರೋಲ್ 110 octa ಬೆಲೆಗಳು: ನವ ದೆಹಲಿ ನಲ್ಲಿ ಡಿಫೆಂಡರ್ 4.4 ಎಲ್ ವಿ8 ಪೆಟ್ರೋಲ್ 110 octa ಬೆಲೆ 2.42 ಸಿಆರ್ ರೂ. ನಷ್ಟಿದೆ.(ಎಕ್ಸ್-ಶೋರೂಮ್).
ಡಿಫೆಂಡರ್ 4.4 ಎಲ್ ವಿ8 ಪೆಟ್ರೋಲ್ 110 octaಬಣ್ಣಗಳು: ಈ ವೇರಿಯೆಂಟ್ 41 ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ: ಟ್ಯಾಸ್ಮನ್ ಬ್ಲೂ matte ಬಿಳಿ dt, ಬೊರಾಸ್ಕೊ ಗ್ರೇ matte dt, woolstone ಹಸಿರು matte dt, ಸ್ಯಾಂಟೊರಿನಿ ಕಪ್ಪು ಬಿಳಿ dt, ಫ್ಯೂಜಿ ವೈಟ್, ಬೊರಾಸ್ಕೊ ಗ್ರೇ matte ಬಿಳಿ dt, ಗೊಂಡ್ವಾನಾ ಸ್ಟೋನ್ matte ಬಿಳಿ dt, sargasso ನೀಲಿ dt, ಕಾರ್ಪಾಥಿಯನ್ ಗ್ರೇ matte dt, woolstone ಹಸಿರು, ಗೊಂಡ್ವಾನಾ ಸ್ಟೋನ್ dt, ಗೊಂಡ್ವಾನಾ ಸ್ಟೋನ್, woolstone ಹಸಿರು ಬಿಳಿ dt, ಟ್ಯಾಸ್ಮನ್ ಬ್ಲೂ, ಫ್ಯೂಜಿ ವೈಟ್ dt, ಕಾರ್ಪಾಥಿಯನ್ ಗ್ರೇ matte ಬಿಳಿ dt, ಕಾರ್ಪಾಥಿಯನ್ ಗ್ರೇ, ಕಾರ್ಪಾಥಿಯನ್ ಗ್ರೇ ಬಿಳಿ dt, ಚಾರೆಂಟೆ ಗ್ರೇ dt, ಕಾರ್ಪಾಥಿಯನ್ ಗ್ರೇ dt, woolstone ಹಸಿರು matte ಬಿಳಿ dt, sedona ಕೆಂಪು dt, ಟ್ಯಾಸ್ಮನ್ ಬ್ಲೂ dt, ಸ್ಯಾಂಟೊರಿನಿ ಕಪ್ಪು, ಬೊರಾಸ್ಕೊ ಗ್ರೇ, woolstone ಹಸಿರು dt, sedona ಕೆಂಪು matte dt, ಪೆಟ್ರಾ copper dt, ಗೊಂಡ್ವಾನಾ ಸ್ಟೋನ್ matte dt, ಟ್ಯಾಸ್ಮನ್ ಬ್ಲೂ matte dt, ಸ್ಯಾಂಟೊರಿನಿ ಕಪ್ಪು matte, sedona ಕೆಂಪು, ನಾರ್ವಿಕ್ ಬ್ಲಾಕ್, ಬೊರಾಸ್ಕೊ ಗ್ರೇ dt, ಸ್ಯಾಂಟೊರಿನಿ ಕಪ್ಪು matte ಬಿಳಿ dt, ಪೆಟ್ರಾ copper matte dt, ಗೊಂಡ್ವಾನಾ ಸ್ಟೋನ್ ಬಿಳಿ dt, ಬೊರಾಸ್ಕೊ ಗ್ರೇ ಬಿಳಿ dt, sargasso ನೀಲಿ matte dt, ಟ್ಯಾಸ್ಮನ್ ಬ್ಲೂ ಬಿಳಿ dt and ಚಾರೆಂಟೆ ಗ್ರೇ matte dt.
