+ 18ಚಿತ್ರಗಳು
+ 3ಬಣ್ಣಗಳು
ಇಸುಜು ಎಸ್-ಕ್ಯಾಬ್ hi-ride ಎಸಿ
ಎಸ್-ಕ್ಯಾಬ್ hi-ride ಎಸಿ ಸ್ಥೂಲ ಸಮೀಕ್ಷೆ
| ಇಂಜಿನ್ | 2499 ಸಿಸಿ |
| ಪವರ್ | 77.77 ಬಿಹೆಚ್ ಪಿ |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ | Manual |
| ಮೈಲೇಜ್ | 16.56 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಫ್ಯುಯೆಲ್ | Diesel |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 |
ಇಸುಜು S-ಕ್ಯಾಬ್ hi-ride ಎಸಿ ಇತ್ತೀಚಿನ ಅಪ್ಡೇಟ್ಗಳು
ಇಸುಜು S-ಕ್ಯಾಬ್ hi-ride ಎಸಿ ಬೆಲೆಗಳು: ನವ ದೆಹಲಿ ನಲ್ಲಿ ಇಸುಜು S-ಕ್ಯಾಬ್ hi-ride ಎಸಿ ಬೆಲೆ 12.75 ಲಕ್ಷ ರೂ. ನಷ್ಟಿದೆ.(ಎಕ್ಸ್-ಶೋರೂಮ್).
ಇಸುಜು S-ಕ್ಯಾಬ್ hi-ride ಎಸಿಬಣ್ಣಗಳು: ಈ ವೇರಿಯೆಂಟ್ 3 ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ: ಗಲೆನಾ ಗ್ರೇ, ಸ್ಪ್ಲಾಶ್ ವೈಟ್ and ಟೈಟಾನಿಯಂ ಸಿಲ್ವರ್.
ಇಸುಜು S-ಕ್ಯಾಬ್ hi-ride ಎಸಿ ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್: ಇದು 2499 cc ಎಂಜಿನ್ನಿಂದ ಚಾಲಿತವಾಗಿದ್ದು, ಇದು Manual ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. 2499 cc ಎಂಜಿನ್ 77.77bhp@3800rpm ನ ಪವರ್ಅನ್ನು ಮತ್ತು 176nm@1500-2400rpm ನ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಹೊರಹಾಕುತ್ತದೆ.
ಇಸುಜು S-ಕ್ಯಾಬ್ hi-ride ಎಸಿ Vs ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಬೆಲೆಯ ವೇರಿಯೆಂಟ್ಗಳು: ಈ ಬೆಲೆ ರೇಂಜ್ನಲ್ಲಿ, ನೀವು ಇವುಗಳನ್ನು ಸಹ ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು ಮಹೀಂದ್ರ ಬೊಲೆರೊ ಕ್ಯಾಂಪರ್ ಗೋಲ್ಡ್ rx 4ಡಬ್ಲ್ಯುಡಿ, ಇದರ ಬೆಲೆ 10.49 ಲಕ್ಷ ರೂ.. ಇಸುಜು S-ಕ್ಯಾಬ್ z 4x2 ಟಿಎಮ್ಟಿ, ಇದರ ಬೆಲೆ 15.90 ಲಕ್ಷ ರೂ. ಮತ್ತು ಟಾಟಾ ಸಿಯೆರಾ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಪ್ಲಸ್ ಡೀಸಲ್, ಇದರ ಬೆಲೆ 12.99 ಲಕ್ಷ ರೂ..
ಎಸ್-ಕ್ಯಾಬ್ hi-ride ಎಸಿ ವಿಶೇಷಣಗಳು & ಫೀಚರ್ಗಳು:ಇಸುಜು S-ಕ್ಯಾಬ್ hi-ride ಎಸಿ ಒಂದು 5 ಸೀಟರ್ ಡೀಸಲ್ ಕಾರು.