ಡಿಫೆಂಡರ್ 4.4 ಎಲ್ ವಿ8 ಪೆಟ್ರೋಲ್ 110 octa ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್: ಇದು 4395 cc ಎಂಜಿನ್ನಿಂದ ಚಾಲಿತವಾಗಿದ್ದು, ಇದು Automatic ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. 4395 cc ಎಂಜಿನ್ 626bhp@5855-7000rpm ನ ಪವರ್ಅನ್ನು ಮತ್ತು 750nm@1800-5855rpm ನ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಹೊರಹಾಕುತ್ತದೆ.
ಡಿಫೆಂಡರ್ 4.4 ಎಲ್ ವಿ8 ಪೆಟ್ರೋಲ್ 110 octa Vs ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಬೆಲೆಯ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳು: ಈ ಬೆಲೆ ರೇಂಜ್ನಲ್ಲಿ, ನೀವು ಇವುಗಳನ್ನು ಸಹ ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು ಬಿಎಂಡವೋ ಎಕ್ಸ7 ಎಕ್ಸ್ಡ್ರೈವ್40ಐ ಎಮ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್, ಇದರ ಬೆಲೆ 1.28 ಸಿಆರ್ ರೂ.. ರೇಂಜ್ ರೋವರ್ ಕ್ರೀಡೆ 4.4 ಎಲ್ ಎಸ್ವಿ ಎಡಿಷನ್ two, ಇದರ ಬೆಲೆ 2.75 ಸಿಆರ್ ರೂ. ಮತ್ತು ಲ್ಯಾಂಡ್ ರೋವರ್ ಡಿಸ್ಕಾವರಿ 3.0 ಡೀಸೆಲ್ ಮೆಟ್ರೋಪಾಲಿಟನ್ ಎಡಿಷನ್, ಇದರ ಬೆಲೆ 1.37 ಸಿಆರ್ ರೂ..
ಡಿಫೆಂಡರ್ 4.4 ಎಲ್ ವಿ8 ಪೆಟ್ರೋಲ್ 110 octa ವಿಶೇಷಣಗಳು & ಫೀಚರ್ಗಳು:ಡಿಫೆಂಡರ್ 4.4 ಎಲ್ ವಿ8 ಪೆಟ್ರೋಲ್ 110 octa ಒಂದು 5 ಸೀಟರ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಕಾರು.
ಡಿಫೆಂಡರ್ 4.4 ಎಲ್ ವಿ8 ಪೆಟ್ರೋಲ್ 110 octa ಮಲ್ಟಿ-ಫಂಕ್ಷನ್ ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ವೀಲ್, touchscreen, ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ, ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್, ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs), ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು, ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್, ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್, ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ಹೊಂದಿದೆ.ಡಿಫೆಂಡರ್ 4.4 ಎಲ್ ವಿ8 ಪೆಟ್ರೋಲ್ 110 octa ಬೆಲೆ
| ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ | Rs.2,41,90,000 |
| rto | Rs.24,19,000 |
| ವಿಮೆ | Rs.9,62,047 |
| ಇತರೆ | Rs.2,41,900 |
| optional | Rs.11,07,900 |
| ನವ ದೆಹಲಿ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ | Rs.2,89,20,847 |
ಡಿಫೆಂಡರ್ 4.4 ಎಲ್ ವಿ8 ಪೆಟ್ರೋಲ್ 110 octa ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | ಅವಳಿ ಟರ್ಬೊ mild-hybrid ವಿ8 |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 4395 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 626bhp@5855-7000rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 750nm@1800-5855rpm |
| no. of cylinders | 8 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ಟರ್ಬೊ ಚಾರ್ಜರ್ | no |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ |
| gearbox | 8-speed |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಎಡಬ್ಲ್ಯುಡಿ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಪೆಟ್ರೋಲ್ |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi 2.0 |
| ಟಾಪ್ ಸ್ಪೀಡ್ | 250 ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ ) |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | air suspension |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | air suspension |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ type | ಎಲೆಕ್ಟ ್ರಿಕ್ |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲಂ | ಟಿಲ್ಟ್ & ಟೆಲಿಸ್ಕೋಪಿಕ್ |
| ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ಗೇರ್ ಪ್ರಕಾರ | ರ್ಯಾಕ್ ಮತ್ತು ಪಿನಿಯನ್ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಡಿಸ್ಕ್ |
| ವೇಗವರ್ಧನೆ | 4 ಎಸ್ |
| 0-100ಪ್ರತಿ ಗಂಟೆಗೆ ಕಿ.ಮೀ | 4 ಎಸ್ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ ಗಾತ್ರ | 20 ಇಂಚ್ |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಅಲಾಯ್ ವೀಲ್ ಗಾತ್ರ | 20 ಇಂಚ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 4813 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 2105 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1995 (ಎಂಎಂ) |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 3023 (ಎಂಎಂ) |
| ಒಟ್ಟು ತೂಕ | 3230 kg |
| no. of doors | 5 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಕಂಫರ್ಟ್ & ಕನ್ವೀನಿಯನ್ಸ್
| ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ | ಹೌದು |
| ಹೀಟರ್ | ಹೌದು |
| ಅಡ್ಜಸ್ಟ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಸ್ಟೀಯರಿಂಗ್ | ಎತ್ತರ & reach |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡ್ರೈವರ್ ಸೀಟ್ | ಹೌದು |
| ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ ಸೀಟ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ |
| ಸ್ಬಯಂಚಾಲಿತ ಹವಾಮಾನ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಗಾಳಿ ಗುಣಮಟ್ಟ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಎಕ್ಸಸ್ಸರಿಗಳ ಪವರ್ ಔಟ್ಲೆಟ್ | ಹೌದು |
| ಟ್ರಂಕ್ ಲೈಟ್ | ಹೌದು |
| ವ್ಯಾನಿಟಿ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ರೀಡಿಂಗ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ನ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ |
| ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಹೆಡ್ರೆಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಮುಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ರಿಯರ್ ಏಸಿ ವೆಂಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | ಹೌದು |
| ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಸೆನ್ಸಾರ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ಕೀಲಿಕೈ ಇಲ್ಲದ ನಮೂದು | ಹೌದು |
| ಎಂಜಿನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್/ಸ್ಟಾಪ್ ಬಟನ್ | ಹೌದು |
| voice commands | ಹೌದು |
| paddle shifters | ಹೌದು |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ಚಾರ್ಜರ್ | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ಲಗೇಜ್ ಹುಕ್ & ನೆಟ್ | ಹೌದು |
| ಫಾಲೋ ಮಿ ಹೋಂ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಪವರ್ ವಿಂಡೋಸ್ | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| c ಅಪ್ holders | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| heated ಸೀಟುಗಳು | ಮುಂಭಾಗ only |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಟೀರಿಯರ್