ಎಸ್-ಕ್ಯಾಬ್ hi-ride ಎಸಿ ಹಿಂಬದಿಯ ಪವರ್ ವಿಂಡೋಗಳು, ಮುಂಭಾಗದ ಪವರ್ ವಿಂಡೋಗಳು, ಡ್ರೈವರ್ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್, ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್, ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ ಹೊಂದಿದೆ.ಇಸುಜು S-ಕ್ಯಾಬ್ hi-ride ಎಸಿ ಬೆಲೆ
| ಹಳೆಯ ಶೋರೂಮ್ ಬೆಲೆ | Rs.12,75,000 |
| rto | Rs.1,59,375 |
| ವಿಮೆ | Rs.78,390 |
| ಇತರೆ | Rs.12,750 |
| ನವ ದೆಹಲಿ ಆನ್-ರೋಡ್ ಬೆಲೆ | Rs.15,25,515 |
ಎಸ್-ಕ್ಯಾಬ್ hi-ride ಎಸಿ ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು
ಎಂಜಿನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್
| ಎಂಜಿನ್ ಪ್ರಕಾರ | ವಿಜಿಟಿ intercooled ಡೀಸಲ್ |
| ಡಿಸ್ಪ್ಲೇಸ್ಮೆಂಟ್ | 2499 ಸಿಸಿ |
| ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಪವರ್ | 77.77bhp@3800rpm |
| ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ | 176nm@1500-2400rpm |
| no. of cylinders | 4 |
| ಪ್ರತಿ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ವಾಲ್ವ್ಗಳು | 4 |
| ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ type | ಮ್ಯಾನುಯಲ್ |
| gearbox | 5-ವೇಗ |
| ಡ್ರೈವ್ ಟೈಪ್ | ಹಿಂಬದಿ ವೀಲ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಇಂಧನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ
| ಇಂಧನದ ಪ್ರಕಾರ | ಡೀಸಲ್ |
| ಡೀಸಲ್ ಇಂಧನ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 55 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಡೀಸಲ್ ಹೈವೇ ಮೈಲೇಜ್ | 16.56 ಕೆಎಂಪಿಎಲ್ |
| ಎಮಿಷನ್ ನಾರ್ಮ್ ಅನುಸರಣೆ | ಬಿಎಸ್ vi 2.0 |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
suspension, ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ & brakes
| ಮುಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಡಬಲ್ ವಿಶ್ಬೋನ್ suspension |
| ಹಿಂಭಾಗದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸನ್ | ಲೀಫ್ spring suspension |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ type | ಪವರ್ |
| ಸ್ಟಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲಂ | ಟಿಲ್ಟ್ |
| turnin g radius | 6.3 ಎಂ |
| ಮುಂಭಾಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ವೆಂಟಿಲೇಟೆಡ್ ಡಿಸ್ಕ್ |
| ಹಿಂದಿನ ಬ್ರೇಕ್ ಟೈಪ್ | ಡ್ರಮ್ |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಡೈಮೆನ್ಸನ್ & ಸಾಮರ್ಥ್ಯ
| ಉದ್ದ | 5190 (ಎಂಎಂ) |
| ಅಗಲ | 1860 (ಎಂಎಂ) |
| ಎತ್ತರ | 1780 (ಎಂಎಂ) |
| ಬೂಟ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 1700 ಲೀಟರ್ಗಳು |
| ಆಸನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 5 |
| ವೀಲ್ ಬೇಸ್ | 2600 (ಎಂಎಂ) |
| ಫ್ರಂಟ್ ಟ್ರೇಆಡ್ | 1596 (ಎಂಎಂ) |
| ಕರ್ಬ್ ತೂಕ | 1795 kg |
| ಒಟ್ಟು ತೂಕ | 2850 kg |
| no. of doors | 4 |
| reported ground clearance (unladen) | 220 (ಎಂಎಂ) |
| ವರದಿ ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ | |
ಕಂಫರ್ಟ್ & ಕನ್ವೀನಿಯನ್ಸ್
| ಪವರ್ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ | ಹೌದು |
| ಏರ್ ಕಂಡೀಷನರ್ | ಹೌದು |

-90.jpg?imwidth=420&impolicy=resize)