| ಟ್ಯಾಕೊಮೀಟರ್ | ಹೌದು |
| glove box | ಹೌದು |
| ಲೈಟಿಂಗ್ | ಆಂಬಿಯೆಂಟ್ ಲೈಟ್, ಫೂಟ್ವೆಲ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ |
| ಡಿಜಿಟಲ್ ಕ್ಲಸ್ಟರ್ | ಹೌದು |
| ಅಪ್ಹೋಲ್ಸ್ಟೆರಿ | leather |
| ಆಂಬಿಯೆಂಟ್ ಲೈಟ್ colour (numbers) | 64 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಕ್ಸ್ಟೀರಿಯರ್
| ಎಡ್ಜಸ್ಟೇಬಲ್ headlamps | ಹೌದು |
| ರಿಯರ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ವೈಪರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂಡೋದ ವೈಪರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂಬದಿ ವಿಂಡೋದ ವಾಷರ್ | ಹೌದು |
| ಹಿಂದಿನ ವಿಂಡೋ ಡಿಫಾಗರ್ | ಹೌದು |
| ಚಕ್ರ ಕವರ್ಗಳು | not available |
| ಅಲೊಯ್ ಚಕ್ರಗಳು | ಹೌದು |
| ಹೊರಗಿನ ಹಿಂಬದಿಯ ನೋಟದ ಮಿರರ್ನ ಟರ್ನ ್ ಇಂಡಿಕೇಟರ್ಗಳು | ಹೌದು |
| integrated ಆಂಟೆನಾ | ಹೌದು |
| roof rails | ಹೌದು |
| ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ಗಳು | ಹೌದು |
| ಫಾಗ್ಲೈಟ್ಗಳು | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ಆಂಟೆನಾ | ಶಾರ್ಕ್ ಫಿನ್ |
| ಸನ್ರೂಫ್ | panoramic |
| ಬೂಟ್ ಓಪನಿಂಗ್ | powered |
| heated outside ಹಿಂದಿನ ನೋಟ ಕನ್ನಡಿ | ಹೌದು |
| outside ಹಿಂದಿನ ನೋಟ ಕನ್ನಡಿ (orvm) | powered & folding |
| ಟೈಯರ್ ಟೈಪ್ | ರೇಡಿಯಲ್ ಟ್ಯೂಬ್ ಲೆಸ್ಸ್ |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಡಿಆರ್ಎಲ್ಗಳು | ಹೌದು |
| led headlamps | ಹೌದು |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಟೈಲೈಟ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಎಲ್ಇಡಿ ಮಂಜು ದೀಪಗಳು | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಸುರಕ್ಷತೆ
| ಆಂಟಿ-ಲಾಕ್ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (abs) | ಹೌದು |
| ಬ್ರೇಕ್ ಅಸಿಸ್ಟ್ | ಹೌದು |
| central locking | ಹೌದು |
| ಮಕ್ಕಳ ಸುರಕ್ಷತಾ ಲಾಕ್ಸ್ | ಹೌದು |
| ಕಳ್ಳತನ ವಿರೋಧಿ ಅಲಾರಂ | ಹೌದು |
| no. of ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು | 6 |
| ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಪ್ಯಾಸೆಂಜರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| side airbag | ಹೌದು |
| ಸೈಡ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್-ಹಿಂಭಾಗ | not available |
| ಹಗಲು& ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಂಬದಿ ನೋಟದ ಮಿರರ್ | ಹೌದು |
| ಕರ್ಟನ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ | ಹೌದು |
| ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಬ್ರೇಕ್ಫೋರ್ಸ್ ಡಿಸ್ಟ್ರಿಬ್ಯೂಷನ್ (ebd) | ಹೌದು |
| ಸೀಟ್ ಬೆಲ್ಟ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಡೋರ್ ಅಜರ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| ಎಳೆತ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಟೈರ್ ಒತ್ತಡ monitoring system (tpms) | ಹೌದು |
| ಇಂಜಿನ್ ಇಮೊಬಿಲೈಜರ್ | ಹೌದು |
| ಇಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಸ್ಟೆಬಿಲಿಟಿ ಕಂಟ್ರೋಲ್ (esc) | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಮಾರ್ಗಸೂಚಿಗಳೊಂದಿಗೆ |
| ಆಂಟಿ-ಪಿಂಚ್ ಪವರ್ ವಿಂಡೋಗಳು | ಎಲ್ಲಾ ವಿಂಡೋಸ್ |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಅಲರ್ಟ | ಹೌದು |
| ಸ್ಪೀಡ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| ಐಸೋಫಿಕ್ಸ್ ಮಕ್ಕಳ ಸೀಟ್ ಆರೋಹಣಗಳು | ಹೌದು |
| ಪ್ರಿಟೆನ್ಷನರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಫೋರ್ಸ್ ಲಿಮಿಟರ್ ಸೀಟ್ಬೆಲ್ಟ್ಗಳು | ಚಾಲಕ ಮತ್ತು ಪ್ರಯಾಣಿಕ |
| ಬೆಟ್ಟದ ಮೂಲದ ನಿಯಂತ್ರಣ | ಹೌದು |
| ಬೆಟ್ಟದ ಸಹಾಯ | ಹೌದು |
| ಇಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಸೆನ್ಸಿಂಗ್ ಆಟೋ ಡೋರ್ ಅನ್ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| 360 ವ್ಯೂ ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಹೌದು |
| global ncap ಸುರಕ್ಷತೆ rating | 5 ಸ್ಟಾರ್ |
| global ncap child ಸುರಕ್ಷತೆ rating | 5 ಸ್ಟಾರ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ & ಕಮ್ಯುನಿಕೇಷನ್
| ರೇಡಿಯೋ | ಹೌದು |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ಫೋನ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಸಂಪರ್ಕ | ಹೌದು |
| touchscreen | ಹೌದು |
| touchscreen size | 13.1 ಇಂಚ್ |
| ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಆಟೋ | ಹೌದು |
| ಆಪಲ್ ಕಾರ್ಪ್ಲೇ | ಹೌದು |
| no. of speakers | 14 |
| ಯುಎಸ್ಬಿ ports | ಹೌದು |
| ಸಬ್ ವೂಫರ್ | 1 |
| ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು | ಮೆರಿಡಿಯನ್ surround sound system |
| speakers | ಮುಂಭಾಗ & ಹಿಂಭಾಗ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಎಡಿಎಎಸ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ
| ಮುಂದಕ್ಕೆ ಘರ್ಷಣೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| blind spot collision avoidance assist | ಹೌದು |
| ಲೇನ್ ನಿರ್ಗಮನ ಎಚ್ಚರಿಕೆ | ಹೌದು |
| lane departure prevention assist | ಹೌದು |
| road departure mitigation system | ಹೌದು |
| ಚಾಲಕ attention warning | ಹೌದು |
| adaptive ಕ್ರುಯಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್ | ಹೌದು |
| leadin g vehicle departure alert | ಹೌದು |
| adaptive ಹೈ beam assist | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗ ಕ್ರಾಸ್ traffic alert | ಹೌದು |
| ಹಿಂಭಾಗ ಕ್ರಾಸ್ traffic collision-avoidance assist | ಹೌದು |
| ಬ್ಲೈಂಡ್ ಸ್ಪಾಟ್ ಮಾನಿಟರ್ | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಅಡ್ವಾನ್ಸ್ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ
| ರಿಮೋಟ್ನಲ್ಲಿ ವಾಹನದ ಸ್ಟೇಟಸ್ ಪರಿಶೀಲನೆ | ಹೌದು |
| ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ with ಲೈವ್ traffic | ಹೌದು |
| ಲೈವ್ ಹವಾಮಾನ | ಹೌದು |
| ಇ-ಕಾಲ್ ಮತ್ತು ಐ-ಕಾಲ್ | ಹೌದು |
| crash notification | ಹೌದು |
| ಎಸ್ಒಎಸ್ ಬಟನ್ | ಹೌದು |
| ಆರ್ಎಸ್ಎ | ಹೌದು |
| over speedin g alert | ಹೌದು |
| tow away alert | ಹೌದು |
| in ಕಾರ್ ರಿಮೋಟ್ control app | ಹೌದು |
| ವಾಲೆಟ್ ಮೋಡ್ | ಹೌದು |
| ರಿಮೋಟ್ ಎಸಿ ಆನ್/ಆಫ್ | ಹೌದು |
| ರಿಮೋಟ್ ಡೋರ್ ಲಾಕ್/ಅನ್ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| ಎಸ್ಒಎಸ್ / ತುರ್ತು ಸಹಾಯ | ಹೌದು |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |

